atomix - en to am translation catalogue (314 entries)

en: %0.3gcm x %0.3gcm
am: %0.3gcm በ %0.3gcm

en: /Edit/---
am: /አስተካክል/---

en: /Edit/C_ut
am: /አስተካክል/ቁረጥ (_U)

en: /Edit/Copy Text
am: /አስተካክል/ጽሑፉን ቅጂ

en: /Edit/Cut Text
am: /አስተካክል/ጽሑፉን ቁረጥ

en: /Edit/Paste _Text
am: /አስተካክል/ጽሑፉን ለጥፍ

en: /Edit/_Copy
am: /አስተካክል/ቅጂ (_C)

en: /Edit/_Delete
am: /አስተካክል/አጥፉ (_D)

en: /Edit/_Paste
am: /አስተካክል/ለጥፍ (_P)

en: /Edit/_Redo
am: /አስተካክል/እንደገና አድርግ (_R)

en: /Edit/_Undo
am: /አስተካክል/ወደ ነበረበት መልስ (_U)

en: /File/---
am: /ፋይል/---

en: /File/P_lugins...
am: /ፋይል/ተጨማሪ ፕሮግራሞች... (_L)

en: /File/Save _As...
am: /ፋይል/በሌላ ስም አስቀምጥ (_A)

en: /File/_Close
am: /ፋይል/ዝጋ (_C)

en: /File/_New
am: /ፋይል/አዲስ (_N)

en: /File/_Open...
am: /ፋይል/ክፈት... (_O)

en: /File/_Preferences...
am: /ፋይል/ምርጫዎች... (_P)

en: /File/_Quit
am: /ፋይል/ውጣ (_Q)

en: /File/_Save
am: /ፋይል/አስቀምጥ (_S)

en: /Help/---
am: /መረጃ/---

en: /Help/_About...
am: /መረጃ/ስለ... (_A)

en: /Select/---
am: /ምርጡ/---

en: /Select/All
am: /ሁሉንም/ምረጡ

en: /Select/None
am: /ምረጡ/ምንም

en: /Select/Remove
am: /ምርጡ/አስወግድ

en: /Tools/---
am: /መሣሪያዎች/---

en: /Tools/Image
am: /መሣሪያዎች/ምስል

en: /Tools/Line
am: /መሣሪያዎች/መስመር

en: /Tools/Text
am: /መሣሪያዎች/ጽሑፍ

en: /View/---
am: /ተመልከት/---

en: /View/Show _All
am: /ተመልከት/ሁሉንም አሳይ (_A)

en: /View/Zoom _In
am: /ተመልከት/ከቅርበት ዕይታ (_I)

en: /View/Zoom _Out
am: /ተመልከት/ከርቀት ዕይታ (_O)

en: /View/Zoom/100%
am: /ተመልከት/አጉላ/100%

en: /View/Zoom/141%
am: /ተመልከት/አጉላ/141%

en: /View/Zoom/200%
am: /ተመልከት/አጉላ/200%

en: /View/Zoom/25%
am: /ተመልከት/አጉላ/25%

en: /View/Zoom/283%
am: /ተመልከት/አጉላ/283%

en: /View/Zoom/35.4%
am: /ተመልከት/አጉላ/35.4%

en: /View/Zoom/400%
am: /ተመልከት/አጉላ/400%

en: /View/Zoom/50%
am: /ተመልከት/አጉላ/50%

en: /View/Zoom/70.7%
am: /ተመልከት/አጉላ/70.7%

en: /View/Zoom/85%
am: /ተመልከት/አጉላ/85%

en: /View/_Zoom
am: /ተመልከት/ቅርበትና ርቀት (_Z)

en: /_Edit
am: /አስተካክል (_E)

en: /_File
am: /ፋይል (_F)

en: /_Help
am: /መረጃ (_H)

en: /_Input Methods
am: /ዘገባ የማስትገባት ዘዴዎች (_I)

en: /_Properties
am: /ምርጫዎች (_P)

en: /_Select
am: /ምርጡ (_S)

en: /_Tools
am: /መሣሪያዎች (_T)

en: /_View
am: /ተመልከት (_V)

en: <- Copy
am: <- ቅጂ

en: <- Copy All
am: <- ሁሉንም ቅጂ

en: <- Move
am: <- መንቀሳቅስ

en: <- Move All
am: <- ሁሉንም መንቀሳቅስ

en: <unnamed>
am: <ያለ ስም>

en: AND
am: እና

en: About Dia
am: ስለ Dia

en: Add
am: ጨምር

en: Align
am: ቀጥ አድርግ

en: All
am: ሁሉም

en: Arrow Properties
am: የቀስት ምርጫዎች

en: Arrow colour
am: የቀስት ምርጫዎች

en: Arrow line width
am: የቀስት መስመር ስፋት

en: Arrows
am: ቀስቶች

en: Attribute
am: ጠባየ-አንቀጽ

en: Background
am: መደቡ

en: Background Color
am: የመደቡ ቀለም

en: Bottom
am: ወደ ታች

en: Bottom:
am: ወደ ታች፦

en: Box
am: ሳጥን

en: Browse
am: ቃኝ

en: Browse...
am: ቃኝ...

en: Cancel
am: ተወው

en: Center
am: መሀከል

en: Change
am: ለውጥ

en: Channel
am: ጣቢያ

en: Clear
am: ሰርዝ

en: Close
am: ዝጋ

en: Collate
am: የጽሑፎችን በቅደም ተከተል ጠብቅ

en: Color
am: ቀለም

en: Colour:
am: ቀለም፦

en: Comment
am: አስተያየት

en: Comment:
am: አስተያየት፦

en: Connect
am: አገናኝ

en: Connected
am: ተገናኝቷል

en: Contributors:
am: የተባባሪዎች፦

en: Convert
am: ለዋጭ

en: Copy ->
am: ቅጂ

en: Copy Text
am: ጽሑፉ ቅጂ

en: Could not initialize Bonobo!
am: Bonobo ማስጀመር አልቻልኩም!

en: Could not load plugin '%s'
    %s
am: ተጨማሪ ፕሮግራም '%s'ን መጫን አልተቻለም
    %s

en: Could not open `%s'
    `%s'
am: `%s'ን መክፈት አልተቻለም
    `%s'

en: Could not save file:
    %s
    %s
am: ፋይል %sን ማስቀመጥ አልተቻለም፦
    %s

en: Couldn't open '%s': %s
am: '%s'ን መክፈት አልተቻለም፦ %s

en: Create
am: ፍጠር

en: Cross
am: መስቀል

en: Current
am: የአሁኑን

en: Custom
am: የተለየ

en: Cut
am: ቁረጥ

en: Cut Text
am: ጽሑፉ ቁረጥ

en: Data
am: ዳታ

en: Data color
am: የዳታ ቀለም

en: Data line width
am: የዳታ መስመር ስፋት

en: Data name
am: የዳታ ስም

en: Date: %s
am: ቀን፦ %s

en: Def. value:
am: የነበረው ዕሴት፦

en: Defaults:
am: ነባሮች፦

en: Delete
am: አጥፉ

en: Delete Layer
am: ደረጃ አጥፉ

en: Description
am: መግለጫ

en: Description:
am: መግለጫ

en: Details...
am: ዝርዝሮች...

en: Dia v %s by Alexander Larsson
am: Dia ዝርያ %s በAlexander Larsson

en: Dia version %s
am: የDia ዝርያ%s

en: Direction:
am: አቅጣጫ፦

en: Disable
am: አበላሽ

en: Disconnect
am: ግንኙነት አቋርጥ

en: Display
am: አሳይ

en: Document
am: ሰነድ

en: Edit
am: አስተካክል

en: Eject
am: አውጣ

en: Empty
am: ባዶ

en: Enable
am: አስቻለ

en: End arrow
am: የመጨረሺያ ቀስት

en: End point
am: የመጨረሺያ ነጥብ

en: End time
am: የመጨረሺያ ሰዓት

en: Error
am: ስህተት

en: Export
am: ላኩ

en: Extract
am: የተወጣጣ

en: File
am: ፋይል

en: File Name
am: የፋይል ስም

en: File: %s
am: ፋይል፦ %s

en: Filter
am: አጣራ

en: Finger
am: ጣት

en: Font
am: የፊደል ቅርጽ

en: Font Selection
am: የፊደል ቅርጽ ምርጫ

en: Font name
am: የፊደሉ ቅርጽ ስም

en: Font size
am: የፊደሉ ቅርጽ መጠን

en: Foot
am: እግር

en: For: %s
am: ለ፦ %s

en: Foreground Color
am: የፊት ለፊቱ ቀለም

en: From A to B
am: ከ A ወደ B

en: From B to A
am: ከ B ወደ A

en: From:
am: ከ፦

en: Gas
am: ጋዝ

en: Hand
am: እጅ

en: Head
am: ራስ

en: Height:
am: እርዝማኔ፦

en: Human
am: ሰው

en: Image
am: ምስል

en: Image file
am: የምስል ፋይል

en: Image height:
am: የምስል እርዝማኔ፦

en: Image width:
am: የምስል ስፋት፦

en: Import
am: ከውጭ አስገባ

en: In
am: ቅርበት

en: In & Out
am: ቅርበት እና ርቀት

en: Input
am: አስገባ

en: Key:
am: ቁልፍ፦

en: Layer name:
am: የደረጃ ስም፦

en: Layers
am: ደረጃዎች

en: Left
am: ግራ

en: Left:
am: ግራ፦

en: Length:
am: እርዝመት፦

en: Line
am: መስመር

en: Line Break
am: መለያ መስመር

en: Line Style Properties
am: የመስመር ዘይቤ ምርጫዎች

en: Line color
am: የመስመር ቀለም

en: Line colour
am: የመስመር ቀለም

en: Line style
am: የመስመር ዘይቤ

en: Line width
am: የመስመር ስፋት፦

en: Line width:
am: የመስመር ስፋት፦

en: Lines
am: መስመሮች

en: Loading ...
am: በመጫን ላይ

en: Lock
am: ቆለፈ

en: Lower Layer
am: ደረጃን ዝቅት

en: Margins
am: ህዳጎች

en: Message type:
am: መልዕክት ዓይነት፦

en: Message:
am: መልዕክት፦

en: Middle
am: መሀከል

en: Misc
am: የተለያየ

en: Modify
am: ለውጡ

en: Move
am: መንቀሳቅስ

en: Move ->
am: መንቀሳቅስ

en: Move down
am: ወደታች አንቀሳቅስ

en: Move up
am: ወደላይ አንቀሳቅስ

en: Name
am: ስም

en: Name:
am: ስም፦

en: Network
am: መረብ

en: New
am: አዲስ

en: New Layer
am: አዲስ ደረጃ

en: New _View
am: አዲስ ተመልከት (_V)

en: New layer
am: አዲስ ደረጃ

en: New window:
am: አዲስ መስኮት፦

en: No
am: አይ

en: None
am: ምንም

en: Normal
am: የተለመደ

en: North point
am: የሰሜን ነጥብ

en: Notice
am: ማስታወሻ

en: OK
am: እሺ

en: OR
am: ወይንም

en: OUTPUT
am: ውጤት

en: Ok
am: እሺ

en: Open Options
am: ምርጫዎች ክፈት

en: Or
am: ወይንም

en: Orientation
am: አቀማመጥ

en: Other fonts...
am: ሌላ የፊደል ቅርጽ...

en: Out
am: ርቀት

en: P_lugins...
am: ተጨማሪ ፕሮግራሞች... (_P)

en: Page Set_up...
am: የገጽ ቅንጅት... (_U)

en: Page Setup
am: የገጽ ቅንጅት

en: Paper Size
am: የወረከት መጠን

en: Paper type:
am: ገጽ ዓይነት፦

en: Paste _Text
am: ጽሑፉ ለጥፍ (_T)

en: Plug-ins
am: የተጨማሪው ፕሮግራሞች

en: Polish
am: ፖሊሽ

en: Position
am: ቦታ

en: Preferences
am: ምርጫዎች

en: Preview text
am: የጽሑፉ ቅድመ ዕይታ

en: Printer
am: ማተሚያ

en: Properties:
am: ምርጫዎች፦

en: Quit Dia
am: ከDia ውጣ

en: Raise Layer
am: ደረጃን አሳድግ

en: Remove
am: አስወግድ

en: Replace
am: ተካ

en: Revert
am: ወደ ነበረበት መልስ

en: Right
am: ቀኝ

en: Right:
am: ቀኝ፦

en: Rotate
am: ያሽከርክሩ

en: Rotate:
am: ያሽከርክሩ፦

en: SADT Arrow
am: የSADT ቀስት

en: SADT box
am: የSADT ሳጥን

en: Scale
am: መለኪያ

en: Scale:
am: መለኪያ፦

en: Scale: %f
am: መለኪያ፦ %f

en: Select Printer
am: ማተሚያ ምረጥ

en: Select color
am: ቀለም ምረጡ

en: Select font
am: የፊደል ቅርጽ ምረጡ

en: Select image file
am: የምስል ፋይልን ምረጡ

en: Send
am: ላክ

en: Send message
am: መልዕክትን ላክ

en: Show _All
am: ሁሉንም አሳይ

en: Show _Rulers
am: ማስመሪያዎች አሳይ (_R)

en: Show arrow
am: ቀስት አሳይ

en: Show arrow:
am: ቀስት አሳይ፦

en: Show comments
am: አስተያየቶች አሳይ

en: Show hours
am: ሰዓት አሳይ

en: Si_ze:
am: መጠን፦ (_Z)

en: Signal
am: ሲግናል

en: Simple
am: ቀላል

en: Size
am: መጠን

en: Solid
am: ቀጣይ

en: Sort
am: ቅደም ተከተል

en: South point
am: የደቡብ ነጥብ

en: Spacing
am: ክፍተት

en: Start
am: ጀምር

en: Start arrow
am: የመጀመሪያ ቀስት

en: Start point
am: የመጀመሪያ ነጥብ

en: Start time
am: የመጀመሪያ ሰዓት

en: State
am: ሁኔታ

en: Status
am: ሁኔታ

en: Stop
am: አቁም

en: Sun
am: ፀሐይ

en: Switch
am: ቀይር

en: Template
am: ቲምፕሌት

en: Templates
am: ቲምፕሌቶች

en: Terminal
am: ተርሚናል

en: Text
am: ጽሑፍ

en: Text colour
am: የጽሑፍ ቀለም

en: To:
am: ወደ፦

en: Toe
am: የእግር ጣት

en: Top
am: ወደ ላይ

en: Top:
am: ወደ ላይ፦

en: Total:
am: አጠቃላይ፦

en: Translate
am: ትርጉም

en: Translation
am: ትርጉም

en: Type
am: ዓይነት

en: Type:
am: ዓይነት፦

en: User Interface
am: የተጠቃሚው ዕይታ

en: Value:
am: ዕሴት፦

en: Verb
am: ግሥ

en: View Defaults
am: ነባሮች አሳይ

en: Warning
am: ማስጠንቀቂያ

en: Width:
am: ስፋት፦

en: Width:
am: ስፋት፦

en: X Size:
am: የX መጠን፦

en: Y Size:
am: የY መጠን፦

en: Yes
am: አዎ

en: Zoom
am: በቅርበት አሳይ

en: Zoom _In
am: ከቅርበት ዕይታ (_I)

en: Zoom _Out
am: ከርቀት ዕይታ (_O)

en: Zoom in 50%
am: ከቅርበት ዕይታ 50%

en: Zoom out 50%
am: ከርቀት ዕይታ 50%

en: [OPTION...] [FILE...]
am: [ምርጫ...] [ፋይል...]

en: _Delete
am: አጥፉ (_D)

en: _Dialogs
am: መምረጫዎች (_D)

en: _Edit
am: አስተካክል (_E)

en: _Export...
am: ላኩ... (_E)

en: _Family:
am: ቤተሰብ፦ (_F)

en: _Group
am: መድረክ (_G)

en: _Input Methods
am: ዘገባ የማስትገባት ዘዴዎች (_I)

en: _Layers
am: ደረጃዎች (_V)

en: _Preview:
am: ቅድመ ዕይታ፦ (_P)

en: _Select
am: ምርጡ (_S)

en: _Style:
am: ዓይነት፦ (_S)

en: _Tools
am: መሣሪያዎች (_T)

en: _Zoom
am: በቅርበት አሳይ (_Z)

en: a user
am: ተጠቃሚ

en: description:
am: መግለጫ፦

en: eps,png,wmf,cgm,dxf,fig
am: eps፥png፥wmf፥cgm፥dxf፥fig

en: none
am: ምንም

en: translator_credits-PLEASE_ADD_YOURSELF_HERE
am: ዘግዕዝ Frontier Foundation
