libgnomeui 2.0.0cvs - en to am translation catalogue (278 entries)

en:   - OK? (yes or no)
am:   - ይሁን? (አዎ ወይም አይደለም)

en:  (press return)
am:  (መመለሻውን ቁልፍ ተጫኑ)

en:  (yes or no)
am:  (አዎ ወይም አይደለም)

en: A logo for the about box
am: ስለሳጥኑ አርማ

en: A preview of the image currently specified
am: አሁን ለተጠቀሰው ምስል ቅድመ ዕይታ

en: A single author entry
am: የአንድ ደራሲ መግቢያ

en: A single documenter entry
am: የአንድ ሰነድ አዘጋጅ መግቢያ

en: About
am: ስለ

en: About %s
am: ስለ %s

en: About this application
am: ስለዚህ ፕሮግራም

en: An error occurred while loading or saving configuration information for %s. Some of your configuration settings may not work properly.
am: ለ%s የመረጃውን ማስተካከያ በሚጭንበት ወይንም በሚያስቀምጥበት ጊዜ ስሕተት ተከስቷል።አንዳንድ የማስተካከያው ማዘጋጃዎችዎ በትክክል ላይሰሩ ይችላሉ።

en: App ID
am: የመጠቀሚያው ፕሮግራም ID

en: Author entry
am: የደራሲው መግቢያ

en: Authors
am: ደራሲዎች

en: Background Color
am: የመደቡ ቀለም

en: Background color
am: የመደቡ ቀለም

en: Background color as a GdkColor
am: የመደቡ ቀለም በGdkColor ይቅለም

en: Background color is set
am: የመደቡ ቀለም ተመርጧል

en: Background color set
am: የመደቡ ቀለም ተመርጧል

en: Browse
am: ቃኝ

en: Browse Dialog Title
am: የመምረጫው መመልከቻ አርእስት

en: Bulleted List
am: በነጠብጣብ የተሰየመ ዝርዝር

en: C_lear
am: _ሰርዝ

en: Calendar
am: ቀን መቁጠሪያ

en: Can't find an hbox, using a normal file selection
am: መደበኛ የሆነውን የፋይል አመራረጥ በመጠቀም ሸሯቅብን ማግኘት አይቻልም

en: Cancel Logout
am: መዝጊያውን ይሰርዙ

en: Child Item 1
am: የልጅ ዕቃ ቍጥር 1

en: Child Item 2
am: የልጅ ዕቃ ቍጥር 2

en: Clear the selection
am: የተመረጠውን ሰርዝ

en: Close the current file
am: የአሁኑን ፋይል ዝጋ

en: Close the current window
am: የአሁኑን መስኮት ዝጋ

en: Color used to draw the link
am: ማያያዣውን ለመሳል የተጠቀመው ቀለም

en: Comments about the program
am: ስለፕሮግራሙ አስተያየት

en: Comments string
am: የአስተያየቶች ሐረግ

en: Configure the application
am: ፕሮግራሙን ልወጡ

en: Copy the selection
am: የተመረጠውን ቅዳ

en: Copyright information for the program
am: ለፕሮግራሙ የቅጂ መብት መረጃ

en: Copyright string
am: የቅጂው መብት ሐረግ

en: Create New _Window
am: አዲስ መስኮት ፍጠር

en: Create a new window
am: አዲስ መስኮት ፍጠር

en: Create a progress widget.
am: የተሻሻለ ዊድጌት ፍጠር

en: Create a status widget.
am: የዊድጌት አቀማመጥ ፍጠር

en: Credits
am: ተሳታፊዎች

en: Credits to the translators. This string should be marked as translatable
am: የተርጓሚዎቹ አመለካከት። ይህ ሐረግ ሊተርጎም የሚችል ተብሎ ምልክት መደረግ አለበት

en: Cu_t
am: _ቁረጥ

en: Cut the selection
am: የተመረጠውን ቁረጥ

en: DISPLAY
am: አሳይ

en: Date
am: ቀን

en: DateEdit Flags
am: የቀን ማስተካከያ ምልክት

en: Default Path
am: ነባሩ አቅጣጫ

en: Default path for the Browse file window.
am: ለፋይሉ መስኮት መቃኛ ነባሩ አቅጣጫ

en: Directory Entry
am: የማውጫው መግቢያ

en: Directory that will be searched for icons.
am: ለምልክቹ ማሰሻ የሚውሆን ማውጫ

en: Disable connection to session manager
am: ለአስተዳደሩ ጉባኤ ግንኙነቱን አቋርጥ

en: Do Preview
am: ቅድመ ዕይታውን ተጠቀም

en: Documented by
am: ሰነዱን ያዘጋጀው

en: Documenter entry
am: የሰነድ አዘጋጁ መግቢያ

en: Documenters
am: ሰነድ አዘጋጆች

en: ERROR:
am: ስህተት፦

en: End World Hunger
am: የዓለም ረሃብ ያብቃ

en: End the current game
am: አሁን ያለውን ጨዋታ ጨርስ

en: Error
am: ስህተት

en: Fi_les
am: ፋ_ይሎች

en: Fi_les/
am: ፋ_ይሎች/

en: Filename
am: የፋይል ስም

en: Filename that should be displayed in the file entry.
am: በፋይሉ መግቢያ ላይ መታየት ያለባቸው የፋይል ስሞች

en: Filename that should be displayed in the icon entry.
am: በምልክቶቹ መግቢያ ላይ የሚታየው የፋይል ስም

en: Find Ne_xt
am: _የሚቀጥለዉን ፈልግ

en: Flags for how DateEdit looks
am: የቀን ማስተካከያው ምን እንደሚመስል ለማሳየት ምልክቶች ተደርገዋል

en: Font
am: የፊደል ቅርጽ

en: Font name
am: የፊደሉ ቅርጽ ስም

en: Font size for label
am: ለመለያ የፊደል ቅርጽ መጠን

en: Font size for label in font info mode
am: ለምልክት የሚሆን የፊደል ቅርጽ መረጃ የአሠራር ዘዴ ውስጥ የፊደል ቅርጽ መጠን

en: Foreground color of the title
am: ከአርእስቱ ፊት ያለው ቀለም

en: Foreground color of the title as a GdkColor
am: ከአርእስቱ ፊት ላለው ቀለም GdkColorን ይምረጡ

en: Foreground color of the title is set
am: የአርእስቱ የፊት ለፊት ቀለም ተመረርጧል

en: GNOME GConf UI Support
am: የGNOME GConf UI መደገፊያ

en: GNOME GUI Library
am: የGNOME GUI ስብስብ

en: GTK entry
am: የGTK መግቢያ

en: Get a hint for your next move
am: ለሚቀጥለው እንቅስቃሴህ ፍንጭ አግኝ

en: GnomeEntry that the file entry uses for entering filenames.  You can use this property to get the GnomeEntry if you need to modify or query any of its parameters.
am: ፋይል ማስገቢያው GnomeEntryን የፋይል ስሞችን ለማስገባት ይጠቀምበታል።  ይህንን አካል የፋይሎችን አቀማመጥ ለማሻሻል ወይንም ለመጠየቅ መጠቀም ይችላሉ።

en: GnomeIconSelection: '%s' does not exist or is not a directory
am: GnomeIconSelection፦ '%s' የለም ወይንም ማውጫ አይደለም

en: GnomeIconSelection: couldn't open directory '%s'
am: GnomeIconSelection፦ ማውጫውን መክፈት አልተቻለም '%s'

en: GtkEntry that the file entry uses for entering filenames.  You can use this property to get the GtkEntry if you need to modify or query any of its parameters.
am: GtkEntryን ፋይል ማስገቢያው የፋይል ስሞችን ለማስገባት ይጠቀምበታል። ይህንን አካል የፋይሎችን አቀማመጥ ለማሻሻል ወይንም ለመጠየቅ መጠቀም ይችላሉ።

en: Has Progress
am: ተሻሽሏል

en: Has Status
am: ሁኔታ አለው

en: Here you should enter the name of the directory where icon images are located.
am: በምልክቶቹ ምስል ቦታ የማውጫውን ስም ማስገባት አለብዎት።

en: Hint for item 1
am: ጥቆማ ለተራ ቍጥር 1

en: Hint for item 2
am: ጥቆማ ለተራ ቍጥር 2

en: History ID
am: የታሪኩ ID

en: History id
am: የታሪኩ id

en: Icon Selector
am: የቁልፍ መራጭ

en: Icon path
am: የቁልፉ መተላለፊያ

en: Icon picker dialog.  You can use this property to get the GtkDialog if you need to modify or query any of its properties.
am: የምልክት መራጭ መምረጫ። በGtkDialog ውስጥ ያለውን ማንኛውንም ነገር ለማሻሻል ወይንም ለመጠየቅ ከፈለጉ ይህንን መምረጫ መጠቀም ይችላሉ።

en: Icon selection dialog
am: የምልክቶች ምርጫ መምረጫ

en: Icon selector
am: የቁልፍ መራጭ

en: Icons Only
am: ምልክቶችን ብቻ

en: Image Preview
am: የምስሉ ቅድመ ዕይታ

en: Indent
am: አዲስ አንቀጽ

en: Information
am: መረጃ

en: Initial Time
am: የመጀመሪያ ሰዓት

en: Interactivity
am: ውስጣዊ እንቅስቃሴ

en: Level of user activity required.
am: የተጠቃሚው የአጠቃቀም ደረጃ ያስፈልጋል

en: Link color
am: ቀለሙን አያይዝ

en: List of authors of the programs
am: የፕሮግራሞቹ ደራሲዎች ዝርዝር

en: List of people documenting the program
am: ፕሮግራሙን የሚያዘጋጁት ሰዎች ዝርዝር

en: Loading Icons...
am: ምልክቶችን በመጫን ላይ...

en: Logo
am: አርማ

en: Logo Background Color
am: የአርማው መደብ ቀለም

en: Logo Background color
am: የአርማው መደብ ቀለም

en: Logo Background color as a GdkColor
am: የአርማው የመደብ ቀለም በGdkColor ይቅለም

en: Logo Background color is set
am: የአርማው የመደብ ቀለም ተመርጧል

en: Logo Background color set
am: የአርማው የመደብ ቀለም ተመርጧል

en: Logo image
am: የአርማ ምስል

en: Lower Hour
am: ዝቅተኛው ሰዓት

en: Lower hour in the time popup selector
am: በፖፕአፕ ሰዓት መምረጫ ውስጥ ዝቅተኛውን ሰዓት አድርጉ#

en: Message
am: መልዕክት

en: Modal
am: አዛምድ

en: Mode
am: የአሠራሩ ዘዴ

en: Modify the file's properties
am: የፋይሉን ሁኔታዎች አሻሽል

en: Multiple segmentation faults occurred; can't display error dialog
am: የተለያዩ ክፍሎች ላይ ስህተት ተከስቷል፥ ስሕተቱን ማሳየት አልተቻለም

en: Name of the selected font
am: የተመረጠው የፊደል ቅርጽ ስም

en: No Icon
am: ምልክት የለም

en: No Image
am: ምስል የለም

en: Numbered List
am: በቍጥር የተሰየመ ዝርዝር

en: Open a dialog to specify the color
am: ቀለሙን ለመለየት መምረጫውን ይክፈቱ

en: Open a file
am: ፋይል ክፈት

en: PREFIX
am: ባዕድ መነሻ

en: Paste the clipboard
am: ክሊፕቦርዱን ለጥፍ

en: Path
am: መንገድ

en: Path to file
am: መንግድ ወደ ፋይል

en: Pause the game
am: _ጨዋታውን ለጥቂት ጊዜ አሳርፍ

en: Pick a Font
am: የፊደል ቅርጽ ምረጥ

en: Pick a color
am: ቀለም ምረጡ

en: Picker dialog
am: የመራጮች መምረጫ

en: Pixmap Directory
am: የሙሻብቀሮቆ ማውጫ

en: Please pick the icon you want.
am: እባክዎ የሚፈልጉትን ቁልፍ ይምረጡ።

en: Pop up a file selector to choose a file
am: የፋይል መምረጫ ፋይል ለመምረጥ አሳይ

en: Prefere_nces
am: _ምርጫዎች

en: Preview
am: ቅድመ ዕይታ

en: Preview text
am: የጽሑፉ ቅድመ ዕይታ

en: Preview text shown in the dialog
am: በመምረጭው ውስጥ የጽሑፉ ቅድመ ዕይታው ይታያል

en: Print S_etup...
am: የህትመት ቅንጅት...

en: Print the current file
am: የአሁኑን ፋይል አትም

en: Priority Text Beside Icons
am: ከምልክቶቹ ጐን ቀዳሚ ጽሑፍ

en: Program name
am: የፕሮግራም ስም

en: Program version
am: የፕሮግራም ቅጂ

en: Progress
am: ይሻሻል

en: Question
am: ጥያቄ

en: Quit the application
am: ከፕሮግራሙ ውጣ

en: R_eplace...
am: _ተካ...

en: Received invalid color data
am: የማይሠራ የቀለም መረጃ ተቀብሏል

en: Redo the undone action
am: የተተወውን ድርጊት እንደገና አድርግ

en: Redo the undone move
am: የተተወውን እንቅስቃሴ እንደገና አድርግ

en: Replace a string
am: ሐረጉን ተካ

en: Restart the game
am: ጨዋታውን እንደገና አስጀምር

en: Revert to a saved version of the file
am: መጀመሪያ ተቀምጦ ወደ ነበረው የፋይሉ ቅጂ መልስ

en: Save _As...
am: በሌላ ስም _አስቀምጥ...

en: Save the current file
am: የአሁኑን ፋይል አስቀምጥ

en: Save the current file with a different name
am: የአሁኑን ፋይል በተለየ ስም አስቀምጥ

en: Score
am: ነጥብ

en: Search again for the same string
am: ያንኑ ሐረግ እንደገና አስስ

en: Search for a string
am: ሐረጉን አስስ

en: Segmentation fault!
    Cannot display crash dialog
am: የተወሰነ ክፍል ስህተት!
    ግጭቱን ማውጫ ማሳየት አይቻልም

en: Select Date
am: ቀን ምረጥ

en: Select Time
am: ሰዓት ምረጥ

en: Select _All
am: _ሁሉንም ምረጥ

en: Select everything
am: ሁሉንም ነገር ምረጥ

en: Select file
am: ፋይል ምረጡ

en: Select the date from a calendar
am: ከቀን መቁጠሩያው ላይ ቀኑን ይምረጡ

en: Select the time from a list
am: ከዝርዝሩ ውስጥ ሰዓቱን ይምረጡ

en: Session management
am: የመምሪያው ጉባኤ

en: Setup the page settings for your current printer
am: የገጹን አቀማመጥ አሁን ላለው ማተሚያ አስተካክሉ

en: Show Finish
am: መጨረሻውን አሳይ

en: Show Help
am: መረጃውን አሳይ

en: Show size
am: መጠኑን አሳይ

en: Show size in font info mode
am: በመረጃው የፊደል ቅርጽ መንገድ ውስጥ መጠንም አሳይ

en: Show the 'Finish' button instead of the 'Next' button
am: 'ጨርስ' የሚለውን ቁልፍ 'የሚቀጥለው' በሚለው ቁልፍ ፋንታ አሳይ

en: Show the 'Help' button
am: 'መረጃ' የሚለውን ቁልፍ አሳይ

en: Specify prefix of saved configuration
am: ተስተካክሎ የተቀመጠውን ባዕድ መነሻ ጥቀስ

en: Specify session management ID
am: የጉባኤውን አስተዳደር መለያ ቍጥር ጥቀስ

en: Start a new game
am: አዲስ ጨዋታ ጀምር

en: Table Borders
am: የሠንጠረዥ ወሰኖች

en: Table Fill
am: የሠንጠረዥ መሙያ

en: Text
am: ጽሑፍ

en: Text Below Icons
am: ጽሑፍ ከምልክቶቹ ስር

en: Text Only
am: ጽሑፉን ብቻ

en: The GNOME Session Manager (process %d) has crashed
    due to a fatal error (%s).
    When you close this dialog, all applications will close and your session will exit.
    Please save all your files before closing this dialog.
am: የGNOME ክፍል መምሪያ (ድርጊት %d) ጊዜ
    በማይሰጥ ስህተት ተቋርጧል (%s)።
    ይህንን መምረጫ ሲዘጉ ሁሉ የመጠቀሚያ ፕሮግራሞችይዘጉና ከውይይትዎ ይወጣሉ።እባክዎ ሁሉንም ፋልዮችን ይህንን መምረጫ ከመዝጋትዎ በፊት ያስቀምጧቸው።

en: The GTK entry
am: የGTK መግቢያ

en: The URL that GnomeHRef activates
am: GnomeHRef የሚያስጀምረው URL

en: The application "%s" attempted to change an aspect of your configuration that your system administrator or operating system vendor does not allow you to change. Some of the settings you have selected may not take effect, or may not be restored next time you use the application.
am: የሚጠቀሙበት ፕሮግራምሩ "%s" የሲስተሙ አስተዳደር ወይም ኮምፒውተር ሻጩ እንዲለውጡ የማይፈቅድልዎትን የማስተካከያዎትን አቅጣጫ ለመለወጥ ሙከራ አድርጓል። አንዳንድ የመረጡአቸው አቀማመጦች የመጠቀሚያ ፕሮግራሙን በሚቀጥለው ጊዜ ሲጠቀሙ ለውጦችን ላይ ቀበሉ ወይም ደግሞ እንደገና መልሰው ሳያወጧቸው ይችላሉ።

en: The application ID string
am: የመጠቀሚያው ፕሮግራም የID ሐረግ

en: The initial time
am: የመጀመሪያው ሰዓት

en: The mode of operation of the font picker
am: የፊደሉ ቅርጽ መራጭ የአሠራሩ ዘዴ

en: The name of the program
am: የፕሮግራሙ ስም

en: The selected GtkFont
am: የተመረጠው GtkFont

en: The text on the button
am: ቁልፉ ላይ ያለው ጽሑፍ

en: The time currently selected
am: ሰዓቱ በቅርብ ጊዜ ተመርጧል

en: The title of the selection dialog box
am: የምርጫው መምረጫ ሳጥን አርዕስት

en: The version of the program
am: የፕሮግራሙ ቅጂ

en: This button will open a window to let you select an icon.
am: ይህ ቁልፍ ምልክቶችን እንድትመርጡ መስኮቱን ይከፍታል።

en: This button will take you to the URI that it displays.
am: ይህ ቁልፍ እራሱ ወደሚያሳየው ወደ URI  ይወስድዎታል

en: This dialog box lets you select an icon.
am: ይህ የመምረጫ ሳጥን ምልክቶችን ያስመርጥዎታል።

en: Time
am: ሰዓት

en: Title
am: አርእስት

en: Title Foreground
am: ከአርእስቱ ፊት

en: Title Foreground Color
am: ከአርእስቱ ፊት ያለው ቀለም

en: Title Foreground color set
am: ከአርእስቱ ፊት ያለው ቀለም ተመርጧል

en: Title for the Browse file dialog.
am: ለአማራጩ የፋይል መመልከቻ አርእስት

en: Title for the Browse icon dialog.
am: የምልክቱ መምረጫ ማመልከቻ አርእስት

en: Title of the druid
am: የድሩይድ አርእስት

en: Top Ten
am: የመጀመሪያ አሥሮቹ

en: Top Watermark
am: የመለያውን ምልክት ከላይ አድርግ

en: Translated by
am: ተርጓሚ

en: Un-Indent
am: አንቀጽ የሌለው

en: Undo the last action
am: የመጨረሻውን ትግባር ተወው

en: Undo the last move
am: መጨረሻ የተንቀሳቀሰው ይመለስ

en: Unique identifier for the file entry.  This will be used to save the history list.
am: ለፋይሉ መግቢያ ልዩ መለያ። ይህ የፋይሉን ታሪክ ዝርዝዝር ለማስቀመጫ ይጠቅማል።

en: Unique identifier for the icon entry.  This will be used to save the history list.
am: ለምልክቱ መግቢያ የተለየ መለያ። ይህ የሚጠቅመው የታሪኩን ዝርዝር ለማስቀመጥ ነው።

en: Upper Hour
am: ከፍተኛ ሰዓት

en: Upper hour in the time popup selector
am: በፖፕአፕ የሰዓት መምረጫ ውስጥ ከፍተኛውን ሰዓት ያድርጉ

en: Usage: gnome_segv2 appname signum
am: አጠቃቀም፦ gnome_segv2 appname signum

en: Use desktop default (%s)
am: ነባሩን ሠሌዳ ይጠቀሙ (%s)

en: Use font in label
am: በመለያው ውስጥ የፊደል ቅርጹን ተጠቀሙ

en: Use font in the label in font info mode
am: በምልክቱ ውስጥ ያለውን የፊደል ቅርጽ በፊደል ቅርጽ መረጃ የአሠራር ዘዴ ተጠቀም

en: User
am: ተጠቃሚ

en: View help for this application
am: ለእዚህ መጠቀሚያ ፕሮግራም መረጃ አሳይ

en: View the scores
am: የተገኙትን ነጥቦች አሳይ

en: Warning
am: ማስጠንቀቂያ

en: Warning:
am: ማስጠንቀቂያ፦

en: Watermark image for the top
am: ለላይኛው የመለያ ምልክት ምስል

en: Whether the Browse file window should be modal.
am: የፋይሉ መስኮት መቃኛ የተዛመደ እንደሆነ።

en: Whether the file entry is being used to enter directory names or complete filenames.
am: የፋይሉ መግቢያ የማውጫ ስሞችን ለማስገባት ወይንም የፋይል ስሞችን ለማጠናቀቅ ተጠቅሞ እንደሆነ።

en: Whether the pixmap entry should have a preview.
am: የቆሻብቀሮቆ መግቢያ ቅድመ ዕይታ ሊኖረው ይገባው እንደሆነ

en: Written by
am: ፀሐፊው

en: X display to use
am: Xን ለመጠቀም አሳይ

en: _About
am: _ስለ

en: _Browse...
am: _ቃኝ...

en: _Close
am: _ዝጋ

en: _Close This Window
am: ይሄንን መስኮት _ዝጋ

en: _Contents
am: _ይዞታዎች

en: _Copy
am: _ቅጂ

en: _Details
am: _ዝርዝሮች

en: _Edit
am: _አስተካክል

en: _Edit/
am: _አስተካክል/

en: _End game
am: _ጨዋታውን ጨርስ

en: _File
am: _ፋይል

en: _File/
am: _ፋይል/

en: _Find...
am: _ፈልግ...

en: _Game
am: _ጨዋታ

en: _Help
am: _መረጃ

en: _Hint
am: _ፍንጭ

en: _New
am: _አዲስ

en: _New game
am: _አዲስ ጨዋታ

en: _New/
am: _አዲስ/

en: _Open...
am: _ክፈት...

en: _Paste
am: _ለጥፍ

en: _Pause game
am: _ጨዋታውን ለጥቂት ጊዜ አሳርፍ

en: _Print...
am: _አትም...

en: _Properties
am: _ምርጫዎች

en: _Quit
am: _ውጣ

en: _Redo
am: _እንደገና አድርግ

en: _Redo move
am: የተንቀሳቀስው _እንደገና ይመለስ

en: _Restart game
am: ጨዋታው _እንደገና ይጀምር

en: _Revert
am: _ወደ ነበረበት መልስ

en: _Save
am: _አስቀምጥ

en: _Scores...
am: _ነጥቦች...

en: _Settings
am: _ምርጫዎች

en: _Settings/
am: _ምርጫዎች/

en: _Undo
am: _ወደ ነበረበት መልስ

en: _Undo move
am: _የተንቀሳቀሰው ይመለስ

en: _View
am: _ተመልከት

en: _View/
am: _ተመልከት/

en: _Windows
am: _መስኮቶች

en: _Windows/
am: _መስኮቶች/

en: gnome_date_edit_get_date deprecated, use gnome_date_edit_get_time
am: gnome_date_edit_get_date deprecated፣ አገልግሎቱ ስለቀነሰ use gnome_date_edit_get_timeን ተጠቀሙ

en: no
am: አይ

en: yes
am: አዎ
