gnome-applets-2.6 - en to gu translation catalogue (1235 entries)

en:  mounted
gu: માઉન્ટ થયેલ

en:  not mounted
gu: માઉન્ટ થયેલ નથી

en: %#.1fMb received / %#.1fMb sent / time: %.1d:%.2d
gu: % #.1fMb મળ્યા / %#.1fMb મોકલ્યા / સમય: %.1d:%.2d

en: %a, %b %d / %H:%M
gu: %a. %b %d / %H:%M

en: %d message | %d messages
gu[0]: %d સંદેશાે
gu[1]: %d સંદેશાઓ

en: %d unread | %d unread
gu[0]: %d વાંચ્યુ નથી
gu[1]: %d વાચ્યા નથી

en: %s
    %d note | %s
    %d notes
gu[0]: %s
    %d નોંધ
gu[1]: %s
    %d નોંધો

en: %s does not seem to be a CD player
gu: %s CD વગાડનાર હોય તેવું લાગતુ નથી

en: %s:
    %d%% in use
gu: %s:
    %d%% વપરાશ માં

en: (C) 1998-2000 Free Software Foundation
gu: (C) ૧૯૯૮-૨૦૦૦ ફ઼ી સોફ્ટવૅર ફાઉન્ડેશન

en: (C) 1999-2001 The GNOME Hackers
gu: (C) ૧૯૯૯-૨૦૦૧ જીનોમ હેકરો

en: (C) 2001 Richard Hult
gu: (C) ૨૦૦૧ રીચાર્ડ હલ્ટ

en: (C) 2001, 2002 Free Software Foundation
gu: (C) ૨૦૦૧, ૨૦૦૨ સ્વતંત્ર સોફ્ટવેર સંસ્થા

en: (No
gu: (ના

en: (c) 2002-2003 Loban A Rahman
gu: © ૨૦૦૨ ૨૦૦૩ લોબાન એ રહેમાન

en: 100%
gu: ૧૦૦%

en: <b>Appearance</b>
gu: દેખાવ</b>

en: <b>Auto Completion</b>
gu: &lt;b&gt;આપોઆપ પૂર્ણ&lt;/b&gt;

en: <b>Battery Color Levels (%)</b>
gu: &lt;b&gt;વીજકોષના રંગના સ્તરો (%)&lt;/b&gt;

en: <b>Behavior</b>
gu: <b>વર્તણૂક</b>

en: <b>Colors</b>
gu: <b>રંગો</b>

en: <b>Default Note Properties</b>
gu: &lt;b&gt;મૂળભુત નોંધના ગુણધર્મો &lt;/b&gt;

en: <b>Delete ALL sticky notes?</b>
    
    Changes will be saved instantly.
gu: &lt;b&gt;બધી સ્ટિકી નોંધો દૂર કરો?&lt;/b&gt;
    બદલાવો તુરંત જ સંગ્રહાશે.

en: <b>Delete this sticky note?</b>
    
    Changes will be saved instantly.
gu: &lt;b&gt;આ સ્ટિકી નોંધો દૂર કરો?&lt;/b&gt;
    બદલાવો તુરંત જ સંગ્રહાશે.

en: <b>Layout</b>
gu: <b>દેખાવ</b>

en: <b>Progress Bar Direction</b>
gu: &lt;b&gt;પ્રગતિદર્શક પટ્ટીની દિશા&lt;/b&gt;

en: <b>Properties</b>
gu: <b>ગુણધર્મો</b>

en: <b>Size</b>
gu: <b>માપ</b>

en: <b>Suspend</b>
gu: <b>અટકાવો</b>

en: <b>Warnings</b>
gu: <b>ચેતવણીઓ</b>

en: A goofy little xeyes clone for the GNOME panel.
gu: જીનોમ પેનલ માટે નાનુ ગુફી xeyes કલોન.

en: A set of eyeballs for your panel
gu: તમારી પેનલ માટે બે અાંખો

en: A system load indicator
gu: સિસ્ટમ પરનો બોજ દર્શાવનાર

en: A_ddress:
gu: સરનામુ: (_d)

en: AccessX Status
gu: અેક્સેસX સ્થિતિ

en: AccessX Status Applet Factory
gu: અેક્સેસ X સ્થિતિ અેપ્લેટ કારખાનું

en: Accessories
gu: સહાયકો

en: Activate more plugins
gu: વધુ પ્લગઈનો સક્રિય કરો

en: Active _plugins:
gu: પ્લગઈનો સક્રિય કરોઃ  (_p)

en: Add New Macro
gu: નવો મેક્રો ઉમેરો

en: Add Palette
gu: પેલેટ ઉમેરો

en: Add Plugin
gu: પ્લગઈન ઉમેરો

en: Add button
gu: બટન ઉમેરો

en: Address Entry
gu: સરનામાનો દાખલો

en: Adjust the sound volume
gu: અવાજનું પ્રમાણ ગોઠવો

en: Advanced
gu: અધ્યતન

en: Alert you when new mail arrives
gu: જ્યારે નવા મેઈલ આવે ત્યારે તમને ચેતવે

en: Alexandre Muniz <munizao@xprt.net>
gu: એલેકઝાન્ડર મુનીઝ &lt;munizao@xprt.net&gt;

en: Algeria
gu: અલજીરીયા

en: Amusements
gu: મનોરંજન

en: An error occured while launching the Suspend command: %s
    Please try to correct this error
gu: અટકાવો અાદેશ ચલાવતા અાવતી ભૂલ :%s
    મહેરબાની કરીને અા ભૂલ સુધારવાનો પ્રયત્ન કરો

en: An error occured.
    
    Keymap `%s' is not supported on this system. Please choose another keymap.
    
    The command was: %s
gu: એક ભૂલ થઈ છે.
    આ સિસ્ટમ પર કીમૅપ %s આધારભૂત નથી. મહેરબાની કરીને બીજો કીમૅપ પસંદ કરો.
    
    આદેશ %s હતો

en: An error occured.
    
    Unable to load keymap `%s', probably because command `xmodmap' could not be located in your PATH.
    
    The command was: %s
gu: એક ભૂલ થઈ છે.
    કીમૅપ %s લાવવા સમર્થ નથી, કદાચ આદેશ `xmodmap' તમારા પથમાં સ્થિત ના હોય.
    
    આદેશ %s હતો

en: Appearance
gu: દેખાવ

en: Appearance mode of the applet
gu: એપ્લેટની દેખીતી સ્થિતિ

en: Applet for mounting and unmounting block volumes.
gu: માઉન્ટ અને અનમાઉન્ટ કરવા માટેની અેપ્લેટ.

en: Applet refresh rate in milliseconds
gu: એપ્લેટનો ફરીથી તાજા થવાનો દર મિલિસેકન્ડમાં

en: Applet scrolls right to left when this key is set to true.
gu: જ્યારે આ કી સાચી હોય ત્યારે એપ્લેટ જમણેથી ડાબે ખસ્ છે.

en: Arabic
gu: અરેબિક

en: Arabic keymap
gu: અરેબિક કીમૅપ

en: Arabic xkb keymap
gu: અરેબિક xkb કીમૅપ

en: Armenia
gu: અર્મેનિયા

en: Armenian
gu: અર્મેનિયન

en: Armenian Sun keymap
gu: અર્મેનિયન સન કીમૅપ

en: Armenian xkb keymap
gu: અાર્મેનિયન xkb કીમૅપ

en: Ask for confirmation when connecting/disconnecting
gu: સંપર્ક સાધવા/તોડવા માટે ખાતરી માટે પૂછો

en: Attempt to autocomplete a command from the history of commands entered.
gu: ઈતિહાસમાં દાખલ કરાયેલા આદેશોમાંથી આપોઆપ પૂર્ણાહૂતિ કરવાનો આદેશ પસંદ કરો.

en: Audio Channels
gu: અવાજના માધ્યમો

en: Audio device is busy, or being used by another application
gu: અવાજ ઉપકરણ વ્યસ્ત છે, અથવા બીજા કાર્યક્રમ દ્વારા વપરાય છે

en: Austria
gu: ઑસ્ટ઼િયા

en: Autosave timeout in minutes
gu: આપોઆપ સંગ્રહવાનો સમય સમાપ્ત

en: Available palettes
gu: ઉપલબ્ધ પેલેટ

en: Azerbaijan
gu: અઝરબૈજાન

en: Azerbaijani Turkish
gu: અઝરબૈજાન તુર્કીશ

en: Azerbaijani Turkish Sun keymap
gu: અઝરબૈજાન તુર્કીશ સન કીમૅપ

en: Azerbaijani Turkish xkb keymap
gu: અઝરબૈજાની xkb કીમૅપ

en: B_link connection status when connecting
gu: જોડાતી વખતે સંપર્કસ્થિતિને ઝબૂકાવો (_l)

en: Bac_kground:
gu: પાશ્વ ભાગ: (_k)

en: Backg_round:
gu: પાશ્વ ભાગ: (_r)

en: Background color
gu: પાશ્વ ભાગનો રંગ

en: Background color, blue component
gu: પાશ્વ ભાગનાે રંગ, ભૂરો ભાગ

en: Background color, green component
gu: પાશ્વ ભાગનાે રંગ, લીલો ભાગ

en: Background color, red component
gu: પાશ્વ ભાગનાે રંગ, લાલ ભાગ

en: Bahrain
gu: બેહરેન

en: Basque
gu: બાસ્ક

en: Bass
gu: ઘાટો

en: Battery Charge Monitor
gu: વીજકોષનો ભાર જુઅો

en: Battery Charge Monitor Preferences
gu: વીજકોષનો વીજભાર દેખાડતી પસંદગીઅો

en: Battery Status Utility
gu: વીજકોષની સ્થિતિઅોની ઉપયોગિતા

en: Battery fully re-charged
gu: વીજકોષ પૂરેપૂરો વીજભારિત છે

en: Battery is now fully re-charged!
gu: વીજકોષ હવે પૂરેપૂરો વીજભારિત થયો છે!

en: Battery low (%d%%) and AC is offline
gu: વીજકોષ અોછો છે (%d%% ) અને AC પાવર બંધ છે.

en: Battery power low
gu: વીજકોષની કાર્યત્વરા અોછી છે

en: Battery: %d%% (%s)
gu: વીજકોષ: %d%%(%s)

en: Battery: Not present
gu: વીજકોષ: હાજર નથી

en: Battstat Factory
gu: બૅટસ્ટેટનું કારખાનું

en: Beep for warnings
gu: ચેતવણીઅો માટે બીપ વગાડો

en: Beep on group switch
gu: જૂથ બદલાય ત્યારે બીપ વગાડો

en: Beep when displaying a warning
gu: ચેતવણીઅો દેખાડતી વખતે બીપ વગાડો

en: Before each _update:
gu: દરેક બદલાવ પહેલાં: (_u)

en: Behavior
gu: વર્તણૂક

en: Belarus
gu: બેલારુસ

en: Belarussian
gu: બેલારુસી

en: Belarussian Sun keymap
gu: બેલારુસીઅન સન કીમૅપ

en: Belarussian xkb keymap
gu: બેલારશિયન xkb કીમૅપ

en: Belgian
gu: બૅલ્જિયન

en: Belgium
gu: બેલ્જિયમ

en: Blink when connecting
gu: જોડતી વખતે ઝબૂકે છે

en: Blowing dust
gu: ધૂળ ફૂંકાય છે

en: Blowing sand
gu: ફૂંકાતી રેતી

en: Blowing snowfall
gu: ફૂંકાતા પવન સાથે પડતો બરફ

en: Blowing sprays
gu: છાંટા આવી રહ્યા છે

en: Brazil
gu: બ્રાઝિલ

en: Brazil Portuguese Sun USB keymap
gu: બ્રાઝિલ પોર્ટુગીઝ સન USB કીમૅપ

en: Brazil Portuguese Sun keymap
gu: બ્રાઝિલ પોર્ટુગીઝ સન કીમૅપ

en: Brazil Portuguese keymap
gu: બ્રાઝિલ પોર્ટુગીઝ કીમૅપ

en: Brazil Portuguese xkb keymap
gu: બ્રાઝિલ પોર્ટુગીઝ xkb કીમૅપ

en: Broken clouds
gu: તૂટેલા વાદળો

en: Browse
gu: શોધો

en: Browser
gu: બ્રાઉઝર

en: Bulgaria
gu: બલ્ગેરિયા

en: Bulgarian
gu: બલ્ગેરિઅન

en: Bulgarian Cyrillic
gu: બલ્ગેરિઅન ક્રાઇલિક

en: Bulgarian Sun keymap
gu: બલ્ગેરિઅન સન કીમૅપ

en: Bulgarian keymap
gu: બલ્ગેરિઅન કીમૅપ

en: Bulgarian xkb keymap
gu: બલ્ગેરિઅન xkb કીમૅપ

en: By default, sticky notes are given the current date as the title when they are created. This format is used; anything that can be parsed by strftime() is valid.
gu: મૂળભુત રીતે, જ્યારે સ્ટિકી નોંધ બને છે ત્યારે સ્ટિકી નોંધોને શીર્ષક તરીકે વર્તમાન તારીખ આપવામાં આવે છે. આ માળખુ જ્યારે strftime() દ્વારા કંઈ પણ છૂટુ પડે છે ત્યારે ઉપયોગમાં લેવાય છે.

en: CD
gu: સીડી

en: CD Player
gu: CD વગાડનાર

en: CD Player Applet Factory
gu: CD વગાડનારનું અેપ્લેટ કારખાનું

en: CD Player Preferences
gu: CD વગાડનારની પસંદગીઅો

en: CPU Load
gu: CPU પરનો બોજ

en: CPU graph background color
gu: CPU આલેખનો પાશ્વ ભાગનો રંગ

en: C_olor:
gu: રંગ: (_o)

en: C_onnect
gu: જોડો (_o)

en: C_onnecting:
gu: જોડાય છે: (_o)

en: Cach_ed
gu: કેશવાળી (_e)

en: Calm
gu: શાંતિ

en: Can not launch the eyes applet.
gu: આંખો એપ્લેટ લાવી શકાશે નહિ.

en: Can't access ACPI events in /var/run/acpid.socket! Make sure the ACPI subsystem is working and the acpid daemon is running.
gu: /var/run/acpid.socket માં ACPI ઘટનાઓ મેળવી શકાતી નથી! ખાતરી કરો કેACPI ઉપસિસ્ટમ કામ કરી રહી છે અને acpid ડીમન ચાલી રહ્યુ છે.

en: Can't open the APM device!
    
    Make sure you have read permission to the
    APM device.
gu: APM ઉપકરણ ખોલી શકાતું નથી!
    
    ખાતરી કરો કે
    તમને APM ઉપકરણ વાંચવાની પરવાનગી છે કે નહિ.

en: Canada
gu: કેનેડા

en: Canadian Sun keymap
gu: કેનેડીઅન સન કીમૅપ

en: Canadian xkb keymap
gu: કેનેડીઅન xkb કીમૅપ

en: Cannot browse device
gu: ઉપકરણ શોધી શકાતું નથી

en: Cannot get schema for %s: %s
gu: %s માટે પધ્ધતિ મેળવી શકાતી નથી: %s

en: Cannot mount device
gu: ઉપકરણ માઉન્ટ કરી શકાતું નથી

en: Cannot set schema for %s: %s
gu: %s માટે પધ્ધતિ ગોઠવી શકાતી નથી: %s

en: Cd Recorder
gu: Cd રેકોર્ડર

en: Cdrom
gu: Cd રોમ

en: Change the keyboard layout
gu: કીબોર્ડનો દેખાવ બદલો

en: Channel controlled by applet. Only for OSS setups
gu: માધ્યમ એપ્લેટ દ્વારા નિયંત્રિત છે. માત્ર OSS ગોઠવણીઓ માટે

en: Character Palette
gu: અક્ષરની પેલેટ

en: Character Palette Preferences
gu: અક્ષરની પેલેટની પસંદગીઅો

en: Characters shown on applet startup
gu: અેપ્લેટની શરૂઅાતમાં અક્ષરો દેખાય છે

en: Charging
gu: વીજભારિત થઈ રહ્યુ છે

en: Charpicker Applet Factory
gu: Charpicker અેપ્લેટનું કારખાનું

en: Check for mail _every:
gu: દરેક મેઈલ માટે ચકાસો: (_e)

en: Choose a base color to use for all sticky notes
gu: બધી સ્ટિકી નાેંધો વાપરવા માટે ફોન્ટ પસંદ કરો

en: Choose a color for the note
gu: નોંધ માટે રંગ પસંદ કરો

en: Choose a font for the note
gu: નોંધ માટે ફોન્ટ પસંદ કરો

en: Choose a font to use for all sticky notes
gu: બધી સ્ટિકી નાેંધો વાપરવા માટે ફોન્ટ પસંદ કરો

en: Choose if notes are visible on ALL workspaces
gu: જો બધી કામ કરવાની જગ્યાઅે નાેંધો દેખાય તો પસંદ કરો

en: Choose if the default style is forced on all notes
gu: બધી નાેંધો પર જો મૂળભુત રીત મોકલાઈ હોય તો ફોન્ટ પસંદ કરો

en: Choose the default group (for newly created windows).
gu: મૂળભુત જૂથ પસંદ કરો (નવી બનાવેલી વિન્ડો માટે).

en: Choose time interval in minutes to check mail
gu: મેઈલ ચકાસવા માટે મિનિટમાં સમયાંતર પસંદ કરો

en: Choose time interval in seconds to check mail
gu: મેઈલ ચકાસવા માટે સેકન્ડમાં સમયાંતર પસંદ કરો

en: City:
gu: શહેર:

en: Clear Sky
gu: સ્વચ્છ આકાશ

en: Clic_k:
gu: ક્લિક: (_k)

en: Click this button for the list of previous commands
gu: પહેલાના આદેશોની યાદી માટે આ બટન પર ક્લિક કરો

en: Click this button to Play or Pause the CD
gu: CD વગાડવા અથવા અટકાવવા માટે અહીં ક્લિક કરો

en: Click this button to Play the next track in the CD
gu: CDનો પછીનો ટ્રેક વગાડવા માટે અહીં ક્લિક કરો

en: Click this button to Play the previous track in the CD
gu: CDનો પહેલાનો ટ્રેક વગાડવા માટે અહીં ક્લિક કરો

en: Click this button to Stop playing the CD
gu: CD વગાડવાનું અટકાવવા માટે અહીં ક્લિક કરો

en: Click this button to eject the CD
gu: CD બહાર કાઢવા માટે અહીં ક્લિક કરો

en: Click this button to start the browser
gu: બ્રાઉઝર શરૂ કરવા આ બટન પર ક્લિક કરો

en: Click to Enter Weather.com
gu: Weather.comમાં દાખલ થવા ક્લક કરો

en: Click to add a new palette
gu: નવી પેલેટ ઉમેરવા માટે ક્લિક કરો

en: Click to delete the selected palette
gu: પસંદ થયેલી પેલેટને કાઢી નાખવા માટે ક્લિક કરો

en: Click to edit the selected palette
gu: પસંદ થયેલી પેલેટમાં ફેરફાર કરવા માટે ક્લિક કરો

en: Close note
gu: નોંધ બંધ કરો

en: Close the dialog
gu: સંવાદ બંધ કરો

en: Co_mmand:
gu: અાદેશ: (_m)

en: Co_nnected:
gu: જોડાઈ ગયું: (_n)

en: Co_nnection command:
gu: જોડાણ માટેનો આદેશ: (_n)

en: Colors
gu: રંગો

en: Command
gu: આદેશ

en: Command Line
gu: આદેશ વાક્ય

en: Command Line Preferences
gu: આદેશ વાક્યની પસંદગીઓ

en: Command executed when connecting
gu: જોડતી વખતે આદેશ ચાલુ થાય છે

en: Command executed when disconnecting
gu: સંપર્ક તોડતી વખતે આદેશ ચાલુ થાય છે

en: Command line
gu: આદેશ વાક્ય

en: Command line _background:
gu: આદેશ વાક્યનો પાશ્વ ભાગઃ  (_b)

en: Command line _foreground:
gu: આદેશ વાક્યનો અગ્ર ભાગઃ  (_f)

en: Command line has been disabled by your system administrator
gu: તમારા સિસ્ટમ સંચાલક દ્વારા આદેશ વાક્ય નિષ્ક્રિય થઈ ગયેલ છે

en: Command to execute before each update
gu: દરેક બદલાવ પહેલાં ચાલુ કરવાનો આદેશ

en: Command to execute when checking mail
gu: મેઈલ ચકાસતી વખતે ચલાવાતો આદેશ

en: Command to execute when clicked
gu: જ્યારે ક્લિક થાય ત્યારે ચાલુ કરવાનો આદેશ

en: Command to execute when new mail arrives
gu: જ્યારે નવો મેઈલ આવે ત્યારે ચાલુ કરવાનો આદેશ

en: Command to execute when you click on the Inbox Monitor
gu: જ્યારે ઈનબોક્ષનું ધ્યાન રાખનાર પર ક્લિક કરો ત્યારે ચલાવાતો આદેશ

en: Command to run before checking mail
gu: મેઈલ ચકાસવા પહેલા ચલાવાતો આદેશ

en: Command to send to suspend the computer
gu: કમ્પ્યુટર બંધ કરતી વખતે અાદેશ મોકલો

en: Commands
gu: આદેશ

en: Comoros
gu: કોમોરોસ

en: Con_firm connection
gu: જોડાણની ખાતરી કરો (_f)

en: Conditions:
gu: પરિસ્થિતિઓ:

en: Configure the selected plugin
gu: પસંદ થયેલ પ્લગઈન રુપરેખાંકિત કરો

en: Connection Status
gu: સંપર્ક સ્થિતિ

en: Connections
gu: જોડાણો

en: Copyright (C) 1998
gu: મુદ્રણના સર્વાધિકાર (c) ૧૯૯૮

en: Copyright (C) 1999 Dave Camp
gu: મુદ્રણના સર્વાધિકાર (c) ૧૯૯૯ દવે કેમ્પને છે

en: Copyright (C) 2003 Sun Microsystems
gu: સન માઇક્રોસિસ્ટમના મુદ્રણના સર્વાધિકાર © ૨૦૦૩

en: Copyright (c) Sergey V. Oudaltsov 1999-2004
gu: મુદ્રણાધિકાર (c) સર્જરી વી. ઓડાલ્ટસોવ ૧૯૯૯-૨૦૦૪

en: Copyright (c)1999 by S. Papadimitriou
gu: મુદ્રણના સર્વાધિકાર (c) ૧૯૯૯ એસ. પાપાઈમિત્રિયુ દ્વારા

en: Could not connect to the Internet.
gu: ઈન્ટરનૅટ સાથે સંપર્ક કરી શકાતો નથી.

en: Could not retrieve the stock data.
gu: સતત બદલાતા જથ્થાની માહિતી મેળવી શકાની નથી.

en: Couldn't open mixer device %s
gu: મિક્સર ઉપકરણ %s ખોલી શકાતું નથી

en: Create, view, and manage sticky notes on the desktop
gu: ડેસ્કટૉપ ઉપર સ્ટીકી નોંધ બનાવો, બતાવો અને સંભાળો

en: Critical
gu: કટોકટી

en: Croatia
gu: ક્રોઅેશિયા

en: Croatian
gu: ક્રોઅેશિયન

en: Croatian keymap
gu: ક્રોઅેશિયન કીમૅપ

en: Current Conditions
gu: વર્તમાન પરિસ્થિતિઓ

en: Current _stocks:
gu: વર્તમાન જથ્થાઓ: (_s)

en: Custom
gu: કસ્ટમ

en: Czech
gu: ચેક

en: Czech Republic
gu: ચેક ગણરાજ્ય

en: Czech Sun keymap
gu: ચેક સન કીમૅપ

en: Czech and Slovak xkb keymap
gu: ચેક અને સ્લોવૅક xkb કીમૅપ

en: Czech keymap
gu: ચેક કીમૅપ

en: Czech qwertz xkb keymap
gu: ચેક કવૅર્ટ્ઝ xkb કીમૅપ

en: DEPRECATED - Characters shown on applet startup
gu: અણગમો - અક્ષરો અેપ્લેટની શરૂઅાતમાં દેખાય છે

en: Danish
gu: ડેનિશ

en: Danish Sun Type-4 keymap
gu: ડેનિશ સન પ્રકાર-૪ કીમૅપ

en: Danish Sun USB keymap
gu: ડેનિશ સન USB કીમૅપ

en: Danish Sun keymap
gu: ડેનિશ સન કીમૅપ

en: Danish keymap
gu: ડૅનિશ કીમૅપ

en: Danish xkb keymap
gu: ડૅનિશ xkb કીમૅપ

en: Date format of note's title
gu: નોંધના શીર્ષકની તારીખનું માળખુ

en: Deactivate selected plugin
gu: પસંદ થયેલ પ્લગઈન નિષ્ક્રિય કરો

en: Debug level
gu: ભૂલ શોધવાનું સ્તર

en: Decrease the plugin priority
gu: પ્લગઈનની પ્રાથમિકતા ઘટાડો

en: Default click behavior of the applet
gu: એપ્લેટનો મૂળભુત ક્લિક કરવાનો સ્વભાવ

en: Default color for new notes
gu: નવી નોંધો માટેનો મૂળભુત રંગ

en: Default color for new sticky notes. This should be in html hex specification, for example "#30FF50".
gu: સ્ટિકી નોંધો માટેનો મૂળભુત રંગતેનું સ્પષ્ટીકરણ html hexમાં હોઈ શકે, દાખલા તરીકે "#30FF50".

en: Default font for new notes
gu: નવી નોંધો માટેનો મૂળભુત ફોન્ટ

en: Default font for new sticky notes. This should be a Pango Font Name, for example "Sans Italic 10"
gu: નવી નોંધો માટેનો મૂળભુત ફોન્ટ. આ નામ હોઈ શકે, દાખલા તરીકે "Sans Italic 10"

en: Default group, assigned on window creation
gu: વિન્ડો માટે રાખવામાં અાવેલ મૂળભુત જૂથ

en: Default height for new notes
gu: નવી નોંધો માટેની મૂળભુત ઊંચાઈ

en: Default height for new sticky notes in pixels.
gu: નવી સ્ટિકી નોંધો માટેની મૂળભુત ઊંચાઈ, બિંદુઓમાં.

en: Default width for new notes
gu: નવી નોંધો માટેની મૂળભુત પહોળાઈ

en: Default width for new sticky notes in pixels.
gu: નવી સ્ટિકી નોંધો માટેની મૂળભુત પહોળાઈ, બિંદુઓમાં.

en: Delete button
gu: કાઢી નાખો બટન

en: Denmark
gu: ડેનમાર્ક

en: Detailed forecast not available for this location.
    Please try the state forecast; note that IWIN forecasts are available only for US cities.
gu: આ જગ્યા માટે વિગતવાર અંદાજો ઉપલબ્ધ નથી.
    મહેરબાની કરીને અંદાજો લગાવવાનો પ્રયત્ન કરો, નોંધ કરો કે IWINના અનુમાનો માત્ર USના શહેરો માટે ઉપલબ્ધ છે.

en: Determines whether the applet automatically updates its weather statistics or not.
gu: નક્કી કરો કે એપ્લેટ આપોઆપ હવામાનની સ્થિતિઓ બદલે કે નહિ.

en: Device Path
gu: ઉપકરણનો રસ્તો

en: Device _path:
gu: ઉપકરણનો રસ્તો: (_p)

en: Dew point:
gu: ઝાકળ બિંદુ:

en: Digital1
gu: ડિજિટલ૧

en: Digital2
gu: ડિજિટલ૨

en: Digital3
gu: ડિજિટલ૩

en: Directory in which the theme is located
gu: ડીરેક્ટરી કે જ્યાં થીમ સ્થાપિત થયેલી છે

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Disconnec_ted:
gu: સંપર્ક તૂટી ગયો: (_t)

en: Disk Mounter
gu: ડિસ્ક માઉન્ટ કરનાર

en: Disk Mounter Preferences
gu: ડિસ્ક માઉન્ટરની પસંદગીઅો

en: Displa_y only symbols and price
gu: માત્ર સંજ્ઞા અને કિંમત દર્શાવો (_y)

en: Display
gu: દેખાડો

en: Display a confirmation dialog when connecting or disconnecting.
gu: સંપર્ક સાધતી અથવા તોડતી વખતે ખાતરી દર્શાવો.

en: Display only stock symbols along with their value. Do not diplay changes in value.
gu: માત્ર જથ્થાની સંજ્ઞાઓ તેની કિંમત સાથે બતાવો.કિંમતના ફેરફારો દેખાડશો નહિ.

en: Display only symbols and price
gu: માત્ર સંજ્ઞાઓ અને કિંમત બતાવો

en: Display radar map
gu: રડારનાે નક્શાે બતાવો

en: Displays current state of keyboard accessibility features
gu: કીબોર્ડની સુલભ લાક્ષણિકતાઅોની વર્તમાન સ્થિતિ દર્શાવે છે

en: Djibouti
gu: ડીજીબૌટી

en: Do we run the exec-command
gu: શું આપણે exec આદેશ ચલાવીએ

en: Do we run the newmail-command
gu: શું આપણે newmail આદેશ ચલાવીએ

en: Do we want to save the password to disk
gu: શું આપણને ડિસ્કમાં પાસવર્ડ સંગ્રહવાની જરૂર છે

en: Do you want to connect?
gu: શું તમે સંપર્ક સાધવા માંગો છો?

en: Drain from top
gu: ઉપરથી વહી જાઅો

en: Drifting dust
gu: ધૂળ ઘસડાય છે

en: Drifting sand
gu: ઘસડાયેલી રેતી

en: Drifting snow
gu: ઘસડાતો બરફ

en: Drive Mount Applet Factory
gu: ડ્રાઇવ માઉન્ટ અેપ્લેટનું કારખાનું

en: Drizzle
gu: ઝરમર

en: Dust
gu: ધૂળ

en: Dust whirls
gu: ચક્રવાત

en: Dust whirls in the vicinity
gu: વિસ્તારમાંનું ચક્રવાત

en: Duststorm
gu: ધૂળનું તોફાન

en: Duststorm in the vicinity
gu: વિસ્તારમાંનું ધૂળનું તોફાન

en: Dutch
gu: ડચ

en: Dutch Sun keymap
gu: ડચ સન કીમૅપ

en: Dutch keymap
gu: ડચ કીમૅપ

en: Dutch xkb keymap
gu: ડચ xkb કીમૅપ

en: Dvorak xkb keymap
gu: ડ્વોરાક xkb કીમૅપ

en: E_nable history-based auto completion
gu: ઈતિહાસ આધારિત આપોઆપ પૂર્ણાહૂતિ સક્રિય છે (_n)

en: East
gu: પૂર્વ

en: East - NorthEast
gu: પૂર્વ - ઉત્તરપૂર્વ

en: East - Southeast
gu: પૂર્વ - દક્ષિણપૂર્વ

en: Edit Keyboard
gu: કીબાેર્ડમાં ફેરફાર કરો

en: Edit Palette
gu: પેલેટનાં ફેરફાર કરો

en: Edit button
gu: ફેરફાર બટન

en: Egypt
gu: ઈજીપ્ત

en: Eject
gu: બહાર કાઢો

en: Elapsed time
gu: પસાર છયેલો સમય

en: Empty notes are always deleted without confirmation
gu: ખાલી નોંધો હંમેશા ખાતરી કર્યા વગર દૂર કરવામાં આવે છે

en: Enable CPU load graph
gu: CPU બોજ આલેખને સક્રિય કરો

en: Enable _radar map
gu: રડારનો નક્શો સક્રિય કરો (_r)

en: Enable load average graph
gu: સરેરાશ બોજનો આલેખ સક્રિય કરો

en: Enable memory load graph
gu: મેમરી બોજનો આલેખ સક્રિય કરો

en: Enable network load graph
gu: નેટવર્ક બોજનો આલેખ સક્રિય કરો

en: Enable swap load graph
gu: અદલબદલનાં બોજનો આલેખ સક્રિય કરો

en: Encrypted password
gu: પાસવર્ડ સંગ્રહ કરવાની પધ્ધતિ

en: English
gu: અંગ્રેજી

en: English Sun Type-4 keymap
gu: અંગ્રેજી સન પ્રકાર-૪ કીમૅપ

en: English Sun USB keymap
gu: અંગ્રેજી સન USB કીમૅપ

en: English Sun keymap
gu: અંગ્રેજી સન કીમૅપ

en: English keymap
gu: અંગ્રેજી કીમૅપ

en: Enter the URL
gu: URL દાખલ કરો

en: Error
gu: ભૂલ

en: Error checking mail
gu: મેઈલ ચકાસવામાં ભૂલ

en: Error connecting to mail server.
gu: મેઈલ સર્વર સાથે સંપર્ક સાધવામાં ભૂલ.

en: Error displaying help
gu: મદદ દેખાડવામાં થતી ભૂલ

en: Error loading XKB configuration registry
gu: XKB રુપરેખાંકનની નોંધણી લાવવામાં ભૂલ

en: Error syncing config data: %s
gu: માહિતીનું સુમેળવાળું રૂપરેખાંકન કરવામાં ભૂલઃ  %s

en: Estonia
gu: ઈસ્ટોનિયા

en: Estonian
gu: ઈસ્ટોનિયન

en: Estonian Sun keymap
gu: ઈસ્ટોનિયન સન કીમૅપ

en: Estonian keymap
gu: ઈસ્ટોનીયન કીમૅપ

en: Estonian xkb keymap
gu: ઈસ્ટોનીયન xkb કીમૅપ

en: Euskadi
gu: ઈસુકાડી

en: Every time the specified number of minutes pass, the sticky notes are automatically saved.
gu: દરેક વખતે સ્પષ્ટ કરેલી મિનિટોની સંખ્યા પસાર થાય છે, સ્ટિકી નોંધો આપોઆપ સંગ્રહાય છે.

en: F_ree
gu: મુક્ત (_r)

en: Factory for CD player applet
gu: CD વગાડનાર અેપ્લેટ માટેનું કારખાનું

en: Factory for creating inbox monitors.
gu: ઈનબોક્ષનું ધ્યાન રાખનાર બનાવવા માટેનું કારખાનુ

en: Factory for creating the weather applet.
gu: હવામાન એપ્લેટ બનાવવાનું કારખાનું.

en: Factory for drive mount applet
gu: ડ્રાઇવ માઉન્ટ અેપ્લેટ માટેનું કારખાનું

en: Failed to access configuration source(s): %s
gu: રૂપરેખાંકન માટેના સ્રોતને ચલાવવા નિષ્ફળતાઃ  %s

en: Failed to get METAR data.
gu: METAR માહિતી મેળવવામાં નિષ્ફળતા.

en: Failed to init GConf: %s
gu: જીકોન્ફ શરુ કરવામાં નિષ્ફળતા મળી: %s

en: Fast
gu: ઝડપી

en: Fetch a radar map on each update.
gu: દરેક બદલાવ માટે રડારનાે નક્શાે જુઓ.

en: Few clouds
gu: થોડા વાદળો

en: Few ice pellets
gu: અમુક બરફની પટ્ટીઓ

en: Finland
gu: ફિનલૅન્ડ

en: Finnish
gu: ફિનિશ

en: Finnish Sun keymap
gu: ફિનિશ સન કીમૅપ

en: Finnish keymap
gu: ફીનિશ કીમૅપ

en: Finnish xkb keymap
gu: ફીનિશ xkb કીમૅપ

en: Flag
gu: નિશાની

en: Flag and Label
gu: નિશાની અને લેબલ

en: Flag image for the keyboard layout
gu: કીબોર્ડના દેખાવને સૂચવતું ચિત્ર

en: Floppy
gu: ફ્લોપી

en: Fog
gu: ધુમ્મસ

en: Fog in the vicinity
gu: વિસ્તારોમાં ધુમ્મસ

en: Folder Entry box
gu: ફોલ્ડરનું વિગત ખાનું

en: Font
gu: ફોન્ટ

en: Font and Colors
gu: ફોન્ટ અને રંગો

en: For horizontal panels, the width of the graphs in pixels. For vertical panels, this is the height of the graphs.
gu: અાડી પેનલો માટે આલેખની પહોળાઈ બિંદુઓમાં. ઉભી પેનલો માટે આ આલેખની ઊંચાઈ છે.

en: For_eground:
gu: અગ્ર ભાગ: (_e)

en: Force _default color and font on notes
gu: મૂળભુત રંગ અને ફોન્ટ નોંધ પર મોકલો (_d)

en: Forecast
gu: અનુમાન

en: Forecast Report
gu: અનુમાન અહેવાલ

en: Foregroun_d:
gu: અગ્ર ભાગ: (_d)

en: Foreground color, blue component
gu: અગ્ર ભાગનાે રંગ, ભૂરો ભાગ

en: Foreground color, green component
gu: અગ્ર ભાગનાે રંગ, લીલો ભાગ

en: Foreground color, red component
gu: અગ્ર ભાગનાે રંગ, લાલ ભાગ

en: Former Czechoslovakia
gu: પુર્વ ચેકોસ્લોવેકીઅા

en: France
gu: ફ઼ાંસ

en: Freezing drizzle
gu: બરફવાળુ ઝરમર

en: Freezing fog
gu: બરફવાળુ ધુમ્મસ

en: Freezing rain
gu: બરફવાળો વરસાદ

en: French
gu: ફ઼ેંચ

en: French PC/AT 101 keyboard
gu: ફ઼ેંચ PC/AT ૧૦૧ કીબોર્ડ

en: French Sun USB keymap
gu: ફ઼ેંચ સન USB કીમૅપ

en: French Sun keymap
gu: ફ઼ેંચ સન કીમૅપ

en: French Swiss
gu: ફ઼ેંચ સ્વિઝ

en: French Swiss keymap
gu: ફ઼ેંચ સ્વિઝ કીમૅપ

en: French keymap
gu: ફ઼ેંચ કીમૅપ

en: French xkb keymap
gu: ફ઼ેંચ સ્વિઝ xkb કીમૅપ

en: French-Canadian 105-key
gu: ફ઼ેંચ-કેનેડીઅન ૧૦૫-કી

en: Full Battery Notification
gu: પૂરા વીજકોષની નોંધણી

en: Funnel cloud
gu: ભૂંગળી જેવું વાદળ

en: GB 102-key
gu: GB ૧૦૨-કી

en: GB 105-key
gu: GB ૧૦૨-કી

en: GCONF_DISABLE_MAKEFILE_SCHEMA_INSTALL is set, not installing schemas
gu: GCONF_DISABLE_MAKEFILE_SCHEMA_INSTALL ગોઠવાયું છે. યોજનાઓ સ્થાપિત થઈ નથી

en: GKB Factory
gu: GKB કારખાનું

en: GKB Home Page (http://projects.gnome.hu/gkb)
gu: GKB ઘર પાનું (http://projects.gnome.hu/gkb)

en: GNOME Weather
gu: GNOME હવામાન

en: GNOME keyboard applet factory
gu: જીનોમ કીબોર્ડ એપ્લેટનું કારખાનું

en: GNOME keyboard layout indicator
gu: જીનોમ કીબોર્ડનો દેખાવ સૂચવનાર

en: General
gu: સામાન્ય

en: Georgia
gu: જોર્જિયા

en: Georgian
gu: જોર્જિયન

en: Georgian Latin
gu: જોર્જિયન લેટિન

en: Georgian Russian layout
gu: જોર્જિયન રશિયન દેખાવ

en: Georgian keymap
gu: જોર્જિયન કીમૅપ

en: German
gu: જર્મન

en: German Sun Type-4 keymap
gu: જર્મન સન પ્રકાર-૪ કીમૅપ

en: German Sun USB keymap
gu: જર્મન સન USB કીમૅપ

en: German Sun keymap
gu: જર્મન સન કીમૅપ

en: German Swiss with Euro
gu: જર્મન સ્વિઝ યુરો સાથે

en: German keymap
gu: જર્મન કીમૅપ

en: German xkb keymap
gu: જર્મન xkb કીમૅપ

en: Germany
gu: જર્મની

en: Get continuously updated stock quotes
gu: સતત બદલાતા જથ્થાની માહિતી મેળવો

en: Geyes Applet Factory
gu: Geyes અેપ્લેટનું કારખાનું

en: Geyes Preferences
gu: Geyes પસંદગીઅો

en: Gnome Keyboard default
gu: જીનોમ કીહોર્ડના મૂળભુતો

en: Gnome Panel applet for selecting strange characters that are not on my keyboard. Released under GNU General Public Licence.
gu: વિચિત્ર અક્ષરો કે જે અક્ષરો મારા કીબોર્ડ પર નથી પસંદ કરવા માટે Gnome પેનલની અેપ્લેટ GNU સામાન્ય સાર્વજનિક પરવાનગી હેઠળ તે પ્રકાશિત થઇ રહ્યું છે.

en: Graph color for Ethernet network activity
gu: Ethernet network ક્રિયા માટે આલેખનો રંગ

en: Graph color for PLIP network activity
gu: PLIP network ક્રિયા માટે આલેખનો રંગ

en: Graph color for SLIP network activity
gu: SLIP network ક્રિયા માટે આલેખનો રંગ

en: Graph color for buffer memory
gu: બફર મેમરી આલેખનો રંગ

en: Graph color for cached memory
gu: કેશ મેમરી માટે આલેખનો રંગ

en: Graph color for load average
gu: સરેરાશ બોજ માટે આલેખનો રંગ

en: Graph color for nice-related CPU activity
gu: niceને લગતી CPUની ક્રિયા માટે આલેખનો રંગ

en: Graph color for other network usage
gu: નેટવર્કનાં બીજા ઉપયોગ માટે આલેખનો રંગ

en: Graph color for shared memory
gu: સહભાગી મેમરી માટે આલેખનો રંગ

en: Graph color for system-related CPU activity
gu: સિસ્ટમને લગતી CPUની ક્રિયા માટે આલેખનો રંગ

en: Graph color for user-related CPU activity
gu: વપરાશકર્તાને લગતી CPUની ક્રિયા માટે આલેખનો રંગ

en: Graph color for user-related memory usage
gu: વપરાશકર્તાને લગતી મેમરીનાં વપરાશ માટે આલેખનો રંગ

en: Graph color for user-related swap usage
gu: વપરાશકર્તાને લગતી અદલબદલની જગ્યાનાં વપરાશ માટે આલેખનો રંગ

en: Graph size
gu: આલેખનું માપ

en: Greece
gu: ગ્રીસ

en: Greek
gu: ગ્રીક

en: Greek keymap
gu: ગ્રીક કીમૅપ

en: Greek xkb keymap
gu: ગ્રીક xkb કીમૅપ

en: Gtik Applet Factory
gu: Gtik એપ્લેટનું કારખાનું

en: Gweather Applet Factory
gu: Gweather એપ્લેટનું કારખાનું

en: H_eight:
gu: ઊંચાઈ: (_e)

en: Hail
gu: બરફના કરા

en: Hail showers
gu: કરાના ફુવારા

en: Hailstorm
gu: કરાનું તોફાન

en: Hard Disk
gu: હાર્ડ ડિસ્ક

en: Haze
gu: અાછો ભેજ

en: Heavy drizzle
gu: ભારે ઝરમર

en: Heavy duststorm
gu: ધૂળનું ભારે તોફાન

en: Heavy ice pellets
gu: ભારે બરફની પટ્ટીઓ

en: Heavy rain
gu: ભારે વરસાદ

en: Heavy sandstorm
gu: રેતીનું ભારે તોફાન

en: Heavy snow
gu: ભારે બરફ

en: Heavy snow grains
gu: ભારે બરફના ટૂકડા

en: Hebrew
gu: હીબ્રુ

en: Hebrew Sun keymap
gu: હીબ્રુ સન કીમૅપ

en: Hebrew keymap
gu: હીબ્રુ કીમૅપ

en: Hebrew xkb keymap
gu: હીબ્રુ xkb કીમૅપ

en: High
gu: ઊંચું

en: History
gu: ઈતિહાસ

en: History list
gu: ઈતિહાસની યાદી

en: How often (in milliseconds) we check the mail
gu: કેટલી વાર (મિલિસેકન્ડમાં) આપણે મેઈલ ચકાસીએ

en: Humidity:
gu: ભેજ:

en: Hungarian
gu: હંગેરિયન

en: Hungarian 101-key latin 1
gu: હંગેરીઅન ૧૦૧-કી લેટિન ૧

en: Hungarian 101-key latin 2
gu: હંગેરીઅન ૧૦૧-કી લેટિન ૨

en: Hungarian 105-key latin 1
gu: હંગેરીઅન ૧૦૫-કી લેટિન ૧

en: Hungarian 105-key latin 2
gu: હંગેરીઅન ૧૦૫-કી લેટિન ૨

en: Hungarian PC/AT 101 keyboard
gu: હંગેરીઅન PC/AT ૧૦૧ કીબોર્ડ

en: Hungarian latin1
gu: હંગેરીઅન લેટિન ૧

en: Hungarian latin2 Sun keymap
gu: હંગેરિયન લેટિન૨ સન કીમૅપ

en: Hungarian latin2 xkb keymap
gu: હંગેરીઅન લેટિન ૨ xkb કીમૅપ

en: Hungarian type5 latin 1 keymap
gu: હંગેરિયન type5 લેટિન ૧ કીમૅપ

en: Hungary
gu: હંગેરી

en: I_dle
gu: નિષ્ક્રિય (_d)

en: Ice crystals
gu: બરફનાં સ્ફટિકો

en: Ice pellet storm
gu: બરફની પટ્ટીઓનું તોફાન

en: Ice pellets
gu: બરફની પટ્ટીઓ

en: Iceland
gu: અાઈસલેન્ડ

en: Icelandic
gu: અાઈસલેન્ડિક

en: Icelandic Sun keymap
gu: અાઈસલેન્ડિક સન કીમૅપ

en: Icelandic keymap
gu: અાઈસલૅન્ડિક કીમૅપ

en: Icelandic xkb keymap
gu: અાઈસલૅન્ડિક xkb કીમૅપ

en: If mail should be checked automatically
gu: જો મેઈલ આપોઆપ ચકાસાઈ જાય તો

en: If this is enabled, we save the password in gconf
gu: જો આ સક્રિય હોય તો, આપણે પાસવર્ડને gconfમાં સંગ્રહીએ

en: If this is set mail will be checked every update-freq milliseconds
gu: જો આ ગોઠવણ હોય તો મેઈલ દરેક બદલાવ વખતે ચકાસાશે-આવૃત્તિ મિલિસેકન્ડમાં

en: If this is set, we should run the exec-command
gu: જો આ ગોઠવણ હોય તો, આપણે exec આદેશ ચલાવીએ

en: If this is set, we should run the newmail-command
gu: જો આ ગોઠવણ હોય તો, આપણે newmail આદેશ ચલાવીએ

en: If this option is disabled, a custom color can be used as the default color for all sticky notes.
gu: જો આ વિકલ્પ નિષ્ક્રિય હોય તો, બધી સ્ટિકી નોંધો માટે કસ્ટમ રંગ મૂળભુત રંગ તરીકે વપરાય છે.

en: If this option is disabled, a custom font can be used as the default font for all sticky notes.
gu: જો આ વિકલ્પ નિષ્ક્રિય હોય તો, બધી સ્ટિકી નોંધો માટે કસ્ટમ ફોન્ટ મૂળભુત ફોન્ટ તરીકે વપરાય છે.

en: If this option is enabled, the custom colors and fonts that have been assigned to individual notes will be ignored.
gu: જો આ વિકલ્પ સક્રિય હોય તો, વ્યક્તિગત નોંધો માટે નક્કી થયેલા કસ્ટમ રંગો અને ફોન્ટ અવગણાય છે.

en: If true, then retreive a radar map from a location specified by the "radar" key.
gu: જો સાચુ હોય તો, "radar"કી દ્વારા જગ્યા પરથી સ્પષ્ટ થયેલો રડારનાે નક્શાે મેળવો.

en: Inbox Monitor
gu: ઈનબોક્ષનું ધ્યાન રાખનાર

en: Inbox Monitor Factory
gu: ઈનબોક્ષનું ધ્યાન રાખનાર કારખાનુ

en: Inbox Monitor Preferences
gu: ઈનબોક્ષનું ધ્યાન રાખનારની પસંદગીઓ

en: Inbox Monitor notifies you when new mail arrives in your mailbox
gu: જ્યારે તમારા મેઈલબોક્ષમાં નવો મેઈલ આવે ત્યારે ઈનબોક્ષનું ધ્યાન રાખનાર તમને નોંધ કરાવશે

en: Inbox Settings
gu: ઈનબોક્ષની ગોઠવણી

en: Increase the plugin priority
gu: પ્લગઈનની પ્રાથમિકતા વધારો

en: Input Gain
gu: ઈનપુટ ગેઇન

en: Insert characters
gu: અક્ષરો ઉમેરો

en: Insert special characters
gu: ખાસ અક્ષર ઉમેરો

en: International
gu: અાંતરરાષ્ટ્રીય

en: Internet
gu: ઈન્ટરનૅટ

en: Interval for checking mail
gu: મેઈલ ચકાસવાનો અંતરાલ

en: Interval timeout to check mount point status
gu: માઉન્ટ પોઈન્ટની સ્થિતિ તપાસવાના અંતરાલનો સમય પૂરો થયો

en: Invalid
gu: અયોગ્ય

en: Iraq
gu: ઈરાક

en: Israel
gu: ઈઝરાયેલ

en: It can be "Flag and Label", "Label" or "Flag"
gu: તે "નિશાની અને લેબલ", "લેબલ" અથવા "નિશાની" હોઈ શકે

en: Italian
gu: ઈટાલિયન

en: Italian Sun Type-4 keymap
gu: ઈટાલિયન સન પ્રકાર-૪ કીમૅપ

en: Italian Sun USB keymap
gu: ઈટાલિયન સન USB કીમૅપ

en: Italian Sun keymap
gu: ઈટાલિયન સન કીમૅપ

en: Italian keymap
gu: ઈટાલિઅન કીમૅપ

en: Italian xkb keymap
gu: ઈટાલી xkb કીમેપ

en: Italy
gu: ઈટાલી

en: Japan
gu: જાપાન

en: Japanese
gu: જાપાની

en: Japanese Sun Type-4 keymap
gu: જાપાની સન પ્રકાર-૪ કીમૅપ

en: Japanese Sun keymap
gu: જાપાની સન કીમૅપ

en: Japanese keymap
gu: જાપાની કીમૅપ

en: Japanese xkb keymap
gu: જાપાની xkb કીમૅપ

en: Jaz Drive
gu: Jaz ડ્રાઈવ

en: Jordan
gu: જોર્ડન

en: Keep and manage separate group per window
gu: દર વિન્ડો માટે પોતાનુ જૂથ રાખો અને સાચવો

en: Keep separate group for each application window.
gu: દરેક કાર્યક્રમ વિન્ડો માટે જૂથ સાચવી રાખો.

en: Keep the state of indicators separately for each application window.
gu: દરેક કાર્યક્રમ વિન્ડો માટે સૂચકોની સ્થિતિ સાચવી રાખો.

en: Kevin Vandersloot
gu: કેવીન વેન્ડરસ્લુટ

en: Keybinding for switching layout
gu: દેખાવ બદલવા માટે કાબાઈન્ડીંગ

en: Keyboard Accessibility Status
gu: કીબોર્ડની સુલભ સ્થિતિઅો

en: Keyboard Accessibility Status Applet Factory
gu: કીબોર્ડની સુલભ સ્થિતિઅો માટેનું અેપ્લેટ કારખાનું

en: Keyboard Indicator
gu: કીબોર્ડ સૂચવનાર

en: Keyboard Indicator (%s)
gu: કીબોર્ડ સૂચવનાર (%s)

en: Keyboard Indicator Plugins
gu: કીબોર્ડ સૂચવતા પ્લગઈનો

en: Keyboard Indicator Preferences
gu: કીબોર્ડના સૂચકની પસંદગીઓ

en: Keyboard Layout Selector
gu: કીબોર્ડનો દેખાવ બદલનાર

en: Keyboard Layout Switcher
gu: કીબોર્ડનો દેખાવ બદલનાર

en: Keyboard Layout Switcher Preferences
gu: કીબોર્ડનો દેખાવ બદલવા માટેની પસંદગીઓ

en: Keyboard Shortcuts
gu: કીબોર્ડનાં ટૂંકાણો

en: Keyboard applet factory
gu: કીબોર્ડ અેપ્લેટનું કારખાનું

en: Keyboard layout indicator applet for GNOME
gu: જીનોમ માટે કીબોર્ડનો દેખાવ સૂચવનાર એપ્લેટ

en: Keyboards
gu: કીબોર્ડ

en: Keyboards (select and press add)
gu: કીબોર્ડો (પસંદ કરી ઉમેરો દબાવો)

en: Keymap `%s' for the country %s already exists
gu: દેશ %s માટેનો કીમૅપ %s પહેલેથી હાજર છે

en: Kuwait
gu: કુવેત

en: Label
gu: લેબલ

en: Lao
gu: લાઅો

en: Lao keymap
gu: લાઅો કીમૅપ

en: Laos
gu: લાઅોસ

en: Last update:
gu: છેલ્લો ફેરફાર:

en: Latvia
gu: લેટવિયા

en: Latvian
gu: લેટવિઅન

en: Latvian Sun keymap
gu: લેટવિઅન સન કીમૅપ

en: Lebanon
gu: લૅબનોન

en: Libyan Arab Jamahiriya
gu: લિબ્યાન અરબ જામાહીરીયા

en: Light drizzle
gu: આછું ઝરમર

en: Light rain
gu: ઓછો વરસાદ

en: Light snow
gu: ઓછો બરફ

en: Light snow grains
gu: ઓછા બરફના ટૂકડા

en: Line
gu: લાઈન

en: Line1
gu: લાઈન૧

en: Line2
gu: લાઈન૨

en: Line3
gu: લાઈન૩

en: List containing the stocks to be displayed. Consists of the stock id separated by "+"
gu: દર્શાવવા માટેના જથ્થાને સમાવતી યાદી જથ્થાની ઓળખને સમાવે છે કે જે "+" થી છુટું પડે છે

en: List of GConfValue entries containing strings for history entries.
gu: GConfValueની યાદીની વિગતો ઈતિહાસની વિગતો માટે શબ્દમાળાઓ ધરાવે છે.

en: List of GConfValue entries containing strings for the macro commands.
gu: GConfValueની યાદીની વિગતો મેક્રો આદેશાે માટે શબ્દમાળાઓ ધરાવે છે.

en: List of GConfValue entries containing strings for the macro patterns.
gu: GConfValueની યાદીની વિગતો મેક્રો ભાતો માટે શબ્દમાળાઓ ધરાવે છે.

en: List of available palettes
gu: ઉપલબ્ધ પેલેટોની યાદી

en: List of strings containing the available palettes
gu: શબ્દમાળાની યાદી કે જે ઉપલબ્ધ પેલેટોનો સમાવેશ કરે છે

en: Lithuania
gu: લિથુઅાનિઅા

en: Lithuanian
gu: લિથુઅાનિઅન

en: Lithuanian Sun keymap
gu: લિથુઅાનિઅન સન કીમૅપ

en: Lithuanian keymap
gu: લિથુઅાનિઅન કીમૅપ

en: Lithuanian programmers xkb keymap
gu: લિથુઅાનિઅન xkb કીમૅપ

en: Lithuanian qwerty xkb keymap
gu: લિથુઅાનિઅન qwerty xkb કીમૅપ

en: Lithuanian standard xkb keymap
gu: લિથુઅાનિઅન પ્રમાણભૂત xkb કીમૅપ

en: Load
gu: લાવો

en: Load Average
gu: સરેરાશ બોજ

en: Load graph background color
gu: આલેખનાં પાશ્વ ભાગનો રંગ લાવો

en: Local maildir
gu: સ્થાનિક મેઈલ ડીરેક્ટરી

en: Local mailspool
gu: સ્થાનિક મેઈલ હરોળ

en: Location
gu: જગ્યા

en: Location view
gu: જગ્યાનો દેખાવ

en: Lock/Unlock note
gu: તાળુ લગાવો/તાળુ દૂર કરો નોંધ

en: Locked note
gu: તાળુ લગાવેલી નોંધ

en: Low
gu: નીચું

en: Low Battery Notification
gu: નીચા વીજકોષની નોંધણી

en: Lowered color
gu: ઘટાડેલો રંગ

en: Macedonia
gu: મેસેડોનિઅા

en: Macedonian
gu: મેસેડોનિઅન

en: Macedonian Sun keymap
gu: મેસેડોનિઅન સન કીમૅપ

en: Macedonian xkb keymap
gu: મેસેડોનિયન xkb કીમૅપ

en: Macro command list
gu: મેક્રો આદેશની યાદી

en: Macro pattern list
gu: મેક્રો ભાતની યાદી

en: Macros
gu: મેક્રો

en: Mail Server Entry box
gu: મેઈલ સર્વરનું વિગત ખાનું

en: Mail _spool file:
gu: મેઈલ હરોળની ફાઈલ: (_s)

en: Mail check
gu: મેઈલ ચકાસો

en: Mail check notifies you when new mail arrives in your mailbox
gu: જ્યારે તમારા મેઈલબોક્ષમાં નવો મેઈલ આવે ત્યારે મેઈલ ચકાસનાર તમને નોંધ કરાવશે

en: Mail s_erver:
gu: મેઈલ સર્વર: (_e)

en: Mailbox _resides on:
gu: ની ઉપર મેઈલ બોક્ષ રહે છે: (_r)

en: Mailcheck
gu: મેઈલ ચકાસો

en: Main Volume
gu: મુખ્ય અવાજ

en: Make the applet blink when the modem is connecting.
gu: જ્યારે મોડેમ સંપર્ક સાધે છે ત્યારે એપ્લેટને ઝબુકતુ કરો.

en: Make the layout accessible from the applet popup menu ONLY.
    No way to switch to this layout using the keyboard.
gu: માત્ર એપ્લેટ પોપ-એપ મેનુમાંથી દેખાવ સુલભ થઈ શકે તેવુ બનાવો.
    આ દેખાવ કીબોર્ડથી બદલવાનો કોઈ જ રસ્તો નથી.

en: Marocco
gu: મોરોક્કો

en: Medium
gu: મધ્યસ્થ

en: Memory
gu: મેમરી

en: Memory Load
gu: મેમરીનો બોજ

en: Memory graph background color
gu: મેમરી આલેખનાં પાશ્વ ભાગનો રંગ

en: Microphone
gu: માઈક્રોફોન

en: Mini-Commander
gu: નાનું આદેશક

en: Mini-Commander applet
gu: નાની આદેશક એપ્લેટ

en: MiniCommander Applet Factory
gu: નાનું આદેશકની એપ્લેટ કારખાનું

en: Mist
gu: ભેજ

en: Mix
gu: મિક્સ

en: Modem Lights
gu: મોડેમની લાઇટો

en: Modem Lights Preferences
gu: મોડેમની લાઈટની પસંદગીઓ

en: Modem Options
gu: મોેડેમના વિકલ્પો

en: Modem device name
gu: મોડેમ ઉપકરણનું નામ

en: Modem lock file
gu: મોડેમ તાળાવાળી ફાઈલ

en: Moderate drizzle
gu: પ્રમાણસર ઝરમર

en: Moderate ice pellets
gu: પ્રમાણસર બરફની પટ્ટીઓ

en: Moderate rain
gu: પ્રમાણસર વરસાદ

en: Moderate snow
gu: પ્રમાણસર બરફ

en: Moderate snow grains
gu: પ્રમાણસર બરફના ટૂકડા

en: Modify a palette by adding or removing characters
gu: અક્ષરો ઉમેરી એથવા દૂર કરીને પેલેટને સુધારો

en: Mongolia
gu: મોંગોલિયા

en: Mongolian
gu: મોંગોલિયન

en: Mongolian alt keymap
gu: મોંગોલિયન alt કીમૅપ

en: Mongolian keymap
gu: મોંગોલિયન કીમૅપ

en: Mongolian phonetic keymap
gu: મોંગોલિયન ફોનેટીક કીમૅપ

en: Monitor
gu: મૉનિટર

en: Monitor a laptop's remaining power
gu: લેપટોપની બાકીની કાર્યત્વરા જુઅો

en: Monitor the current weather conditions, and forecasts
gu: વર્તમાન હવામાનની પરિસ્થિતિઓનું ધ્યાન રાખો અને અનુમાન કરો

en: Monitor the quality of a wireless network link
gu: વાયરલેસ નેટવર્કની ગુણવત્તાનો ખ્યાલ રાખો

en: Monitored Resources
gu: જોવાઈ ગયેલા સ્રોતો

en: Morocco
gu: મોરોક્કો

en: Moun_ted icon:
gu: માઉન્ટ થયેલ ચિહ્ન: (_t)

en: Mount local disks and devices
gu: સ્થાનિક ડિસ્ક અને ઉપકરણો માઉન્ટ કરો

en: Moves towards _bottom
gu: નીચેની બાજુઅે ખસેડો (_b)

en: Moves towards _top
gu: ઉપરની બાજુઅે ખસેડો (_t)

en: Multimedia
gu: મલ્ટીમીડીયા

en: Must set the GCONF_CONFIG_SOURCE environment variable
gu: ક્ષેત્રીય ચલ GCONF_CONFIG_SOURCE ગોઠવાયેલ જ હોવો જોઈએ

en: Net Load
gu: નેટ બોજો

en: Netherlands
gu: નેધરલૅન્ડ

en: Network
gu: નેટવર્ક

en: Network graph background color
gu: નેટવર્ક આલેખનાં પાશ્વ ભાગનો રંગ

en: New Mail
gu: નવો મેઈલ

en: Next Track
gu: પછીનો ટ્રેક

en: No Wireless Devices
gu: વાયરલેસ ઉપકરણો નથી

en: No audio device
gu: અવાજ ઉપકરણ નથી

en: No description.
gu: વર્ણન નથી.

en: No items in history
gu: ઈતિહાસમાં વસ્તુઓ નથી

en: No longer used
gu: લાંબાગાળે વપરાશે નહિ

en: No mail.
gu: મેઈલ નથી.

en: North
gu: ઉત્તર

en: North - NorthEast
gu: ઉત્તર - ઉત્તરપૂર્વ

en: North - Northwest
gu: ઉત્તર - ઉત્તરપશ્ર્ચિમ

en: Northeast
gu: ઉત્તરપૂર્વ

en: Northwest
gu: ઉત્તરપશ્ર્ચિમ

en: Norway
gu: નોર્વે

en: Norwegian
gu: નોર્વિજીઅન

en: Norwegian Sun keymap
gu: નોર્વિજીઅન સન કીમૅપ

en: Norwegian xkb keymap
gu: નોર્વેજીઅન xkb કીમૅપ

en: Not used
gu: વપરાયું નથી

en: Not used anymore
gu: કંઈ જ વધારે વપરાયું નથી

en: Notify user when the battery is full
gu: જ્યારે વીજકોષ અાખો ભરાય ત્યારે વપરાશકર્તાની નોંધ કરો

en: Notify user when the battery is low
gu: જ્યારે વીજકોષ ખાલી હોય ત્યારે વપરાશકર્તાની નોંધ કરો

en: Number of configured keymaps
gu: રુપરેખાંકિત કીમૅપોની સંખ્યા

en: O_utline
gu: કીનારી (_u)

en: Occurs when the applet is either left-clicked or "enter" is pressed. The options are "0" for "New Note", "1" for "Show/Hide All Notes", and "2" for "Lock/Unlock All Notes".
gu: જ્યારે એપ્લેટ પર ડાબુ ક્લિક થાય અથવા "enter" દબાવાય ત્યારે થાય છે. "New Note" માટે "0", "Show/Hide All Notes" માટે "1", અને "Lock/Unlock All Notes" માટે "2" વિકલ્પો છે.

en: Oman
gu: અોમાન

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Orange value level
gu: નારંગી કિંમતનું સ્તર

en: Othe_r
gu: બીજા (_r)

en: Output Gain
gu: આઉટપુટ ગેઇન

en: Overcast
gu: વાદળાથી ઘેરાયેલું

en: Pal_ettes:
gu: પેલેટો: (_e)

en: Palestinian Territory
gu: પેલેસ્ટાઈન વિસ્તાર

en: Palette entry
gu: પેલેટની વિગત

en: Palettes list
gu: પેલેટની યાદી

en: Panel applet for playing audio CDs
gu: અવાજની CDઅો વગાડવા માટે પેનલની અેપ્લેટ

en: Partial fog
gu: અંશત: ધુમ્મસ

en: Password Entry box
gu: પાસવર્ડ નાખવાનું ખાનુ

en: Patches of fog
gu: ધુમ્મસના ગોટાઓ

en: Path to the animation file
gu: એનીમેશન ફાઈલનો રસ્તો

en: Path to the device
gu: ઉપકરણ માટેનો રસ્તો

en: Pattern
gu: ભાતો

en: Perform history autocompletion
gu: ઈતિહાસ આધારિત આપોઆપ પૂર્ણાહૂતિ કરો

en: Phone Input
gu: ફોનનું ઈનપુટ

en: Phone Output
gu: ફોનનું આઉટપુટ

en: Pick a color
gu: રંગ પસંદ કરો

en: Pick a color for the sticky note
gu: સ્ટિકી નોંધ માટે રંગ પસંદ કરો

en: Pick a default sticky note color
gu: સ્ટિકી નોંધ માટે મૂળભુત રંગ પસંદ કરો

en: Pick a default sticky note font
gu: સ્ટિકી નોંધ માટે મૂળભુત ફોન્ટ પસંદ કરો

en: Pick a font for the sticky note
gu: સ્ટિકી નોંધ માટે ફોન્ટ પસંદ કરો

en: Pl_ugins...
gu: પ્લગઈનો... (_u)

en: Plain Russian keymap
gu: સાદો રશિયન કીમૅપ

en: Play / Pause
gu: વગાડો / વિરામ કરો

en: Play a _sound when new mail arrives
gu: જ્યારે નવો મેઈલ આવે ત્યારે અવાજ વગાડો

en: Play a sound when mail is recieved
gu: જ્યારે મેઈલ આવે ત્યારે અવાજ વગાડો

en: Please enter your mailserver's _password:
gu: મહેરબાની કરીને તમારા મેઈલ સર્વરનો પાસવર્ડ નાખો: (_p)

en: Poland
gu: પોલૅન્ડ

en: Polish
gu: પોલિશ

en: Polish Sun keymap
gu: પોલિશ સન કીમૅપ

en: Polish deadkeys
gu: પૉલિશ ડૅડકી

en: Polish xkb keymap
gu: પૉલિશ xkb કીમૅપ

en: Portugal
gu: પોર્ટુગલ

en: Portugal Deadkeys
gu: પોર્ટુગલ ડૅડકી

en: Portuguese
gu: પોર્ટુગીઝ

en: Portuguese Sun Type-4 keymap
gu: પોર્ટુગીઝ સન પ્રકાર-૪ કીમૅપ

en: Portuguese Sun keymap
gu: પોર્ટુગીઝ સન કીમૅપ

en: Portuguese keymap
gu: પોર્ટુગીઝ કીમૅપ

en: Portuguese xkb keymap
gu: પોર્ટુગીઝ xkb કીમૅપ

en: Press a key or press Esc to cancel
gu: નકારવા માટે a અથવા Esc કી દબાવો

en: Press the hotkey to switch between layouts. The hotkey can be set through Properties dialog
gu: દ્રશ્યો વચ્ચે ફેરબદલી કરવા માટે હોટ કી દબાવો. હોટ કી ગુણધર્મોના સંવાદમાંથી ગોઠવાય છે.

en: Pressure:
gu: દબાણ:

en: Previous Track
gu: પહેલાનો ટ્રેક

en: Processor
gu: પ્રોસેસર

en: Produces keyboard layout switcher applets.
gu: કીબોર્ડનો દેખાવ બદલનાર અેપ્લેટો બનાવે છે.

en: Qatar
gu: કતાર

en: Radar Map
gu: રડારનો નક્શો

en: Radio
gu: રેડિયો

en: Rain
gu: વરસાદ

en: Rain showers
gu: વરસાદના ફુવારા

en: Raised color
gu: વધારેલો રંગ

en: Receive Data
gu: માહિતી મેળવો

en: Receive background color
gu: પાશ્વ ભાગનો રંગ મેળવો

en: Receive foreground color
gu: અગ્ર ભાગનો રંગ મેળવો

en: Recording Level
gu: રેકોર્ડ કરવાનું સ્તર

en: Red value level
gu: લાલ કિંમતનું સ્તર

en: Released under the GNU General Public License.
    
    A system load monitor capable of displaying graphs for CPU, ram, and swap space use, plus network traffic.
gu: GNU General Public License પ્રકાશિત થયું છે.
    
    સિસ્ટમ બોજ મોનીટર CPU, ram, અને અદલાબદલીની જગ્યાનો વપરાશ નેટવર્ક વ્યવહારના આલેખો માટે સક્ષમ છે

en: Released under the GNU General Public License.
    
    An applet for monitoring local weather conditions.
gu: GNU General Public License હેઠળ પ્રકાશિત થયું.
    
    સ્થાનિક હવામાનની પરિસ્થિતિઓ જોવા માટેની એપ્લેટ.

en: Released under the GNU general public license.
    A modem status indicator and dialer.
    Lights in order from the top or left are Send data and Receive data.
gu: GNU general public license હેઠળ પ્રકાશિત થયેલ છે.
    મોડેમની સ્થિતિ દર્શાવનાર અને ડાયલ કરનાર.
    ઉપરના અથવા ડાબા ક્રમથી લાઈટો માહિતી મોકલો અને માહિતી મેળવો બતાવે છે.

en: Remote IMAP-server
gu: દૂરસ્થ IMAP સર્વર

en: Remote POP3-server
gu: દૂરસ્થ POP3 સર્વર

en: Remote folder for mail retrieval
gu: મેઈલ સાચવવાનું દૂરસ્થ ફોલ્ડર

en: Remote server to connect to for our mail
gu: આપણા મેઈલ માટે સંપર્ક સાધવાનું દૂરસ્થ સર્વર

en: Resize note
gu: નોંધનું માપ બદલો

en: Resource
gu: સ્રોત

en: Retrieval failed
gu: ફરીથી મેળવવાનું નિષ્ફળ ગયું

en: Right to left scrolling
gu: જમણેથી ડાબે ખસેડાયેલું

en: Romania
gu: રોમાનિઅા

en: Romanian
gu: રોમાનિઅન

en: Romanian Sun keymap
gu: રોમાનિઅન સન કીમૅપ

en: Romanian xkb keymap
gu: રોમેનિયન xkb કીમૅપ

en: Run this command before we check the mail
gu: આપણે મેઈલ ચકાસીએ તે પહેલા આ આદેશ ચલાવો

en: Russia
gu: રશિયા

en: Russian
gu: રશિયન

en: Russian Cyrillic
gu: રશિયન ક્રાઈલિક

en: Russian Sun keymap
gu: રશિયન સન કીમૅપ

en: Russian keymap
gu: રશિયન કીમૅપ

en: Russian xkb keymap
gu: રશિયન xkb કીમૅપ

en: S_wap Space
gu: અદલબદલની જગ્યા (_w)

en: S_witch layout:
gu: દેખાવ બદલોઃ  (_w)

en: S_ystem
gu: સિસ્ટમ (_y)

en: Sand
gu: રેતી

en: Sandstorm
gu: રેતીનું તોફાન

en: Sandstorm in the vicinity
gu: વિસ્તારમાનું રેતીનું તોફાન

en: Saudi Arabia
gu: સાઉદી અરેબિયા

en: Save/restore _indicators with group
gu: સૂચકોને જૂથની સાથે સંગ્રહો/પહેલાની સ્થિતિમાં લાવો (_i)

en: Save/restore indicators together with layout groups
gu: દેખાવના જૂથો સાથે સૂચકો સંગ્રહો/મૂળ સ્થિતિમાં લાવો

en: Saved mute state
gu: શાંત સ્થિતિ સંગ્રહાયેલી છે

en: Saved volume to restore on startup
gu: શરૂઆતમાં ફરીથી લાવવા માટે સંગ્રહાયેલો અવાજ

en: Scattered clouds
gu: છુટાછવાયા વાદળો

en: Scroll _left to right
gu: ડાબેથી જમણે ખસેડો (_l)

en: Scrolling
gu: ખસેડવાનું

en: Secondary groups
gu: ગોૈણ જૂથો

en: See the ForeCast Details
gu: અનુમાનની વિગતો જુઓ

en: Select Keyboard
gu: કીબોર્ડ પસંદ કરો

en: Select Location from the list
gu: યાદીમાંથી જગ્યા પસંદ કરો

en: Select Mount Directory
gu: માઉન્ટ ડીરેક્ટરી પસંદ કરો

en: Select a_nimation:
gu: એનીમેશન પસંદ કરો: (_n)

en: Select icon for mounted
gu: માઉન્ટ થયેલ માટે ચિહ્ન પસંદ કરો

en: Select icon for unmounted
gu: માઉન્ટ ન થયેલ માટે ચિહ્ન પસંદ કરો

en: Send Data
gu: માહિતી મોકલો

en: Send background color
gu: પાશ્વ ભાગનો રંગ મોકલો

en: Send foreground color
gu: અગ્ર ભાગનો રંગ મોકલો

en: Separate _group for each window
gu: દરેક વિન્ડો માટે પોતાનુ જૂથ (_g)

en: Serb
gu: સર્બ

en: Serb standard xkb keymap
gu: સર્બ મૂળભુત xkb કીમૅપ

en: Serbia and Montenegro
gu: સર્બિયા અને મોન્ટેનિગ્રો

en: Serbian
gu: સર્બિયન

en: Serbian Sun standard keymap
gu: સર્બિયન સન કીમૅપ

en: Serbian keymap
gu: સર્બિયન કીમૅપ

en: Serbo-Croatian
gu: સર્બો-કો઼શિયન

en: Set default list value for %s
gu: %s માટે મૂળભુત યાદીની કિંમત ગોઠવો

en: Set the device path here
gu: અહીં ઉપકરણનો રસ્તો ગોઠવો

en: Sh_ared
gu: સહભાગી (_a)

en: Shallow fog
gu: સામાન્ય ધુમ્મસ

en: Sho_w battery charge percentages
gu: વીજકોષના વીજભારની ટકાવારીઅો બતાવો (_w)

en: Sho_w connect time and throughput
gu: સંપર્કસમય અને કાર્યક્ષમતા બતાવો (_w)

en: Shorter time means the stocks scroll by faster.
gu: ઓછો સમય એટલે કે જથ્થાઓ ઝડપથી ખસશે.

en: Show _power connection status
gu: કાર્યત્વરાના જોડાણની સ્થિતિઅો બતાવો (_p)

en: Show a frame surrounding the applet.
gu: એપ્લેટની ફરતે ચોકઠું બનાવાે.

en: Show a handle so the applet can be detached from the panel.
gu: હેન્ડલ બતાવો કે જેથી એપ્લેટ પેનલમાંથી છુટી પડી જાય.

en: Show arrow buttons
gu: તીરનાં બટનો બતાવો

en: Show arrow buttons on the side of the display so that the user can scroll forward or backward.
gu: ડિસ્પ્લેની જગ્યાએ તીરનાં બટનો બતાવો છે કે જેથી વપરાશકર્તા આગળ અથવા પાછળ ખસી શકે.

en: Show battery status
gu: વીજકોષની સ્થિતિ બતાવો

en: Show connect time and throughput
gu: સંપર્કસમય અને કાર્યક્ષમતા બતાવો

en: Show extra information about the connect time and amount of data transmitted and received.
gu: સંપર્કસમય અને મોકલાયેલા અને મેળવાયેલા માહિતીના જથ્થા વિશે વધારાની માહિતી બતાવો.

en: Show flags in the applet
gu: એપ્લેટમાં ઝંડાઓ બતાવો

en: Show flags in the applet to indicate the current layout
gu: વર્તમાન દેખાવ સૂચવવા માટે એપ્લેટમાં ઝંડાઓ બતાવો

en: Show fram_e
gu: ચોકઠું બતાવો (_e)

en: Show frame
gu: ચોકઠું બતાવો

en: Show han_dle
gu: હેન્ડલ બતાવો (_d)

en: Show handle
gu: હેન્ડલ બતાવો

en: Show layout names instead of group names
gu: જૂથના નામની જગ્યાએ દેખાવના નામો બતાવો

en: Show layout names instead of group names (only for versions of XFree supporting multiple layouts)
gu: જૂથના નામની જગ્યાએ દેખાવના નામો બતાવો (માત્ર ઘણાબધા દેખાવોને આધાર આપતી XFree ની આવૃત્તિ માટે)

en: Show national flags as indicators of corresponding layouts
gu: લાગતાવળગતા દેખાવો માટે દેશના ઝંડાઓની નિશાની બતાવો

en: Show percent full label
gu: અાખા લેબલની ટકાવારી બતાવો

en: Show signal strength in _percentage
gu: સંકેતની તાકાત ટકાવારીમાં દર્શાવો (_p)

en: Show the battery
gu: વીજકોષ બતાવો

en: Show the battery meter draining from the top of the battery
gu: વીજકોષ ઉપરથી વહેતા વીજકોષનું મીટર બતાવો

en: Showers of ice pellets
gu: બરફની પટ્ટીઓના ફુવારા

en: Showers of small hail
gu: નાના કરાના ફુવારા

en: Shows keyboard status when accessibility features are used.
gu: કીબોર્ડની સુલભ લાક્ષણિકતાઅો વપરાય છે ત્યારની સ્થિતિઅો બતાવે છે.

en: Shows the state of AccessX features such as latched modifiers
gu: અેક્સેસ X લાક્ષણિકતાઅો જેવી કે લેટ્ચ બદલનારની સ્થિતિ દર્શાવે છે

en: Shows the status of keyboard accessibility features
gu: કીબોર્ડની સુલભ લાક્ષણિકતાઅોની સ્થિતિઅો બતાવે છે

en: Skip backward
gu: પાછળ જવાનું છોડી દો

en: Skip forward
gu: આગળ જવાનું છોડી દો

en: Sky:
gu: આકાશ:

en: Slovak
gu: સ્લોવેક

en: Slovak Republic
gu: સ્લોવેક ગણરાજ્ય

en: Slovak Sun keymap
gu: સ્લોવેક સન કીમૅપ

en: Slovak keymap
gu: સ્લોવૅક કીમૅપ

en: Slovenia
gu: સ્લોવેનિયા

en: Slovenian
gu: સ્લોવેનિયન

en: Slovenian Sun keymap
gu: સ્લોવેનિયન સન કીમૅપ

en: Slovenian keymap
gu: સ્લોવૅનિઅન કીમૅપ

en: Slovenian xkb keymap
gu: સ્લોવૅનિઅન xkb કીમૅપ

en: Slow
gu: ધીમું

en: Small hail
gu: નાના કરા

en: Small hailstorm
gu: નાના કરાનું તોફાન

en: Smoke
gu: ધુમાડો

en: Snow
gu: બરફ

en: Snow grains
gu: બરફના ટૂકડા

en: Snow showers
gu: બરફના ફુવારા

en: Snowstorm
gu: બરફીલુ તોફાન

en: Somalia
gu: સોમાલિયા

en: South
gu: દક્ષિણ

en: South - Southeast
gu: દક્ષિણ - દક્ષિણપૂર્વ

en: South - Southwest
gu: દક્ષિણ - દક્ષિણપશ્ર્ચિમ

en: Southeast
gu: દક્ષિણપૂર્વ

en: Southwest
gu: દક્ષિણપશ્ર્ચિમ

en: Spain
gu: સ્પૅન

en: Spanish
gu: સ્પૅનિશ

en: Spanish PC/AT 101 keyboard
gu: સ્પેનિશ PC/AT ૧૦૧ કીબોર્ડ

en: Spanish Sun Type-4 keymap
gu: સ્પૅનિશ સન પ્રકાર-૪ કીમૅપ

en: Spanish Sun USB keymap
gu: સ્પૅનિશ સન USB કીમૅપ

en: Spanish Sun keymap
gu: સ્પૅનિશ સન કીમૅપ

en: Spanish keymap
gu: સ્પેનિશ કીમેપ

en: Spanish xkb keymap
gu: સ્પેનિશ xkb કીમૅપ

en: Speaker
gu: સ્પીકર

en: Specifies whether the sticky notes are locked (non-editable) or not.
gu: સ્ટિકી નોંધોને તાળુ લગાડાયુ છે કે નહિ તે સ્પષ્ટ કરે છે.

en: Specifies whether the sticky notes are visible on ALL workspaces on the desktop, or not.
gu: સ્ટિકી નોંધો ડૅસ્કટૉપ પરથી બધી કામ કરવાની જગ્યાઓમાં દેખાશે કે નહિ એમ સ્પષ્ટ કરે છે.

en: Specifies whether the sticky notes are visible or not.
gu: સ્ટિકી નોંધો દેખાશે કે નહિ એમ સ્પષ્ટ કરે છે

en: Specify a title for the note
gu: નોંધ માટે શીર્ષક સ્પષ્ટ કરો

en: Specify the default height (in pixels) of new notes
gu: નવી નોંધો માટે મૂળભુત ઊંચાઈ (બિંદુઓમાં) સ્પષ્ટ કરો

en: Specify the default width (in pixels) of new notes
gu: નવી નોંધો માટે મૂળભુત પહોળાઈ (બિંદુઓમાં) સ્પષ્ટ કરો

en: Spinbutton for updating
gu: બદલવા માટેનું સ્પિન બટન

en: Squall
gu: ઓચિંતુ તોફાન

en: Start program
gu: કાર્યક્રમ શરૂ કરો

en: State forecast not available for this location.
    Please try the detailed forecast; note that IWIN forecasts are available only for US cities.
gu: આ જગ્યા માટે સ્થિતિનું અનુમાન ઉપલબ્ધ નથી.
    મહેરબાની કરીને વિગતવાર અંદાજો લગાવવાનો પ્રયત્ન કરો, નોંધ કરો કે IWINના અનુમાનો માત્ર USના શહેરો માટે ઉપલબ્ધ છે.

en: Status connected color
gu: સંપર્કસ્થિતિનો રંગ

en: Status not connected color
gu: સંપર્કસ્થિતિ ન હોય ત્યારનો રંગ

en: Status not updated
gu: પરિસ્થિતિ બદલાઈ નથી

en: Status waiting connection color
gu: સંપર્ક માટે રાહ જોતી સ્થિતિનો રંગ

en: Sticky Note
gu: સ્ટિકી નોંધ

en: Sticky Note Properties
gu: સ્ટિકી નોંધના ગુણધર્મો

en: Sticky Notes
gu: સ્ટીકી નોંધ

en: Sticky Notes Applet Factory
gu: સ્ટીકી નોંધ એપ્લેટ કારખાનું

en: Sticky Notes Preferences
gu: સ્ટિકી નોંધોની પસંદગીઓ

en: Sticky Notes for the Gnome Desktop Environment
gu: જીનોમ ડૅસ્કટૉપની ગોઠવણી માટેની સ્ટિકી નોંધો

en: Sticky notes' locked state
gu: સ્ટિકી નોંધોની તાળુ લગાવેલી સ્થિતિ

en: Sticky notes' visibility
gu: સ્ટિકી નોંધોની દ્રશ્યમાન સ્થિતિ

en: Sticky notes' workspace stickyness
gu: સ્ટિકી નોંધોની કામ કરવાની જગ્યા સ્ટિકીવાળી છે

en: Sto_p animation when double clicked
gu: જ્યારે બેવડું ક્લિક થાય ત્યારે ચિત્રનું હલનચલન બંધ કરો (_p)

en: Stock Ticker
gu: સ્ટૉક ટીકર

en: Stock Ticker
    Get continuously updated stock quotes
gu: સ્ટૉક ટીકર
    અવિરત બદલાતો સ્ટૉક ક્વૉટ્સ મેળવો

en: Stock Ticker Preferences
gu: સ્ટૉક ટીકર પસંદગીઓ

en: Stock _lowered:
gu: જથ્થો ઘટ્યો: (_l)

en: Stock _raised:
gu: જથ્થો વધ્યો: (_r)

en: Stock _unchanged:
gu: જથ્થો બદલાયો નહિ: (_u)

en: Stock update fre_quency:
gu: જથ્થો બદલવાની આવૃત્તિ: (_q)

en: Stocks to monitor - must be seperated by a +
gu: જથ્થાઓ કે જેનું ધ્યાન રખાય છે-'+'થી અલગ કરવો જ પડે છે

en: Stop
gu: બંધ કરો

en: Sudan
gu: સુદાન

en: Sun (!not PC!) type5 Hungarian latin 2
gu: સન (!PC નથી!) પ્રકાર-૫ હંગેરિયન લેટિન ૨

en: Suspend Command
gu: અાદેશ અટકાવો

en: Suspend command wasn't setup correctly in the preferences.
    Please change the preferences and try again.
gu: અટકાવો અાદેશ પસંદગીઅોમાં યોગ્ય રીતે ગોઠવાયો નથી.
    મહેરબાની કરીને પસંદગીઅો બદલો અને ફરીથી પ્રયત્ન કરો.

en: Swap Load
gu: અદલબદલની જગ્યા લાવો

en: Swap Space
gu: અદલબદલની જગ્યા

en: Swap graph background color
gu: અદલબદલની જગ્યાનાં આલેખનાં પાશ્વ ભાગનો રંગ

en: Sweden
gu: સ્વિડન

en: Swedish
gu: સ્વિડિશ

en: Swedish Sun Type-4 keymap
gu: સ્વિડિશ સન પ્રકાર-૪ કીમૅપ

en: Swedish Sun USB keymap
gu: સ્વિડિશ સન USB કીમૅપ

en: Swedish Sun keymap
gu: સ્વિડિશ સન કીમૅપ

en: Swedish keymap
gu: સ્વિડિશ કીમૅપ

en: Swedish xkb keymap
gu: સ્વિડિશ xkb કીમૅપ

en: Swiss German Sun keymap
gu: સ્વિઝ જર્મન સન કીમૅપ

en: Swiss keymap
gu: સ્વિઝ કીમૅપ

en: Switzerland
gu: સ્વિત્ઝરલૅન્ડ

en: Symbols
gu: સંજ્ઞાઓ

en: Synth
gu: સિંથ

en: Syria
gu: સિરિયા

en: Syriac
gu: સિરિયાક

en: Syriac Phonetic
gu: સિરિયાક ફોનેટિક

en: Sys_tem monitor update interval:
gu: સિસ્ટમ મોનીટર બદલવાનો અંતરાલ: (_t)

en: System Monitor
gu: સિસ્ટમ મોનીટર

en: System Monitor Preferences
gu: સિસ્ટમ મોનિટરની પસંદગીઓ

en: System is running on AC power
gu: સિસ્ટમ AC કાર્યત્વરા પર ચાલે છે

en: System is running on AC power
    Battery: %d%% (%s)
gu: સિસ્ટમ AC કાર્યત્વરા વીજકોષ %d%% (%s) પર ચાલે છે

en: System is running on AC power. Battery: %d%% (%s)
gu: સિસ્ટમ AC કાર્યત્વરા વીજકોષ પર ચાલે છે. વીજકોષ: %d%%(%s)

en: System is running on AC power. Battery: Not present
gu: સિસ્ટમ AC કાર્યત્વરા પર ચાલે છે. વીજકોષ: હાજર નથી

en: System is running on battery power
gu: સિસ્ટમ વીજકોષ કાર્યત્વરા પર ચાલે છે

en: System is running on battery power
    Battery: %d%% (%s)
gu: સિસ્ટમ વીજકોષ કાર્યત્વરા વીજકોષ %d%% (%s) પર ચાલે છેઃ

en: System is running on battery power. Battery: %d%% (%s)
gu: સિસ્ટમ વીજકોષ કાર્યત્વરા વીજકોષ પર ચાલે છે. વીજકોષ: %d%%(%s)

en: System is running on battery power. Battery: Not present
gu: સિસ્ટમ વીજકોષ કાર્યત્વરા પર ચાલે છે. વીજકોષ: હાજર નથી

en: System m_onitor height:
gu: સિસ્ટમ મોનીટરની ઊંચાઈ: (_o)

en: System m_onitor width:
gu: સિસ્ટમ મોનીટરની પહોળાઈ: (_o)

en: Temperature:
gu: તાપમાન:

en: Text
gu: લખાણ

en: Text background color
gu: પાશ્વ ભાગના લખાણનો રંગ

en: Text foreground color
gu: અગ્ર ભાગના લખાણનો રંગ

en: Text only
gu: માત્ર વાક્ય

en: Text outline color
gu: લખાણની કીનારીનો રંગ

en: Thai
gu: થાઈ

en: Thai Kedmanee
gu: થાઈ કેડ્માની

en: Thai Sun keymap
gu: થાઈ સન કીમૅપ

en: Thai keymap
gu: થાઈ કીમૅપ

en: Thai xkb keymap
gu: થાઈ xkb કીમૅપ

en: Thailand
gu: થાઈલૅન્ડ

en: The APM Management subsystem seems to be disabled.
    Try executing "apm -e 1" (FreeBSD) and see if 
    that helps.
gu: APM સંચાલન ઉપસંસ્થા નિષ્ક્રિય થઈ જશે.
    "apm-e1" (FreeBSD) ચલાવવાનો પ્રયત્ન કરો અને જુઅો કે 
    મદદ છે કે નહિ.

en: The CD Player applet is a simple audio CD player for your panel
gu: CD વગાડનાર અેપ્લેટ અે તમારી પેનલ માટે સરળ અવાજની CD વગાડનાર છે

en: The Suspend command '%s' was unsuccessful.
gu: અટકાવવાનો આદેશ '%s' સફળ રહ્યો નહિ.

en: The Suspend command was unsuccessful.
gu: અટકાવવાનો આદેશ સફળ રહ્યો નહિ.

en: The applet will not work properly (if at all).
gu: અેપ્લેટ યોગ્ય રીતે કામ કરશે નહિ (જો બધા હોય તો).

en: The background color of the button used to indicate data received.
gu: મેળવેલ માહિતી માટે બટનના પાશ્વ ભાગનો રંગ વપરાય છે.

en: The background color of the button used to indicate data sent.
gu: મોકલાયેલ માહિતી માટે બટનના પાશ્વ ભાગનો રંગ વપરાય છે.

en: The battery level below which the battery is displayed as orange.
gu: વીજકોષનું સ્તર કે જેની નીચે વીજકોષ નારંગી રૂપે દેખાય છે.

en: The battery level below which the battery is displayed as red.
gu: વીજકોષનું સ્તર કે જેની નીચે વીજકોષ લાલ રૂપે દેખાય છે.

en: The battery level below which the battery is displayed as yellow.
gu: વીજકોષનું સ્તર કે જેની નીચે વીજકોષ પીળા રૂપે દેખાય છે.

en: The blue component of the background color.
gu: પાશ્વ ભાગના રંગનો ભૂરો ભાગ.

en: The blue component of the foreground color.
gu: અગ્ર ભાગના રંગનો ભૂરો ભાગ.

en: The color of the background of the display. Has no effect when the user chooses to use the default theme fonts and colors.
gu: ડિસ્પ્લેના પાશ્વ ભાગનો રંગ. જ્યારે વપરાશકર્તો મૂળભુત થીમના ફોન્ટ અને રંગો વાપરવાનું પસંદ કરે છે ત્યારે તેની કોઈ જ અસર થતી નથી.

en: The color used to display the status button when the modem is connected.
gu: જ્યારે મોડેમ જોડાયેલ હોય ત્યારે રંગ સ્થિતિબટનને દર્શાવવા માટે વપરાય છે.

en: The color used to display the status button when the modem is connecting.
gu: જ્યારે મોડેમ જોડાઈ રહ્યું હોય ત્યારે રંગ સ્થિતિબટનને દર્શાવવા માટે વપરાય છે.

en: The color used to display the status button when the modem is not connected.
gu: જ્યારે મોડેમ જોડાયેલ ન હોય ત્યારે રંગ સ્થિતિબટનને દર્શાવવા માટે વપરાય છે.

en: The color used to indicate that data has been received.
gu: માહિતી મળી ગઈ એમ દર્શાવવા માટે રંગ વપરાય છે.

en: The color used to indicate that data has been sent.
gu: માહિતી મોકલાઈ ગઈ એમ દર્શાવવા માટે રંગ વપરાય છે.

en: The color used when the stock's values has lowered. Has no effect when the user chooses to use the default theme fonts and colors.
gu: જ્યારે જથ્થાની કિંમતો નીચી જાય છે ત્યારે રંગ વપરાય છે. જ્યારે વપરાશકર્તો મૂળભુત થીમના ફોન્ટ અને રંગો વાપરવાનું પસંદ કરે છે ત્યારે તેની કોઈ જ અસર થતી નથી.

en: The color used when the stock's values has not changed. Has no effect when the user chooses to use the default theme fonts and colors.
gu: જ્યારે જથ્થાની કિંમતો બદલાતી નથી ત્યારે રંગ વપરાય છે. જ્યારે વપરાશકર્તો મૂળભુત થીમના ફોન્ટ અને રંગો વાપરવાનું પસંદ કરે છે ત્યારે તેની કોઈ જ અસર થતી નથી.

en: The color used when the stock's values has raised. Has no effect when the user chooses to use the default theme fonts and colors.
gu: જ્યારે જથ્થાની કિંમતો ઉંચી જાય છે ત્યારે રંગ વપરાય છે. જ્યારે વપરાશકર્તો મૂળભુત થીમના ફોન્ટ અને રંગો વાપરવાનું પસંદ કરે છે ત્યારે તેની કોઈ જ અસર થતી નથી.

en: The command that switches your keymap to this layout
gu: અા આદેશ તમારા કીમૅપને આ દેખાવમાં બદલશે

en: The country of the keyboard layout
gu: કીબોર્ડના દેખાવનો દેશ

en: The custom url from where to retrieve a radar map.
gu: કસ્ટમ url કે જેમાંથી રડારનાે નક્શાે મેળવાય છે.

en: The eyes look in the direction of the mouse pointer
gu: અાંખો માઉસ નિર્દેશકની દિશામાં જુઅે છે

en: The font used for the display. Has no effect when the user chooses to use the default theme fonts and colors.
gu: ફોન્ટ ડિસ્પ્લે માટે વપરાય છે. જ્યારે વપરાશકર્તો મૂળભુત થીમના ફોન્ટ અને રંગો વાપરવાનું પસંદ કરે છે ત્યારે તેની કોઈ જ અસર થતી નથી.

en: The fraction of a second until the applet updates.
gu: એપ્લેટ બદલાઈ નહિ ત્યાં સુધીનો સમયનો ભાગ

en: The green component of the background color.
gu: પાશ્વ ભાગના રંગનો લીલો ભાગ.

en: The green component of the foreground color.
gu: અગ્ર ભાગના રંગનો લીલો ભાગ.

en: The interval, in seconds, between automatic updates.
gu: આપોઆપ બદલાવો વચ્ચેનો અંતરાલ સેકન્ડમાં.

en: The label of the keyboard layout
gu: કીબોર્ડના દેખાવનું લેબલ

en: The language of the keyboard layout
gu: કીબોર્ડના દેખાવની ભાષા

en: The list of active plugins
gu: સક્રિય પ્લગઈનોની યાદી

en: The mail server
gu: મેઈલ સર્વર

en: The name of the keyboard layout
gu: કીબોર્ડના દેખાવનું નામ

en: The name of the modem device.
gu: મોડેમ ઉપકરણનું નામ.

en: The name of the modem lock file.
gu: માેડેમ તાળાવાળી ફાઇલનું નામ.

en: The red component of the background color.
gu: પાશ્વ ભાગના રંગનો લાલ ભાગ.

en: The red component of the foreground color.
gu: અગ્ર ભાગના રંગનો લાલ ભાગ.

en: The server name is incorrect.
gu: સર્વરનું નામ અયોગ્ય છે.

en: The string that the user had selected when the applet was last used. This string will be displayed when the user starts the applet.
gu: છેલ્લે જ્યારે અેપ્લેટ વપરાઇ હતી ત્યારે વપરાશકર્તાઅે શબ્દમાળા પસંદ કરી હતી. વપરાશકર્તા જ્યારે અેપ્લેટ શરૂ કરે છે ત્યારે અા શબ્દમાળા દેખાય છે

en: The time interval until when the applet updates the stock data.
gu: જ્યારે એપ્લેટ જથ્થાની માહિતીને સુધારે ત્યાં સુધીનો સમયાંતર.

en: The user's encrypted password for the remote server
gu: દૂરસ્થ સર્વર માટે વપરાશકર્તાનો એનક્રિપ્ટેડ પાસવર્ડ

en: The user's password
gu: વપરાશકર્તાનો પાસવર્ડ

en: The user's password for the remote server
gu: દૂરસ્થ સર્વર માટે વપરાશકર્તાનો પાસવર્ડ

en: The username or password is incorrect.
gu: વપરાશકર્તાનું નામ અથવા પાસવર્ડ યોગ્ય નથી.

en: The volume control lets you set the volume level for your desktop
gu: અવાજ નિયંત્રક તમને ડૅસ્કટૉપના અવાજ પ્રમાણને ગોઠવવાની પરવાનગી આપે છે.

en: The volume control lets you set the volume level for your desktop.
gu: અવાજ નિયંત્રક તમને ડૅસ્કટૉપના અવાજ પ્રમામને ગોઠવવાની પરવાનગી આપે છે.

en: The width in pixels of the applet.
gu: એપ્લેટની પહોળાઈ બિંદુઓમાં.

en: Themes
gu: થીમો

en: There doesn't seem to be any wireless devices configured on your system.
    Please verify your configuration if you think this is incorrect.
gu: તમારી સિસ્ટમમાં કોઈ રૂપરેખાંકિત વાયરલેસ ઉપકરણો જણાતા નથી.
    જો તમને આ અયોગ્ય લાગે તો મહેરબાની કરીને તમારી રૂપરેખા ચકાસો.

en: There was a fatal error while trying to load the theme.
gu: થીમ લાવવાનો પ્રયત્ન કરતી વખતે ઘાતક ભૂલ હતી.

en: There was an error displaying help: %s
gu: મદદ દર્શાવવામાં ભૂલ હતી: %s

en: There was an error executing %s: %s
gu: '%s'ચલાવવામાં થતી ભૂલ: %s

en: There was an error executing '%s': %s
gu: '%s' ને ચલાવવામાં ભૂલ છે: %s

en: There was an error launching the help viewer : %s
gu: મદદ દર્શાવનારને લાવવામાં અાવતી ભૂલ : %s

en: There was an error launching the keyboard capplet : %s
gu: કીબોર્ડ કેપ્લેટને લાવવામાં અાવતી ભૂલ : %s

en: This GNOME applet adds a command line to the panel. It features command completion, command history, and changeable macros.
    
    \ This program is free software; you can redistribute it and/or modify it under the terms of the GNU General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or (at your option) any later version.
gu: આ GNOME એપ્લેટ આદેશવાક્યને પેનલમાં ઉમેરે છે.તે આદેશ પૂર્ણાહૂતિ,આદેશ ઈતિહાસ અને બદલી શકાય તેવા મેક્રોનો સમાવેશ કરે છે.આ કાર્યક્રમ એ મફત સોફ્ટવૅર છે.તમે એને GNU General Public License હેઠળ ફરીથી વહેંચી શકો અથવા/અને બદલી શકો ફ઼ી સોફ્ટવૅર ફાઉન્ડેશન દ્વારા; અાવૃત્તિ ૨ ના લાયસન્સ અથવા બીજી કોઈ પણ નવી આવૃત્તિ દ્વારા.

en: This applet adds a command line to the panel
gu: આ એપ્લેટ પેનલમાં આદેશવાક્ય ઉમેરે છે

en: This applet switches between keyboard maps using setxkbmap or xmodmap.
    Mail me your flag and keyboard layout if you want support for your locale (my email address is shooby@gnome.hu).
    So long, and thanks for all the fish.
    Thanks for Balazs Nagy (Kevin) <julian7@iksz.hu> for his help and Emese Kovacs <emese@gnome.hu> for her solidarity, help from guys like KevinV.
    Shooby Ban <shooby@gnome.hu>
gu: અા અેપ્લેટ કીબોર્ડ નક્શા setxkbmap or xmodmap ની મદદથી બદલાય છે.
    જો તમારે તમારા લોકેલ માટે અાધાર જોઈએ તો મને તમારા નિશાની અને કીબોર્ડ દેખાવ મૅઈલ કરો 
    (મારું ઈમૅઈલ સરનામુ shooby@gnome.hu છે).
    નમસ્કાર અને અાભાર Balazs Nagy (Kevin) &lt;julian7@iksz.hu&gt; તેમની મદદ અને એમેઝ માટે &lt;emese@gnome.hu&gt; તેમની મદદ માટે, KevinVની જેમ &lt;shooby@gnome.hu&gt; તેમની મદદ માટે અાભાર

en: This flag will appear in flag field of the applet
gu: અા સૂચક એપ્લેટના સૂચક ક્ષેત્રમાં દેખાશે

en: This information helps you to identify your keyboard layout
gu: તમારા કીબોર્ડના દેખાવને ઓળખવા માટે આ માહિતી તમને મદદ કરશે

en: This is how we check the mail, check the mail, check the mail...
gu: આ છે કેવી રીતે આપણે મેઈલ ચકાસવો, મેઈલ ચકાસવો, મેઈલ ચકાસવો...

en: This is how we process the mail, process the mail, process the mail...
gu: આ છે કેવી રીતે આપણે મેઈલ પર પ્રક્રિયા કરવી,મેઈલ પર પ્રક્રિયા કરવી,મેઈલ પર પ્રક્રિયા કરવી...

en: This is the animation that will be displayed during normal Inbox Monitor usage
gu: આ છે એનીમેશન કે જે સામાન્ય ઈનબોક્ષનું ધ્યાન રાખનારને વાપરવી વખતે દેખાય છે

en: This is the binding for keypress-based layout change
gu: કી દબાવવાથી દેખાવ બદલવા માટેનું અા જોડનાર છે

en: This is the full path of the device that will be used to play cd's from this applet
gu: અા ઉપકરણ માટેનો અાખો રસ્તો છે કે જે અા અેપ્લેટમાંથી CDને વગાડવા માટે વપરાય છે

en: This program connects to a popular site and downloads current stock quotes.  The GNOME Stock Ticker is a free Internet-based application.  It comes with ABSOLUTELY NO WARRANTY.  Do not use the GNOME Stock Ticker for making investment decisions; it is for informational purposes only.
gu: આ કાર્યક્રમ પ્રસિદ્ધ સાઈટ સાથ્ જોડાય છે અને હાલના જથ્થાની માહિતી લાવે છે.GNOME સ્ટૉક ટીકર મફત ઈન્ટરનેટ આધારીત કાર્યક્રમ છે.આ ABSOLUTELY NO WARRANTY સાથે આવે છે.GNOME સ્ટૉક ટીકરનો ઉપયોગ રોકાણ માટે નિર્ણય કરવામાં કરવો નહિ.આ માત્ર માહિતી માટે છે.

en: This should be like "gkb_xmmap us", "setxkbmap us" or "xmodmap something.xmm"
gu: "gkb_xmmap us", "setxkbmap us" અથવા "xmodmap something.xmm" ના જેવુ હોઈ શકે

en: This utility shows the status of a wireless link
gu: આ સગવડ વાયરલેસ કડીની સ્થિતિ બતાવે છે

en: This utility shows the status of a wireless link.
gu: આ સગવડ વાયરલેસ લીંકની સ્થિતિ બતાવે છે.

en: This utility shows the status of your laptop battery.
gu: અા ઉપયોગિતા તમારા લેપટોપના વીજકોષની સ્થિતિઅો બતાવે છે.

en: This will appear in the label box of the applet
gu: આ એપ્લેટના લેબલનાં ખાનામાં દેખાશે

en: This will identify the layout in the list
gu: અા યાદીમાં દેખાવને ઓળખાવશે

en: Thunderstorm
gu: ગાજવીજ

en: Time in milliseconds for display update
gu: ડિસ્પ્લેના સુધારાવધારા માટેનો સમય મિલિસેકન્ડમાં

en: Time in seconds between status updates
gu: સ્થિતિ સુધારતાં લાગતો સમય સેકન્ડોમાં

en: Tornado
gu: વાવાઝોડુ

en: Track number
gu: ટ્રેક નંબર

en: Treble
gu: તીણો

en: Tunisia
gu: ટુનિસિયા

en: Turkey
gu: તુર્કી

en: Turkish
gu: તુર્કીશ

en: Turkish "F" keyboard
gu: તુર્કીશ "F" કીબોર્ડ

en: Turkish "Q" keyboard
gu: તુર્કીશ "Q" કીબોર્ડ

en: Turkish Sun keymap
gu: તુર્કીશ સન કીમૅપ

en: Turkish keymap
gu: તુર્કીશ કીમૅપ

en: Turkish xkb keymap
gu: તુર્કીશ xkb કીમૅપ

en: Type a command here and Gnome will execute it for you
gu: આદેશ અહીં છાપો અને જીનોમ એને તમારા માટે ચલાવશે

en: UK 105-key
gu: યુકે ૧૦૫-કી

en: UK PC/AT keyboard
gu: યુકે PC/AT કીબોર્ડ

en: URL link Button
gu: URL કડીનું બટન

en: US 101-key keyboard
gu: US ૧૦૧-કી કીબોર્ડ

en: US 105-key keyboard (with windows keys)
gu: US ૧૦૫-કી કીબોર્ડ (વિન્ડોસ કી સાથે)

en: US 84-key
gu: US ૮૪-કી

en: US DEC 450
gu: US DEC ૪૫૦

en: US IBM RS/6000
gu: US IBM RS/૬૦૦૦

en: US International
gu: US આંતરરાષ્ટ્રીય

en: US International xkb keymap
gu: US આંતરરાષ્ટ્રીય xkb કીમૅપ

en: US Macintosh
gu: US મેકિતોંષ

en: US PC/AT 101 keyboard
gu: US PC/AT ૧૦૧ કીબોર્ડ

en: US Silicon Graphics 101-key
gu: US સિલીકોન ગા઼ફીક્સ ૧૦૧-કી

en: US Sun Type-4 keyboard
gu: યુઅેસ સન પ્રકાર-૪ કીમૅપ

en: US Sun USB keyboard
gu: યુઅેસ સન USB કીમૅપ

en: US Sun type5
gu: US સન પ્રકાર-૫

en: US Sun type5 keyboard
gu: યુઅેસ સન પ્રકાર-૫ કીમૅપ

en: US xkb keymap
gu: US xkb કીમૅપ

en: USB Stick
gu: USB લાકડી

en: U_pdate every:
gu: દરેકને બદલો: (_p)

en: U_se ISDN
gu: ISDN વાપરો (_s)

en: Ukraine
gu: યુક્રેન

en: Ukrainian
gu: યુક્રેનીઅન

en: Ukrainian Sun keymap
gu: યુક્રેનીઅન સન કીમૅપ

en: Ukrainian xkb keymap
gu: યુક્રેનિયન xkb કીમૅપ

en: Unchanged color
gu: નહિ બદલાયેલ રંગ

en: Undefined
gu: અવ્યાખ્યાયિત

en: United Arab Emirates
gu: યુનાઈટેડ અારબ અમીરાત

en: United Kingdom
gu: યુનાઇટેડ કીંગડમ

en: United Kingdom xkb keymap
gu: યુનાઇટેડ કીંગડમ xkb કીમૅપ

en: United States
gu: યુનાઇટેડ સ્ટેટ

en: Unknown
gu: અજાણ્યુ

en: Unknown Keyboard
gu: અજાણ્યું કીબોર્ડ

en: Unknown observation time
gu: અજાણ્યો નિરીક્ષણનો સમય

en: Unknown precipitation
gu: અજાણ્યુ ક્ષારણ

en: Unlocked note
gu: તાળુ ન લગાવેલી નોંધ

en: Unmou_nted icon:
gu: માઉન્ટ ન થયેલ ચિહ્ન: (_n)

en: Update
gu: બદલો

en: Update interval
gu: અંતરાલ બદલો

en: Update spin button
gu: સ્પિન બટન બદલો

en: Update the data automatically
gu: માહિતી આપોઆપ બદલો

en: Updating...
gu: બદલાય છે...

en: Url for the radar map
gu: રડારના નક્શા માટેની Url

en: Use Up/Down arrow keys to change volume
gu: અવાજનું પ્રમાણ બદલવા માટે ઉપર/નીચે કરવા માટેની કી વાપરો

en: Use _Default
gu: મૂળભુત વાપરો (_D)

en: Use _automount friendly status test
gu: અોટોમાઉન્ટ મિત્રવત સ્થિતિ ચકાસણી વાપરો (_a)

en: Use _default theme font and colors
gu: મૂળભુત થીમના ફોન્ટ અને રંગો વાપરો (_d)

en: Use _flags as indicators
gu: સૂચક તરીકે ઝંડાઓ વાપરો (_f)

en: Use _metric system units
gu: માપતોલ સિસ્ટમના એકમો વાપરો (_m)

en: Use co_lor from the system theme
gu: સિસ્ટમ થીમમાંથી રંગ વાપરો (_l)

en: Use cus_tom address for radar map
gu: રડારના નક્શા માટે કસ્ટમ સરનામુ વાપરો (_t)

en: Use custom url for the radar map
gu: રડારના નક્શા માટે કસ્ટમ url વાપરો

en: Use default co_lor
gu: મૂળભુત રંગ વાપરો (_l)

en: Use default fo_nt
gu: મૂળભુત ફોન્ટ વાપરો (_n)

en: Use default theme fonts and colors
gu: મૂળભુત થીમના ફોન્ટ અને રંગો વાપરો

en: Use default theme fonts and colors instead of custom ones
gu: કસ્ટમ ફોન્ટ અને રંગોની જગ્યાએ મૂળભુત ફોન્ટ અને રંગો વાપરો

en: Use fo_nt from the system theme
gu: સિસ્ટમ થીમમાંથી ફોન્ટ વાપરો

en: Use isdn
gu: isdn વાપરો

en: Use isdn instead of ppp to connect the modem.
gu: મોડેમ જોડવા માટે pppની જગ્યાએ isdn વાપરો.

en: Use metric units
gu: માપતોલ એકમો વાપરો

en: Use metric units instead of english units.
gu: અંગ્રજી એકમોની જગ્યાએ માપતોલ એકમો વાપરો.

en: Use the default theme colors
gu: થીમના મૂળભુત રંગો વાપરો

en: Use theme colors instead of custom ones.
gu: કસ્ટમ રંગોની જગ્યાએ થીમના રંગો વાપરો.

en: Use this command to connect the modem.
gu: મોડેમ જોડવા માટે આ આદેશ વાપરો.

en: Use this command to disconnect the modem.
gu: મોડેમનો સંપર્ક તોડવા માટે આ આદેશ વાપરો.

en: Username Entry box
gu: વપરાશકર્તાનું વિગત ખાનું

en: Username on the remote server
gu: દૂરસ્થ સર્વર પરનું વપરાશકર્તાનું નામ

en: Utility
gu: ઉપયોગીતા

en: Variable
gu: ચલ

en: Verify owner of lock file
gu: તાળાવાળી ફાઇલના માલિકને ચકાસો

en: Video
gu: વિડીયો

en: Vietnam
gu: વિયેટનામ

en: Vietnamese
gu: વિયેટનામીઝ

en: Vietnamese Sun keymap
gu: વિયેટનામીઝ સન કીમૅપ

en: Vietnamese xkb keymap
gu: વિયેટનામીઝ xkb કીમૅપ

en: Visibility:
gu: દ્રશ્યતા:

en: Volcanic ash
gu: જ્વાળામુખીની રાખ

en: Volume Control
gu: અવાજ નિયંત્રણ

en: Volume Control (muted)
gu: અવાજ નિયંત્રણ (મૂંગુ)

en: Volume Control Preferences
gu: અવાજ નિયંત્રકની પસંદગીઓ

en: Volume Controller
gu: અવાજ નિયંત્રક

en: War_n when battery is fully re-charged
gu: જ્યારે વીજકોષ પૂરેપૂરો ભરાઈ જાય ત્યારે ચેતવો (_n)

en: We run this command when the user clicks on Inbox Monitor
gu: જ્યારે વપરાશકર્તા ઈનબોક્ષનું ધ્યાન રાખનાર પર ક્લિક કરો ત્યારે આ આદેશ ચલાવો

en: Weather Preferences
gu: હવામાન પસંદગીઓ

en: Weather Report
gu: હવામાનનો અહેવાલ

en: WeatherInfo missing location
gu: જગ્યા માટે હવામાનની માહિતી નથી

en: West
gu: પશ્ર્ચિમ

en: West - Northwest
gu: પશ્ર્ચિમ - ઉત્તરપશ્ર્ચિમ

en: West - Southwest
gu: પશ્ર્ચિમ - દક્ષિણપશ્ર્ચિમ

en: When double clicke_d:
gu: જ્યારે બેવડું ક્લિક થાય ત્યારે: (_d)

en: When new mail _arrives:
gu: જ્યારે નવો મેઈલ આવે ત્યારે: (_a)

en: Whether to ask for confirmation when deleting a note
gu: નોંધ દૂર કરતી વખતે ખાતરી માટે પૂછવુ છે કે નહિ

en: Whether to force the default color and font on all notes
gu: બધી નોંધો માટે મૂળભુત રંગ અને ફોન્ટ વાપરવો કે નહિ

en: Whether to reset mail status when you click on Inbox Monitor
gu: જ્યારે વપરાશકર્તા ઈનબોક્ષનું ધ્યાન રાખનાર પર ક્લિક કરો ત્યારે કદાચ મેઈલની સ્થિતિ ફરીથી ગોઠવાઈ જાય

en: Whether to use the default system color
gu: સિસ્ટમનો મૂળભુત રંગ વાપરવો કે નહિ

en: Whether to use the default system font
gu: સિસ્ટમનો મૂળભુત ફોન્ટ વાપરવો કે નહિ

en: Width
gu: પહોળાઈ

en: Width of the applet
gu: એપ્લેટની પહોળાઈ

en: Wind:
gu: પવન:

en: Wireless Link Monitor
gu: વાયરલેસ લીંક મૉનિટર

en: Wireless Link Monitor Preferences
gu: વાયરલેસ લીંક મૉનિટરની પસંદગીઓ

en: XKB initialization error
gu: XKB શરુઆત કરવામાં ભૂલ

en: Yellow value level
gu: પીળાની કિંમતનું સ્તર

en: Yemen
gu: યેમાન

en: You are currently connected.
    Do you want to disconnect?
gu: તમે હાલમાં જોડાયા છો.
    શું તમે સંપર્ક તોડવા માંગો છો?

en: You didn't set a password in the preferences for the Inbox Monitor,
    so you have to enter it each time it starts up.
gu: તમે ઈનબોક્ષનું ધ્યાન રાખનારની પસંદગીઓમાં પાસવર્ડ ગોઠવ્યો નથી,
    તેથી વમારે એને જ્યારે એ શરુ થાય ત્યારે દાખલ કરવો પડશે.

en: You do not have permission to use the CD player.
gu: તમને CD વગાડનાર વાપરવાની પરવાનગી નથી.

en: You have mail.
gu: તમારી પાસે મેઈલ છે.

en: You have new mail.
gu: તમારી પાસે નવો મેઈલ છે.

en: You may not specify duplicate patterns
gu: તમે નકલી ભાતો સ્પષ્ટ કરી શકશો નહિ

en: You must specify a command
gu: તમારે આદેશ સ્પષ્ટ કરવો પડશે

en: You must specify a pattern
gu: તમારે ભાત સ્પષ્ટ કરવી પડશે

en: You must specify a pattern and a command
gu: તમારે ભાત અને આદેશ સ્પષ્ટ કરવા પડશે

en: You've got mail!
gu: તમને મેઈલ મળ્યો!

en: Your platform is not supported!
gu: તમારો મંચ સહાયભૂત નથી!

en: Yugoslavia
gu: યુગોસ્લાવિયા

en: Zip Drive
gu: Zip ડ્રાઈવ

en: _About...
gu: વિશે... (_A)

en: _Add
gu: ઉમેરો (_A)

en: _Add Macro...
gu: મેક્રો ઉમેરો... (_A)

en: _Appearance:
gu: દેખાવઃ  (_A)

en: _Automatically update every:
gu: આપોઆપ દરેક બદલો: (_A)

en: _Available plugins:
gu: ઉપલબ્ધ પ્લગઈનોઃ  (_A)

en: _Average
gu: સરેરાશ (_A)

en: _Background
gu: પાશ્વ ભાગ (_B)

en: _Background:
gu: પાશ્વ ભાગ: (_B)

en: _Beep when displaying a warning
gu: ચેતવણી બતાવતી વખતે બીપ વગાડો (_B)

en: _Browse...
gu: શોધો... (_B)

en: _Buffers
gu: બફરો (_B)

en: _Color:
gu: રંગ: (_C)

en: _Default group:
gu: મૂળભુત જૂથઃ  (_D)

en: _Delete ALL
gu: બધા દૂર કરો (_D)

en: _Delete Macro
gu: મેક્રો કાઢી નાખો (_D)

en: _Delete Note...
gu: નોંધ કાઢી નાખો... (_D)

en: _Delete Notes...
gu: નોંધોને દૂર કરો... (_D)

en: _Device:
gu: ઉપકરણ: (_D)

en: _Disconnect
gu: સંપર્ક તોડો (_D)

en: _Disconnection command:
gu: જોડાણ તોડવા માટેનો આદેશ: (_D)

en: _Eject
gu: બહાર કાઢો (_E)

en: _Eject disk when unmounting
gu: અનમાઉન્ટ કરો ત્યારે ડિસ્ક બહાર કાઢો (_E)

en: _Enable scroll buttons
gu: ખસેડવાના બટનો સક્રિય કરો (_E)

en: _Ethernet
gu: ઈથરનેટ (_E)

en: _Exclude from keyboard switching
gu: કીબોર્ડના બદલાવોમાથી બહાર કરો (_E)

en: _Flag:
gu: નિશાની: (_F)

en: _Folder:
gu: ફોલ્ડર: (_F)

en: _Font:
gu: ફોન્ટ: (_F)

en: _Forecast
gu: અનુમાન (_F)

en: _Foreground:
gu: અગ્ર ભાગ: (_F)

en: _Free
gu: મુક્ત (_F)

en: _Grab keys
gu: કી મેળવો (_G)

en: _Groups
gu: જૂથો (_G)

en: _Help
gu: મદદ (_H)

en: _Icon:
gu: ચિહ્ન: (_I)

en: _Keyboard Accessibility Preferences
gu: કીબોર્ડ માટે સુલભ પસંદગીઅો (_K)

en: _Keyboards (select and press add):
gu: કીબોર્ડો (પસંદ કરી ઉમેરો દબાવો)ઃ  (_K)

en: _Keyboards:
gu: કીબોર્ડો: (_K)

en: _Label:
gu: લેબલ: (_L)

en: _Load
gu: બોજો (_L)

en: _Lock Note
gu: નોંધને તાળુ લગાવો (_L)

en: _Lock Notes
gu: નોંધો તાળુ લગાવો (_L)

en: _Lock file:
gu: ફાઈલને તાળુ લગાવો: (_L)

en: _Macros:
gu: મેક્રો: (_M)

en: _Memory
gu: મેમરી (_M)

en: _Monitored device:
gu: ધ્યાન રાખેલ ઉપકરણો: (_M)

en: _Mount directory:
gu: માઉન્ટ ડીરેક્ટરીઃ  (_M)

en: _Mute
gu: મૂંગુ (_M)

en: _Name:
gu: નામ: (_N)

en: _Network
gu: નેટવર્ક (_N)

en: _New Note
gu: નવી નોંધ (_N)

en: _New symbol:
gu: નવી સંખ્યાઃ  (_N)

en: _Open CD Player
gu: CD વગાડનાર ખોલો (_O)

en: _Open Keyboard Preferences
gu: કીબોર્ડની પસંદગીઓ ખોલો (_O)

en: _Open System Monitor
gu: સિસ્ટમ મોનીટર ખોલો (_O)

en: _Open Volume Control
gu: અવાજ નિયંત્રણ ખોલો (_O)

en: _Orange:
gu: નારંગી: (_O)

en: _Palette:
gu: પેલેટઃ  (_P)

en: _Password:
gu: પાસવર્ડ: (_P)

en: _Pattern:
gu: ભાત: (_P)

en: _Preferences...
gu: પસંદગીઅો... (_P)

en: _Preview:
gu: પૂર્વદર્શન: (_P)

en: _Processor
gu: પ્રોસેસર (_P)

en: _Properties...
gu: ગુણધર્મો... (_P)

en: _Put notes on all workspaces
gu: કામ કરવાની બધી જગ્યાઓમાં નોંધો મૂકાે (_P)

en: _Red:
gu: લાલ: (_R)

en: _Remove
gu: દૂર કરો (_R)

en: _Save password to disk
gu: ડિસ્કમાં પાસવર્ડ સંગ્રહો (_S)

en: _Scale size to panel
gu: પેનલનું માપ બદલો (_S)

en: _Scroll speed:
gu: ખસેડવાની ઝડપ: (_S)

en: _Select a location:
gu: જગ્યા પસંદ કરો: (_S)

en: _Select a theme:
gu: થીમ પસંદ કરો: (_S)

en: _Select channel to control:
gu: નિયંત્રણ કરવા માટે માધ્યમ પસંદ કરો: (_S)

en: _Show Notes
gu: નોંધ બતાવો (_S)

en: _Show battery status
gu: વીજકોષની સ્થિતિઅો બતાવો (_S)

en: _Suspend Computer...
gu: કમ્પ્યુટર બંધ કરો... (_S)

en: _Suspend command:
gu: અટકાવો અાદેશ: (_S)

en: _Title:
gu: શીર્ષક: (_T)

en: _Update
gu: બદલો (_U)

en: _Update interval:
gu: સુધારતાં લાગતો સમયઃ  (_U)

en: _Use default theme colors
gu: થીમના મૂળભુત રંગો વાપરો (_U)

en: _Used
gu: વપરાયેલ (_U)

en: _User
gu: વપરાશકર્તા (_U)

en: _Username:
gu: વપરાશકર્તાનું નામ: (_U)

en: _Verify owner of lock file
gu: તાળુ લગાવવાની ફાઈલના માલિકને ચકાસો (_V)

en: _Visit Weather.com
gu: Weather.comની મુલાકાત લો (_V)

en: _Warn when battery charge is low
gu: જ્યારે વીજકોષનો વીજભાર નીચો હોય ત્યારે ચેતવો (_W)

en: _Width:
gu: પહોળાઈ: (_W)

en: _Yellow:
gu: પીળો: (_Y)

en: _lock/unlock all notes
gu: બધી નોંધોને તાળુ લગાવો/તાળુ દૂર કરો (_l)

en: _show/hide all notes
gu: બધી નોંધો બતાવો/સંતાડો (_s)

en: create a _new note
gu: નવી નોંધ બનાવો (_n)

en: font 2 - No Longer used
gu: ફોન્ટ ૨ - લાંબા સમયથી વપરાયા નથી

en: kilometers
gu: કિલોમીટર

en: knots
gu: ક્નૉટ્સ

en: miles
gu: માઈલો

en: milliseconds
gu: મિલિસેકન્ડો

en: minutes
gu: મિનિટો

en: not connected
gu: જોડાયેલ નથી

en: pixels
gu: બિંદુઓ

en: seconds
gu: સેકન્ડો

en: warning: this version of gmix was compiled with a different version of
    soundcard.h.
gu: ચેતવણીઃ  gmix ની આ આવૃત્તિ soundcard.h ની બીજી આવૃત્તિથી કમ્પાઇલ થઈ હતી.

en: weather location information.
gu: જગ્યાની હવામાનની માહિતી.
