gnome-control-center-2.6 - en to gu translation catalogue (688 entries)

en: %d minute until the next break | %d minutes until the next break
gu[0]: પછીના વિરામ માટે %d મિનિટ
gu[1]: પછીના વિરામ માટે %d મિનિટો

en: %i of %i
gu: %i નું %i

en: %s is the path where the theme files will be installed. This can not be selected as the source location
gu: %s એ પથ છે કે જ્યાં થીમ ફાઈલોનું સ્થાપન થાય છે. આ સ્રોત જગ્યા તરીકે પસંદિત થઈ શકે નહિ

en: /_About
gu: /ના વિશે (_A)

en: /_Preferences
gu: /પસંદગીઓ (_P)

en: /_Take a Break
gu: /વિરામ લો(_T)

en: <Unknown Action>
gu: <અજાણ ક્રિયા>

en: <b>Applications</b>
gu: <b>કાર્યક્રમો</b>

en: <b>Behavior and Appearance</b>
gu: <b>વર્તણૂક અને દેખાવ</b>

en: <b>Cannot start the preferences application for your window manager</b>
    
    %s
gu: <b>તમારા વિન્ડો સંચાલક માટે પસંદગીનો કાર્યક્રમ શરુ કરી શકાતો નથી</b>
    
    %s

en: <b>Cursor Blinking</b>
gu: <b>કર્સર ઝબૂકે છે</b>

en: <b>Desktop _Wallpaper</b>
gu: <b>ડેસ્કટોપનુ વોલપેપર (_W)</b>

en: <b>Double-Click Timeout </b>
gu: <b>બે ક્લિકનો સમયનો સમય</b>

en: <b>Drag and Drop</b>
gu: <b>ખેંચો અને છોડો</b>

en: <b>Enable Bo_unce Keys</b>
gu: <b>ઉછળતી કી સક્રિય કરો (_u)</b>

en: <b>Enable Slo_w Keys</b>
gu: <b>ધીમી કી સક્રિય કરો (_w)</b>

en: <b>Enable _Mouse Keys</b>
gu: <b>માઉસ કી સક્રિય કરો (_M)</b>

en: <b>Enable _Repeat Keys</b>
gu: <b>પુનરાવર્તિત કી સક્રિય કરો (_M)</b>

en: <b>Enable _Sticky Keys</b>
gu: <b>સ્ટીકી કી સક્રિય કરો (_S)</b>

en: <b>Features</b>
gu: <b>લાક્ષણિકતાઓ</b>

en: <b>Font Rendering</b>
gu: <b>ફોન્ટને ઘાટ અપાય છે</b>

en: <b>Hinting</b>:
gu: <b>સંકેત અપાય છેઃ </b>

en: <b>Locate Pointer</b>
gu: <b>નિર્દેશકની જગ્યા બતાવો</b>

en: <b>Mouse Orientation</b>
gu: <b>માઉસની દિશા</b>

en: <b>Preview</b>
gu: <b>પૂર્વદર્શન</b>

en: <b>Repeat Keys</b>
gu: <b>પુનરાવર્તિત કીઓ</b>

en: <b>Smoothing</b>:
gu: <b>લીસુ બનાવાય છેઃ </b>

en: <b>Subpixel order</b>:
gu: <b>સબ પિક્સેલનો ક્રમઃ </b>

en: <b>Support</b>
gu: <b>આધાર</b>

en: <b>Toggle Keys</b>
gu: <b>ફેરબદલી કી</b>

en: <b>_Automatic proxy configuration</b>
gu: <b>સ્વયંસંચાલિત પ્રોક્સીની રુપરેખા (_A)</b>

en: <b>_Desktop Colors</b>
gu: <b>ડેસ્કટોપના રંગો (_D)</b>

en: <b>_Direct internet connection</b>
gu: <b>સીધો ઈન્ટરનેટનો સંપર્ક (_D)</b>

en: <b>_Lock screen to enforce typing break</b>
gu: <b>લખાણ બ્રેક માટે સ્ક્રીનને તાળુ લગાવો</b>

en: <b>_Manual proxy configuration</b>
gu: <b>જાતે ગોઠવેલી પ્રોક્સીની રુપરેખા (_M)</b>

en: <b>_Use authentication</b>
gu: <b>સત્તાધીકરણ વાપરો (_U)</b>

en: <i><small><b>Note:</b> Changes to this setting will not take effect until you next log in.</small></i>
gu: <i><small><b>નોંધ:</b> તમે જ્યાં સુધી ફરીથી અંદર દાખલ નહિં થાઓ ત્યાં સુધી આ સુયોજનાં ફેરફારો અસર કરશે નહિં.</small></i>

en: <i>Fast</i>
gu: <i>ઝડપી</i>

en: <i>High</i>
gu: <i>ઊંચુ</i>

en: <i>Large</i>
gu: <i>મોટુ</i>

en: <i>Low</i>
gu: <i>નીચુ</i>

en: <i>Slow</i>
gu: <i>ધીમુ</i>

en: <i>Small</i>
gu: <i>નાનુ</i>

en: <small><i><b>Note:</b> Changes to this setting will not take effect until you next log in.</i></small>
gu: <small><i><b>નોંધ:</b> જ્યાં સુધી તમે ફરી અંદર પ્રવેશ ના કરો ત્યાં સુધી સુયોજનમાં કરેલા ફેરફારો અસર કરશે નહિં.</i></small>

en: <small><i>Fast</i></small>
gu: <small><i>ઝડપી</i></small>

en: <small><i>Long</i></small>
gu: <small><i>લાંબુ</i></small>

en: <small><i>Short</i></small>
gu: <small><i>ટુકું</i></small>

en: <small><i>Slow</i></small>
gu: <small><i>ધીમુ</i></small>

en: <span size="larger" weight="bold">Install a Theme</span>
gu: <span size="larger" weight="bold">થીમ સ્થાપિત કરો</span>

en: <span size="larger" weight="bold">Save Theme to Disk</span>
gu: <span size="larger" weight="bold">થીમ ડિસ્કમાં સંગ્રહિત કરો</span>

en: <span weight="bold" size="larger">Apply new font?</span>
gu: <span weight="bold" size="larger">નવા ફોન્ટ અમલમાં મુકવાં છે?</span>

en: A MIME type with that name already exists, overwrite?
gu: આ નામનો MIME નો પ્રકાર પહેલેથી જ ઉપ્લબ્ધ છે, શું તેની ઉપર ઈચ્છો છો?

en: A computer break reminder.
gu: કોમ્યુટરના વિરામ સમયની યાદ અપાવનાર

en: ABCDEFG
gu: અઈઉઓકગતદચજટડરસહ

en: A_vailable layouts:
gu: પ્રાપ્ય દેખાવોઃ  (_v)

en: A_vailable options:
gu: પ્રાપ્ય વિકલ્પોઃ  (_v)

en: About GNOME Typing Monitor
gu: જીનોમ ટાઈપીંગ માેનિટર વિશે

en: About this application
gu: આ કાર્યક્રમ વિશે

en: Accel Mode
gu: એક્સેલ સ્થિતિ

en: Accelerator key
gu: પ્રવેગક કી

en: Accelerator keycode
gu: પ્રવેગક કી કોડ

en: Accelerator modifiers
gu: પ્રવેગ બદલનાર

en: Accessibility
gu: સુલભતા

en: Accessibility Settings
gu: સુલભતા સુયોજનાઓ

en: Action
gu: ક્રિયા

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: Add File Type
gu: ફાઈલ પ્રકાર ઉમેરો

en: Add Service
gu: સેવા ઉમેરો

en: Add Wallpapers
gu: વોલપેપર ઉમેરો

en: Add _File Type...
gu: ફાઈલનો પ્રકાર ઉમેરો... (_F)

en: Add _Service...
gu: સેવાઓ ઉમેરો... (_S)

en: Add...
gu: ઉમેરો...

en: Advanced
gu: ઉન્નત

en: Advanced Settings
gu: ઉન્નત સુયોજનાઓ

en: All_ow postponing of breaks
gu: અટકણોને મુલતવી રાખવાની પરવાનગી આપો (_o)

en: Alt
gu: ઓલ્ટ

en: Antialiasing
gu: એન્ટીએલિઆઝીંગ

en: Apply _Background
gu: પાશ્વ ભાગના ચિત્રને અમલમાં મૂકો (_B)

en: Apply _Font
gu: ફોન્ટ અમલમાં મૂકો (_F)

en: Are you sure you want to permanently delete this entry?
gu: શુ તમે ખરેખર આ પ્રવેશને કાયમ માટે કાઢી નાખવા માંગો છો?

en: Assign shortcut keys to commands
gu: આદેશો માટે ટુંકાણ કી સુયોજીત કરો

en: Assistive Technology Preferences
gu: સહાયક તકનીકીઓની પસંદગીઓ

en: Assistive Technology Support
gu: સહાયક તકનીકીનો આધાર

en: Audio
gu: અોડિયો

en: Autoconfiguration _URL:
gu: સ્વયંરુપરેખાંકિત URL: (_U)

en: Balsa
gu: બાલ્સા

en: Basic
gu: આધારભૂત

en: Beep if key is re_jected
gu: જો કી નકારી દેવામાં આવે તો બીપ વગાડો (_j)

en: Beep when _features turned on or off from keyboard
gu: જ્યારે લક્ષણ કીબોર્ડ પરથી શરુ કે બંધ થાય ત્યારે બીપ વગાડો (_f)

en: Beep when _modifier is pressed
gu: જ્યારે બદલનાર દબાયેલ હાેય ત્યારે બીપ વગાડો (_m)

en: Beep when an LED is turned on and two beeps when one is turned off.
gu: જ્યારે LED ચાલુ થાય ત્યારે એક બીપ વગાડો અને બંધ હાેય ત્યારે બે બીપ વગાડો.

en: Beep when key is:
gu: જ્યારે આ કી હોય ત્યારે બીપ વગાડો:

en: Best _shapes
gu: શ્રેષ્ઠ આકારો (_s)

en: Best co_ntrast
gu: શ્રેષ્ઠ કોન્ટ્રાસ્ટ (_n)

en: Break reminder
gu: વિરામ સમયની યાદ અપાવનાર

en: Brightness down
gu: તેજસ્વીપણુ ઓછુ

en: Brightness down's shortcut.
gu: તેજસ્વીપણુ ઓછુ કરવાનું ટુંકાણ.

en: Brightness up
gu: તેજસ્વીપણુ વધુ

en: Brightness up's shortcut.
gu: તેજસ્વીપણુ વધારવાનુ ટુંકાણ.

en: Browse icons
gu: શોધ ચિહ્ન

en: Buttons
gu: બટનો

en: C_hoose...
gu: પસંદ કરો... (_h)

en: C_ustom Editor
gu: કસ્ટમ સંપાદક (_u)

en: C_ustom Mail Reader:
gu: કસ્ટમ મેઈલ વાંચનારઃ  (_u)

en: C_ustom Terminal:
gu: કસ્ટમ ટર્મિનલઃ  (_u)

en: C_ustom Web Browser:
gu: કસ્ટમ વેબ બ્રાઉઝરઃ  (_u)

en: C_ut
gu: કાપો (_u)

en: Callback
gu: કોલબેક

en: Callback to be issued when data are to be converted from GConf to the widget
gu: જ્યારે માહિતી જીકોન્ફમાંથી વિજેટમાં ફેરવાય છે ત્યારે કોલબેક અપાય છે

en: Callback to be issued when data are to be converted to GConf from the widget
gu: જ્યારે માહિતી વિજેટમાંથી જીકોન્ફમાં ફેરવાય છે ત્યારે કોલબેક અપાય છે

en: Callback to be issued when property editor object data is to be freed
gu: ગુણધર્મ સંપાદક ઓબ્જેક્ટની માહિતી જ્યારે મુક્ત થાય ત્યારે કોલબેક અપાય છે

en: Cannot create the directory "%s".
    This is needed to allow changing cursors.
gu: ડિરેક્ટરી "%s" બનાવી શકાતી નથી.
    કર્સર બદલવા માટે આ જરુરી છે.

en: Cannot determine user's home directory
gu: વપરાશકર્તાની મુખ્ય ડિરેક્ટરી નક્કી કરી શકાઈ નહિં

en: Capplet directory object
gu: કેપ્લેટ ડિરેક્ટરી આેબ્જેક્ટ

en: Capplet directory that this view is viewing
gu: કેપ્લેટ ડિરેક્ટરી કે જે આ દર્શન બતાવે છે

en: Cate_gory:
gu: વર્ગઃ  (_g)

en: Category
gu: વર્ગ

en: Centered
gu: કેન્દ્રિત થયેલ

en: Change screen resolution
gu: સ્ક્રીન રીઝોલ્યુશન બદલો

en: Change set
gu: બદલનાર સમૂહ

en: Change your Desktop Background settings
gu: તમારા ડેસ્કટોપના પાશ્વ ભાગના સુયોજનો બદલો

en: Check if breaks are allowed to be postponed
gu: તપાસો કે બ્રેકોને મુલતવી રહેવાની પરવાનગી છે કે નહિં

en: Choose a file category
gu: ફાઈલનો વર્ગ પસંદ કરો

en: Click for a list of keyboard navigation schemes.
gu: કી-બોર્ડ શોધક પદ્ધતિઓની યાદી માટે ક્લિક કરો.

en: Close and _Log Out
gu: બંધ કરો અને બહાર નીકળો (_L)

en: Co_mmand:
gu: આદેશ: (_m)

en: Connecting...
gu: સંપર્ક થઈ રહ્યાે છે....

en: Control
gu: નિયંત્રણ

en: Control theme
gu: નિયંત્રણ થીમ

en: Controls
gu: નિયંત્રણો

en: Conversion from widget callback
gu: વિજેટ કોલબેકમાંથી ફેરવો

en: Conversion to widget callback
gu: વિજેટ કોલબેકમાં ફેરવો

en: Copyright:
gu: મદ્રણાધિકાર:

en: Could not initialize Bonobo
gu: બોનોબો શરુ કરી શકાતું નથી

en: Couldn't execute command: %s
    Verify that this command exists.
gu: આદેશ ચલાવી શકાયો નહિ: %s
    ચકાસો કે આ આદેશ અસ્તિત્વમાં છે કે નથી.

en: Couldn't find the file '%s'.
    
    Please make sure it exists and try again, or choose a different background picture.
gu: ફાઈલ '%s' શોધી શકાઈ નહિં. 
    મહેરબાની કરી ખાતરી કરો કે તે અસ્તિત્વમાં છે કે તે  ચકાસો, 
    અથવા અલગ જ પાશ્વ ભાગનું ચિત્ર પસંદ કરો.

en: Couldn't load sound file %s as sample %s
gu: અવાજ ફાઈલ %s ને નમૂના %s ની જેમ લાવી શકાયું નહિં

en: Couldn't load the Glade file.
    Make sure that this daemon is properly installed.
gu: ગ્લેડ ફાઈલ લાવી શકાઈ નહિ.
    ખાતરી કરો કે આ ડીમન યોગ્ય રીતે સ્થાપિત થયુ છે.

en: Couldn't put the machine to sleep.
    Verify that the machine is correctly configured.
gu: મશીનને બંધ થવા દેવાયુ નહિ.
    ચકાસો કે મશીન યોગ્ય રીતે રુપરેખાંકિત થયુ છે.

en: Current URI index
gu: હાલની URI અનુક્રમણિકા

en: Current URI index - starts from 1
gu: હાલની URI અનુક્રમણિકા - ૧ થી ચાલુ થાય છે

en: Cursor Size
gu: કર્સરનું માપ

en: Cursor Theme
gu: કર્સરની થીમ

en: Cursor _blinks in text boxes and fields
gu: કર્સર લખાણ ખાનાંઓ અને ક્ષેત્રોમાં ઝબૂકે છે (_b)

en: Cursors
gu: કર્સરો

en: Custom
gu: કસ્ટમ

en: Custom Editor Properties
gu: કસ્ટમ સંપાદકનાં ગુણધર્મો

en: Custom data required by the specific property editor
gu: વિશિષ્ટ ગુણધર્મ સંપાદકને કસ્ટમ માહિતી જોઈએ છે

en: Custom theme
gu: કસ્ટમ થીમ

en: Customize the appearance of toolbars and menubars in applications
gu: કાર્યક્રમોમાં સાધનપટ્ટી અને મેનુ-દર્શકપટ્ટીનો દેખાવ પોતાની જાતે સુયોજીત કરો

en: D_efault action:
gu: મૂળભુત ક્રિયાઃ  (_e)

en: De_tails...
gu: વિગતો... (_t)

en: Default Cursor
gu: મૂળભુત કર્સર

en: Default Cursor - Current
gu: મૂળભુત કર્સર - વર્તમાન

en: Default Mail Reader
gu: મૂળભુત મેઈલ વાંચનાર

en: Default Settings
gu: મૂળભુત સુયોજનાઓ

en: Default Terminal
gu: મૂળભુત ટર્મિનલ

en: Default Text Editor
gu: મૂળભુત લખાણ સંપાદક

en: Default Web Browser
gu: મૂળભુત વેબ બ્રાઉઝર

en: Default Window Manager
gu: મૂળભુત વિન્ડો સંચાલક

en: Default _action:
gu: મૂળભુત ક્રિયાઃ  (_a)

en: Del_ay:
gu: વિલંબ (_a):

en: Delay between keypress and pointer mo_vement:
gu: કી દબાણ અને નિર્દેશકના હલનચલન વચ્ચેનો વિલંબ: (_v)

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Description
gu: વર્ણન

en: Description:
gu: વર્ણન:

en: Desktop
gu: ડેસ્કટોપ

en: Desktop Background
gu: ડેસ્કટોપનો પાશ્વ ભાગ

en: Desktop Background Preferences
gu: ડેસ્કટોપના પાશ્વ ભાગની પસંદગીઓ

en: Desktop properties manager.
gu: ડેસ્કટોપ ગુણધર્મ સંચાલક.

en: Detailed documentation
gu: વિસ્તૃત દસ્તાવેજ

en: Disa_ble if two keys pressed together
gu: જો બે કી એકસાથે દબાવાય તો નિષ્ક્રિય કરો (_b)

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Display a dialog when there are errors running XScreenSaver
gu: જ્યારે એક્સસ્ક્રીનસેવર ચાલુ કરતાં ભૂલ આવે ત્યારે સંવાદ વાપરાે

en: Do _not apply font
gu: ફોન્ટ અમલમાં ન મુકો

en: Do you want to activate Slow Keys?
gu: શું તમે આ ધીમી કીઓને સક્રિય કરવા માંગો છો?

en: Do you want to activate Sticky Keys?
gu: શું તમે આ સ્ટીકી કીઓને સક્રિય કરવા માંગો છો?

en: Do you want to deactivate Slow Keys?
gu: શું તમે આ ધીમી કીઓને નિષ્ક્રિય કરવા માંગો છો?

en: Do you want to deactivate Sticky Keys?
gu: શું તમે આ સ્ટીકી કીઓને નિષ્ક્રિય કરવા માંગો છો?

en: Do you want to keep this resolution?
gu: શું તમે આ રીઝોલ્યુશન રાખવા માંગો છો?

en: Downloading...
gu: ડાઉનલોડ થઈ રહ્યુ છે....

en: Duration of the break when typing is disallowed
gu: જ્યારે લખવાની પરવાનગી ના હાેય ત્યારે બ્રેકને લાગતો સમય

en: Duration of work before forcing a break
gu: અટકણો લગાવવા પહેલાં કામ કરતાં લાગતો સમય

en: E-mail
gu: ઈ-મેઈલ

en: E-mail's shortcut.
gu: ઈ-મેઈલનું ટુંકાણ.

en: E_nable Toggle Keys
gu: ફેરબદલી કી સક્રિય કરો (_n)

en: E_nable sound server startup
gu: અવાજ સર્વર શરુ કરવાનું સક્રિય કરો (_n)

en: E_xec Flag:
gu: ઈએકઈસી નિશાનીઃ  (_x)

en: Edit file category
gu: ફાઈલના વર્ગમાં ફેરફાર કરો

en: Edit file type
gu: ફાઈલના પ્રકારમાં ફ્ેરફાર કરો

en: Edit service information
gu: સેવાની જાણકારીમાં ફેરફાર કરો

en: Edit...
gu: સંપાદન...

en: Eject
gu: બહાર કાઢો

en: Eject's shortcut.
gu: બહાર કાઢવાના ટુંકાણો.

en: Electronic mail transmission
gu: ઈલેક્ટ્રોનિક મેઈલ સ્થળાંતર

en: Enable sound and associate sounds with events
gu: અવાજને સક્રિય કરો અને અવાજ સાથે ઘટનાઓ સંકળો.

en: Enable support for GNOME assistive technologies at login
gu: પ્રવેશ વખતે જીનોમ સહાયક તકનીકીઓનો આધાર સક્રિય કરો

en: Encompass
gu: ઘેરવુ

en: Epiphany
gu: એપીફની

en: Error activating XKB configuration.
    Probably internal X server problem.
    
    X server version data:
    %s
    %d
    %s
    If you report this situation as a bug, please include:
    - The result of <b>xprop -root | grep XKB</b>
    - The result of <b>gconftool-2 -R /desktop/gnome/peripherals/keyboard/xkb</b>
gu: XKB રુપરેખાંકનને સક્રિય કરવામાં ભૂલ.
    કદાચ અાંતરિક X સર્વરની સમસ્યા હોઈ શકે.
    
    X સર્વરની આવૃત્તિની માહિતી:
    %s
    %d
    %s
    જો તમે આ પરીસ્થિતીનો ભૂલ તરીકે અહેવાલ આપો તો, મહેરબાની કરીને સમાવો:
    - <b>xprop -root | grep XKB</b> નું પરિણામ
    - <b>gconftool-2 -R /desktop/gnome/peripherals/keyboard/xkb</b> નું પરિણામ

en: Error creating signal pipe.
gu: સંકેતની પાઈપ બનાવવામાં ભૂલ.

en: Error setting new accelerator in configuration database: %s
gu: રુપરેખાંકન ડેટાબેઝમાં નવી પ્રવેગક સુયોજીત કરવામાં ભૂલ :%s

en: Error unsetting accelerator in configuration database: %s
gu: રુપરેખાંકન ડેટાબેઝમાં નવી પ્રવેગક સુયોજીત કરવામાં ભૂલ :%s

en: Error while trying to run (%s)
    which is linked to the key (%s)
gu: (%s) ને ચલાવવાના પ્રયત્નમાં ભૂલ થઈ
    કે જે કી (%s) સાથે સંકળાયેલ છે

en: Event
gu: ઘટના

en: Evolution Mail Reader
gu: ઈવોલ્યુશન મેઈલ વાંચનાર

en: Extension
gu: એક્સટેન્સન

en: Extensions
gu: જોડાણો

en: Eye candy added by Anders Carlsson
gu: અંડર્સ કાર્લસન દ્વારા ઉમેરાયેલ આઈ કેન્ડી

en: Factory for the fontilus context menu
gu: ફોન્ટીલસનાં સંદર્ભમાં યાદીનું કારખાનું

en: File Types and Programs
gu: ફાઈલનાં પ્રકારો અને કાર્યક્રમો

en: File transfer protocol
gu: ફાઈલ ટ્રાન્સ્ફર પ્રોટોકોલ

en: File types and programs
gu: ફાઈલ પ્રકારો અને કાર્યક્રમો

en: Filename extensions:
gu: ફાઈલના નામનાં એક્સ્ટેન્સનોઃ

en: Fill Screen
gu: પૂર્ણ સ્ક્રીન

en: Filters
gu: ફિલ્ટરો

en: Firebird/FireFox
gu: ફાયરબર્ડ/ફાયરફોક્સ

en: Flash _entire screen
gu: આખી સ્ક્રીનને ઝબકાવો (_e)

en: Flash _window titlebar
gu: વિન્ડો શીર્ષકપટ્ટી ઝબકાવો (_w)

en: Font
gu: ફોન્ટ

en: Font Preferences
gu: ફોન્ટની પસંદગીઓ

en: Font Rendering Details
gu: ફોન્ટને ઘાટ આપવાની વિગતો

en: Font context menu items
gu: ફોન્ટનાં સંદર્ભમાં વસ્તુની યાદી

en: Font may be too large
gu: ફોન્ટ કદાચ ખુબ મોટા હોઈ શકે

en: Fontilus context menu
gu: ફોન્ટીલસનાં સંદર્ભમાં યાદી

en: Fontilus context menu factory
gu: ફોન્ટીલસનાં સંદર્ભમાં યાદીનું કારખાનું

en: Fraction completed
gu: ભાગ પૂરો થયું

en: Fraction of transfer currently completed
gu: સ્થળાંતરનો ભાગ અત્યારે પૂરો થયો

en: From URI
gu: URI માંથી

en: From: %s
gu: માંથી: %s

en: GConf change set containing data to be forwarded to the gconf client on apply
gu: જીકોન્ફ બદલનાર સમૂહ પાસે માહિતી હોય છે જે અમલમાં મૂકતાં જીકોન્ફ ક્લાયન્ટને મોકલાય છે

en: GConf key %s set to type %s but its expected type was %s
gu: જીકોન્ફ કી %s ને પ્રકાર %s પ્રમાણે ગોઠવવામાં આવે પરંતુ એનો ઈચ્છિત પ્રકાર %s હતો

en: GConf key to which this property editor is attached
gu: જીકોન્ફ કી કે જેની સાથે આ ગુણધર્મ સંપાદક સંકળાયેલ છે

en: GNOME Control Center
gu: જીનોમ નિયંત્રણ કેન્દ્ર

en: GNOME Control Center: %s
gu: જીનોમ નિયંત્રણ કેન્દ્ર: %s

en: GNOME Default
gu: જીનોમ મૂળભુત

en: G_rayscale
gu: શ્વેતશ્યામ (_r)

en: Galeon
gu: ગેલિયન

en: General
gu: સામાન્ય

en: Gnome Control Center : %s
gu: જીનોમ નિયંત્રણ કેન્દ્ર : %s

en: Gnome Terminal
gu: જીનોમ ટર્મિનલ

en: Gnome documentation
gu: જીનોમ દસ્તાવેજ

en: Go _to font folder
gu: ફોન્ટના ફાેલ્ડરમાં જાઓ (_t)

en: GtkTreeModel that contains the category data
gu: GtkTreeModel કે જે વર્ગની માહિતી રાખે છે

en: HTTP Proxy Details
gu: HTTP પ્રોક્સીની વિગતો

en: H_TTP proxy:
gu: H_TTP પ્રોક્સીઃ

en: Height if applier is a preview: Defaults to 48.
gu: ઊંચાઈ જ્યારે એપ્પલાયર પૂર્વદર્શનમાં હોય ત્યારેઃ  ૪૮ મૂળભુત છે.

en: Highlight the _pointer when you press Ctrl
gu: જ્યારે તમે Ctrl કી દબાવો ત્યારે નિર્દેશકને પ્રકાશિત કરો (_p)

en: Hinting
gu: સંકેત આપવો

en: Home Folder
gu: ઘર ફોલ્ડર

en: Horizontal Gradient
gu: આડો ઢાળ

en: Hyper
gu: હાયપર

en: I don't know how to open the file '%s'.
    Perhaps it's a kind of picture that is not yet supported.
    
    Please select a different picture instead.
gu: મને ખબર નથી કે ફાઈલ '%s' કેવી રીતે ખોલવી. 
    કદાચ આ એ પ્રકારનું ચિત્ર છે કે જે હજુ સુધી ટેકો આપી શકાય તેવુ નથી
    
    મહેરબાની કરીને એના બદલામાં બીજુ ચિત્ર પસંદ કરો.

en: I_gnore duplicate keypresses within:
gu: આમાં નકલી કી દબાણ અવગણોઃ  (_g)

en: Icon theme
gu: ચિહ્નની થીમ

en: Icons
gu: ચિહ્નો

en: Icons only
gu: માત્ર ચિહ્નો

en: If set to true, then OpenType fonts will be thumbnailed.
gu: જો ખરુ સુયોજીત હોય, તો ઓપન ટાઈપ ફોન્ટ મોટાં ચિહ્નો બનશે.

en: If set to true, then PCF fonts will be thumbnailed.
gu: જો ખરુ સુયોજીત હોય, તો PCF ફોન્ટને મોટી રીતે બતાવશે.

en: If set to true, then TrueType fonts will be thumbnailed.
gu: જો ખરુ સુયોજીત હોય, તો ઓપન ટાઈપ ફોન્ટ મોટાં ચિહ્નો બનશે.

en: If set to true, then Type1 fonts will be thumbnailed.
gu: જો ખરુ સુયોજીત હોય, તો ટાઈપ૧ ફોન્ટ મોટાં ચિહ્નો બનશે.

en: If set to true, then installed themes will be thumbnailed.
gu: જો સુયોજીત હોય, તો સ્થાપિત થીમ મોટાં ચિહ્ન રુપે દર્શાવાશે.

en: If set to true, then themes will be thumbnailed.
gu: જો સુયોજીત હોય, તો થીમ મોટાં ચિહ્ન રુપે દર્શાવાશે.

en: If true, the mime handlers for text/plain and text/* will be kept in sync
gu: જો સાચુું હોય તો, લખાણ/સાદું અને લખાણ/* માટે માઈમ હેન્ડલર સિંકમાં સાચવી રાખો

en: Ignore all subsequent presses of the SAME key if they happen within a user selectable period of time.
gu: વપરાશકર્તાના પસંદ કરેલા સમયાંતર વચ્ચે જો એક પછી એક અેક જ કીને દબાવવામાં આવે તો તેને અવગણો.

en: Images
gu: ચિત્રો

en: Import Feature Settings File
gu: લાક્ષણિકતા સુયોજના માટેની ફાઈલ આયાત કરો

en: Internet Services
gu: ઈન્ટરનેટ સેવાઓ

en: Invalid protocol name. Please enter a protocol name without any spaces or punctuation.
gu: અયોગ્ય પ્રોટોકોલનું નામ. મહેરબાની કરીને કોઈપણ ખાલી જગ્યા અથવા વિરામ ચિહ્નો વગર પ્રોટોકોલનું નામ આપો.

en: Is add
gu: શું ઉમેરવું છે

en: Is add dialog
gu: શું સંવાદ ઉમેરવો છે

en: Issue this callback when the value associated with key gets changed
gu: જ્યારે આ કીને સંબંધિત કિંમત બદલાય ત્યારે કોલબેક ચાલુ કરો

en: It seems that another application already has access to key '%d'.
gu: એવું લાગે છે કે બીજા કોઈ કાર્યક્રમને આ '%d'કી પહેલેથી જ પ્રાપ્ત કરી લીધી છે.

en: Just apply settings and quit
gu: સુયોજનાને અમલમાં મૂકો અને બહાર નીકળો

en: Just apply settings and quit (compatibility only; now handled by daemon)
gu: સુયોજનાઓ અમલમાં મૂકો અને બહાર નીકળો (સુગમતા ખાતર; હમણા ડીમન દ્વારા નિયંત્રિત થાય છે)

en: KMail
gu: કેમેઈલ

en: Key
gu: કી

en: Key Binding (%s) has its action defined multiple times
gu: કી જોડાણ (%s) પાસે તેની ક્રિયા ઘણી બધી વખત વ્યાખ્યાયિત થઈ છે

en: Key Binding (%s) has its binding defined multiple times
gu: કી જોડાણ (%s) પાસે તેની બાઈન્ડિંગ ઘણીબધી વખત વ્યાખ્યાયિત થઈ છે

en: Key Binding (%s) is already in use
gu: કી જોડાણ (%s) પહેલેથી જ વપરાશમાં છે

en: Key Binding (%s) is incomplete
gu: કી જોડાણ (%s) અધૂરુ છે

en: Key Binding (%s) is invalid
gu: કી જોડાણ (%s) અયોગ્ય છે

en: Key presses _repeat when key is held down
gu: જ્યારે કી દબાવી રાખી હોય ત્યારે પુનરાવર્તિત કી દબાણ. (_r)

en: Keyboard
gu: કીબોર્ડ

en: Keyboard Accessibility Preferences (AccessX)
gu: કીબોર્ડની પ્રાપ્ય પસંદગીઓ (AccessX )

en: Keyboard Preferences
gu: કીબોર્ડની પસંદગીઓ

en: Keyboard Shortcuts
gu: કીબોર્ડ ટુંકાણો

en: Keyboard _model:
gu: કીબોર્ડ મોડેલઃ  (_m)

en: Konqueror
gu: કોન્કર

en: Large Cursor
gu: મોટું કર્સર

en: Large Cursor - Current
gu: મોટું કર્સર - વર્તમાન

en: Large White Cursor
gu: મોટું સફેદ કર્સર

en: Large White Cursor - Current
gu: મોટું સફેદ કર્સર - વર્તમાન

en: Large version of normal cursor
gu: સામાન્ય કર્સરની મોટી આવૃત્તિ

en: Large version of white cursor
gu: સફેદ કર્સરની મોટી આવૃત્તિ

en: Launch Help Browser
gu: મદદ બ્રાઉઝર લાવો

en: Launch Help Browser's shortcut.
gu: મદદ બ્રાઉઝરના ટુંકાણો લાવો.

en: Launch Web Browser
gu: વેબ બ્રાઉઝર લાવો

en: Launch Web Browser's shortcut.
gu: વેબ બ્રાઉઝરના ટુંકાણો લાવો.

en: Layout
gu: દેખાવ

en: Layout Options
gu: દેખાવના વિકલ્પો

en: Layout to use for this view of the capplets
gu: કેપ્લેટના આ દર્શન માટે દેખાવનો ઉપયોગ કરો

en: Layouts
gu: દેખાવો

en: Less than one minute until the next break
gu: પછીના વિરામ માટે એક કરતા મિનિટ

en: Links Text Browser
gu: કડીઓનું લખાણ બ્રાઉઝર

en: Lock Screen
gu: સ્ક્રીનને તાળુ મારો

en: Lock Screen's shortcut.
gu: સ્ક્રીનના ટુંકાણને તાળુ મારો.

en: Lock screen after a certain duration to help prevent repetitive keyboard use injuries
gu: કીબોર્ડના પુનરાવર્તનથી થતા નુકશાનથી બચવા માટે અમુક સમય પછી સ્ક્રીનને તાળુ લગાવો

en: Log Out
gu: બહાર નીકળો

en: Log Out's shortcut.
gu: બહાર નીકળવાનું ટુંકાણ.

en: Look at content
gu: ભાગો તરફ જુઓ

en: Lynx Text Browser
gu: લિંક્ષ લખાણ બ્રાઉઝર

en: MIME category info
gu: MIME વર્ગની જાણકારી

en: MIME type information
gu: MIME પ્રકારની જાણકારી

en: Ma_ximum pointer speed:
gu: નિર્દેશકની મહત્તમ ઝડપઃ  (_x)

en: Mail Reader
gu: મેઈલ વાંચનાર

en: Manual pages
gu: માહિતી-પત્રિકા

en: Maximize
gu: મહત્તમ કરો

en: Menu and Toolbar Preferences
gu: મેનુ અને સાદનપટ્ટીની પસંદગીઓ

en: Menus & Toolbars
gu: મેનુઓ & સાધનપટ્ટીઓ

en: Meta
gu: મેટા

en: Misc
gu: અન્ય

en: Model
gu: મોડેલ

en: Model for categories only
gu: માત્ર વર્ગો માટેનાં નમુના

en: Motion
gu: ગતિ

en: Mouse
gu: માઉસ

en: Mouse Keys
gu: માઉસ કી

en: Mouse Preferences
gu: માઉસની પસંદગીઓ

en: Mouse _Preferences...
gu: માઉસની પસંદગીઓ... (_P)

en: Mozilla Mail
gu: મોઝિલ્લા મેઈલ

en: Mozilla/Netscape 6
gu: મોઝિલ્લા/નેટસ્કેપ ૬

en: Mutt
gu: મટ્ટ

en: My Home Folder's shortcut.
gu: મારા ઘર ફોલ્ડરનું ટુંકાણ.

en: N_one
gu: કંઈ જ નહિં (_o)

en: Name:
gu: નામ:

en: Nautilus context menu entries for fonts
gu: ફોન્ટ માટે નોટિલસનાં સંદર્ભમાં યાદીમાં પ્રવેશ

en: Netscape Communicator
gu: નેટસ્કેપ કમ્યુનિકેટર

en: Network Proxy
gu: નેટવર્ક પ્રોક્સી

en: Network Proxy Configuration
gu: નેટવર્ક પ્રોક્સીની રુપરેખા

en: Network proxy preferences
gu: નેટવર્ક પ્રોક્સીની પસંદગીઓ

en: New File
gu: નવી ફાઈલ

en: New themes can also be installed by dragging them into the window.
gu: વિન્ડોમાં થીમ ખેંચીને લાવવાથી પણ નવી થીમનું સ્થાપન થઈ શકે છે.

en: Next track key's shortcut.
gu: પછીના ટ્રેકની કીનુ ટુંકાણ.

en: No Assistive Technology is available on your system.  The 'gok' package must be installed in order to get on-screen keyboard support, and the 'gnopernicus' package must be installed for screenreading and magnifying capabilities.
gu: તમારી સિસ્ટમ પર કાેઈ જ સહાયક તકનીકી ઉપ્લબ્ધ નથી. સ્ક્રીન પરના કીબોર્ડના આધાર માટે 'gok' પેકેજનું ક્રમબદ્ધ સ્થાપન થવુ જ જોઈએ, અને સ્ક્રીન વાંચન માટે અને વિસ્તૃતિકરણ ક્ષમતા માટે 'gnopernicus' પેકેજનું સ્થાપન થયેલુ હોવું જ જોઈએ.

en: No Wallpaper
gu: વોલપેપર નથી

en: No theme file location specified to install
gu: સ્થાપન કરવા માટે કોઈ થીમ ફાઈલની જગ્યા સ્પષ્ટ થઈ નથી

en: No themes could be found on your system.  This probably means that your "Theme Preferences" dialog was improperly installed, or you haven't installed the "gnome-themes" package.
gu: તમારી સિસ્ટમમાં કોઈ થીમ મળી નહિં. કદાચ એનો અર્થ એ હોઈ શકે કે "થીમની પસંદગીઓ" સંવાદ અયોગ્ય રીતે સ્થાપિત થયો હશે, અથવા તમે "જીનોમ થીમ" પેકેજ સ્થાપિત કર્યો નથી.

en: None
gu: કોઈ નહિં

en: Not all available assistive technologies are installed on your system.  The 'gnopernicus' package must be installed for screenreading and magnifying capabilities.
gu: બધી જ ઉપ્લબ્ધ સહાયક તકનીકીનું તમારી સિસ્ટમ પર સ્થાપન થયેલુ નથી. સ્ક્રીનવાંચન અને વિસ્તૃતિકરણ 'gnopernicus' પેકેજનુ સ્થાપન થયેલ હોવું જ જોઈએ.

en: Not all available assistive technologies are installed on your system.  The 'gok' package must be installed in order to get on-screen keyboard support.
gu: બધી જ ઉપ્લબ્ધ સહાયક તકનીકીનું તમારી સિસ્ટમ પર સ્થાપન થયેલુ નથી. સ્ક્રીન પરના કીબોર્ડ આધાર માટે 'gok' પેકેજનું ક્રમબદ્ધ સ્થાપન થયેલુ હોવુ જ જોઈએ.

en: Object that controls the property (normally a widget)
gu: ઓબ્જેક્ટ કે જે ગુણધર્મનું નિયંત્રણ કરે છે (સામાન્ય રીતે વિજેટ)

en: Only accept keys after they have been pressed and held for a user adjustable amount of time.
gu: કીના દબાવ્યા પછી તેને સ્વીકારો અને વપરાશકર્તાના ગોઠવાયેલા સમય સુધી પકડી રાખો.

en: Open File
gu: ફાઈલ ખોલો

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Overview of the control center
gu: નિયંત્રણ કેન્દ્રની જાણકારી

en: P_rogram:
gu: કાર્યક્રમઃ  (_r)

en: Pause
gu: વિરામ લો

en: Pause key's shortcut.
gu: વિરામ લેવાની કીનું ટુંકાણ.

en: Perform multiple simultaneous key press operations by pressing modifier keys in sequence.
gu: બદલનાર કીને ક્રમબધ્ધ દબાવીને કી દબાવવાથી એક સમયે થતી ઘણી બધી પ્રક્રિયાઓ કાર્યરત કરો.

en: Permissions on the file %s are broken
gu: ફાઈલ %s ની પરવાનગીઓ ભાંગી પડેલ છે

en: Pick a color
gu: રંગ પસંદ કરો

en: Play (or Play/Pause)
gu: વગાડો (અથવા વગાડો/વિરામ લો)

en: Play (or Play/Pause) key's shortcut.
gu: વગાડો (અથવા વગાડો/વિરામ લો) કીનું ટુંકાણ.

en: Please enter a protocol name.
gu: મહેરબાની કરીને પ્રોટોકોલનું નામ આપો.

en: Please enter a valid MIME type.  It should be of the form class/type and may not contain any spaces.
gu: મહેરબાની કરીને યોગ્ય MIME પ્રકાર આપો. તે કક્ષા/પ્રકાર ના સ્વરુપમાં હોવું જોઈએ અને જરુરી છે કે તેમાં ખાલી જગ્યાઓ નહિં હોવી જોઈએ.

en: Please select an image.
gu: મહેરબાની કરીને ચિત્ર પસંદ કરો.

en: Please specify a name and a command for this editor.
gu: મહેરબાની કરીને આ સંપાદક માટે નામ અને આદેશ સ્પષ્ટ કરો.

en: Port:
gu: પોર્ટઃ

en: Preferred Applications
gu: પસંદિત કાર્યક્રમો

en: Preview Height
gu: પૂર્વદર્શનની ઊંચાઈ

en: Preview Width
gu: પૂર્વદર્શનની પહોળાઈ

en: Previous track key's shortcut.
gu: પહેલાના ટ્રેકની કીનુ ટુંકાણ.

en: Program to Run
gu: ચાલુ કરવાનો કાર્યક્રમ

en: Property editor data freeing callback
gu: ગુણધર્મ સંપાદક માહિતી મુક્ત કરે છે કોલબેક

en: Property editor object data
gu: ઓબ્જેક્ટની માહિતીનો ગુણધર્મ સંપાદક

en: RGBA Order
gu: RGBA અનુક્રમ

en: R_esolution:
gu: રીઝોલ્યુશનઃ  (_R)

en: Re_fresh rate:
gu: તાજુ કરવાનો દરઃ  (_f)

en: Reset to de_faults
gu: મૂળભુતોમાં ફરીથી સુયોજિત કરો (_f)

en: Resolution used for converting font sizes to pixel sizes, in dots per inch
gu: ફોન્ટના માપને પિક્સેલના માપમાં, બિંદુઓમાં પ્રતિ ઈંચમાં ફેરવવા માટે રીઝોલ્યુશન વપરાય છે

en: Retrieve and store legacy settings
gu: લેગસી સુયોજનાઓ ફરીથી મેળવો અને સંગ્રહિત કરો

en: Roll up
gu: ગબડાવો

en: Run XScreenSaver at login
gu: પ્રવેશપ્રક્રિયા વખતે એક્સસ્ક્રીનસેવર ચાલુ કરો

en: Run a program
gu: કાર્યક્રમ ચાલુ કરો

en: Run in _Terminal
gu: ટર્મિનલમાં ચાલુ કરો (_T)

en: S_peed:
gu: ઝડપ (_p):

en: Save File
gu: ફાઈલનો સંગ્રહ કરો

en: Save Theme
gu: થીમ સંગ્રહિત કરો

en: Scaled
gu: માપ અપાયેલ છે

en: Screen
gu: સ્ક્રીન

en: Screen %d Settings
gu: સ્ક્રીન %d સુયોજનાઓ

en: Screen Resolution
gu: સ્ક્રીન રીઝોલ્યુશન

en: Screen Resolution Preferences
gu: સ્ક્રીન રીઝોલ્યુશન પસંદગીઓ

en: Screen on which BGApplier is to draw
gu: સ્ક્રીન કે જેના ઉપર BGApplier લઈ જવાનું છે

en: Search
gu: શોધો

en: Search's shortcut.
gu: શોધોનું ટુંકાણ

en: Select Sound File
gu: ધ્વનિ ફાઈલ પસંદ કરો

en: Select fonts for the desktop
gu: ડેસ્કટોપ માટે ફોન્ટ પસંદ કરો

en: Select the window manager you want.  You will need to hit apply, wave the magic wand, and do a magic dance for it to work.
gu: જે વિન્ડો સંચાલકની તમને જરુર હોય તે પસંદ કરો. તમારે આને અમલમાં મુકવુ પડશે, જાદુની લાકડી ફેરવવી પડશે, જાદુઈ નૃત્ય કરવું પડશે કે જેથી તે કામ કરે.

en: Select theme for the desktop
gu: ડેસ્કટોપ માટે થીમ પસંદ કરો

en: Select themes for various parts of the desktop
gu: ડેસ્કટોપનાં ભિન્ન ભાગો માટે થીમ પસંદ કરો

en: Select your default applications
gu: તમારા મૂળભુત કાર્યક્રમો પસંદ કરો

en: Service info
gu: સેવાની જાણકારી

en: Set as Application Font
gu: કાર્યક્રમનાં ફોન્ટ તરીકે સુયોજીત કરો (_A)

en: Set the font for applications
gu: કાર્યક્રમો માટે ફોન્ટ નક્કી કરો

en: Set the font for the icons on the desktop
gu: ડેસ્કટોપ પરના ચિહ્નો માટે ફોન્ટ નક્કી કરો

en: Set the monospace font for terminals and similar applications
gu: ટર્મિનલો અને તેના જેવા જ કાર્યક્રમો માટે માનાેસ્પેસ ફોન્ટ ગોઠવો

en: Set this key to the command used to create thumbnails for OpenType fonts.
gu: ઓપન ટાઈપ ફોન્ટને મોટાં ચિહ્નો બનાવવા માટેનાં આદેશને કી પર સુયોજીત કરો.

en: Set this key to the command used to create thumbnails for PCF fonts.
gu: PCF ફોન્ટને મોટાં ચિહ્નો બનાવવા માટેનાં આદેશને કી પર સુયોજીત કરો.

en: Set this key to the command used to create thumbnails for TrueType fonts.
gu: ટ્રુ ટાઈપ ફોન્ટને મોટાં ચિહ્નો બનાવવા માટેનાં આદેશને કી પર સુયોજીત કરો.

en: Set this key to the command used to create thumbnails for Type1 fonts.
gu: ટાઈપ૧ ફોન્ટને મોટાં ચિહ્નો બનાવવા માટેનાં આદેશને કી પર સુયોજીત કરો.

en: Set this key to the command used to create thumbnails for installed themes.
gu: સ્થાપિત થીમ માટે મોટાં ચિહ્નો બનાવવા માટેનાં આદેશને કી પર સુયોજીત કરો.

en: Set this key to the command used to create thumbnails for themes.
gu: થીમ માટે મોટાં ચિહ્નો બનાવવા માટેનાં આદેશને કી પર સુયોજીત કરો.

en: Set your keyboard accessibility preferences
gu: કીબાેર્ડની સુલભતા માટેની પસંદગીઓ સુયોજિત કરો

en: Set your keyboard preferences
gu: તમારા કીબાેર્ડની પસંદગીઓ ગોઠવો

en: Set your mouse preferences
gu: તમારા માઉસની પસંદગીઓ ગોઠવો

en: Short _description:
gu: સંક્ષિપ્ત વર્ણનઃ  (_D)

en: Shortcut
gu: ટુંકાણ

en: Show Startup Errors
gu: ચાલુ થતી વખતની ભૂલો બતાવો

en: Show _icons in menus
gu: મેનુઓમાં ચિહ્નો બતાવો (_j)

en: Size:
gu: માપ:

en: Skip to Next track
gu: પછીના ટ્રેક સુધી રદ કરો

en: Skip to Previous track
gu: પહેલાના ટ્રેક સુધી રદ કરો

en: Sleep
gu: બંધ

en: Sleep's shortcut.
gu: બંધનું ટુંકાણ.

en: Slow Keys Alert
gu: કીની ચેતવણી બતાવો

en: Solid Color
gu: ઘાટો રંગ

en: Sound
gu: ધ્વનિ

en: Sound Events
gu: ઘટનાઓના અવાજની

en: Sound File
gu: ધ્વનિ ફાઈલ

en: Sound Preferences
gu: અવાજની પસંદગીઓ

en: Sound _file:
gu: ધ્વનિ ફાઈલ: (_f)

en: Sound preferences
gu: અવાજની પસંદગીઓ

en: Specify which programs are used to open or view each file type
gu: સ્પષ્ટ કરો કે કયા કાર્યક્રમો દરેક ફાઈલને ખોલવા અથવા પ્રકાર જોવા માટે વપરાય છે

en: Specify which programs are used to open or view each type of file
gu: સ્પષ્ટ કરો કે કયા કાર્યક્રમો દરેક ફાઈલને ખોલવા અને પ્રકાર જોવા માટે વપરાય છે

en: Standard XTerminal
gu: પ્રમાણભૂત એક્સટર્મિનલ

en: Start XScreenSaver
gu: એક્સસ્ક્રીનસેવર ચાલુ કરો

en: Start in T_erminal
gu: ટર્મિનલમાં ચાલુ કરો (_e)

en: Start the page with the typing break settings showing
gu: લખવાની બ્રેક સુયોજના બતાવતા પાના સાથે શરુ કરો

en: Start these assistive technologies every time you log in:
gu: દરેક વખતે તમે પ્રવેશ કરાે આ સહાયક તકનીકીઓને શરુ કરો:

en: Sticky Keys Alert
gu: સ્ટીકી કીઓની ચેતવણી

en: Stop playback key
gu: વગાડવાનુ અટકાવવાની કી

en: Stop playback key's shortcut.
gu: વગાડવાનુ અટકાવવાની કીનું ટુંકાણ.

en: Structure containing information on the MIME category
gu: સંરચનામાં MIME વર્ગને લગતી જાણકારી સમાયેલી છે

en: Structure containing service information
gu: સેવા વિશેની જાણકારી ધરાવતી સંરચના

en: Structure with data on the MIME type
gu: MIME પ્રકાર પર સંરચના સાથે માહિતી

en: Style:
gu: શૈલી:

en: Sub_pixel (LCDs)
gu: સબ પિક્સેલ (LCDs) (_p)

en: Sub_pixel smoothing (LCDs)
gu: સબ પિક્સેલ લીસા બનાવો (LCDs) (_p)

en: Super (or "Windows logo")
gu: સુપર (અથવા "વિન્ડોનો લોગો")

en: Sync text/plain and text/* handlers
gu: સિંક લખાણ/સાદું અને લખાણ/* માટેનાં હેન્ડલરો

en: System Bell
gu: સિસ્ટમ ઘંટડી

en: TRUE if this is an add service dialog
gu: જો આ ઉમેરવા માટેની સેવાનો સંવાદ હોય તો એ સાચું જ છે

en: Take a break!
gu: વિરામ લો!

en: Terminal
gu: ટર્મિનલ

en: Testing the new settings. If you don't respond in %d second the previous settings will be restored. | Testing the new settings. If you don't respond in %d seconds the previous settings will be restored.
gu[0]: નવી સુયોજનાઓ ચકાસો. જો તમે %d સેકન્ડોમાં પ્રતિસાદ નહિં આપો તો તે પહેલાની સુયોજનાઓમાં ફરીથી ફેરવાઈ જશે.
gu[1]: નવી સુયોજનાઓ ચકાસો. જો તમે %d સેકન્ડોમાં પ્રતિસાદ નહિં આપો તો તે પહેલાની સુયોજનાઓમાં ફરીથી ફેરવાઈ જશે.

en: Text Editor
gu: લખાણ સંપાદક

en: Text below icons
gu: ચિહ્નોની નીચે લખાણ

en: Text beside icons
gu: ચિહ્નોની બાજુમાં લખાણ

en: Text only
gu: માત્ર લખાણ

en: The GNOME configuration tool
gu: જીનોમ રુપરેખાનું સાધન

en: The XServer does not support the XRandR extension.  Runtime resolution changes to the display size are not available.
gu: એક્સસર્વર XRandR એક્સ્ટેન્સનને સમર્થન આપતું નથી. ચાલુ હોય ત્યારે રીઝોલ્યુશનમાં થતા ફેરફારડિસ્પ્લેના માપ માટે પર્યાપ્ત નથી.

en: The default cursor inverted
gu: મૂળભુત કર્સર બદલાઈ ગયું

en: The default cursor that ships with X
gu: મૂળભુત કર્સર કે જે X ની સાથે આવે છે

en: The default theme schemas could not be found on your system.  This means that you probably don't have metacity installed, or that your gconf is configured incorrectly.
gu: તમારી સિસ્ટમમાં મૂળભુત થીમની યોજનાઓ મળી શકી નહિં. એનો અર્થ એ થાય કે તમે કદાચ મેટાસીટી સ્થાપિત કર્યું નથી, અથવા તમારુ જીકોન્ફનું રુપરેખાંકન યોગ્ય રીતે થયું નહિં હોય.

en: The file %s is not a valid wav file
gu: ફાઈલ %s એ યોગ્ય વેવ ફાઈલ નથી

en: The font selected is %d point large, and may make it difficult to effectively use the computer.  It is recommended that you select a size smaller than %d. | The font selected is %d points large, and may make it difficult to effectively use the computer.  It is recommended that you select a size smaller than %d.
gu[0]: પસંદ થયેલ ફોન્ટ %d બિંદુ જેટલા મોટા છે, અને કદાચ તે કમ્પ્યુટરને અસરકારક રીતે વાપરી શકાય તે મુશ્કેલ કરશે. આથી જરુરી છે કે તમે જે માપ પસંદ કરો એ %d કરતાં નાનુ હોય.
gu[1]: પસંદ થયેલ ફોન્ટ %d બિંદુઓ જેટલા મોટા છે, અને કદાચ તે કમ્પ્યુટરને અસરકારક રીતે વાપરી શકાય તે મુશ્કેલ કરશે. આથી જરુરી છે કે તમે જે માપ પસંદ કરો એ %d કરતાં નાનુ હોય.

en: The font selected is %d point large, and may make it difficult to effectively use the computer.  It is recommended that you select a smaller sized font. | The font selected is %d points large, and may make it difficult to effectively use the computer.  It is recommended that you select a smaller sized font.
gu[0]: પસંદ થયેલ ફોન્ટ %d બિંદુ જેટલા મોટા છે, અને કદાચ તે કમ્પ્યુટરને અસરકારક રીતે વાપરી શકાય તે મુશ્કેલ કરશે. આથી જરુરી છે કે તમે જે માપ પસંદ કરો એ નાનુ હોય.
gu[1]: પસંદ થયેલ ફોન્ટ %d બિંદુઓ જેટલા મોટા છે, અને કદાચ તે કમ્પ્યુટરને અસરકારક રીતે વાપરી શકાય તે મુશ્કેલ કરશે. આથી જરુરી છે કે તમે જે માપ પસંદ કરો એ નાનુ હોય.

en: The order of subpixel elements on an LCD screen; only used when antialiasing is set to "rgba". Possible values are: "rgb" - red on left, most common. "bgr" - blue on left. "vrgb" - red on top. "vbgr" - red on bottom.
gu: LCD સ્ક્રીન પર ઉપપિક્સેલના ભાગોનો ક્રમ; જ્યારે એન્ટીએલિઆઝીંગ "rgba" માં ગોઠવાઈ ગયું હોય ત્યારે જ વપરાય છે. અન્ય શક્ય કિંમતો છેઃ  "rgb" - ડાબી બાજુએ લાલ, સામાન્ય રીતે. "bgr" - ડાબી બાજુએ ભૂરો. "vrgb" - ઉપર લાલ. "vbgr" - નીચે લાલ.

en: The quick brown fox jumps over the lazy dog. 0123456789
gu: આઈઊએઔકખગઘઙચછજઝતથદધનટઠડઢણપફબભમયરલવશષસહ ૦૧૨૩૪૫૬૭૮૯

en: The shortcut "%s" is already used for:
     "%s"
gu: આ ટુંકાણ "%s" પહેલેથી જ:
     "%s" માટે વપરાયેલ છે

en: The sound file for this event does not exist.
gu: આ ઘટના માટે ધ્વનિ ફાઈલ ઉપ્લબ્ધ નથી.

en: The sound file for this event does not exist.
    You may want to install the gnome-audio package
    for a set of default sounds.
gu: આ ઘટના માટે ધ્વનિ ફાઈલ ઉપ્લબ્ધ નથી.
    મૂળભુત ધ્વનિનાં સમૂહો માટે તમારે
    જીનોમ-ધ્વનિ પેકેજ સ્થાપિત કરવું પડશે.

en: The theme file location specified to install is invalid
gu: સ્થાપન કરવા માટે કોઈ થીમ ફાઈલની જગ્યા માન્ય નથી

en: The theme you have selected suggests a new font. A preview of the font is shown below.
gu: તમે જે થીમ પસંદ કરી છે તે નવા ફોન્ટ સૂચવે છે. ફોન્ટનું પૂર્વદર્શન નીચે દર્શાવાયેલું છે.

en: The type of accelerator.
gu: પ્રવેગનો પ્રકાર.

en: The type of antialiasing to use when rendering fonts. Possible values are: "none" - no antialiasing. "grayscale" - standard grayscale antialiasing. "rgba" - subpixel antialiasing. (LCD screens only).
gu: જ્યારે ફોન્ટને ઘાટ આપવામાં આવે ત્યારે વપરાતો એન્ટીએલિઆઝીંગનો પ્રકાર. શક્ય કિંમતો છેઃ  એન્ટીએલિઆઝીંગ નહિ. "શ્વેત શ્યામ" - પ્રમાણિત શ્વેત શ્યામ એન્ટીએલિઆઝીંગ. "આરજીબી" - ઉપપિક્સેલ એન્ટીએલિઆઝીંગ (માત્ર એલસીડી સ્ક્રિન માટે).

en: The type of hinting to use when rendering fonts. Possible values are: "none" - no hinting, "slight", "medium", and "full" - as much hinting as possible; may cause distortion of letter forms.
gu: ફોન્ટને ઘાટ અાપતી વખતની સુચનાઓના પ્રકાર. શક્ય કિંમતો છેઃ: "કંઈ જ નહિ" - કોઈ જ સુચના નહિ, "ઓછી", "સામાન્ય", અથવા "આખી" -બધી સુચનાઓ સંભવિત છે ; અક્ષરોની આકૃતિઓનો નાશ થઈ શકે છે.

en: The typing monitor is already running.
gu: ટાઈપિંગ મોનિટર પહેલેથી જ ચાલુ છે.

en: The typing monitor uses the notification area to display information. You don't seem to have a notification area on your panel. You can add it by right-clicking on your panel and choose 'Add to panel -> Utilities -> Notification area'.
gu: ટાઈપિંગ મોનિટર જાણકારી દર્શાવવા નોંધણીનો વિસ્તાર વાપરે છે. લાગતુ નથી કે તમારી પાસેતમારી પેનલ પર નોંધણીનો વિસ્તાર નથી. તમે તને પેનલ પર જમણું ક્લિક કરી અને ' પેનલમાં ઉમેરો -> સાધનો ->નોંધણીનો વિસ્તાર' ઉમેરી શકો છો.

en: The version of the XRandR extension is incompatible with this program. Runtime changes to the display size are not available.
gu: XRandR એક્સ્ટેન્સનની આવૃત્તિ આ કાર્યક્રમ સાથે સુસંગત નથી. ચાલુ હોય ત્યારે રીઝોલ્યુશનમાં થતા ફેરફાર ડિસ્પ્લેના માપ માટે પર્યાપ્ત નથી.

en: Theme
gu: થીમ

en: Theme Details
gu: થીમની વિગતો

en: Theme Installation
gu: થીમની સ્થાપના

en: Theme Preferences
gu: થીમની પસંદગીઓ

en: Theme Properties content view component
gu: થીમનાં ગુણધર્મો જોવા માટેનું સાધન

en: Theme _Details
gu: થીમની પસંદગીઓ (_D)

en: Theme name must be present
gu: થીમનું નામ હોવું જ જોઈએ

en: Themes
gu: થીમો

en: Themus Theme Properties view
gu: થીમસ થીમનાં ગુણધર્મો જૂઓ

en: There is already a protocol by that name.
gu: આ નામથી પહેલેથી જ એક પ્રોટોકોલ હાજર છે.

en: There was an error displaying help: %s
gu: મદદ દર્શાવવામાં ભૂલ હતી: %s

en: There was an error launching the keyboard capplet : %s
gu: કીબોર્ડ કેપ્લેટ ચાલુ કરવામાં ભૂલ હતી : %s

en: There was an error launching the mouse preferences dialog: %s
gu: માઉસ પસંદગીઓનાં સંવાદ શરુ કરતી વખતે ભૂલ હતી: %s

en: There was an error starting up the screensaver:
    
    %s
    
    Screensaver functionality will not work in this session.
gu: સ્ક્રીનસેવર ચાલુ કરવામાં ભૂલ થઈ:
    
    %s
    
    આ સત્રમાં સ્ક્રીનસેવરનાં વિધેયો કામ નહિં કરશે.

en: This application can open _URIs
gu: આ કાર્યક્રમ _URI ખોલી શકે છે

en: This application can open _multiple files
gu: આ કાર્યક્રમ ઘણીબધી ફાઈલો ખોલી શકે છે (_m)

en: This application needs to be run in a _shell
gu: આ કાર્યક્રમને શેલમાં ચાલુ કરવું જરુરી છે (_s)

en: This system does not seem to have the XKB extension.  The keyboard accessibility features will not operate without it.
gu: એવુ લાગે છે કે આ સિસ્ટમ પાસે XKB એક્સટેન્સન નથી. કીબોર્ડની સુલભતા માટેની વિષેશતાઓ એના વગર ચાલશે નહિં.

en: This theme does not suggest any particular font or background.
gu: આ થીમ કોઈ ખાસ ફાેન્ટ અથવા પાશ્વભાગનુું સૂચન કરતી નથી.

en: This theme suggests a background:
gu: આ થીમ પાશ્વભાગનું સૂચન કરે છેઃ

en: This theme suggests a font and a background:
gu: આ થીમ ફોન્ટ અને પાશ્વભાગનું સૂચન કરે છેઃ

en: This theme suggests a font:
gu: આ થીમ ફોન્ટનું સૂચન કરે છેઃ

en: Thumbnail command for OpenType fonts
gu: ઓપન ટાઈપ ફોન્ટ માટે 'મોટાં ચિહ્નો બનાવો' આદેશ

en: Thumbnail command for PCF fonts
gu: PCF ફોન્ટ માટે 'મોટાં ચિહ્નો બનાવો' આદેશ

en: Thumbnail command for TrueType fonts
gu: ટ્રુ ટાઈપ ફોન્ટ માટે 'મોટાં ચિહ્નો બનાવો' આદેશ

en: Thumbnail command for Type1 fonts
gu: ટાઈપ૧ ફોન્ટ માટે 'મોટાં ચિહ્નો બનાવો' આદેશ

en: Thumbnail command for installed themes
gu: સ્થાપિત થીમ માટે મોટાં ચિહ્નો બનાવવા માટેનો આદેશ

en: Thumbnail command for themes
gu: થીમ માટે મોટાં ચિહ્નો બનાવવા માટેનો આદેશ

en: Tiled
gu: તકતી કરેલ છે

en: Time to acce_lerate to maximum speed:
gu: પ્રવેગને મહત્તમ ઝડપ સુધી પહોંચાડતાં લાગતો સમયઃ  (_l)

en: To URI
gu: URI ને

en: To _move a window, press-and-hold this key then grab the window:
gu: વિન્ડોને ખસેડવા માટે, આ કી દબાવીને પકડી રાખો અને પછી વિન્ડોને પકડો:  (_m)

en: To: %s
gu: પ્રતિ: %s

en: Toolbar _button labels:
gu: સાધનપટ્ટી બટનનાં ચિહ્નોઃ  (_b)

en: Total URIs
gu: કુલ URI

en: Total number of URIs
gu: કુલ URI ની સંખ્યા

en: Transferring: %s
gu: સ્થળાંતર થાય છે: %s

en: True if this dialog is for adding a MIME type
gu: સાચું જો આ સંવાદ MIME પ્રકાર ઉમેરવા માટે થાય છે

en: Turn the numeric keypad into a mouse control pad.
gu: આંકડાકીય કી-પેડને માઉસ સંચાલિત પેડમાં ફેરવો.

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Type of bg_applier: BG_APPLIER_ROOT for root window or BG_APPLIER_PREVIEW for preview
gu: bg_applier નો પ્રકારઃ  રુટ વિન્ડો માટે BG_APPLIER_ROOT અને પૂર્વદર્શન માટે BG_APPLIER_PREVIEW

en: Type:
gu: પ્રકાર:

en: Typing Break
gu: લખવાનો બ્રેક

en: UI Control
gu: UI નિયંત્રણ

en: URI currently displayed
gu: URI અત્યારે દેખાય છે

en: URI currently transferring from
gu: હાલમાં આમાંથી URI નું સ્થળાંતર થઈ રહ્યું છે

en: URI currently transferring to
gu: હાલમાં URI નું આમાં સ્થળાંતર થઈ રહ્યું છે

en: Unable to bring up the typing break properties dialog with the following error: %s
gu:  નીચેની ભૂલની સાથે લખતા અટકવાના ગુણધર્મોના સંવાદને લાવવો શક્ય નથીઃ  %s

en: Unable to find any keyboard themes.  This means your GTK+ installation has been incompletely installed.
gu: કીબોર્ડ થીમ શોધવામાં સમર્થ નથી. એનો અર્થ એ થાય કે તમારુ GTK+ સ્થાપન પૂરેપૂરુ થયું નથી.

en: Unable to import AccessX settings from file '%s'
gu: ફાઈલ '%s' માંથી AccessX સુયોજનો આયાત કરવામાં નિષ્ક્રિય છે

en: Unable to load capplet stock icon '%s'
gu: કેપ્લેટના જથ્થાના ચિહ્ન '%s' લાવવા માટે સમર્થ નથી

en: Unable to start the settings manager 'gnome-settings-daemon'.
    Without the GNOME settings manager running, some preferences may not take effect. This could indicate a problem with Bonobo, or a non-GNOME (e.g. KDE) settings manager may already be active and conflicting with the GNOME settings manager.
gu: સુયોજન સંપાદક 'gnome-settings-daemon' શરુ કરવા સમર્થ નથી.
     જીનાેમ સુયોજન સંચાલક ચાલુ થયા વગર, અમુક પસંદગીઓ અસર કરશે નહિં. આ બતાવે છે કે બોનોબો સાથે સમસ્યા હશે, અથવા જીનોમ વગરનું (દા.ત. કેડીઈ) સુયોજન સંપાદક પહેલેથી જ કાર્યરત હશે અને જીનોમ સુયોજન સંપાદક સાથે મતભેદ થાય.

en: Underlying model to notify when Ok is clicked
gu: જ્યારે ઓકે ક્લિક થાય ત્યારે અન્ડરલાઈંગ મોડેલ કે જેને સૂચિત કરવાનું છે

en: Understands _Netscape Remote Control
gu: નેટસ્કેપ દૂર નિયંત્રણને સમજે છે (_N)

en: Unknown Cursor
gu: અજાણ્યુ કર્સર

en: Unknown service types
gu: અજાણિતા સેવાના પ્રકારો

en: Use _previous resolution
gu: પહેલાનું રીઝોલ્યુશન વાપરો (_p)

en: Use parent category _defaults
gu: પિતૃ વર્ગનાં મૂળભુતો વાપરો (_d)

en: Use shell even if nautilus is running.
gu: નોટિલસ ચાલતું હોય તો પણ શેલ વાપરો.

en: Use this _editor to open text files in the file manager
gu: ફાઈલ સંચાલકમાં લખાણની ફાઈલો ખોલવા માટે આ સંપાદકનો ઉપયોગ કરો (_e)

en: Version:
gu: આવૃત્તિ:

en: Vertical Gradient
gu: ઊભો ઢાળ

en: Very soon, XKB settings in gconf will be overridden (from the system configuration)
gu: હમણાં જ, જીકોન્ફના XKB સુયોજનો પર ફરીથી લખી શકાશે (સિસ્ટમની રુપરેખામાંથી)

en: Video
gu: વિડિયો

en: View as %s
gu: %s ની જેમ બતાવો

en: Volume
gu: અવાજનું પ્રમાણ

en: Volume down
gu: અવાજનું પ્રમાણ નીચુ

en: Volume down's shortcut.
gu: અવાજનું પ્રમાણ નીચુ કરવાનું ટુંકાણ.

en: Volume mute
gu: અવાજ બંધ કરો

en: Volume mute's shortcut
gu: અવાજ બંધ કરવાનું ટુંકાણ

en: Volume step
gu: અવાજનું પ્રમાણનુ સ્ટેપ

en: Volume step as percentage of volume.
gu: અવાજના ટકાની જેમ અવાજનું પ્રમાણનુ સ્ટેપ.

en: Volume up
gu: અવાજ વધારો

en: Volume up's shortcut.
gu: અવાજ વધારવાનું ટુંકાણ.

en: W3M Text Browser
gu: W3M લખાણ બ્રાઉઝર

en: Web Browser
gu: વેબ બ્રાઉઝર

en: Whether to thumbnail OpenType fonts
gu: ઓપન ટાઈપ ફોન્ટને મોટાં ચિહ્નો બનાવવા છે કે નહિ

en: Whether to thumbnail PCF fonts
gu: PCF ફોન્ટને મોટાં ચિહ્નો બનાવવા છે કે નહિ

en: Whether to thumbnail TrueType fonts
gu: ટ્રુ ટાઈપ ફોન્ટને મોટાં ચિહ્નો બનાવવા છે કે નહિ

en: Whether to thumbnail Type1 fonts
gu: ટાઈપ૧ ફોન્ટને મોટાં ચિહ્નો બનાવવા છે કે નહિ

en: Whether to thumbnail installed themes
gu: સ્થાપિત થીમ માટે મોટાં ચિહ્નો બનાવવા કે નહિ નક્કી કરો

en: Whether to thumbnail themes
gu: થીમ માટે મોટાં ચિહ્નો બનાવવા કે નહિ નક્કી કરો

en: White Cursor
gu: સફેદ કર્સર

en: White Cursor - Current
gu: સફેદ કર્સર - વર્તમાન

en: Width if applier is a preview: Defaults to 64.
gu: પહોળાઈ જ્યારે એપ્પલાયર પૂર્વદર્શનમાં હોય ત્યારેઃ  ૬૪ મૂળભુત છે.

en: Window Border
gu: વિન્ડોની કિનારી

en: Window Management
gu: વિન્ડોની વ્યવસ્થા

en: Window Manager
gu: વિન્ડો સંચાલક

en: Window Preferences
gu: વિન્ડોની પસંદગીઓ

en: Window Properties
gu: વિન્ડોના ગુણધર્મો

en: Window border theme
gu: વિન્ડો કિનારીની થીમ

en: Window manager "%s" has not registered a configuration tool
gu: વિન્ડો સંચાલક "%s" રુપરેખા સાધનની નોંધ કરાવી નથી

en: Windows
gu: વિન્ડો

en: World wide web
gu: વર્લ્ડ વાઈડ વેબ

en: XKB keyboard layout
gu: XKB કીબોર્ડ દેખાવ

en: XKB keyboard model
gu: XKB કીબોર્ડ મોડેલ

en: XKB options
gu: XKB વિકલ્પો

en: XKB settings in gconf will be overridden from the system ASAP
gu: સ્સ્ટમ ASAP માંથી જીકોન્ફમાં XKB સુયોજનો પર ફરીથી લખી શકાશે

en: You are using XFree 4.3.0.
    There are known problems with complex XKB configurations.
    Try using simpler configuration or taking more fresh version of XFree software.
gu: તમે XFree 4.3.0 વાપરી રહ્યા છો.
    જટિલ XKB રુપરેખાંકનો સાથે ત્યાં જાણીતી સમસ્યાઓ છે.
    સરળ રુપરેખાઓ વાપરવાનું પસંદ કરો અથવા XFree સોફ્ટવેરની એકદમ નવી આવૃત્તિ વાપરવાનું ચાલુ કરો.

en: You can save this theme by pressing the Save Theme button.
gu: તમે થીમ સંગ્રહો બટનને દબાવીને આ થીમનો સંગ્રહ કરી શકો છો.

en: You have a keyboard remapping file (%s) in your home directory whose contents will now be ignored. You can use the keyboard preferences to restore them.
gu: તમારી પાસે તમારી ઘર ડિરેક્ટરીમાં કીબોર્ડ રીમેપ કરવાની ફાઈલ (%s) છે કે જેના ભાગો હવે અવગણાઈ જશે. તમે એને પહેલાની સ્થિતિમાં પાછી લાવવા માટે કીબોર્ડની પસંદગીઓ વાપરી શકો.

en: You just held down the Shift key for 8 seconds.  This is the shortcut for the Slow Keys feature, which affects the way your keyboard works.
gu: તમારે ફક્ત ૮ સેકન્ડો સુધી Shift કી દબાવી રાખવી પડશે. આ ધીમી કીના લક્ષણો માટેનુ ટુંકાણ છે, કે જે તમારા કીબોર્ડને કામ કરવામાં અસર કરશે.

en: You just pressed the Shift key 5 times in a row.  This is the shortcut for the Sticky Keys feature, which affects the way your keyboard works.
gu: તમારે ફક્ત ૫ સેકન્ડો સુધી Shift કી દબાવી રાખવી પડશે. આ ધીમી કીના લક્ષણો માટેનુ ટુંકાણ છે, કે જે તમારા કીબોર્ડને કામ કરવામાં અસર કરશે.

en: You just pressed two keys at once, or pressed the Shift key 5 times in a row.  This turns off the Sticky Keys feature, which affects the way your keyboard works.
gu: તમારે ફક્ત એક સાથે બે કીઓ દબાવી રાખવી પડશે અથવા ૫ વખત Shift કી હરોળમાં દબાવી રાખવી પડશે. આ ધીમી કીના લક્ષણો માટેનુ ટુંકાણ છે, કે જે તમારા કીબોર્ડને કામ કરવામાં અસર કરશે.

en: _About
gu: વિશે (_A)

en: _Acceleration:
gu: પ્રવેગઃ  (_A)

en: _Accessibility
gu: સુલભતા (_A)

en: _Accessibility...
gu: સુલભતા... (_A)

en: _Add Wallpaper
gu: વોલપેપર ઉમેરો (_A)

en: _Add:
gu: ઉમેરોઃ  (_A)

en: _Application font:
gu: કાર્યક્રમના ફોન્ટ  (_A)

en: _Apply font
gu: ફોન્ટને અમલમાં મૂકો (_A)

en: _Break interval lasts:
gu: ચાલુ બ્રેક સમયાંતરોઃ  (_B)

en: _Contents
gu: વિષયસૂચિ (_C)

en: _Copy
gu: નકલ કરો (_C)

en: _Delay:
gu: મોડુંઃ  (_D)

en: _Description:
gu: વર્ણનઃ  (_D)

en: _Desktop font:
gu: ડેસ્કટોપના ફોન્ટઃ  (_D)

en: _Desktop shortcuts:
gu: ડેસેકટોપ ટુંકાણોઃ  (_D)

en: _Detachable toolbars
gu: ખસાડી શકાય એવી સાધનપટ્ટી (_D)

en: _Details
gu: વિગતો (_D)

en: _Disable if unused for:
gu: જો આના વપરાતું ના હોય તો નિષ્ક્રિય કરોઃ  (_D)

en: _Do not show this message again
gu: આ સંદેશો ફરીથી બતાવશો નહિં (_D)

en: _Double-click titlebar to perform this action:
gu: આ ક્રિયા કરવા માટે સાધનપટ્ટી પર બે ક્લિક કરોઃ  (_D)

en: _Edit
gu: ફેરફાર (_E)

en: _Edit...
gu: ફેરફાર કરો... (_E)

en: _Enable assistive technologies
gu: સહાયક તકનીકીઓને સક્રિય કરો (_E)

en: _Enable keyboard accessibility features
gu: કીબોર્ડની પ્રાપ્ય લાક્ષણિકતાઓને સક્રિય કરો (_E)

en: _FTP proxy:
gu: FTP પ્રોક્સીઃ  (_F)

en: _File
gu: ફાઈલ (_F)

en: _Full
gu: પૂરા (_F)

en: _Go To Theme Folder
gu: થીમ ફોલ્ડરમાં જાઓ (_G)

en: _Help
gu: મદદ (_H)

en: _Import
gu: આયાત (_I)

en: _Import Feature Settings...
gu: લક્ષણ-સુયોજનાને આયાત કરાે... (_I)

en: _Install
gu: સ્થાપન કરો (_I)

en: _Install Theme...
gu: થીમનું સ્થાપન કરો... (_I)

en: _Interval before raising:
gu: માેટું કરવા પહેલાંનો સમયાંતરઃ  (_I)

en: _Keep resolution
gu: રીઝોલ્યુશન સાચવો (_K)

en: _Large
gu: વિશાળ (_L)

en: _Left-handed mouse
gu: ડાબા હાથવાળુ માઉસ (_L)

en: _Location:
gu: જગ્યાઃ  (_L)

en: _MIME type:
gu: _MIME નો પ્રકારઃ

en: _Magnifier
gu: વિસ્તૃત કરનાર (_M)

en: _Make default for this computer (%s) only
gu: ફક્ત આ કમ્પ્યુટર (%s) માટે મૂળભુત બનાવો (_c)

en: _Medium
gu: સાધારણ (_M)

en: _Monochrome
gu: માેનોક્રોમ (_M)

en: _Name:
gu: નામઃ  (_N)

en: _New
gu: નવું (_N)

en: _None
gu: કંઈ જ નહિં (_N)

en: _On-screen keyboard
gu: સ્ક્રીન પરનું કીબોર્ડ (_O)

en: _Only accept keys held for:
gu: ફક્ત આના માટે કીને પકડી રાખો: (_O)

en: _Open
gu: ખોલો (_O)

en: _Password:
gu: પાસવર્ડ: (_P)

en: _Paste
gu: ચોંટાડો (_P)

en: _Play
gu: વગાડો (_P)

en: _Postpone break
gu: વિરામ મુલતવી રાખો (_P)

en: _Print
gu: છાપો (_P)

en: _Program to run:
gu: ચાલુ કરવાનો કાર્યક્રમઃ  (_P)

en: _Properties...
gu: ગુણધર્મો (_P)

en: _Protocol:
gu: પ્રોટોકોલઃ  (_P)

en: _Quit
gu: બહાર નીકળો (_Q)

en: _Raise selected windows after an interval
gu: એક સમયાંતર પછી પસંદ થયેલી વિન્ડોને મોટી કરોઃ  (_R)

en: _Remove
gu: દૂર કરો (_R)

en: _Resolution:
gu: રીઝોલ્યુશનઃ  (_R)

en: _Save
gu: સંગ્રહો (_S)

en: _Save Theme...
gu: થીમને સંગ્રહિત કરો... (_S)

en: _Screenreader
gu: સ્ક્રીન વાંચક (_S)

en: _Secure HTTP proxy:
gu: સુરક્ષિત HTTP પ્રોક્સીઃ  (_S)

en: _Select
gu: પસંદ કરો (_S)

en: _Select a Mail Reader:
gu: મેઈલ વાંચનાર પસંદ કરોઃ  (_S)

en: _Select a Terminal:
gu: ટર્મિનલ પસંદ કરોઃ  (_S)

en: _Select a Web Browser:
gu: વેબ બ્રાઉઝર પસંદ કરોઃ  (_S)

en: _Select an Editor:
gu: સંપાદક પસંદ કરોઃ  (_S)

en: _Select windows when the mouse moves over them
gu: જ્યારે માઉસ વિન્ડોની ઉપર જાય ત્યારે તેને પસંદ કરો (_S)

en: _Selected layouts:
gu: પસંદિત દેખાવોઃ  (_S)

en: _Selected options:
gu: પસંદિત વિકલ્પોઃ  (_S)

en: _Sensitivity:
gu: ચેતનાઃ  (_S)

en: _Slight
gu: થોડું જ (_S)

en: _Small
gu: નાનું (_S)

en: _Sound an audible bell
gu: સંભળાય એવી ઘંટડીનો અવાજ (_S)

en: _Sounds for events
gu: ઘટનાઓ માટેના અવાજો (_S)

en: _Sounds:
gu: ધ્વનિઓઃ  (_S)

en: _Speed:
gu: ઝડપઃ  (_S)

en: _Style:
gu: શૈલી: (_S)

en: _Terminal font:
gu: ટર્મિનલના ફોન્ટઃ  (_T)

en: _Text editing shortcuts:
gu: લખાણ ફેરફાર ટુંકાણોઃ  (_T)

en: _Theme name:
gu: થીમનું નામઃ  (_T)

en: _Threshold:
gu: થ્રેશોલ્ડઃ  (_T)

en: _Timeout:
gu: સમય સમાપ્તઃ  (_T)

en: _Type to test settings:
gu: સુયોજના ચકાસણી માટેનાં પ્રકાર: (_T)

en: _Use Font
gu: ફોન્ટ વાપરો (_U)

en: _Username:
gu: વપરાશકર્તાનું નામ: (_U)

en: _Viewer component:
gu: જોવા માટેનો ભાગ: (_V)

en: _Visual feedback:
gu: દેખીતો પ્રતિસાદઃ  (_V)

en: _Window title font:
gu: વિન્ડો શીર્ષકના ફોન્ટઃ  (_W)

en: _Work interval lasts:
gu: ચાલુ કાર્ય સમયાંતરો: (_W)

en: _accepted
gu: સ્વીકાર્ય (_a)

en: _pressed
gu: દબાયેલ (_p)

en: _rejected
gu: અસ્વીકાર્ય (_r)

en: characters/second
gu: અક્ષરો/સેકન્ડ

en: dots per inch
gu: રીઝોલ્યુશન (બિંદુ પ્રતિ ઈંચ) (_d)

en: milliseconds
gu: મિલિસેકન્ડ

en: minutes
gu: મિનિટો

en: pixels/second
gu: બિંદુઓ/સેકન્ડ

en: seconds
gu: સેકન્ડ

en: theme selection tree
gu: થીમની પસંદગી માટેનુ ટ્રી
