metacity-2.6 - en to gu translation catalogue (376 entries)

en: "%s" found in configuration database is not a valid value for keybinding "%s"
gu: કી જોડાણ "%s" માટે રુપરેખાના ડેટાબેઝ "%s" માં મળેલ કિંમત યોગ્ય નથી

en: "%s" found in configuration database is not a valid value for mouse button modifier
gu: માઉસ બટનની કિંમત બદલવા માટે રુપરેખાના ડેટાબેઝમાંથી મળેલ કિંમત "%s" એ યોગ્ય નથી

en: "%s" is not a valid value for focus attribute
gu: પ્રકાશન લક્ષણ માટે "%s" એ યોગ્ય કિંમત નથી

en: "%s" is not a valid value for resize attribute
gu: માપ બદલવાના લક્ષણ માટે "%s" એ યોગ્ય કિંમત નથી

en: "%s" is not a valid value for state attribute
gu: સ્થિતિ લક્ષણ માટે "%s" એ યોગ્ય કિંમત નથી

en: %d coordinate expressions parsed in %g seconds (%g seconds average)
gu: %d યામાક્ષ સમીકરણ %g સેકન્ડોમાં પદચ્છેદ થયુ (સરેરાશ %g સેકન્ડો)

en: %d stored in GConf key %s is not a reasonable number of workspaces, current maximum is %d
gu: %d એ જીકોન્ફ કી %s માં સંગ્રહિત યોગ્ય કામ કરવાની જગ્યાની સંખ્યા નથી, વર્તમાન મહત્તમ %d છે

en: %d stored in GConf key %s is out of range 0 to %d
gu: %d એ જીકોન્ફ કી %s માં સંગ્રહિત ૦ થી %d ની સીમાની બહાર છે

en: %g milliseconds to draw one window frame
gu: એક વિન્ડોનું ચોકઠુ દોરવા માટે %g મિલિસેકન્ડો

en: (Not implemented) Navigation works in terms of applications not windows
gu: (અમલમાં નથી મૂકાયુ) શોધખોળ કાર્યક્રમ અનુસાર થાય છે વિન્ડો અનુસાર નહિં

en: <%s> geometry "%s" has not been defined
gu: <%s> ભૂમિતિ "%s" વ્યાખ્યાયિત નથી

en: <%s> must specify either a geometry or a parent that has a geometry
gu: <%s> ને ભૂમિતિ અથવા પિતૃ કે જેની પાસે ભૂમિતિ હોય તે સ્પષ્ટ કરવો જ પડે છે

en: <%s> name "%s" used a second time
gu: <%s> નામ "%s" નો બીજી વાર ઉપયોગ થયો

en: <%s> parent "%s" has not been defined
gu: <%s> પિતૃ "%s" વ્યાખ્યાયિત નથી.

en: <author> specified twice for this theme
gu: આ થીમ માટે <author> બે વખત સ્પષ્ટ કરેલ છે

en: <button function="%s" state="%s" draw_ops="whatever"/> must be specified for this frame style
gu: આ માળખાની શૈલી માટે <button function="%s" state="%s" draw_ops="whatever"/> સ્પષ્ટ કરેલી હોવી જરુરી છે

en: <copyright> specified twice for this theme
gu: આ થીમ માટે <copyright> બે વખત સ્પષ્ટ કરેલ છે

en: <date> specified twice for this theme
gu: આ થીમ માટે <date> બે વખત સ્પષ્ટ કરેલ છે

en: <description> specified twice for this theme
gu: આ થીમ માટે <description> બે વખત સ્પષ્ટ કરેલ છે

en: <menu_icon function="%s" state="%s" draw_ops="whatever"/> must be specified for this theme
gu: આ થીમ માટે <menu_icon function="%s" state="%s" draw_ops="whatever"/> સ્પષ્ટ કરેલુ હોવુ જોઈએ

en: <metacity_session> attribute seen but we already have the session ID
gu: <metacity_session> માટેના લક્ષણો જોઈ શકાય છે પરંતુ આપણી પાસે પહેલેથી જ સત્રની ઓળખ છે

en: <name> specified twice for this theme
gu: આ થીમ માટે <name> બે વખત સ્પષ્ટ કરેલ છે

en: A font description string describing a font for window titlebars. The size from the description will only be used if the titlebar_font_size option is set to 0, however. Also, this option is disabled if the titlebar_uses_desktop_font option is set to true. By default, titlebar_font is unset, causing Metacity to fall back to the desktop font even if titlebar_uses_desktop_font is false.
gu: વિન્ડોની શિર્ષકપટ્ટી માટેના ફોન્ટને વર્ણવતા ફોન્ટ. વર્ણન શબ્દમાળા તેમ છતાં પણ શીર્ષકપટ્ટી_ફોન્ટ_માપ વિકલ્પ તરીકે સુયોજિત હશે તોજ વર્ણનમાંનું માપ વપરાશે. જો શીર્ષકપટ્ટી_ડેસ્કટોપ_ફોન્ટ_વાપરો વિકલ્પ ખરુ હશે તો પણ આ વિકલ્પ નિષ્ક્રિય થઈ જશે. મૂળભૂત રીતે, શીર્ષકપટ્ટી_ફોન્ટ અસુયોજિત હોય છે. જેના કારણે શીર્ષકપટ્ટી_ડેસ્કટોપ_ફોન્ટ_વાપરો ખોટુ હશે તો પણ મેટાસીટીને ડેસ્કટોપ વાપરવા મજબૂર કરશે.

en: A style called "%s" has not been defined
gu: શૈલી જે "%s" તરીકે આેળખાય છે તે હજુ સુધી વ્યાખ્યાયિત થઈ નથી

en: Action on title bar double-click
gu: શીર્ષકપટ્ટી પર બે વખત ક્લિક કરવા પર કરવામાં આવતી ક્રિયા

en: Activate window menu
gu: વિન્ડો મેનુને સક્રિય કરો

en: Alpha must be between 0.0 (invisible) and 1.0 (fully opaque), was %g
gu: ખૂણો ૦.૦ (અદ્રશ્ય) અને ૧.૦ (પૂર્ણ અપારદર્શક) ની વચ્ચે હોવો જોઈએ, જે %g હતો

en: Alpha value "%s" in blended color is not between 0.0 and 1.0
gu: મિશ્રિત રંગમાં આલ્ફાની કિંમત "%s" ૦.૦ અને ૧.૦ ની વચ્ચેે નથી

en: Angle must be between 0.0 and 360.0, was %g
gu: ખૂણો ૦.૦ અને ૩૬૦.૦ ની વચ્ચે હોવો જોઈએ, જે %g હતો

en: Application set a bogus _NET_WM_PID %ld
gu: કાર્યક્રમે ખોટી ગોઠવણી _NET_WM_PID %ld કરી છે

en: Arrangement of buttons on the titlebar
gu: શીર્ષકપટ્ટી પર બટનોની ગોઠવણી

en: Arrangement of buttons on the titlebar. The value should be a string, such as "menu:minimize,maximize,close"; the colon separates the left corner of the window from the right corner, and the button names are comma-separated. Duplicate buttons are not allowed. Unknown button names are silently ignored so that buttons can be added in future metacity versions without breaking older versions.
gu: શીર્ષકપટ્ટી પર બટનોની ગોઠવણી. કિંમત એક શબ્દમાળા હોવી જોઈએ, જેમ કે "menu:minimize,maximize, close"; વિસર્ગ ડાબા ખૂણાને જમણા ખૂણાથી છૂટુ પાડે છે, અને બટનના નામ અલ્પવિરામ ચિહ્ન દ્વારા છુટા પડાયેલા છે. નકલી બટનો ચલાવાશે નહિં. અજાણ્યા બટનના નામો ચૂપચાપ અવગણી કઢાયા છે. જેથી કરીને બટનોને મેટાસીટીની જૂની આવૃત્તિ તોડ્યા વગર ભવિષ્યની આવૃત્તિમાં ઉમેરી શકાય.

en: Aspect ratio "%s" is unknown
gu: ધારેલુ પ્રમાણ "%s" અજાણ છે

en: Attribute "%s" is invalid on <%s> element in this context
gu: લક્ષણ "%s" અા સંદર્ભ માટે <%s> વસ્તુ પર અયોગ્ય છે

en: Attribute "%s" repeated twice on the same <%s> element
gu: લક્ષણ "%s" સરખી <%s> વસ્તુઓ પર બે વખત પુનરાવરર્તિત થાય છે

en: Automatically raises the focused window
gu: પ્રકાશન વિન્ડોને આપોઆપ મોટી કરે છે

en: Bar
gu: પટ્ટી

en: Benchmark
gu: બેન્ચમાર્ક

en: Blend format is "blend/bg_color/fg_color/alpha", "%s" does not fit the format
gu: "blend/bg_color/fg_color/alpha" એ મિશ્રિત માળખું છે, "%s" માળખામાં બેસતું નથી

en: Boolean values must be "true" or "false" not "%s"
gu: બુલિયન કિંમતો "ખરુ" અથવા "ખોટુ" હોવી જોઈએ નહિં કે "%s"

en: Border
gu: કિનારી

en: Border "%s" is unknown
gu: કિનારી "%s" અજાણી છે

en: Border-only window
gu: વિન્ડો માટે માત્ર કિનારી

en: Bug in window manager:
gu: વિન્ડો વ્યવસ્થાપકમાં ભૂલ:

en: Button Layouts
gu: બટનના દેખાવો

en: Button aspect ratio %g is not reasonable
gu: બટન માટે ધારેલુ પ્રમાણ %g એ વ્યવસ્થિત નથી

en: Button layout test %d
gu: બટનના દેખાવની ચકાસણી %d

en: Can't have a two draw_ops for a <button> element (theme specified a draw_ops attribute and also a <draw_ops> element, or specified two elements)
gu: <button> વસ્તુ માટે બે draw_ops ના હોઈ શકે (થીમે draw_ops લક્ષણ તથા <draw_ops> વસ્તુ પણ સ્પષ્ટ કર્યો, અથવા બંને વસ્તુઓ સ્પષ્ટ કર્યા)

en: Can't have a two draw_ops for a <menu_icon> element (theme specified a draw_ops attribute and also a <draw_ops> element, or specified two elements)
gu: <menu_icon> વસ્તુ માટે બે draw_ops ના હોઈ શકે (થીમે draw_ops લક્ષણ તથા <draw_ops> વસ્તુ પણ સ્પષ્ટ કર્યો, અથવા બંને વસ્તુઓ સ્પષ્ટ કર્યા)

en: Can't have a two draw_ops for a <piece> element (theme specified a draw_ops attribute and also a <draw_ops> element, or specified two elements)
gu: <piece> વસ્તુ માટે બે draw_ops ના હોઈ શકે (થીમે draw_ops લક્ષણ તથા <draw_ops> વસ્તુ પણ સ્પષ્ટ કર્યો, અથવા બંને વસ્તુઓ સ્પષ્ટ કર્યા)

en: Cannot specify both button_width/button_height and aspect ratio for buttons
gu: બટન માટે બટન_પહોળાઈ/બટન_ઊંચાઈ અને ધારેલુ પ્રમાણ બંનેને સ્પષ્ટ કરી શકાતા નથી

en: Class
gu: વર્ગ

en: Clic_k to give focus
gu: પ્રકાશન આપવા માટે ક્લિક કરો (_k)

en: Close Window
gu: વિન્ડો બંધ કરો

en: Close a window
gu: વિન્ડો બંધ કરો

en: Commands to run in response to keybindings
gu: કી જોડાણના વળતા જવાબમાં ચલાવવા માટેનો આદેશ

en: Constant "%s" has already been defined
gu: અચલ "%s" પહેલેથી જ વ્યાખ્યાયિત છે

en: Coordinate expression contained unknown operator at the start of this text: "%s"
gu: યામાક્ષ સમીકરણમાં આ લખાણની શરુઆતમાં અજાણ્યા કારકો ધરાવે છે: "%s"

en: Coordinate expression contains character '%s' which is not allowed
gu: યામાક્ષ સમીકરણ અક્ષર '%s' ધરાવે છે જે સ્વીકાર્ય નથી

en: Coordinate expression contains floating point number '%s' which could not be parsed
gu: યામાક્ષ સમીકરણ અપૂર્ણાંક સંખ્યા '%s' ધરાવે છે જેનું પદચ્છેદ કરી શકાતું નથી

en: Coordinate expression contains integer '%s' which could not be parsed
gu: યામાક્ષ સમીકરણ પૂર્ણાંક સંખ્યા '%s' ધરાવે છે જેનું પદચ્છેદ કરી શકાતું નથી

en: Coordinate expression doesn't seem to have any operators or operands
gu: યામાક્ષ સમીકરણમાં કોઈ કારક કે ઓપરન્ડ હોય તેવુ લાગતુ નથી

en: Coordinate expression ended with an operator instead of an operand
gu: યામાક્ષ સમીકરણનો અંત ઓપરન્ડની જગ્યાએ કારકથી થાય છે

en: Coordinate expression had a close parenthesis with no open parenthesis
gu: યામાક્ષ સમીકરણ પાસે ખુલ્લા કાૈંસની વગર જ બંધ કાૈંસ છે

en: Coordinate expression had an open parenthesis with no close parenthesis
gu: યામાક્ષ સમીકરણ પાસે બંધ કાૈંસની વગર જ ખુલ્લાે કાૈંસ હતો

en: Coordinate expression had an operand where an operator was expected
gu: યામાક્ષ સમીકરણમાં ઓપરન્ડ છે જ્યાં કારક હોવુ જોઈતું હતું

en: Coordinate expression had unknown variable or constant "%s"
gu: યામાક્ષ સમીકરણમાં અજાણ્યો ચલ કે અચલ "%s" છે

en: Coordinate expression has an operator "%s" where an operand was expected
gu: યામાક્ષ સમીકરણ માટે "%s" કારક છે જેના માટે ઓપરન્ડ હોવા જોઈએ

en: Coordinate expression has operator "%c" following operator "%c" with no operand in between
gu: યામાક્ષ સમીકરણમાં "%c" કારક પછી તરત જ "%c" કારક છે જેમની વચ્ચે કોઈ ઓપરન્ડ નથી

en: Coordinate expression parser overflowed its buffer, this is really a Metacity bug, but are you sure you need a huge expression like that?
gu: યામાક્ષ સમીકરણનો પદચ્છેદ કરનાર બફરમાં હદ કરતાં વધી ગયો છે, આ ખરેખર મેટાસીટી ભૂલ છે, પણ શું ખરેખર તમારે આટલુ માેટુ સમીકરણ જોઈએ છે?

en: Coordinate expression results in division by zero
gu: યામાક્ષ સમીકરણ શૂન્ય વડે ભાગાકારમાં પરિણમશે

en: Coordinate expression tries to use mod operator on a floating-point number
gu: યામાક્ષ સમીકરણ અપૂર્ણાંક સંખ્યાની ઉપર શેષ કારકનો ઉપયોગ કરવાનો પ્રયત્ન કરે છે

en: Coordinate expression was empty or not understood
gu: યામાક્ષ સમીકરણ ખાલી છે અથવા સમજી શકાય એવું નથી

en: Could not acquire window manager selection on screen %d display "%s"
gu: સ્ક્રીન %d કે જે ડિસ્પ્લે "%s" પર છે તે વિન્ડો વ્યવસ્થાપકની પસંદગીને મેળવી શકાતી નથી

en: Could not create directory '%s': %s
gu: ડિરેક્ટરી '%s' બનાવી શકાતી નથી: %s

en: Could not find a theme! Be sure %s exists and contains the usual themes.
gu: થીમ શોધી શકાઈ નહિં! ખાતરી કરો કે %s અસ્તિત્વ ધરાવે છે અને તેમાં સામાન્ય થીમ છે.

en: Could not open session file '%s' for writing: %s
gu: સત્રની ફાઈલ '%s' ને લખવા માટે ખોલી શકાતી નથી: %s

en: Could not parse "%s" as a floating point number
gu: "%s" ને અપૂર્ણાંક સંખ્યા તરીકે પદચ્છેદ કરી શકાયો નહિં

en: Could not parse "%s" as an integer
gu: "%s" ને પૂર્ણંાક તરીકે પદચ્છેદ કરી શકાયુ નહિ

en: Could not parse alpha value "%s" in blended color
gu: મિશ્રિત રંગમાં આલ્ફાની કિંમત "%s" નું પદચ્છેદ કરી શકાતુ નથી

en: Could not parse color "%s"
gu: રંગ "%s" નુ પદચ્છેદ કરી શકાતુ નથી

en: Could not parse font description "%s" from GConf key %s
gu: "%s" ફોન્ટના વર્ણનને જીકોન્ફ કી %s માંથી પદચ્છેદ કરી શકાતા નથી

en: Could not parse shade factor "%s" in shaded color
gu: છાયાંકિત રંગમાં છાયાનો અવયવ "%s" નું પદચ્છેદ કરી શકાતુ નથી

en: Could not release screen %d on display "%s"
gu: સ્ક્રીન %d કે જે ડિસ્પ્લે "%s" પર છે તેને દૂર કરી શકાતી નથી

en: Current theme
gu: વર્તમાન થીમ

en: Delay in milliseconds for the auto raise option
gu: 'આપોઆપ વધારો' વિકલ્પ માટે મિલિસેકન્ડોમાં વિલંબ

en: Determines whether applications or the system can generate audible 'beeps'; may be used in conjunction with 'visual bell' to allow silent 'beeps'.
gu: નક્કી કરો કે કાર્યક્રમ કે પછી સિસ્ટમ સાંભળી શકાય તેવા 'બીપ' ઉત્પન્ન કરી શકે છે કે નહિં; શાંત 'બીપ' ચલાવવા માટે 'દેખીતી ઘંટડી' સાથે કદાચ વાપરી શકાય.

en: Dialog Box
gu: સંવાદ પેટી

en: Did not understand arrow "%s" for <%s> element
gu: તીર "%s" વસ્તુ <%s> માટે સમજી શકાતુ નથી

en: Did not understand color component "%s" in color specification
gu: રંગના સ્પષ્ટીકરણમાં રંગની વસ્તુ "%s" સમજી શકાયો નહિં

en: Did not understand fill type "%s" for <%s> element
gu: વસ્તુ <%s> માટે ફિલનો પ્રકાર "%s" સમજી શકાતો નથી

en: Did not understand shadow "%s" for <%s> element
gu: છાયા "%s" વસ્તુ <%s> માટે સમજી શકાતી નથી

en: Did not understand state "%s" for <%s> element
gu: સ્થિતિ "%s" વસ્તુ <%s> માટે સમજી શકાતી નથી

en: Did not understand state "%s" in color specification
gu: રંગના સ્પષ્ટીકરણમાં સ્થિતિ "%s" સમજી શકાઈ નહિં

en: Did not understand trailing characters "%s" in string "%s"
gu: શબ્દમાળા "%s" માં પૂંછડિયા અક્ષરો "%s" સમજી શકાયા નહિં

en: Did not understand value "%s" for type of gradient
gu: ઢાળના પ્રકાર માટે કિંમત "%s" ને સમજી શકાતી નથી

en: Disable misfeatures that are required by old or broken applications
gu: જૂના અથવા બગડેલા કાર્યક્રમ દ્વારા જરુરી ખરાબ લક્ષણોને નિષ્ક્રિય કરો.

en: Distance "%s" is unknown
gu: અંતર "%s" અજાણ છે

en: Drew %d frames in %g client-side seconds (%g milliseconds per frame) and %g seconds wall clock time including X server resources (%g milliseconds per frame)
gu: ડ્રિયુ %d ચોકઠાંઓ %g ક્લાઈન્ટ બાજુની સેકન્ડો (%g મિલિસેકન્ડો પ્રતિ ચોકઠાએ) અને %g દિવાલ ઘડિયાળના સમયની સેકન્ડો X સર્વર સ્રોતોને સમાવીને (%g મિલિસેકન્ડો પ્રતિ ચોકઠાએ)

en: Element <%s> is not allowed below <%s>
gu: વસ્તુ <%s> એ <%s> ની નીચે સ્વીકૃત નથી

en: Element <%s> is not allowed inside a <%s> element
gu: વસ્તુ <%s> એ <%s> વસ્તુની અંદર સ્વીકાર્ય નથી

en: Element <%s> is not allowed inside a <constant> element
gu: વસ્તુ <%s> એ <constant> વસ્તુની અંદર સ્વીકાર્ય નથી

en: Element <%s> is not allowed inside a distance/border/aspect_ratio element
gu: વસ્તુ <%s> એ distance/border/aspect_ratio વસ્તુની અંદર સ્વીકાર્ય નથી

en: Element <%s> is not allowed inside a draw operation element
gu: વસ્તુ <%s> એ દોરવાની પ્રક્રિયાના વસ્તુની અંદર સ્વીકાર્ય નથી

en: Element <%s> is not allowed inside a name/author/date/description element
gu: વસ્તુ <%s> name/author/date/description ની અંદર સ્વીકાર્ય નથી

en: Enable Visual Bell
gu: 'દેખીતી ઘંટડી' ને સક્રિય કરો

en: Error %d was expected but %d given
gu: ભૂલ %d થવાની સંભાવના હતી પરંતુ %d અપાયુ

en: Error closing session file '%s': %s
gu: સત્રની ફાઈલ '%s' ને બંધ કરવામાં ભૂલ: %s

en: Error launching metacity-dialog to ask about killing an application: %s
gu: કાર્યક્રમને મૃત કરવા માટે પૂછવા માટે મેટાસીટી-સંવાદ શરુ કરવામાં ભૂલ: %s

en: Error launching metacity-dialog to print an error about a command: %s
gu: આદેશ વિશેની ભૂલ છાપવા માટે મેટાસીટી-સંવાદને શરુ કરવામાં ભૂલ: %s

en: Error launching metacity-dialog to warn about apps that don't support session management: %s
gu: કાર્યક્રમો કે જે સત્રના સંચાલનને સમર્થન નથી કરતા તેની સૂચના આપવા માટેના મેટાસીટી-સંવાદને પ્રકાશન કરવામાં ભૂલ: %s

en: Error loading theme: %s
gu: થીમ લાવવામાં ભૂલ: %s

en: Error not expected but one was returned: %s
gu: ભૂલ થવાની સંભાવના હતી પરંતુ એક મોકલાયુ હતું: %s

en: Error reading from dialog display process: %s
gu: સંવાદ દર્શાવનાર પ્રક્રિયામાંથી વાંચવામાં ભૂલ: %s

en: Error setting name for workspace %d to "%s": %s
gu: કામ કરવાની જગ્યા %d ને "%s" નું નામ બદલવામાં ભૂલ થઈ: %s

en: Error setting number of workspaces to %d: %s
gu: કામ કરવાની જગ્યાની સંખ્યા %d નક્કી કરવામાં ભૂલ થઈ: %s

en: Error was expected but none given
gu: ભૂલ થવાની સંભાવના હતી પરંતુ કંઈ અપાયુ નથી

en: Error writing session file '%s': %s
gu: સત્રની ફાઈલ '%s' ને લખવામાં ભૂલ: %s

en: Failed to a open connection to a session manager, so window positions will not be saved: %s
gu: સત્રના સંચાલક સાથેનો સંપર્ક સાધવામાં નિષ્ફળ, તેથી વિન્ડોની સ્થિતિમાં સંગ્રહિત નહિ થઈ શકે: %s

en: Failed to fdopen() log file %s: %s
gu: fdopen() નોંધપત્ર ફાઈલ %s ખોલવામાં નિષ્ફળ: %s

en: Failed to get hostname: %s
gu: યજમાનનું નામ મેળવવામાં નિષ્ફળ: %s

en: Failed to load theme "%s": %s
gu: થીમ "%s" લાવવામાં નિષ્ફળ: %s

en: Failed to open X Window System display '%s'
gu: X વિન્ડો સિસ્ટમ ડિસ્પ્લે '%s' ને ખોલવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to open debug log: %s
gu: ભૂલ શોધવા માટેનું નોંધપત્ર ખોલવામાં નિષ્ફળ: %s

en: Failed to parse message "%s" from dialog process
gu: સંવાદ પ્રક્રિયામાંથી "%s" સંદેશો પદચ્છેદ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to parse saved session file: %s
gu: સંગ્રહિત સત્રની ફાઈલ ને પદચ્છેદ કરવામાં ભૂલ: %s

en: Failed to read saved session file %s: %s
gu: સંગ્રહિત સત્રની ફાઈલ '%s' ને વાંચવામાં ભૂલ: %s

en: Failed to read theme from file %s: %s
gu: ફાઈલ %s માંથી થીમ વાંચવામાં નિષ્ફળ: %s

en: Failed to restart: %s
gu: ફરીથી શરુ કરવામાં નિષ્ફળ: %s

en: Failed to scan themes directory: %s
gu: થીમની ડિરેક્ટરી જોવામાં નિષ્ફળ: %s

en: Fake menu item %d
gu: ખોટી મેનુ વસ્તુ %d

en: Fatal IO error %d (%s) on display '%s'.
gu: ઘાતક IO ભૂલ %d (%s) %s ડિસ્પ્લે પર.

en: Focus behavior:
gu: પ્રકાશનની વર્તણૂક

en: Forcing this application to quit will cause you to lose any unsaved changes.
gu: અા કાર્યક્રમને જબરદસ્તી બંધ કરવાથી કોઈપણ અસંગ્રહિત બદલાવો ખોરવાઈ જશે.

en: Frame geometry does not specify size of buttons
gu: ચોકઠાની ભૂમિતિ બટનોનું માપ સ્પષ્ટ કરતી નથી

en: Frame style already has a button for function %s state %s
gu: વિધેય %s ની સ્થિતિ %s માટેના ચોકઠાની શૈલી પાસે પહેલેથી જ બટન છે

en: Frame style already has a piece at position %s
gu: તકતીની શૈલી પાસે પહેલેથી જ સ્થિતિ %s પાસે ટુકડો છે

en: GConf key "%s" is set to an invalid type
gu: જીકોન્ફ કી "%s" એ અયોગ્ય પ્રકારમાં ગોઠવાયેલી છે

en: GConf key '%s' is set to an invalid value
gu: જીકોન્ફ કી '%s' એ અયોગ્ય કિંમતમાં ગોઠવાયેલી છે

en: GTK color specification must have a close bracket after the state, e.g. gtk:fg[NORMAL] where NORMAL is the state; could not parse "%s"
gu: GTK રંગના સ્પષ્ટીકરણમાં સ્થિતિ પછી કાૈંસ બંધ થવો જોઈએ દા.ત. gtk:fg[NORMAL] જ્યાં NORMAL સ્થિતિ છે; "%s" નો પદચ્છેદ કરી શકાય નહિં

en: GTK color specification must have the state in brackets, e.g. gtk:fg[NORMAL] where NORMAL is the state; could not parse "%s"
gu: GTK રંગના સ્પષ્ટીકરણમાં કાૈંસમાં સ્થિતિ હોવી જોઈએ દા.ત. gtk:fg[NORMAL] જ્યાં NORMAL સ્થિતિ છે; "%s" નો પદચ્છેદ કરી શકાય નહિં

en: Gradients should have at least two colors
gu: ઢાળમાં ઓછામાં ઓછા બે રંગ હોવા જોઈએ

en: Hide all windows and focus desktop
gu: બધી વિન્ડોને સંતાડીને ડેસ્કટોપ પ્રકાશન કરો

en: If true, and the focus mode is either "sloppy" or "mouse" then the focused window will be automatically raised after a delay (the delay is specified by the auto_raise_delay key).
gu: જો ખરુ હોય અને પ્રકાશનની સ્થિતિ "સ્લોપી"  અથવા  "માઉસ"  હોય તો પ્રકાશન કરાયેલી વિન્ડો આપોઆપ અમુક વિલંબ પછી મોટી થઈ જશે. ('આપોઆપ_વિલંબ_વધારો' કીદ્વારા વિલંબ સ્પષ્ટ કરાય છે).

en: If true, ignore the titlebar_font option, and use the standard application font for window titles.
gu: જો ખરુ હોય તો, શીર્ષકપટ્ટી_ફોન્ટ વિકલ્પને અવગણી દો અને વિન્ડો શીર્ષકો માટે મૂળભૂત કાર્યક્રમ ફોન્ટ વાપરો

en: If true, then Metacity works in terms of applications rather than windows. The concept is a bit abstract, but in general an application-based setup is more like the Mac and less like Windows. When you focus a window in application-based mode, all the windows in the application will be raised. Also, in application-based mode, focus clicks are not passed through to windows in other applications. The existence of this setting is somewhat questionable. But it's better than having settings for all the specific details of application-based vs. window-based, e.g. whether to pass through clicks. Also, application-based mode is largely unimplemented at the moment.
gu: જો ખરુ હોય તો, મેટાસીટી વિન્ડો કરતા કાર્યક્રમ અનુસાર કામ કરે છે. આ એક અમૂર્ત ખ્યાલ છે, પણ સામાન્ય રીતે કાર્યક્રમ-આધારિત ગોઠવણ એ વધુ પડતી મેક જેવી અને થોડીક વિન્ડો જેવી છે. કાર્યક્રમ-આધારિત સ્થિતિમાં જ્યારે તમે વિન્ડોને પ્રકાશન કરો, ત્યારે કાર્યક્રમની બધી વિન્ડો મોટી કરી દેવાશે. કાર્યક્રમ-આધારિત સ્થિતિમાં પણ પ્રકાશન કરવા માટેની ક્લિકે, બીજા કાર્યક્રમની વિન્ડોમાં આગળ ધપાવાતી નથી. આ ગોઠવણનું અસ્તિત્વ થોડાં ઘણાં પ્રશ્ન કરી શકાય તેવું છે. પણ એ કાર્યક્રમ અાધારિત વિરુદ્ધ વિન્ડો-આધારિત માટેની બધી જ સ્પષ્ટ વિગતો માટેની ગોઠવણ હોવા કરતા સારુ છે. દા.ત. ક્લિક ને આગળ ધપાવવી છે કે નહિ. કાર્યક્રમ-આધારિત સ્થિતિએ મોટે ભાગે આ ક્ષણે અમલમાં મૂકાયેલું નથી.

en: If true, trade off usability for less resource usage
gu: જો સાચુ હોય તો, સ્રોતોના ઓછો વપરાશ કરવાથી ઉપયોગિતા ઘટશે

en: Including draw_ops "%s" here would create a circular reference
gu: draw_ops ની સાથે "%s" વર્તુળાકાર નિર્દેશ બની જશે

en: Integer %ld is too large, current max is %d
gu: પૂર્ણાંક %ld બહુ મોટો છે, વર્તમાન મહત્તમ %d છે

en: Integer %ld must be positive
gu: પૂર્ણાંક %ld ધન હોવું જોઈએ

en: Invalid title scale "%s" (must be one of xx-small,x-small,small,medium,large,x-large,xx-large)
gu: શીર્ષક "%s" નું અયોગ્ય માપ (આમાંથી જ એક હોવું જોઈએ- xx-small,x-small,small,medium,large,x-large,xx-large)

en: Large Title Font
gu: માેટા શીર્ષક ફોન્ટ

en: Line %d character %d: %s
gu: લીટી %d અક્ષર %d : %s

en: Loaded theme "%s" in %g seconds
gu: લવાયેલ થીમ "%s" %g સેકન્ડોમાં

en: Lost connection to the display '%s';
    most likely the X server was shut down or you killed/destroyed
    the window manager.
gu: ડિસ્પ્લે '%s' સાથે સંપર્ક તૂટી ગયો;
    મોટે ભાગે X સર્વરને બંધ કરી દેવાયું હતું અથવા તમે વિન્ડો વ્યવસ્થાપકને મારી નાખ્યું
    /નાશ કરી નાખ્યો હતો.

en: Lower window below other windows
gu: બીજી વિન્ડો નીચેની વિન્ડોને નાની કરો

en: Ma_ximize
gu: મહત્તમ કરો (_x)

en: Maximize Window
gu: વિન્ડોને મહત્તમ સ્થિતિમાં લાવો

en: Maximize a window
gu: વિન્ડોને મહત્તમ સ્થિતિમાં લાવો

en: Maximize window horizontally
gu: વિન્ડોને આડી દિશામાં મોટી કરો

en: Maximize window vertically
gu: વિન્ડોને ઉભી દિશામાં મોટી કરો

en: Metacity
gu: મેટાસીટી

en: Metacity was compiled without support for verbose mode
gu: મેટાસીટીને વર્ણનિય પદ્ધતિના આધાર વગર કમ્પાઈલ કરાયુ હતુ

en: Mi_nimize
gu: ન્યૂનત્તમ કરો (_N)

en: Minimize Window
gu: વિન્ડોને ન્યૂનત્તમ સ્થિતિમાં લાવો

en: Minimize a window
gu: વિન્ડોને ન્યૂનત્તમ સ્થિતિમાં લાવો

en: Missing <frame state="%s" resize="%s" focus="%s" style="whatever"/>
gu: <frame state="%s" resize="%s" focus="%s" style="whatever"/> ખોવાય છે

en: Modal Dialog Box
gu: નમુના સંવાદ પેટી

en: Modifier to use for modified window click actions
gu: બદલેલી વિન્ડોની ક્લિક ક્રિયાઓ માટે વાપરવાનું બદલનાર

en: Move a window
gu: વિન્ડોને ખસાડો

en: Move backward between panels and the desktop immediately
gu: તરત જ પેનલ તથા ડેસ્કટોપ વચ્ચે પાછા ફરો

en: Move backwards between panels and the desktop with popup
gu: પેનલ તથા ડેસ્કટોપ વચ્ચે પોપ-અપ સાથે પાછા ફરો

en: Move backwards between windows immediately
gu: તરત જ પેનલ અને ડેસ્કટોપ વચ્ચે ખસો

en: Move between panels and the desktop immediately
gu: તરત જ પેનલ તથા ડેસ્કટોપ વચ્ચે ખસો

en: Move between panels and the desktop with popup
gu: પેનલ તથા ડેસ્કટોપ વચ્ચે પોપ-અપ સાથે ખસો

en: Move between windows immediately
gu: તરત જ બધી વિન્ડો વચ્ચે ખસો

en: Move between windows with popup
gu: બધી વિન્ડો વચ્ચે પોપ-અપ સાથે ખસો

en: Move focus backwards between windows using popup display
gu: પોપ-અપ ડિસ્પ્લેનો ઉપયોગ કરી પ્રકાશનને બધી વિન્ડો વચ્ચે પાછળ ખસાડો

en: Move to Another _Workspace
gu: બીજી કામ કરવાની જગ્યામાં ખસેડો

en: Move to Workspace R_ight
gu: કામ કરવાની જગ્યાને જમણે ખસેડો (_i)

en: Move to Workspace _Down
gu: કામ કરવાની જગ્યાને ડાબે ખસેડો (_D)

en: Move to Workspace _Left
gu: કામ કરવાની જગ્યાને ડાબે ખસેડો (_L)

en: Move to Workspace _Up
gu: કામ કરવાની જગ્યાને ઉપર ખસેડો (_U)

en: Move window one workspace down
gu: વિન્ડોને નીચેની કામ કરવાની જગ્ચામાં લાવો

en: Move window one workspace to the left
gu: વિન્ડોને ડાબી બાજુની કામ કરવાની જગ્યામાં લાવો

en: Move window one workspace to the right
gu: વિન્ડોને જમણી બાજુની કામ કરવાની જગ્યામાં લાવો

en: Move window one workspace up
gu: વિન્ડોને ઉપરની બાજુની કામ કરવાની જગ્યામાં લાવો

en: Move window to workspace 1
gu: વિન્ડોને કામ કરવાની જગ્યા ૧ માં લઈ જાઓ

en: Move window to workspace 10
gu: વિન્ડોને કામ કરવાની જગ્યા ૧૦ માં લઈ જાઓ

en: Move window to workspace 11
gu: વિન્ડોને કામ કરવાની જગ્યા ૧૧ માં લઈ જાઓ

en: Move window to workspace 12
gu: વિન્ડોને કામ કરવાની જગ્યા ૧૨ માં લઈ જાઓ

en: Move window to workspace 2
gu: વિન્ડોને કામ કરવાની જગ્યા ૨ માં લઈ જાઓ

en: Move window to workspace 3
gu: વિન્ડોને કામ કરવાની જગ્યા ૩ માં લઈ જાઓ

en: Move window to workspace 4
gu: વિન્ડોને કામ કરવાની જગ્યા ૪ માં લઈ જાઓ

en: Move window to workspace 5
gu: વિન્ડોને કામ કરવાની જગ્યા ૫ માં લઈ જાઓ

en: Move window to workspace 6
gu: વિન્ડોને કામ કરવાની જગ્યા ૬ માં લઈ જાઓ

en: Move window to workspace 7
gu: વિન્ડોને કામ કરવાની જગ્યા ૭ માં લઈ જાઓ

en: Move window to workspace 8
gu: વિન્ડોને કામ કરવાની જગ્યા ૮ માં લઈ જાઓ

en: Move window to workspace 9
gu: વિન્ડોને કામ કરવાની જગ્યા ૯ માં લઈ જાઓ

en: Name of workspace
gu: કામ કરવાની જગ્યાનુ નામ

en: No "%s" attribute on <%s> element
gu: <%s> વસ્તુ પર કોઈ લક્ષણ "%s" નથી

en: No "%s" attribute on element <%s>
gu: <%s> વસ્તુ પર કોઈ લક્ષણ "%s" નથી

en: No "alpha" attribute on element <%s>
gu: કોઈ "આલ્ફા" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No "arrow" attribute on element <%s>
gu: કોઈ "તીર" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No "bottom" attribute on element <%s>
gu: કોઈ "તળિયુ" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No "color" attribute on element <%s>
gu: કોઈ "રંગ" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No "extent_angle" attribute on element <%s>
gu: કોઈ "વિસ્તારક ખૂણો" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No "filename" attribute on element <%s>
gu: કોઈ "ફાઈલનું નામ" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No "focus" attribute on <%s> element
gu: કોઈ "ફોકસ" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No "function" attribute on <%s> element
gu: કોઈ "function" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No "height" attribute on element <%s>
gu: કોઈ "ઊંચાઈ" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No "left" attribute on element <%s>
gu: કોઈ "ડાબુ" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No "name" attribute on element <%s>
gu: કોઈ "નામ" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No "position" attribute on <%s> element
gu: કોઈ "જગ્યા" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No "resize" attribute on <%s> element
gu: કોઈ "માપ બદલો" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No "right" attribute on element <%s>
gu: કોઈ "જમણુ" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No "shadow" attribute on element <%s>
gu: કોઈ "છાયા" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No "start_angle" attribute on element <%s>
gu: કોઈ "શરુઆતનો ખૂણો" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No "state" attribute on <%s> element
gu: કોઈ "state" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No "state" attribute on element <%s>
gu: કોઈ "પરીસ્થિતિ" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No "style" attribute on <%s> element
gu: કોઈ "શૈલી" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No "top" attribute on element <%s>
gu: કોઈ "ટોચ" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No "type" attribute on element <%s>
gu: કોઈ "પ્રકાર" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No "value" attribute on <%s> element
gu: કોઈ "કિંમત" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No "value" attribute on element <%s>
gu: કોઈ "કિંમત" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No "width" attribute on element <%s>
gu: કોઈ "પહોળાઈ" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No "x" attribute on element <%s>
gu: કોઈ "x" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No "x1" attribute on element <%s>
gu: કોઈ "x1" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No "x2" attribute on element <%s>
gu: કોઈ "x2" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No "y" attribute on element <%s>
gu: કોઈ "y" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No "y1" attribute on element <%s>
gu: કોઈ "y1" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No "y2" attribute on element <%s>
gu: કોઈ "y2" લક્ષણ વસ્તુ <%s> પર નથી

en: No <%s> set for theme "%s"
gu: કોઈ <%s> ગોઠવણ થીમ "%s" માટે નથી

en: No <draw_ops> called "%s" has been defined
gu: કોઈ <draw_ops> બોલાવાયેલ "%s" વ્યાખ્યાયિત નથી

en: No <draw_ops> with the name "%s" has been defined
gu: કોઈ પણ <draw_ops> નામ "%s" સાથે વ્યાખ્યાયિત નથી

en: No command %d has been defined.
gu: કોઈ અાદેશ %d વ્યાખ્યાયિત કરાયો નથી.

en: No draw_ops provided for button
gu: બટન માટે કોઈ draw_ops આપેલ નથી

en: No draw_ops provided for frame piece
gu: ચોકઠાના ટુકડા માટે કોઈ draw_ops આપેલ નથી

en: No draw_ops provided for menu icon
gu: મેનુના ચિહ્ન માટે કોઈ draw_ops આપેલ નથી

en: No frame style set for window type "%s" in theme "%s", add a <window type="%s" style_set="whatever"/> element
gu: થીમ "%s" માં વિન્ડોના પ્રકાર "%s" માટે કોઈ માળખાની શૈલી ગોઠવાયેલી નથી, <window type="%s" style_set="whatever"/> વસ્તુ ઊમેરો

en: No text is allowed inside element <%s>
gu: કોઈ લખાણ વસ્તુ <%s> ની અંદર સ્વીકાર્ય નથી

en: Normal Application Window
gu: કાર્યક્રમની સામાન્ય વિન્ડો

en: Normal Title Font
gu: સામાન્ય શીર્ષક ફોન્ટ

en: Number of workspaces
gu: કામ કરવા માટેની જગ્યાઓની સંખ્યા

en: Number of workspaces. Must be more than zero, and has a fixed maximum (to prevent accidentally destroying your desktop by asking for 34 million workspaces).
gu: કામ કરવા માટેની જગ્યાઓની સંખ્યા. તે શૂન્ય કરતાં વધારે હોવી જોઈએ અને નિશ્ચિત મહત્તમ ધરાવે છે (૩૪ મિલિયન કામ કરવાની જગ્યાઓની માંગ કરવાથી થતા તમારા ડેસ્કટોપ ના આકસ્મિક નાશથી બચવા માટે).

en: On _Top
gu: ઉપરની બાજુએ (_T)

en: Only on _This Workspace
gu: માત્ર આ કામ કરવાની જગ્યા પર (_T)

en: Open another one of these windows
gu: આ બધી વિન્ડોમાંથી બીજી વિન્ડો ખોલો

en: Opened log file %s
gu: પ્રવેશ ફાઈલ %s ખૂલેલી છે

en: Outermost element in theme must be <metacity_theme> not <%s>
gu: થીમની સાૈથી બહારની વસ્તુ <metacity_theme> જ હોવો જોઈએ નહિં કે <%s>

en: Property %s on window 0x%lx contained invalid UTF-8
gu: ગુણધર્મ %s વિન્ડો 0x%lx પર અયોગ્ય UTF-8 ધરાવે છે

en: Property %s on window 0x%lx contained invalid UTF-8 for item %d in the list
gu: ગુણધર્મ %s વિન્ડો 0x%lx પર યાદીમાં %d વસ્તુ પર અયોગ્ય UTF-8 ધરાવે છે

en: Put on _All Workspaces
gu: બધી કામ કરવાની જગ્યા પર મૂકો (_A)

en: Raise obscured window, otherwise lower
gu: અજ્ઞાત વિન્ડો મોટી કરો, નહિંતર નાની કરો

en: Raise window above other windows
gu: વિન્ડોને બીજી બધી વિન્ડોની ઉપર લાવો

en: Resize a window
gu: વિન્ડોનુ માપ બદલો

en: Roll _Up
gu: વીંટી લો (_U)

en: Run a defined command
gu: વ્યાખ્યાયિત આદેશ ચલાવો

en: Screen %d on display "%s" already has a window manager
gu: સ્ક્રીન %d કે જે ડિસ્પ્લે "%s" પર છે ત્યાં પહેલેથીજ વિન્ડો વ્યવસ્થાપક છે

en: Screen %d on display "%s" already has a window manager; try using the --replace option to replace the current window manager.
gu: સ્ક્રીન %d કે જે ડિસ્પ્લે "%s" પર છે ત્યાં પહેલેથીજ વિન્ડો વ્યવસ્થાપક છે, --replace વિક્લ્પનો ઉપયોગ કરીને વિન્ડો વ્યવસ્થાપકને બદલવાનો પ્રયત્ન કરો.

en: Screen %d on display '%s' is invalid
gu: સ્ક્રીન %d કે જે ડિસ્પ્લે '%s' પર છે એ અયોગ્ય છે

en: Select how to give focus to windows
gu: વિન્ડોને કઈ રીતે પ્રકાશિત કરવી છે તે પસંદ કરો

en: Shade factor "%s" in shaded color is negative
gu: છાયાનો અવયવ "%s" છાયાના રંગમાં ઋણ છે

en: Shade format is "shade/base_color/factor", "%s" does not fit the format
gu: છાયાનું માળખું "shade/base_color/factor" છે, "%s" માળખામાં બેસતુ નથી

en: Should not have "resize" attribute on <%s> element for maximized/shaded states
gu: મહત્તમ/છાયાંકિત સ્થિતિઆે માટે <%s> વસ્તુ પર "માપ બદલો" એવું કોઈ લક્ષણ નથી

en: Show the panel menu
gu: પેનલનુ મેનુ દર્શાવો

en: Show the panel run dialog
gu: પેનલ ચલાવવા માટેના સંવાદ દર્શાવો

en: Small Title Font
gu: નાના શીર્ષક ફોન્ટ

en: Some applications break specifications in ways that result in window manager misfeatures. For example, ideally Metacity would place all dialogs in a consistent position with respect to their parent window. This requires ignoring application-specified positions for dialogs. But some versions of Java/Swing mark their popup menus as dialogs, so Metacity has to disable dialog positioning to allow menus to work in broken Java applications. There are several other examples like this. This option puts Metacity in full-on Correct mode, which perhaps gives a moderately nicer UI if you don't need to run any broken apps. Sadly, workarounds must be enabled by default; the real world is an ugly place. Some of the workarounds are workarounds for limitations in the specifications themselves, so sometimes a bug in no-workarounds mode won't be fixable without amending a spec.
gu: અમુક કાર્યક્રમો એ રીતે સ્પષ્ટ કરેલા વર્ણનને તોડે છે જે વિન્ડો વ્યવસ્થાપકની ખરાબીમાં પરિણમે છે. દા.ત. આદર્શ રીતે મેટાસીટી બધા સંવાદોને તેમના પિતૃ વિન્ડોના સંદર્ભમાં યોગ્ય સ્થાને ગોઠવે છે. આના માટે સંવાદને કાર્યક્રમ દ્વારા સ્પષ્ટ કરાયેલી જગ્યાને અવગણો. પરંતુ જાવા/સ્વિંગ ની અમુક આવૃત્તિઓ તેમની પોપ-અપ મેનુઓને સંવાદ તરીકે અંકિત કરે છે, એટલા માટે મેટાસીટીને મેનુઓને તૂટેલા જાવા કાર્યક્રમમાં કામ કરવા માટે સંવાદ ગોઠવણીને નિષ્ક્રિય કરવી પડે છે. અાવા બીજા ઘણા ઉદાહરણો છે. આ વિકલ્પ મેટાસીટીને 'ખરુ હોય તો પૂરુ' સ્થિતિમાં મૂકે છે. જે કદાચ સારી વપરાશ ગોઠવણી આપે છે. જો તમને તૂટેલા કાર્યક્રમને ચલાવવાની જરુર ના હોય તો દુ:ખદ રીતે, મૂળભૂત રીતે આસપાસના કાર્યોમાંના અમુકે તેમની પોતાની સ્પષ્ટીકરણની મર્યાદાઓ માટેના આસપાસનાં કાર્યો છે. એટલા માટે અમુક વાર સ્પષ્ટીકરણને સુધાર્યા વિના બગ વર્કઅરાઉન્ડ સ્થિતિમાં સુધારી શકાતો નથી.

en: Some other program is already using the key %s with modifiers %x as a binding
gu: કોઈ બીજો કાર્યક્રમ પહેલેથીજ કી %s ને બદલનાર %x સાથે જોડાણ તરીકે વાપરી રહ્યુ છે

en: Style has already been specified for state %s focus %s
gu: સ્થિતિ %s પ્રકાશન %s માટે પહેલેથી જ શૈલી સ્પષ્ટ કરાયેલી છે

en: Style has already been specified for state %s resize %s focus %s
gu: સ્થિતિ %s માપ બદલનાર %s પ્રકાશન %s માટે પહેલેથી જ શૈલી સ્પષ્ટ કરાયેલી છે

en: Switch to workspace 1
gu: કામ કરવાની જગ્યા ૧ માં જાઓ

en: Switch to workspace 10
gu: કામ કરવાની જગ્યા ૧૦ માં જાઓ

en: Switch to workspace 11
gu: કામ કરવાની જગ્યા ૧૧ માં જાઓ

en: Switch to workspace 12
gu: કામ કરવાની જગ્યા ૧૨ માં જાઓ

en: Switch to workspace 2
gu: કામ કરવાની જગ્યા ૨ માં જાઓ

en: Switch to workspace 3
gu: કામ કરવાની જગ્યા ૩ માં જાઓ

en: Switch to workspace 4
gu: કામ કરવાની જગ્યા ૪ માં જાઓ

en: Switch to workspace 5
gu: કામ કરવાની જગ્યા ૫ માં જાઓ

en: Switch to workspace 6
gu: કામ કરવાની જગ્યા ૬ માં જાઓ

en: Switch to workspace 7
gu: કામ કરવાની જગ્યા ૭ માં જાઓ

en: Switch to workspace 8
gu: કામ કરવાની જગ્યા ૮ માં જાઓ

en: Switch to workspace 9
gu: કામ કરવાની જગ્યા ૯ માં જાઓ

en: Switch to workspace above this one
gu: આની ઉપરની કામ કરવાની જગ્યામાં જાઓ

en: Switch to workspace below this one
gu: આની નીચેની કામ કરવાની જગ્યામાં જાઓ

en: Switch to workspace on the left
gu: આની ડાબી બાજુની કામ કરવાની જગ્યામાં જાઓ

en: Switch to workspace on the right
gu: આની જમણી બાજુની કામ કરવાની જગ્યામાં જાઓ

en: System Bell is Audible
gu: સિસ્ટમની ઘંટડી સાંભળી શકાય તેવી છે

en: Take a screenshot
gu: ફોટો લો

en: Take a screenshot of a window
gu: વિન્ડોનો ફોટો લો

en: Tells Metacity how to implement the visual indication that the system bell or another application 'bell' indicator has been rung. Currently there are two valid values, "fullscreen", which causes a fullscreen white-black flash, and "frame_flash" which causes the titlebar of the application which sent the bell signal to flash. If the application which sent the bell is unknown (as is usually the case for the default "system beep"), the currently focused window's titlebar is flashed.
gu: મેટાસીટીને કહે છે કે કયા દ્રશ્ય સંકેતો કામમાં લેવામાં આવે કે જેથી સિસ્ટમ કોલ અથવા બીજા કાર્યક્રમ ઘંટડી વગાડે. હાલમાં બે માન્ય કિંમતો છે, "સંપૂર્ણ સ્ક્રીન", જે આખી સ્ક્રીન સફેદ-કાળી ફ્લેશ કરે છે તથા "ઝબૂકતુ ચોકઠુ" જે સંબંધિત કાર્યક્રમની શીર્ષકપટ્ટીને ફ્લેશ કરવાના હેતુથી સંકેત કરે છે, જેને ઘંટી સંકેત મોકલે છે. જે કાર્યક્રમે ઘંટી સંકેત મોકલ્યો હોય તે જો અજાણ હોય તો (જેમકે ખાસ કરીનેે મૂળભૂત કિસ્સા માટે "સિસ્ટમ બીપ" હોય છે), વર્તમાન પ્રકાશન વિન્ડોની શિર્ષકપટ્ટી પર ફ્લેશ કરશે.

en: The /apps/metacity/global_keybindings/run_command_N keys define keybindings that correspond to these commands. Pressing the keybinding for run_command_N will execute command_N.
gu: /apps/metacity/global_keybindings/run_command_N કી આદેશ સાથે સંકળાયેલા કી જોડાણને વ્યાખ્યાયિત કરે છે. run_command_N માટેના કી જોડાણ દબાવતાં command_N ને ચલાવશે.

en: The /apps/metacity/global_keybindings/run_command_screenshot key defines a keybinding which causes the command specified by this setting to be invoked.
gu: /apps/metacity/global_keybindings/run_command_screenshot કી જોડાણને વ્યાખ્યાયિત કરે છે જે આ સુયોજન દ્વારા સ્પષ્ટ કરાયેલા આદેશને જગાડે છે.

en: The /apps/metacity/global_keybindings/run_command_window_screenshot key defines a keybinding which causes the command specified by this setting to be invoked.
gu: /apps/metacity/global_keybindings/run_command_window_screenshot કી જોડાણને  વ્યાખ્યાયિત કરે છે જે આ સુયોજન દ્વારા સ્પષ્ટ કરાયેલા આદેશને જગાડે છે.

en: The name of a workspace.
gu: કામ કરવાની જગ્યાનું નામ.

en: The screenshot command
gu: ફોટો પાડવા માટેનો આદેશ

en: The theme determines the appearance of window borders, titlebar, and so forth.
gu: થીમ વિન્ડોની કિનારી, શીર્ષકપટ્ટી અને બીજી બધી વસ્તુઓના દેખાવને નક્કી કરે છે.

en: The time delay before raising a window if auto_raise is set to true. The delay is given in thousandths of a second.
gu: જો auto_raise એ સાચું હોય એ રીતે ગોઠવાયેલુ હોય તો વિન્ડોનો વધારો કરવામાં લાગતો વિલંબ. વિલંબને સેકન્ડના હજારમા ભાગમાં આપેલો છે.

en: The window "%s" is not responding.
gu: વિન્ડો "%s" જવાબ આપી રહ્યું નથી.

en: The window focus mode indicates how windows are activated. It has three possible values; "click" means windows must be clicked in order to focus them, "sloppy" means windows are focused when the mouse enters the window, and "mouse" means windows are focused when the mouse enters the window and unfocused when the mouse leaves the window.
gu: વિન્ડો પ્રકાશન સ્થિતિ સૂચવે છે કે વિન્ડો કઈ રીતે કાર્યશીલ છે. તેની ત્રણ શક્ય કિંમતો છે; "click" એટલે કે વિન્ડોને પ્રકાશન કરવા તેના પર ક્લિક કરવું જરુરી છે, "sloppy" એટલે કે માઉસ જે વિન્ડોમાં જાય તે પ્રકાશનમાં આપે, અને "mouse" એટલે કે વિન્ડોમાં માઉસ આપતા તે પ્રકાશનમાં આવે છે. અને માઉસ જતુ રહેતાં તે પ્રકાશનમાં નથી રહેતી.

en: The window screenshot command
gu: વિન્ડોના ફોટો પાડવા માટેનાે આદેશ

en: Theme already has a menu icon for function %s state %s
gu: વિધેય %s ની સ્થિતિ %s માટેની થીમને પહેલેથી જ મેનુનું ચિહ્ન છે

en: Theme contained an expression "%s" that resulted in an error: %s
gu: થીમ "%s" સમીકરણ ધરાવે છે જેના પરિણામે ભૂલ થઈ: %s

en: Theme file %s did not contain a root <metacity_theme> element
gu: થીમ ફાઈલ %s રુટ વસ્તુ <metacity_theme> ધરાવતું નથી

en: There was an error running "%s":
    %s.
gu: "%s" ચલાવવામાં ભૂલ હતી:
    %s.

en: These windows do not support "save current setup" and will have to be restarted manually next time you log in.
gu: આ બધી વિન્ડો "વર્તમાન સુયોજનનો સંગ્રહ કરો" ને આધાર આપતી નથી અને બીજી વખત તમે પ્રવેશ કરો ત્યારે જાતે જ ફરી શરુ કરવું પડશે.

en: This is a demo button with a 'quit' icon
gu: આ ડેમો બટન 'બહાર નીકળો' ચિહ્ન સાથે છે

en: This is a demo button with an 'open' icon
gu: આ ડેમો બટન 'ખોલો' ચિહ્ન સાથે છે

en: This is a sample message in a sample dialog
gu: આ નમબના સંવાદમાં સરળ સંદેશો છે

en: This option determines the effects of double-clicking on the title bar. Current valid options are 'toggle_shade', which will shade/unshade the window, and 'toggle_maximize' which will maximize/unmaximize the window.
gu: આ શીર્ષકપટ્ટી પર બે વખતના ક્લિકની અસર નક્કી કરે છે. વર્તમાન યોગ્ય વિકલ્પો છે 'toggle_shade' કે જે વિન્ડોને છાયાંકિ/અછાયાંકિત કરે છે, અને 'toggle_maximize' કે જે વિન્ડોને મહત્તમ/મહત્તમ ના હોય તેવું કરે છે.

en: Title
gu: શીર્ષક

en: Toggle always on top state
gu: ફેરબદલી હંમેશા ઉપરની સ્થિતિમાં કરો

en: Toggle fullscreen mode
gu: આખી સ્ક્રીન કરવાની સ્થિતિમાં ફેરબદલી

en: Toggle maximization state
gu: મહત્તમ કરવાની સ્થિતિમાં ફેરબદલી

en: Toggle shaded state
gu: છાયાંકિત કરવાની સ્થિતિમાં ફેરબદલી

en: Toggle window on all workspaces
gu: બધી કામ કરવાની જગ્યામાં વિન્ડોની ફેરબદલી

en: Torn-off Menu
gu: કાઢી નાખેલ મેનુ

en: Turns on a visual indication when an application or the system issues a 'bell' or 'beep'; useful for the hard-of-hearing and for use in noisy environments, or when 'audible bell' is off.
gu: જ્યારે કાર્યક્રમ કે સિસ્ટમ 'bell' કે 'beep' વગાડે ત્યારે દેખીતો નિર્દેશ ચાલુ કરો; આ સાંભળવાનું મુશ્કેલ હોય અથવા ભારે ઘોંઘાટવાળુ વાતાવરણ હોય અથવા 'audible bell' બંધ હોય ત્યારે ઉપયોગી નીવડે.

en: Unknown attribute %s on <geometry> element
gu: <geometry> વસ્તુ પર અજાણ્યું લક્ષણ %s

en: Unknown attribute %s on <maximized> element
gu: <maximized> વસ્તુ પર અજાણ્યું લક્ષણ %s

en: Unknown attribute %s on <metacity_session> element
gu: <metacity_session> વસ્તુ પર અજાણ્યુ લક્ષણ %s

en: Unknown attribute %s on <window> element
gu: <window> વસ્તુ પર અજાણ્યું લક્ષણ %s

en: Unknown element %s
gu: અજાણી વસ્તુ %s

en: Unknown function "%s" for button
gu: "%s" એ બટન માટે અજાણ્યું વિધેય છે

en: Unknown function "%s" for menu icon
gu: મેનુના ચિહ્ન માટે અજાણ્યું વિધેય "%s"

en: Unknown position "%s" for frame piece
gu: તકતીના ટુકડા માટે અજાણી સ્થિતિ "%s" છે

en: Unknown state "%s" for button
gu: "%s" એ બટન માટે અજાણી સ્થિતિ છે

en: Unknown state "%s" for menu icon
gu: મેનુના ચિહ્ન માટે અજાણી સ્થિતિ "%s"

en: Unknown style_set "%s" on <%s> element
gu: <%s> વસ્તુ પર અજાણી શૈલીની ગોઠવણી "%s"

en: Unknown type "%s" on <%s> element
gu: <%s> વસ્તુ પર અજાણ્યો પ્રકાર "%s"

en: Unma_ximize
gu: મહત્તમમાંથી પાછા ફરો (_x)

en: Unmaximize Window
gu: વિન્ડોને મહત્તમ સ્થિતિમાંથી પાછી લાવો

en: Unmaximize a window
gu: વિન્ડોને મહત્તમ સ્થિતિમાંથી પાછી લાવો

en: Usage: %s
gu: વપરાશ: %s

en: Usage: metacity-theme-viewer [THEMENAME]
gu: વપરાશઃ  મેટાસીટી-થીમ-દર્શક [થીમનુ નામ]

en: Use standard system font in window titles
gu: વિન્ડોના શીર્ષક માટે મૂળભૂત સિસ્ટમના ફોન્ટનો ઉપયોગ કરો

en: User-defined constants must begin with a capital letter; "%s" does not
gu: વપરાશકર્તા દ્વારા વ્યાખ્યાયિત અચલો મોટા અક્ષરથી જ શરુ થવા જોઈએ; "%s" નહિં

en: Utility Palette
gu: ઉપયોગિતા પેલેટ

en: Visual Bell Type
gu: દેખાતી ઘંટડીનો પ્રકાર

en: Window %s sets SM_CLIENT_ID on itself, instead of on the WM_CLIENT_LEADER window as specified in the ICCCM.
gu: ICCCM માં સ્પષ્ટ કરેલ WM_CLIENT_LEADER વિન્ડોની %s જગ્યાએ વિન્ડોએ તેની જાતે જ SM_CLIENT_ID ગોઠવ્યું.

en: Window %s sets an MWM hint indicating it isn't resizable, but sets min size %d x %d and max size %d x %d; this doesn't make much sense.
gu: વિન્ડો %s એ MWM સંકેત ગોઠવ્યો કે જે તેનું માપ બદલી શકાતુ નથી એમ સૂચવે છે, પરંતુ ન્યૂનત્તમ માપ %d x %d અને મહત્તમ માપ %d x %d ગોઠવાયેલુ છે; તેનો કોઈ ખાસ અર્થ નીકળતો નથી.

en: Window 0x%lx has property %s
    that was expected to have type %s format %d
    and actually has type %s format %d n_items %d.
    This is most likely an application bug, not a window manager bug.
    The window has title="%s" class="%s" name="%s"
gu: વિન્ડો 0x%lx પાસે ગુણધર્મ %s છે
    જેના માટે પ્રકાર %s માળખું %d હોવુ જોઈએ
    અને વાસ્તવમાં તેને પ્રકાર %s માળખું %d n_items %d છે.
    આ મોટે ભાગે કાર્યક્રમની ભૂલ હોવી જોઈએ, નહિ કે વિન્ડો વ્યવસ્થાપકની ભૂલ.
    વિન્ડોને શીર્ષક="%s" વર્ગ="%s" નામ="%s"

en: Window Focus
gu: વિન્ડો ફોકસ

en: Window Focus Preferences
gu: વિન્ડો પ્રકાશનની પસંદગીઓ

en: Window Menu
gu: વિન્ડોનું મેનુ

en: Window Title Goes Here
gu: વિન્ડોનુ શીર્ષક અંહિ જાય છે

en: Window focus mode
gu: વિન્ડોની પ્રકાશન સ્થિતિ

en: Window manager error:
gu: વિન્ડો વ્યવસ્થાપકની ભૂલ:

en: Window manager warning:
gu: વિન્ડો વ્યવસ્થાપકની ચેતવણી:

en: Window manager:
gu: વિન્ડો વ્યવસ્થાપક:

en: Window title font
gu: વિન્ડોના શીર્ષકના ફોન્ટ

en: Window type "%s" has already been assigned a style set
gu: વિન્ડોના પ્રકાર "%s" માટે પહેલેથી જ શૈલીની ગોઠવણીની નિમણૂક કરેલી છે

en: Workarounds for broken applications disabled. Some applications may not behave properly.
gu: બગડેલા કાર્યક્રમાે માટે આસપાસના કાર્યો નિષ્ક્રિય કરેલા છે. કદાચ કેટલાક કાર્યક્રમો યોગ્ય રીતે નહિ વર્તતા હોય.

en: Workspace %d
gu: કામ કરવાની જગ્યા %d

en: Workspace %s%d
gu: કામ કરવાની જગ્યા %s%d

en: Workspace 1_0
gu: કામ કરવાની જગ્યા ૧_૦

en: _Close
gu: બંધ કરો (_C)

en: _Force Quit
gu: જબરદસ્તી બહાર કાઢો (_F)

en: _Move
gu: ખસાડો (_M)

en: _Point to give focus
gu: પ્રકાશન આપવા માટે નિર્દેશ કરો (_P)

en: _Raise window on focus
gu: પ્રકાશિત કરવા પર વિન્ડો ખોલો (_R)

en: _Resize
gu: માપ બદલો (_R)

en: _Unroll
gu: ખોલી કાઢો (_U)

en: bottom
gu: નીચે

en: frame geometry does not specify "%s" dimension
gu: ચોકઠાની ભૂમિતિ માપ "%s" સ્પષ્ટ કરતી નથી

en: frame geometry does not specify dimension "%s" for border "%s"
gu: ચોકઠાની ભૂમિતિ કિનારી "%s" માટે માપ "%s" સ્પષ્ટ કરતી નથી

en: left
gu: ડાબે

en: metacity %s
    Copyright (C) 2001-2002 Havoc Pennington, Red Hat, Inc., and others
    This is free software; see the source for copying conditions.
    There is NO warranty; not even for MERCHANTABILITY or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE.
gu: મેટાસીટી %s
    મુદ્રણાધિકાર (C) 2001-2002 હેવોક પોનીંગ્ટન, રેડ હેટ ઈન્ક., તથા બીજા
    આ એક મફત સોફ્ટવેર છે; નકલ કરવા માટેની શરતો માટે સ્રોત જુઓ.
    એની કોઈ બાંયધરી નથી; વ્યાપારીપણાં માટે પણ નહિં કે પછી ચોક્કસ ઉદ્દેશની વ્યવસ્થા માટે પણ નહિં.

en: nested <window> tag
gu: પુનરાવર્તિત <window> નિશાની

en: position expression test returned FALSE but didn't set error
gu: જગ્યા સમીકરણ ચકાસણી બૂલ મોકલશે પરંતુ ભૂલ સુયોજિત કરતું નથી

en: position expression test returned TRUE but set error
gu: જગ્યા સમીકરણ ચકાસણી સાચુ મોકલશે પરંતુ ભૂલ સુયોજિત કરશે

en: right
gu: જમણે

en: top
gu: ઉપર

en: x value was %d, %d was expected
gu: x કિંમત %d હતી, %d ની ઈચ્છા હતી

en: y value was %d, %d was expected
gu: y કિંમત %d હતી, %d ની ઈચ્છા હતી
