bug-buddy - en to cy translation catalogue (164 entries)

en: 
    Welcome to Bug Buddy, a bug reporting tool for GNOME. It will step you through the process of submitting a bug report.
    
    Please, select the kind of problem you want to report and press the "Next" button:
cy: 
    Croeso i Gwall-Gyfaill, rhaglen adrodd namau ar gyfer GNOME. Fe fydd yn eich arwain drwy'r broses o anfon adroddiad nam.
    
    Os gwelwch yn dda, dewiswch y math o broblem hoffwch adrodd, a gwasgwch y botwm "Nesaf":

en: $GNOME_CRASHED_APPNAME is deprecated.
    Please use the --appname command lineargument instead.
cy: Dirmygir $GNOME_CRASHED_APPNAME.
    Defnyddiwch yr ymresymiad gorchymyn --appname yn lle.

en: $GNOME_CRASHED_PID is deprecated.
    Please use the --pid command lineargument instead.
cy: Dirmygir $GNOME_CRASHED_PID.
    Defnyddiwch yr ymresymiad gorchymyn --pid yn lle.

en: %d of %d
cy: %d o %d

en: %s
    
    Notice that the software you are running (%s) is older than six months.
    You may want to consider upgrading to a newer version of %s system
cy: %s
    
    Sylwer fod y meddalwedd rydych chi'n rhedeg (%s) yn fwy na chwe mis o oed.
    Efallai hoffech gysudro sefydlu fersiwn newydd o system %s.

en: '%s' doesn't seem to exist.
    
    Please check the path to sendmail again.
cy: Ymddengys nad yw '%s' yn bodoli.
    
    Gwiriwch y llwybr at sendmail eto os gwelwch yn dda.

en: '%s' is a %s file.
    
    Bug Buddy can only submit plaintext (text/*) files.
cy: Mae '%s' yn ffeil %s.
    
    Gall Gwall-Gyfaill anfon ffeiliau testun plaen (text/*) yn unig.

en: <span size="xx-large">Bug Buddy</span>
cy: <span size="xx-large">Gwall-Gyfaill</span>

en: <span weight="bold" size="larger">Bug Buddy update</span>
    
    The bug information that is stored on your system is outdated. Choosing "Update" will update it. Choosing "Don't update" will force the bug reporting to use old data.
cy: <span weight="bold" size="larger">Diweddariad Gwall-Gyfaill</span>
    
    Mae'r gwybodaeth namau sydd wedi ei gadw ar eich system yn hen. Fe fydd dewis "Diweddaru" yn ei ddiweddaru. Fe fydd "Peidio Diweddaru" yn gorfodi adrodd namau i ddefnyddio hen ddata.

en: Advanced
cy: Pellach

en: Assbarn Phenomenon
cy: Ffenomen Assbarn

en: Binary file:
cy: Ffeil ddeuol:

en: Bug Buddy
cy: Gwall-Gyfaill

en: Bug Buddy can send debugging information with your bug report.
    The correct options should have been selected for you automatically.
cy: Gall Gwall-Gyfaill anfon gwybodaeth datnamu gyda'ch adroddiad nam.
    Fe ddylai'r opsiynau cywir fod wedi eu dewis ar eich cyfer yn awtomatig.

en: Bug Buddy could not find any information on where to submit bugs.
    
    Please make sure Bug Buddy was installed correctly.
    
    Bug Buddy will now quit.
cy: Nid oedd Gwall-Gyfaill yn gallu canfod unrhyw wybodaeth ynlyn a lle i anfon adroddiadau.
    
    Gwiriwch for Gwall-Gyfaill wedi ei osod yn gywir os gwelwch yn dda.
    
    Fe fydd Gwall-Gyfaill yn gorffen nawr.

en: Bug Buddy could not load its user interface file (%s).
    Please make sure Bug Buddy was installed correctly.
cy: Methodd Gwall-Gyfaill lwytho ei ffeil rhyngwyneb defnyddiwr (%s).
    Sicrhewch fod Gwall-Gyfaill wedi ei osod yn gywir.

en: Bug Buddy could not open '%s'.
    Please make sure Bug Buddy was installed correctly.
    
    Bug Buddy will now quit.
cy: Methodd Gwall-Gyfaill agor '%s'.
    Gwiriwch for Gwall-Gyfaill wedi ei sefydlu yn gywir os gwelwch yn dda.
    
    Fe fydd Gwall-Gyfaill yn gorffen nawr.

en: Bug Buddy could not update its bug information.
    The old one will be used.
cy: Methodd Gwall-Gyfaill diweddaru ei wybodaeth namau.
    Fe gaiff hen wybodaeth ei ddefnyddio.

en: Bug Buddy is now collecting information on your crash to submit to a bug tracking system. This is an automated process, and may take a few minutes. When it is done, you can press 'Show Debugging Details' to see the information or press 'Forward' to move to the next step in the process.
cy: Mae Gwall-Gyfaill yn awr yn casglu gwydaeth ynchylch eich chwaliad er mwyn ei ddanfon at system cofnodi namau. Mae hyn yn broses wedi ei awtomeiddio, a gall gymryd rhai munudau. Pan mae e wedi gorffen, galwch wasgu 'Dangos Manylion Datnamu' er mwyn gweld y gwybodaeth, neu 'Ymlaen' er mwyn symud i'r cam nesaf yn y broses.

en: Bug Buddy uses email to submit the bug reports.
    Please choose how you would like Bug Buddy to send email.
cy: Mae Gwall-Gyfaill yn defnyddio ebost er mwyn anfon yr adroddiadau nam.
    Dewiswch sut hoffwch i Gwall-Gydaill anfon ebost os gwelwch yn dda.

en: Bug Description
cy: Disgrifiad Nam

en: Bug Report Tool
cy: Offeryn Adrodd Namau

en: Bug reporter name
cy: Enw yr adroddyd nam

en: Collecting debug info
cy: Casglu gwybodaeth datnamu

en: Component
cy: Cydran

en: Confirmation
cy: Cadarnhad

en: Core file
cy: Ffeil craidd

en: Core file from program
cy: Ffeil craidd o'r rhaglen

en: Could not create a backup file.
cy: Methu creu ffeil wrth gefn.

en: Could not find the gdb-cmd file.
    Please try reinstalling Bug Buddy.
cy: Methu canfod y ffeil gdb-cmd.
    Ceisiwch ail-osod Gwall-Gyfaill os gwelwch yn dda.

en: Could not find widget named %s at %s
cy: Methwyd canfod teclyn o'r enw %s at %s

en: Could not read symbolic link information for %s
cy: Methwyd darllen gwybodaeth cyswllt symbolaidd ar gyfer %s

en: Couldn't load icon for %s: %s
cy: Methu llwytho'r eicon ar gyfer %s: %s

en: D_ebug a crashed or running application (experts only)
cy: _Datnamu rhaglen a chwalodd neu sy'n rhedeg (arbennigwyr yn unig)

en: Debug
cy: Datnamu

en: Description
cy: Disgrifiad

en: Downloading files
cy: Lawrlwytho ffeiliau

en: EMAIL
cy: EBOST

en: Email Address
cy: Cyfeiriad Ebost

en: Email Address for submiting bug reports to GNOME Bugzilla. This email will be used for tracking the bug you are submitting. If you already have a GNOME Bugzilla account, please use it as your Email Address.
cy: Cyfeiriad ebost ar gyfer cyflwyno adroddiadau nam i Bugzilla GNOME. Defnyddir y cyfeiriad hwn er mwyn dilyn y nam rydych chi'n adrodd. Os mae cyfrif Bugzilla GNOME gydach chi eisioes, defnyddiwch hwnnw fel eich cyfeiriad ebost.

en: Email address of contact
cy: Cyfeiriad ebost y cyswllt

en: Email:
cy: Ebost:

en: Error on read... aborting
cy: Gwall wrth ddarllen... yn peidio

en: Error setting up sigchld handler: %s
cy: Gwall wrth osod trinydd sigchld i fyny: %s

en: FILE
cy: FFEIL

en: File is of type: %s
cy: Mae'r ffeil o'r math: %s

en: File name of crashed program
cy: Enw ffeil y rhaglen a chwalodd

en: File to save bug reports
cy: Ffeil er mwyn arbed adroddiadau nam

en: File where you want to save your bug report in order to submit it later.
cy: Y ffeil lle hoffech gadw eich adroddiad nam er mwyn ei gyflwyno'n hwyrach.

en: Finished!
cy: Gorffenwyd!

en: Frequently Reported Bugs
cy: Nmau fe Adroddir yn Aml

en: GDB could not be found on your system.
    Debugging information will not be obtained.
cy: Methwyd canfod GDB ar eich system.
    Ni ellir cyrchu gwybodaeth datnamu.

en: GDB was unable to determine which binary created
    '%s'
cy: Roedd GDB yn methu canfod pa ffeil ddeuaidd creodd
    '%s'

en: Hide Debugging Options
cy: Cuddio Opsiynau Datnamu

en: If the URI has been visited before.
cy: Ydi'r URI wedi ei ymweld o'r blaen.

en: Include a text file
cy: Cynnwys ffeil testun

en: Invalid filename.
cy: Enw ffeil annilys.

en: Just s_ave to a file so I can submit a bug report manually
cy: _Cadw at ffeil yn unig fel galla I anfon adroddiad nam fy hun

en: Last time Bug Buddy checked for updates
cy: Y tro diwethaf chwiliodd Gwall Gyfaill am ddiweddariadau

en: Mail Configuration
cy: Cyfluniad Ebost

en: Main loop isn't running!
cy: Nid yw'r pryf gylchdro yn rhedeg!

en: NAME
cy: ENW

en: Name of contact
cy: Enw y cyswllt

en: Name:
cy: Enw:

en: Obtaining stack trace... (%d)
cy: Cyrchu olrhain stac... (%d)

en: Only send report to yourself
cy: Anfon at eich hun yn unig

en: PACKAGE
cy: PECYN

en: PID of crashed program
cy: PID y rhaglen a chwalodd

en: Package containing the program
cy: Y pecyn sy'n cynnwys y rhaglen

en: Path in your local filesystem where sendmail or equivalent is located.
cy: Y llwybr yn eich system ffeiliau lleol lle mae sendmail neu rhaglen cyfatebol wedi ei leoli.

en: Path of sendmail:
cy: Llwybr sendmail:

en: Path to sendmail like mailer program
cy: Llwybr at rhaglen ebost tebyg i sendmail

en: Please choose a component, version, and severity level for application %s
cy: Dewiswch gydran, fersiwn, a lefel tostrwydd ar gyfer y rhaglen %s os gwelwch yn dda.

en: Please choose a component, version, and severity level for product %s
cy: Dewiswch gydran, fersiwn, a lefel tostrwydd os gwelwch ar gyfer y chynnyrch %s os gwelwch yn dda.

en: Please choose a component, version, and severity level.
cy: Dewiswch gydran, fersiwn, a lefel tostrwydd os gwelwch yn dda.

en: Please choose a product for your bug report.
cy: Dewiswch gynnyrch ar gyfer eich adroddiad nam os gwelwch yn dda.

en: Please choose an application for your bug report.
cy: Dewiswch rhaglen ar gyfer eich adroddiad nam os gwelwch yn dda.

en: Please enter a valid email address.
cy: Rhowch gyfeiriad ebost dilys os gwelwch yn dda.

en: Please enter a valid email command.
cy: Rhowch orchymyn ebost dilys os gwelwch yn dda.

en: Please enter your name.
cy: Rhowch eich enw os gwelwch yn dda.

en: Please make any final corrections to the bug report.
    Notice that it will be shown at http://bugzilla.gnome.org
    It will include your name, e-mail address, and maybe
    some information about how the application crashed. If the
    document you were working on contained sensitive information,
    you may not want to submit this bug report
cy: Os gwelwch yn dda, gwnewch unrhyw gywiriadau terfynol i'r.
    adroddiad hwn. Sylwch y caiff ei ddangos at http://bugzilla.gnome.org
    Fe fydd yn cynnwys eich enw, eich cyfeiriad e-bost ac efallai
    ychydig o wybodaeth ynghylch sut chwalodd y rhaglen. Os mae'r
    ddogfen roeddech chi'n gweithio arni yn cynnwys gwybodaeth breifat
    efallai ni fyddwch eisiau anfon yr adroddiad nam hwn

en: Please make your bug report in English, if possible.
cy: Ysgrifennwch eich adroddiad yn Saesneg, os yn bosib, os gwelwch yndda.

en: Please select the product or application for the bug you wish to report.
cy: Dewiswch y cynnyrch neu rhaglen ar gyfer y nam hoffwch adrodd.

en: Please take a minute to see if your bug is one of the most frequently reported bugs.
    If the bug is already reported, please do not report it again.
cy: Os gwelwch yn dda, cymrwch amser i edrych a ydy eich nam yn un o'r rhai a adroddir mwyaf aml.
    Os ydy'r nam wedi ei adrodd yn barod, peidiwch ei adrodd eto os gwelwch yn dda.

en: Please wait while Bug Buddy saves the stack trace...
cy: Arhoswch tra caiff yr olrhain stac ei arbed...

en: Please wait while Bug Buddy saves your bug report...
cy: Arhoswch os gwelwch yn dda tra mar Gwall-Gyfaill yn cadw eich adroddiad nam...

en: Please wait while Bug Buddy submits your bug report...
cy: Arhoswch tra mae Gwall-Gyfaill yn anfon eich adroddiad nam os gwelwch yn dda...

en: Please wait while Bug Buddy updates its list
    of products for the bug tracking systems.
cy: Os gwelwch yn dda, arhoswch tra mae Gwall-Gyfaill yn diweddari
    ei rhestr o gynhyrchion ar gyfer y system dilyn namau.

en: Please, select the core file or running application to debug.
cy: Os gwelwch yn dda, dewiswch y ffeil craidd neu rhaglen sy'n rhedeg i'w datnamu.

en: Process ID:
cy: ID Proses:

en: Product
cy: Cynyrch

en: Real name of user reporting the bug.
cy: Enw gwir y defnyddiwr sy'n adrodd y nam.

en: Report a bug in GNOME-based applications
cy: Adrodd nam mewn rhaglenni yn seiliedig ar GNOME

en: Save Backtrace
cy: Arbed yr Olrhain

en: Save in:
cy: Cadw yn:

en: Save report to file
cy: Cadw'r adroddiad at ffeil

en: Save the report to...
cy: Cadw yr adroddiad i...

en: Saving:
cy: Cadw:

en: Select a Component
cy: Dewiswch Gydran

en: Select a Product or Application
cy: Dwiswch Gynnyrch neu Rhaglen

en: Sendmail Settings
cy: Gosodiadau Sendmail

en: Severity:
cy: Difrifwch:

en: Show Debugging Options
cy: Dangos Opsiynau Datnamu

en: Show _Applications
cy: Dangos _Rhaglenni

en: Show _Debugging Details
cy: Dangos Manylion _Datnamu

en: Show _Products
cy: Dangos _Cynyrchion

en: Show most frequent bugs in:
cy: Dangos namau amlaf yn:

en: Simple
cy: Syml

en: Start
cy: Dechrau

en: Stop
cy: Atal

en: Submit another bug
cy: Adrodd nam arall

en: Submit bug report
cy: Danfon adroddiad nam

en: Summary
cy: Crynodeb

en: Text file to include in the report
cy: Ffeil testun i'w gynnwys yn yr adroddiad

en: The _application does not function correctly
cy: Nid yw'r _rhaglen yn gweithio'n gywir

en: The _documentation is wrong
cy: Mae'r _dogfennaeth yn anghywir

en: The _translation is wrong
cy: Mae'r _cyfieithiad yn anghywir

en: The bug report was not saved in %s:
    
    %s
    
    Please try again, maybe with a different file name.
cy: Ni chafodd yr adroddiad nam ei arbed yn %s:
    
    %s
    
    Ceisiwch eto os gwelwch yn dda, efallai gyda enw ffeil gwahanol.

en: The file has too many symbolic links.
cy: Mae gan y ffeil ormod o gysylltau symbolaidd.

en: The graphical bug reporting tool for GNOME.
cy: Offeryn adrodd namau graffigol ar gyfer GNOME.

en: The lame Bug Buddy web page
cy: Tudalen we gwan Gwall-Gyfaill

en: The specified file does not exist.
cy: Nid yw'r ffeil a benodwyd yn bodoli.

en: The stack trace was not saved in %s:
    
    %s
    
    Please try again, maybe with a different file name.
cy: Ni arbedwyd yr olrhain stac yn %s:
    
    %s
    
    Ceisiwch eto, efallai gyda enw ffeil gwahanol, os gwelwch yn dda.

en: There already exists a file name '%s'.
    
    Do you wish to overwrite this file?
cy: Bodolir enw ffeil '%s' eisioes.
    
    Ydych chi eisiau trosysgrifo'r ffeil yma?

en: There was an error running gdb:
    
    %s
cy: Roedd gwall wrth weithredu gdb:
    
    %s

en: There was an error submitting the bug report:
    
    %s
cy: Roedd gwall wrth anfon yr adroddiad nam:
    
    %s

en: This Application has bug information, but Bug Buddy doesn't know about it. Please choose another application.
cy: Mae gan y rhaglen hwn fanylion nam, ond nid yw Gwall Gyfaill yn gwyboad amdani. Dewiswch rhaglen arall os gwelwch yn dda.

en: This is the last time (UNIX timestamp) when Bug Buddy checked for updates of Bugzilla information.
cy: Dyma'r amser diwethad (stamp amser UNIX) pan chwiliodd Gwall Gyfaill am ddiweddariadau o fanylion Bugzilla.

en: To:
cy: I:

en: URI to show when clicked.
cy: Yr URI i'w ddangos pan caiff ei glicio.

en: Unable to process core file with gdb:
    '%s'
cy: Methu prosesu'r ffeil craidd efo gdb:
    '%s'

en: Use _sendmail directly
cy: Defnyddio _sendmail yn uniongyrchol

en: Use sendmail for submitting bug reports to GNOME Bugzilla. Right now, this is the only supported method.
cy: Defnyddio sendmail ar gyfer cyflwyno adroddiadau nam i Bugzilla GNOME. Ar hyn o bryd, dyma'r unig ddull a chynhelir.

en: Use sendmail to send bug reports
cy: Defnyddio sendmail i ddanfon adroddiadau nam

en: VERSION
cy: FERSIWN

en: Version of the package
cy: Fersiwn y pecyn

en: Version:
cy: Fersiwn:

en: Visited
cy: Ymwelwyd

en: Welcome to Bug Buddy
cy: Croeso i Gwall-Gyfaill

en: You must include a comprehensible description in your bug report.
cy: Mae'n rhaid i chi gynnwys disgrifiad dealladwy yn eich adroddiad nam.

en: You must include a comprehensible subject line in your bug report.
cy: Mae'n rhaid i chi gynnwwys llinell pwnc dealladwy yn eich adroddiad nam.

en: You must specify a component for your bug report.
cy: Mae'n rhaid i chi benodi cydran ar gyfer eich adroddiad nam.

en: Your bug report has been submitted to:
    
            <%s>
    
    Bug reporting is an important part of making Free Software. Thank you for helping.
cy: Mae eich adroddiad nam wedi ei ddanfon at:
    
            <%s>
    
    Mae ardrodd namau yn rhan pwysig o wneud Meddalwedd Rhydd. Diolch am eich cymorth.

en: Your bug report was saved in %s
cy: Cafodd eich adroddiad nam ei gadw yn %s

en: _Don't update
cy: _Peidio Diweddaru

en: _Overwrite
cy: _Trosysgrifo

en: _Request a missing feature
cy: _Gofyn am nodwedd nid yw'n bresennol

en: _Send Report
cy: _Danfon Adroddiad

en: _Start Mailer
cy: _Cychwyn Rhaglen Ebost

en: _Update
cy: _Diweddaru

en: component
cy: cydran

en: core file
cy: ffeil craidd

en: crashed application
cy: rhaglen chwal

en: desc
cy: disgrifiad

en: email info
cy: gwybodaeth ebost

en: finished
cy: gorffenwyd

en: gdb has already exited
cy: mae gdb wedi terfynu'n barod

en: gdb has not finished getting the debugging information.
    Kill the gdb process (the stack trace will be incomplete)?
cy: Nid yw gdb wedi gorffen casglu gwybodaeth datnamu.
    Terfynu'r proses gdb (fe fydd y olrhain stac yn anghyflawn)?

en: intro
cy: cyflwyniad

en: mail config
cy: cyfluniad ebost

en: mostfreq
cy: mwyaf aml

en: nothing
cy: dim

en: product
cy: cynyrch

en: translator_credits-PLEASE_ADD_YOURSELF_HERE
cy: Dafydd Harries <daf@muse.19inch.net>
