file-roller - en to cy translation catalogue (243 entries)

en: %d file (%s) | %d files (%s)
cy[0]: %d ffeil (%s)

en: %d file selected (%s) | %d files selected (%s)
cy[0]: Detholwyd %d ffeil (%s)

en: %s Properties
cy: Priodweddau %s

en: <i><b>Note:</b> the password will be used to encrypt files you add to the current archive, and to decrypt files you extract from the current archive. When the archive is closed the password will be deleted.</i>
cy: <i><b>Sylwer</b>: defnyddir y cyfrinair i amgryptio ffeiliau a ychwanegir i'r archif cyfredol, ac i ddadgryptio ffeilau a echdynnir o'r archif cyfredol. Pan caiff yr archif ei gau, dileuir y cyfrinair.</i>

en: ARCHIVE
cy: ARCHIF

en: A_vailable application:
cy: Rhaglen ar _gael:

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Add
cy: Ychwanegu

en: Add files and folders to the archive
cy: Ychwanegu ffeiliau a phlygellau i'r archif

en: Add files asking the name of the archive and quit the program
cy: Ychwanegu ffeiliau, gofyn am ewn archif, ac wedyn gadael y rhaglen

en: Add files to an archive
cy: Ychwanegu ffeiliau at archif

en: Add files to the archive
cy: Ychwanegu ffeiliau i'r archif

en: Add files to the specified archive and quit the program
cy: Ychwanegu ffeiliau i'r archif, ac wedyn gadael y rhaglen

en: Adding file:
cy: Ychwanegu'r ffeil:

en: Adding files to archive
cy: Yn ychwanegu ffeiliau i'r archif

en: All archives
cy: Pob archif

en: All files
cy: Pob ffeil

en: An archive manager for GNOME.
cy: Rheolydd archifau ar gyfer GNOME.

en: An error occurred while adding files to the archive.
cy: Digwyddodd gwall wrth ychwanegu ffeiliau i'r archif.

en: An error occurred while deleting files from the archive.
cy: Digwyddodd gwall wrth ddileu ffeiliau o'r archif.

en: An error occurred while extracting files.
cy: Digwyddod gwall wrth echdynnu ffeiliau.

en: An error occurred while loading the archive.
cy: Digwyddodd gwall wrth lwytho'r archif.

en: An error occurred while testing archive.
cy: Digwyddodd gwall wrth brofi'r archif.

en: Archive Manager
cy: Rheolydd Archifau

en: Archive not created
cy: Ni chrëwyd yr archif

en: Archive type not supported.
cy: Ni chynhelir y math yma o archif.

en: Archive type:
cy: Math archif:

en: Automatic
cy: Awtomatig

en: C_reate
cy: _Creu

en: Cannot find a terminal, using xterm, even if it may not work
cy: Methu canfod terfynell, gan defnyddio xterm, hyd yn oed os gallai fe ddim gweithio

en: Command _Line Output
cy: Allbwn _Llinell Orchymyn

en: Command exited abnormally.
cy: Gorffenodd y gochymyn yn annaturiol.

en: Command not found.
cy: Ni chanfodwyd y gorchymyn.

en: Compression _level:
cy: Lefel _cywasgu

en: Cop_y...
cy: Co_pïo...

en: Copy
cy: Copïo

en: Copy current archive to another folder
cy: Copïo'r archif cyfredol i blygell arall

en: Could not add the files to the archive
cy: Methwyd ychwanegu ffeiliau i'r archif

en: Could not copy the archive
cy: Methu copïo'r archif

en: Could not create the archive
cy: Methwyd creu'r archif

en: Could not create the destination folder: %s.
cy: Methwyd creu'r blygell allbwn: %s.

en: Could not delete the old archive.
cy: Methu dileu'r hen archif.

en: Could not display help
cy: Methu dangos cymorth

en: Could not display the folder "%s"
cy: Methwyd dangos y blygell "%s"

en: Could not move the archive
cy: Methu symud yr archif

en: Could not open "%s"
cy: Methwyd agor "%s"

en: Could not perform the operation
cy: Methwyd cwblhau'r weithred

en: Could not rename the file
cy: Methwyd ailenwi'r ffeil

en: Could not rename the folder
cy: Methwyd ailenwi'r blygell

en: Could not save the archive
cy: Methwyd cadw yr archif

en: Could not save the archive "%s"
cy: Methwyd cadw yr archif "%s"

en: Create Archive
cy: Creu Archif

en: Create Archive...
cy: Creu Archif...

en: Create _Archive
cy: Creu _Archif

en: Create _Folder
cy: Creu _Plygell

en: Create a new archive
cy: Creu archif newydd

en: Create and modify an archive
cy: Creu a newid archif

en: Create destination folder without asking confirmation
cy: Creu'r blygell allbwn heb ofyn am gadarnhad

en: Date Modified
cy: Dyddiad Newidwyd

en: Date _modified
cy: Dyddiad _newid

en: Decompressing archive
cy: Dadgywasgu'r archif

en: Default folder to use for the '--add' and '--extract' commands
cy: Ffolder arferol ar gyfer y gorchmynion '--add' a '--extract'

en: Delete
cy: Dileu

en: Delete selection from the archive
cy: Dileu'r dewisiad o'r archif

en: Deleting files from archive
cy: Dileu ffeiliau o'r archif

en: Dese_lect All
cy: Da_tddethol Popeth

en: Deselect all files
cy: Datddethol pob un o'r ffeiliau

en: Destination folder does not exist.  Do you want to create it?
cy: Dydi'r blygell yna ddim yn bodoli.  Hoffech chi ei greu?

en: Display the File Roller Manual
cy: Dangos y Llawlyfr File Roller

en: Do not e_xtract older files
cy: Peidio ag echdynnu ffeiliah _hen

en: Do you want to add this file to the current archive or open it as a new archive?
cy: Ydych chi eisiau ychwanegu'r ffeil hwn i'r archif cyfredol neu eu agor fel archif newydd?

en: Do you want to create a new archive with these files?
cy: Ydych chi eisiau creu archif newydd gyda'r ffeiliau yma?

en: E_xclude files:
cy: Eithrio _ffeiliau:

en: Exclude folders that are symbolic lin_ks
cy: Eithrio unrhyw blygell sy'n _gyswllt symbolaidd

en: Extract
cy: Echdynnu

en: Extract Here
cy: Echdynnu Yma

en: Extract archive
cy: Echdynnu archif

en: Extract archives asking the destination folder and quit the program
cy: Echdynnu'r archifau gan ofyn am y blygell allbwn a grffen

en: Extract archives to the specified folder and quit the program
cy: Echdynnu archifau i'r plygell ag enwebwyd, ac wedyn gadael y rhaglen

en: Extract files from the archive
cy: Echdynnu ffeiliau o'r archif

en: Extracting file:
cy: Echdynnu'r ffeil:

en: Extracting files from archive
cy: Yn echdynnu ffeiliau o'r archif

en: Extraction not performed
cy: Ni wnaethpwyd yr echdyniad

en: FOLDER
cy: PLYGELL

en: File Roller Component add operations
cy: Gweithrediadau ychwanegu'r Gydran File Roller

en: File Roller Component extract operations
cy: Gwiethrediadau echdynnu'r Gydran File Roller

en: File Roller Preferences
cy: Hoffterau File Roller

en: File roller component
cy: Cydran File Roller

en: File size:
cy: Maint ffeil:

en: Files
cy: Ffeiliau

en: Folder
cy: Plygell

en: Getting the file list
cy: Yn cyrchu'r rhestr ffeiliau

en: Go to the home location
cy: Mynd i'r lleoliad cartref

en: Go to the next visited location
cy: Mynd i'r lleoliad ymwelwyd nesaf

en: Go to the previous visited location
cy: Mynd i'r lleoliad ymwelwyd ddiwethaf

en: Go up one level
cy: Mynd i fyny un lefel

en: Information about the program
cy: Gwybodaeth ynghylch y rhaglen hwn

en: Last Output
cy: Allbwn Diwethaf

en: Load Options
cy: Opsiynau Llwytho

en: Location
cy: Lleoliad

en: Location:
cy: Lleoliad:

en: Low
cy: Isel

en: Maximum (slow)
cy: Uchaf (araf)

en: Minimum (fast)
cy: Isaf (cyflym)

en: Modified on:
cy: Newidwyd ar:

en: Move
cy: Symud

en: Move current archive to another folder
cy: Symud yr archif yma i plygell arall

en: Move current archive to trash
cy: Symud yr archif yma i'r sothach

en: Move to _Trash
cy: Symud i'r _Sbwriel

en: Name
cy: Enw

en: Name:
cy: Enw:

en: New
cy: Newydd

en: New archive name (without extension)
cy: Enw newydd yr archif (heb estyniad)

en: New file name
cy: Enw ffeil newydd

en: New folder name
cy: Enw plygell newydd

en: Normal
cy: Arferol

en: Number of files:
cy: Ffeiliau:

en: Open
cy: Agor

en: Open Fi_les...
cy: Agor _Ffeiliau...

en: Open Files
cy: Ffeiliau Agor

en: Open R_ecent
cy: Agor _Diweddar

en: Open With...
cy: Agor Gyda...

en: Open archive
cy: Agor archif

en: Open selected files with an application
cy: Agor detholiad o ffeiliau gyda rhaglen

en: Open selected files with the standard application
cy: Agor y ffeiliau dewisiedig gyda'r rhaglen safonnol

en: Open with an _application
cy: Agor gyda thyr _rhaglen

en: Operation stopped
cy: Ataliwyd y weithred

en: Options Name:
cy: Enw Opsiynnau:

en: Over_write existing files
cy: _Trosysgrifo ffeiliau sy'n bodoli'n barod

en: Overwrite
cy: Trosysgrifo

en: Pass_word...
cy: Cyf_rinair...

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Path:
cy: Llwybr:

en: Please use a different name.
cy: Defnyddiwch enw gwahanol os gwelwch yn dda.

en: R_e-create folders
cy: _Ail-greu plygellau

en: R_ecent applications:
cy: Rhaglennau _diweddar

en: Reading archive
cy: Yn darllen yr archif

en: Recompressing archive
cy: Ailgywasgu'r archif

en: Reload current archive
cy: Ail-lwytho'r archif cyfredol

en: Removing file:
cy: Dileu'r ffeil:

en: Rename
cy: Ailenwi

en: Rename current archive
cy: Ailenwi'r archif cyfredol

en: Rename selection
cy: Ailewni'r dewisiad

en: Reverse the list order
cy: Gwrthdroi trefn y rhestr

en: Sa_ve Options
cy: Opsiynau _Cadw

en: Save
cy: Cadw

en: Save Options
cy: Opsiynau Cadw

en: Select _All
cy: Dethol _Popeth

en: Select all files
cy: Dethol pob un o'r ffeiliau

en: Show archive properties
cy: Dangos priodweddau yr archif

en: Size
cy: Maint

en: Sort file list by file size
cy: Trefnu'r rhestr ffeilau yn ôl maint ffeil

en: Sort file list by location
cy: Trefnu'r rhestr ffeiliau yn ôl lleoliad

en: Sort file list by modification time
cy: Trefnu'r rhestr ffeiliau yn ôl y dyddiad newid

en: Sort file list by name
cy: Terfnu'r rhestr ffeiliau yn ôl enw

en: Sort file list by type
cy: Trefnu'r rhestr ffeiliau yn ôl math

en: Stat_usbar
cy: Bar _Statws

en: Stop
cy: Atal

en: Stop current operation
cy: Atal y weithred gyfredol

en: Symbolic link
cy: Cyswllt symbolaidd

en: Tar compressed with bzip (.tar.bz)
cy: Tar cywasg bzip (.tar.bz)

en: Tar compressed with bzip2 (.tar.bz2)
cy: Tar cywasg bzip2 (.tar.bz2)

en: Tar compressed with compress (.tar.Z)
cy: Tar cywasg compress (.tar.Z)

en: Tar compressed with gzip (.tar.gz)
cy: Tar cywasg gzip (.tar.gz)

en: Tar compressed with lzop (.tar.lzo)
cy: Tar cywasg lzop (.tar.lzo)

en: Tar uncompressed (.tar)
cy: Tar heb ei gywasgu (.tar)

en: Test Result
cy: Canlyniad Prawf

en: Test whether the archive contains errors
cy: Profi os mai'r archif yn cynnwys gwallau

en: Testing archive
cy: Yn profi'r archif

en: The archive already exists.  Do you want to overwrite it?
cy: Mae'r archif yn bodoli eisioes. Ydych eisiau ei drosysgrifo?

en: The archive cannot be moved to the Trash. Do you want to delete it permanently?
cy: Methu symud yr archif i'r Sothach.  Hoffech chi dileu'r ffeil yn gyfan gwbl?

en: The file does not exist.
cy: Nid yw'r ffeil yn bodoli.

en: The name "%s" is not valid because it cannot contain the characters: %s
    
    %s
cy: Nid yw'r enw "%s" yn ddilys oherwydd ni chaiff gynnwys y nodau canlynol:%s
    
    %s

en: The new name is equal to the old one.
cy: Mae'r enw newydd yr un peth a'r hen un.

en: The new name is void.
cy: Mae'r enw newydd yn ddirym.

en: The specified password is not valid, please specify a new password with the command: Edit->Password
cy: Nid yw'r cyfrinair a benodwyd yn ddilys, penodwch gyfrinair newydd gyda'r gorchymyn: Golygu->Cyfrinair os gwelwch yn dda

en: This archive is password protected.
    Please specify a password with the command: Edit->Password
cy: Mae'r archif hwn wedi ei amddiffyn gyda cyfrinair.
    Os gwelwch yn dda, penodwch gyfrinair gyda'r gorchymyn: Golygu->Cyfrinair

en: Type
cy: Math

en: Unknown type
cy: Ffeil anhysbys

en: View
cy: Golwg

en: View All _Files
cy: Gweld Pob _Ffeil

en: View File
cy: Dangos Ffeil

en: View as a F_older
cy: Gweld fel _Plygell

en: View file with internal viewer
cy: Dangos ffeil gan ddefnyddio'r porwr mewnol

en: View selected file
cy: Gweld y ffeil a ddetholwyd

en: View the main toolbar
cy: Gweld y prif far offer

en: View the output produced by the last executed command
cy: Gweld yr allbwn a gynhhyrchwyd gan y gorchymyn a weithredwyd ddiwethaf

en: View the statusbar
cy: Gweld y bar statws

en: View with internal _viewer
cy: Dangos gyda'r porwr _mewnol

en: You can't add an archive to itself.
cy: Ni allwch ychwanegu archif i'w hunan.

en: You don't have permission to create an archive in this folder
cy: Does gennych chi ddim hawl i creu archif yn y plygell yma

en: You don't have the right permissions to extract archives in the folder "%s"
cy: Does gennych chi ddim hawl i echdynnu ffeiliau yn y plygell "%s"

en: You don't have the right permissions to read files from folder "%s"
cy: Does gennych chi ddim hawl i ddarllen ffeiliau o "%s"

en: You don't have the right permissions.
cy: Does gennych chi mo'r hawliau cywir.

en: You have to specify an archive name.
cy: Rhaid darparu enw archif.

en: [read only]
cy: [darllen yn unig]

en: _About
cy: _Ynghylch

en: _Add
cy: _Ychwanegu

en: _Add only if newer
cy: _Ychwanegu os yn diweddarach

en: _Add...
cy: _Ychwanegu...

en: _All files
cy: _Pob ffeil

en: _Application:
cy: _Rhaglen:

en: _Archive
cy: _Archif

en: _Archive:
cy: _Archif:

en: _Arrange Files
cy: _Trefnu Ffeiliau

en: _Contents
cy: _Cynnwys

en: _Copy
cy: _Copïo

en: _Delete...
cy: _Dileu...

en: _Edit
cy: _Golygu

en: _Extract
cy: _Echdynnu

en: _Extract...
cy: _Echdynnu...

en: _Files:
cy: _Ffeiliau:

en: _Include files:
cy: _Cynnwys ffeiliau:

en: _Include subfolders
cy: _Cynnwys isblygellau

en: _Last Output
cy: Allbwn _Diwethaf

en: _Load Options
cy: Opsiynau _Llwytho

en: _Location
cy: _Lleoliad

en: _Move
cy: _Symud

en: _Move...
cy: _Symud...

en: _New
cy: _Newydd

en: _Open destination folder after extraction
cy: _Agor y blygell allbwn ar ôl echdynnu

en: _Password:
cy: _Cyfrinair:

en: _Properties
cy: _Priodweddau

en: _Reload
cy: _Ail-lwytho

en: _Rename
cy: _Ailenwi

en: _Rename...
cy: _Ailenwi...

en: _Reversed Order
cy: Trefn _Gwrthdroedig

en: _Selected files
cy: Ffeiliau _dethol:

en: _Size
cy: _Maint

en: _Stop
cy: _Atal

en: _Test Integrity
cy: _Profi Cywirdeb

en: _Toolbar
cy: _Bar Offer

en: _Type
cy: Ma_th

en: _View
cy: G_olwg

en: _View File
cy: _Dangos Ffeil

en: by T_ype
cy: yn ôl M_ath

en: by _Date modified
cy: yn ôl _Dyddiad newid

en: by _Location
cy: yn ôl _Lleoliad

en: by _Name
cy: yn ôl _Enw

en: by _Size
cy: yn ôl _Maint

en: example: *.o; *.bak
cy: engh.: *.o; *.bak

en: example: *.txt; *.doc
cy: engh.: *.txt *.doc

en: wait please...
cy: arhoswch os gwelwch yn dda...
