printconf 1 - en to is translation catalogue (370 entries)

en: "%s" is not a valid queue name.
is: "%s" er ekki gilt heiti biðraðar.

en: '%s' does not exist, or is not writable.
is: '%s' er ekki til eða er ekki ritanlegt.

en: '%s', '%s', '%s'
    '%s' or '%s'
is: '%s', '%s', '%s'
    '%s' eða '%s'

en: (Specified)
is: (Valið)

en: (recommended
    driver is %s)
is: (mælt er með þessu
    rekillinn er %s)

en: (this is the
    recommended driver)
is: (Þetta er rekillinn
    sem mælt er með)

en: 72pt per inch
is: 72 púnktar á tommu

en: ASC_II text test page
is: ASC_II textatilraunasíða

en: About
is: Um

en: About to create the following queue:
is: Er að fara að búa til eftirfarandi biðröð:

en: About to create the following queue:
is: Er að fara að búa til eftirfarandi biðröð:

en: Add Alias
is: Bæta við samheiti

en: Add a new option
is: Bæta við nýjum rofa

en: Add a new print queue
is: Bæta við nýrri biðröð

en: Add a new queue
is: Búa til nýja prentröð

en: Add an Alias
is: Bæta við samheiti

en: Add an allowed host
is: Bæta við leyfðri vél

en: Add queue option
is: Bæta við rofa

en: Add/edit queue option
is: Bæta viði/breyta rofa

en: Alias:
is: Samheiti:

en: Aliases
is: Samheiti

en: Aliases:
is: Samheiti:

en: Allowed hosts
is: Leyfðar vélar

en: An existing queue has an alias of that name.
is: Það er þegar til biðröð með þessu samheiti.

en: Apply
is: Virkja

en: Apply changes
is: Virkja breytingar

en: Applying changes.
    Please wait...
is: Virkja breytingar.
    Vinsamlegast bíðið...

en: Assume Unknown Data is Text
is: Reikna með að óþekkt gögn séu texti

en: At end of job:
is: Við enda prentverks:

en: At start of job:
is: Við byrjun prentverks:

en: Authentication
is: Auðkenning

en: Autoselect driver
is: Velja rekil sjálfvirkt

en: Available drivers:
is: Tiltækir reklar:

en: Back
is: Til baka

en: Banner pages
is: Titilsíður

en: Banner pages (start,end):
    for example, '%s'
is: Titilsíður (á byrjun eða enda):
    til dæmis '%s'

en: Big5 PostScript test page
is: Big5 PostScript tilraunasíða

en: Billing label
is: Innheimtumerking

en: Bottom margin (pt):
is: Neðri spássía í punktum:

en: Bottom margin in pt (1/72 in)
is: Neðri spássía í punktum (1/72 tommu)

en: Browsed queues
is: Biðraðarflakk

en: Can't determine the printer model attached to this device.
is: Get ekki fundið út gerð prentarans sem er tengdur þessu tæki.

en: Cancel
is: Hætta við

en: Change Type
is: Breyta tegund

en: Characters per inch
is: Stafir á tommu

en: Choose the manufacturer
is: Veldu framleiðanda

en: Choose the queue type
is: Veldu tegund biðraðar

en: Choose the type of queue you want to use
is: Veldu tegund biðrararinnar sem þú vilt nota

en: Choose which other computers may use this queue.
is: Veldu hvaða vélar mega nota þessa biðröð.

en: Comment
is: Athugasemd

en: Configure printers
is: Stilla prentara

en: Confirm Delete
is: Staðfestu eyðingu

en: Conflicting commands: %s and %s
is: Skipanirnar rekast á: %s og %s

en: Convert Text to Postscript
is: Breyta texta í PostScript

en: Couldn't load driver information.
is: Gat ekki lesið upplýsingar rekils.

en: Create a New Queue
is: Búa til nýja biðröð

en: Custom
is: Sérsniðinn

en: Custom Command
is: Sérsniðin skipun

en: Custom Device
is: Sérsniðið tæki

en: Custom Filter
is: Sérsniðin sía

en: Custom device
is: Sérsniðið tæki

en: Default
is: Sjálfgefið

en: Delete
is: Eyða

en: Delete Alias
is: Eyða samheiti

en: Delete the selected queue
is: Eyða valinni prentröð

en: Description
is: Lýsing

en: Details
is: Smáatriði

en: Device
is: Tæki

en: Device File
is: Tækjaskrá

en: Device:
is: Tæki:

en: Device:
is: Tæki:

en: Do you want to save the changes
    you made to your printer configuration?
is: Viltu vista breytingunum sem þú
    gerðir á stillingum prentara?

en: Do you wish to enable it anyway?
is: Viltu samt virkja það?

en: Do you wish to use it anyway?
is: Viltu nota pakkann þrátt fyrir það?

en: Done
is: Búið

en: Driver
is: Rekill

en: Driver notes:
is: Athugasemdir rekils:

en: Driver options
is: Rofar rekils

en: Driver:
is: rekill:

en: ERROR: No box named "%s" found.
is: VILLA: Enginn kassi með heitinu "%s" fannst.

en: ERROR: box "%s" is not a writable interface.
is: VILLA: kassinn "%s" er ekki ritanlegur.

en: Edit
is: Sýsla

en: Edit %s
is: Breyta %s

en: Edit Alias
is: Breyta samheiti

en: Edit Driver
is: Breyta rekli

en: Edit Driver Options
is: Rofar rekils

en: Edit Local Printer
is: Breyta staðbundnum prentara

en: Edit Name and Aliases
is: Breyta heiti og samheiti

en: Edit Queue
is: Breyta prentbiðröð

en: Edit a print queue
is: Breyta prentröð

en: Edit queue option
is: Breyta rofa

en: Edit the alias
is: Breyta samheiti

en: Edit the selected queue
is: Breyta valinni prentröð

en: Edit this host
is: Breyta þessari vél

en: Edit this option
is: Breyta þessum rofa

en: Effective Filter Locale
is: Staðfærsla síu

en: Enable _LPD protocol
is: Virkja _LPD prótókollinn

en: Enter the Jetdirect ip and port to use.
is: Sláðu inn Jetdirect vistfang og port.

en: Enter the LPD server and queue to use.
is: Sláðu inn LPD þjóninn og biðröðina á honum sem á að nota.

en: Enter the NCP server and queue to use.
is: Sláðu inn NCP þjóninn og biðröðina á honum sem á að nota.

en: Enter the SMB share to use.
is: Sláðu inn SMB deildina sem á að nota.

en: Enter the device you would like to use.
is: Sláðu inn tækið sem þú vilt nota.

en: Error
is: Villa

en: Exit
is: Hætta

en: Failed to parse alchemist context: 
    %s
is: Gar ekki þáttað alchemist skipinina: 
    %s

en: Failed to write queues.
is: Gat ekki ritað í biðraðirnar.

en: Filter options
is: Rofar síu

en: Finish
is: Klára

en: Finish Making New Queue
is: Klára að búa til nýja biðröð

en: Finish, and create the new print queue
is: Klára og búa til nýju prentröðina

en: Float: Min %s | Max %s
is: Tala: minnst %s | mest %s

en: For example: /dev/lp0
is: Til dæmis: /dev/lp0

en: General
is: Almennt

en: Generic
is: Almennur

en: Generic (click to select manufacturer)
is: Almennur (smelltu til að velja framleiðanda)

en: HH:MM:SS or '%s'.
    Use GMT.
is: HH:MM:SS eða '%s'.
    Nota GMT.

en: Here are the messages that appeared in the error log:
is: Hér eru skilaboðin úr villuannálnum:

en: Host IP
is: IP vistfang

en: I don't know enough about this printer model to choose a driver.
is: Ég veit ekki nóg um þennan prentara til að velja rekil.

en: IP port number (often 9100)
is: IP gáttarnúmer (oft 9100)

en: IPP Print Queue
is: IPP biðröð

en: If you like, you can enter a description of the printer to help you identify it more easily.
is: Hér getur þú slegið inn lýsingu á prentaranum svo það verði auðveldara að þekkja hann í framtíðinni.

en: Imageable Area
is: Nýtanlegt svæði

en: Importing CUPS queues ...
is: Flyt inn CUPS biðraðir...

en: Info
is: Upplýsingar

en: Initializing alchemist edit environment ...
is: Frumstilli alchemist breytingakerfið...

en: Initializing linux printing database ...
is: Frumstilli linux prentaragagnagrunninn...

en: Integer: Min %s | Max %s
is: Heiltala: minnst %s | mest %s

en: Invalid name
is: Ógilt heiti

en: Invalid option name
is: Ógilt heiti rofa

en: Invalid printconf context
is: Ógild printconf færsla

en: Invalid value
is: Ógilt gildi

en: It is part of the "ncpfs" package, as distributed by Red Hat.
is: Það er hluti af "ncpfs" pakkanum sem Red Hat dreyfir.

en: It is part of the "samba-client" package, as distributed by Red Hat.
is: Það er hluti af "samba-client" pakkanum sem Red Hat dreyfir.

en: JPE_G test
is: JPE_G próf

en: Japanese EUC PostScript test page
is: Japönsk EUC PostScript tilraunasíða

en: Japanese JIS PostScript test page
is: Japönsk JIS PostScript tilraunasíða

en: Japanese SJIS PostScript test page
is: Japönsk SJIS PostScript tilraunasíða

en: Japanese _EUC text test page
is: Japönsk _EUC textatilraunasíða

en: Japanese _JIS text test page
is: Japönsk _JIS textatilraunasíða

en: Japanese _SJIS text test page
is: Japönsk _SJIS textatilraunasíða

en: Jetdirect (JETDIRECT) Data
is: Jetdirect (JETDIRECT) gögn

en: Jetdirect Printer
is: JetDirect prentari

en: LPD Data
is: LPD gögn

en: Landscape (%s or %s)
is: Landscape (%s eða %s)

en: Left margin (pt):
is: Vinstri spássía í punktum:

en: Left margin in pt (1/72 in)
is: Vinstri spássía í punktum (1/72 tommu)

en: Linefeed translation
is: Þíða línubil

en: Lines per inch
is: Línur á tommu

en: Loading printer information.
    Please wait...
is: Les upplýsingar um prentara.
    Vinsamlegast bíðið...

en: Local Printer Device
is: Staðbundið prenttæki

en: Lpd Queue:
is: Lpd biðröð:

en: Model
is: Tegund

en: NCP print queues require the "nprint" program, which does not appear to be installed.
is: Til að prenta gegnum NCP þarftu "nprint" forritið sem virðist ekki vera uppsett á vélinni þinni.

en: Name
is: Heiti

en: Name and Type
is: Heiti og tegund

en: Name:
is: Heiti:

en: Names
is: Heiti

en: Need device, make and model.
is: Þarf tæki, framleiðanda og gerð.

en: Network _devices
is: Net_tæki

en: Networked CUPS (_IPP)
is: Nettengur CUPS (_IPP)

en: Networked _JetDirect
is: Nettengur _JetDirect

en: Networked _Novell (NCP)
is: Nettengur _Novell (NCP)

en: Networked _UNIX (LPD)
is: Nettengur _UNIX (LPD)

en: Networked _Windows (SMB)
is: Nettengur _Windows (SMB)

en: New
is: Nýr

en: Next
is: Næsti

en: No
is: Nei

en: No handler for command:
is: Ekkert kerfi fyrir skipunina:

en: None
is: Enginn

en: Notes from the Linux Printing Database
is: Athugasemdir úr Linux Prentunargagnagrunninum

en: Novell Netware Printer (NCP) Data
is: Novell prentari (NCP) gögn

en: Novell Print Queue
is: Novell prentbiðröð

en: Now run printconf-backend (or restart lpd service).
is: Nú skaltu keyra printconf-backend (eða endurræsa lpd þjónustuna).

en: Number of columns on a page
is: Fjöldi dálka á síðu

en: Number of document pages per
    printed page: 1, 2, 4, 6, 9, or 16
is: Fjöldi síðna úr skjalinu á hverja
    prentaða síðu: 1, 2, 4, 6, 9, eða 16

en: Ok
is: Í lagi

en: On the following screens, you will be asked to provide basic information for adding a new print queue.  You will be able to edit the more advanced options afterwards.
    
    Nothing will be done to your settings until you hit "Finish" on the last screen.
is: Á skjáunum sem á eftir koma verður þú beðinn um að slá inn þær upplýsingar sem þarf til að bæta við nýrri prentröð.  Þú getur breytt flóknari stillingunum síðar.
    
    Engum stillingum á vélinni þinni verður breytt uns þú velur "Klára" hnappinn á síðasta skjánum.

en: Option name
is: Heiti rofa

en: Override?
is: Yfirtaka?

en: Page Size
is: Síðustærð

en: Page label
is: Síðumerking

en: Passwd
is: Lykilorð

en: Password:
is: Lykilorð:

en: Path:
is: Slóð:

en: Patience
is: Þolinmæði

en: Pick the printer device from the list, or enter it using "Custom" below.
is: Veldu prentarann úr tækjalistanum eða sláðu hann inn með "Sérsniðinn" að neðan

en: Please enter a name for this queue.  Choose a short name that begins with a letter and contains no spaces.
is: Vinsamlegast sláðu inn heiti fyrir þessa prentröð.  Veldu stutt heiti sem byrjar á bókstaf og hefur engin orðabil.

en: Port
is: Gátt

en: Port:
is: Gátt:

en: Port:
is: Gátt:

en: Postscript Printer
is: Postscript prentari

en: Prerender Postscript
is: Endurteikna Postscript

en: Pretty-print text (%s or %s)
is: Prenta texta fallega (%s eða %s)

en: Printer Device
is: Tæki prentara

en: Printer Device:
is: Tæki prentara:

en: Printer configuration
is: Stillingar prentara

en: Printer configuration - %s
is: Stillingar prentara - %s

en: Printer driver
is: Prentrekill

en: Printer hostname or IP address
is: Vistfang eða heiti prentarana

en: Printer model
is: Tegund prentara

en: Printer notes:
is: Athugasemdir prentara:

en: Printer/driver _notes...
is: _Athugasemdir prentara/rekils...

en: Printer:
is: Prentari:

en: Printer:
is: Prentari:

en: Printing
is: Prenta

en: Queue
is: Biðröð

en: Queue Driver
is: Tegund rekils

en: Queue Name
is: Heiti biðraðar

en: Queue Type
is: Tegund biðraðar

en: Queue name
is: Heiti biðraðar

en: Queue options
is: Rofar biðraðar

en: Queue type
is: Tegund biðraðar

en: Queue type:
is: Tegund biðraðar:

en: Queue:
is: Biðröð:

en: Queue:
is: Biðröð:

en: Raw Print Queue
is: Hrá biðröð

en: Really delete "%s"?
is: Virkilega eyða "%s"?

en: Remove this host from the list
is: Fjarlægja þessa vél úr listanum

en: Remove this option
is: Fjarlægja þennan rofa

en: Rescan devices
is: Leita aftur að tækjum

en: Reset to the default options
is: Stilla rofa í sjálfgefin gildi

en: Right margin (pt):
is: Hægri spássía í punktum:

en: Right margin in pt (1/72 in)
is: Hægri spássía í punktum (1/72 tommu)

en: SMB print queues require the "smbclient" program, which does not appear to be installed.
is: Til að prenta gegnum SMB þarftu "smbclient" forritið sem virðist ekki vera uppsett á vélinni þinni.

en: Scaling (percentage)
is: Skölun (prósenta)

en: Select a queue type:
is: Veldu tegund biðrararinnar:

en: Select the Driver to use with this Queue.
is: Veldu rekilinn sem þú vilt nota á þessari biðröð.

en: Select the appropriate printer manufacturer and model.
is: Veldu prentara, framleiðanda og gerð.

en: Select the printer manufacturer and model.
is: Veldu prentara, framleiðanda og gerð.

en: Select the printer manufacturer and model. Depending on how the remote queue is configured, you may need to select the generic PostScript option here.
is: Veldu prentara, framleiðanda og gerð. Ef þetta er fjartengd biðröð gætir þú þurft að velja almenna PostScript rekilinn hér.

en: Send End-of-Transmission (EOT)
is: Senda End-of-Transmission (EOT)

en: Send Form-Feed (FF)
is: Senda Form-Feed (FF)

en: Sent %s
    to '%s' queue.  Does it look okay?
is: Sendi %s
    í '%s' biðröðina. Kom það eðlilega út?

en: Sent %s to "%s".
is: Sendi %s á "%s".

en: Server
is: þjónn

en: Server hostname or IP address:
is: Heiti eða vistfang þjóns:

en: Server:
is: þjónn:

en: Set as _default
is: Gera _sjálfgefið

en: Set as de_fault
is: Gera sjá_lfgefið

en: Set as default queue
is: Gera að sjálfgefnu prentröðinni

en: Setting Up
is: Set upp

en: Share
is: Deild (Share)

en: Share:
is: Deild (Share):

en: Share:
is: Deild (Share):

en: Sharing properties
is: Eiginleikar deildar

en: Short description:
is: Stutt lýsing:

en: Short description:
is: Stutt lýsing:

en: Single _IP address
is: Stakt _IP vistfang

en: Specify Device:
is: Veldu prentara:

en: Specify the device to use.
is: Veldu tækið sem nota skal.

en: Specify...
is: Tiltaka...

en: Strict RFC1179
is: Framfylgja RFC1179 stuðningi

en: Strict RFC1179 compliance
is: Framfylgja RFC1179 stuðningi

en: Test
is: Prófa

en: Test %s
is: Prófa %s

en: Text Only Printer
is: Textaprentari

en: The name "%s" is already in use. Please choose a different name.
is: Heitið "%s" er þegar í notkun. Vinsamlegast veldu annað heiti.

en: The name "%s" is bad. Please choose a name of the form [a-zA-Z][a-zA-Z0-9_-]*.
is: Heitið "%s" er ólöglegt. Vinsamlegast veldu heiti á sniðinu [a-zA-Z][a-zA-Z0-9_-]*.

en: There are no options available for this driver.
is: Það eru engir rofar fyrir þennan rekil.

en: There is already a queue with that name.
is: Það er þegar til biðröð með þessu heiti.

en: There was a problem sending %s
    to '%s' queue:
is: það kom upp villa við að senda %s
    á biðröðina '%s':

en: There was an error trying to print the test page.
is: Það kom upp villa þegar reynt var að prenta tilraunasíðuna.

en: These settings are system-wide.
is: Þessar stillingar eru víðværar.

en: This allows older systems to print to this machine
is: Þetta gerir eldri vélum kleyft að prenta á þessa vél

en: This driver requires Hewlett Packard's hpijs driver (available in the hpijs package) which does not appear to be installed.
is: Þessi rekill þarfnast hpijs pakkans frá Hewlett Packard sem virðist ekki vera uppsettur.

en: This driver requires the Omni Print Driver System, which does not appear to be installed.
is: Þessi rekill þarf á Omni prentreklapakkanum að halda sem virðist ekki vera uppsettur.

en: This driver requires the oki4drv daemon to be running, and it does not appear to be.
is: Þessi rekill þarf að hafa oki4drv púkann keyrandi og hann virðist ekki vera í gangi.

en: This enables CUPS IPP browsing
is: Þetta virkjar IPP flakk í CUPS

en: This imported printer is protected from overrides. You can not edit it.
is: Þessi innflutti prentari er varinn yfirtöku. Þú getur ekki breytt.

en: This is an imported printer. Do you want to create a local override?
is: Þetta er influttur prentari. Viltu yfirtaka hann?

en: This is the description of the printer.
is: Þetta er lýsing prentarans.

en: This is the name of the queue.  It must begin with a letter and contain no spaces.
is: Þetta er heiti prentraðarinnar.  Það verður að byrja á bókstaf og má ekki innihalda orðabil.

en: Top margin (pt):
is: Efri spássía í punktum:

en: Top margin in pt (1/72 in)
is: Efri spássía í punktum (1/72 tommu)

en: Translate \n->\r\n
is: Þýða \n->\r\n

en: Type
is: Tegund

en: Type in an IP address
is: Sláðu inn IP visfang

en: Type in the netmask, or the CIDR mask length
is: Sláðu inn netmöskvann eða lengd CIDR maskans

en: Type in the share name
is: Sláðu inn heiti deildar

en: Type:
is: tegund:

en: Type:
is: tegund:

en: Unix Print Queue
is: Unix prentbiðröð

en: Use control-F to search
is: Notaðu control-F til að leita

en: User
is: Notandi

en: User name:
is: Notandi:

en: User:
is: Notandi:

en: Value
is: Gildi

en: Value for this option
is: Gildi þessa rofa

en: Value must be a number
is: Gildið verður að vera tala

en: Warning
is: Aðvörun

en: Windows Print Queue
is: Windows prentbiðröð

en: Windows Printer (SMB) Data
is: Windows prentari (SMB) gögn

en: Word-wrapping (%s or %s)
is: Orðafletting (%s eða %s)

en: Workgroup
is: Vinnuhópur

en: Workgroup:
is: Vinnuhópur:

en: Would you like to print a test page?
is: Viltu prenta út tilraunasíðu?

en: Would you like to print a test page?
    Answering 'yes' will apply all changes
    and print a test page to this printer.
is: Viltu prenta tilraunasíðu?
    Svarir þú 'já' verður breytingunum vistað
    og tilraunasíða send á prentarann.

en: Yes
is: Já

en: You are changing an option
    that has no effect in the print
    spooler you are using (%s).
is: Þú ert að breyta rofa sem
    hefur engin áhrif í biðröðinni
    sem þú ert að nota (%s).

en: You cannot delete an imported printer.
is: Þú getur ekki eytt influttum prentara.

en: You have made changes, would you like to save them?
    If you say no, you will not be able to print test pages.
is: Viltu vista breytingunum sem þú hefur gert ?
    Ef þú segir nei getur þú ekki prentað tilraunasíður.

en: You have made changes, would you like to save them? If you say no, your changes will be lost.
is: Viltu vista breytingunum sem þú hefur gert ? Ef þú segir nei munu þær tapast.

en: You must be root to run this program.
is: Þú verður að vera rót til að keyra þetta forrit.

en: You must choose a share, not a host.
is: Þú verður að velja deild en ekki vél.

en: You must choose an SMB share to print to.
is: Þú verður að velja SMB deild til að prenta á.

en: You must run printconf-backend as root.
is: Þú verður að keyra printconf-backend sem rót.

en: You must run printconf-tui as root.
is: Þú verður að keyra printconf-tui sem rót.

en: You must select a device.
is: Þú verður að velja tæki.

en: You must select a printer model.
is: Þú verður að velja gerð prentara.

en: You must select a printer queue to delete.
is: Þú verður að velja prentara til að eyða.

en: You must select a printer queue to edit.
is: Þú verður að velja prentbiðröð til að breyta.

en: You must select a queue to print to.
is: Þú verður að velja prentbiðröð til að prenta á.

en: You must select an alias to delete.
is: Þú verður að velja samheiti til að eyða.

en: You must select an alias to edit.
is: Þú verður að velja samheiti til að breyta.

en: You must specify a JetDirect printer to print to.
is: Þú verður að gefa upp JetDirect prentara til að prenta á.

en: You must specify a SMB share to print to.
is: Þú verður að gefa upp SMB deild til að prenta á.

en: You must specify a device.
is: Þú verður að gefa upp tæki.

en: You must specify a driver.
is: Þú verður að gefa upp rekil.

en: You must specify a path.
is: Þú verður að gefa upp slóð.

en: You must specify a queue on the NCP server to print to.
is: Þú verður að gefa upp biðröð á NCP þjóninum til að prenta á.

en: You must specify a queue on the NCP server.
is: Þú verður að gefa upp biðröð á NCP þjóninum til að prenta á.

en: You must specify a queue.
is: Þú verður að gefa upp biðröð.

en: You must specify a server.
is: Þú verður að gefa upp þjón.

en: You must specify an IP port number.
is: Þú verður að gefa upp IP gátt.

en: You must specify an NCP server to print to.
is: Þú verður að gefa upp NCP þjón til að prenta á.

en: You must specify an SMB share to print to.
is: Þú verður að gefa upp SMB deild til að prenta á.

en: You must specify the ip address of a JetDirect printer.
is: Þú verður að gefa upp IP vistfang JetDirect prentarans.

en: _A4 PostScript test page
is: _A4 PostScript tilraunasíða

en: _Action
is: _Aðgerð

en: _Add...
is: _Bæta við...

en: _All hosts
is: _Allar vélar

en: _Apply
is: _Virkja

en: _Automatically find remote shared queues
is: _Finna sjálfvirkt prentraðir á öðrum vélum

en: _Big5 text test page
is: _Big5 textatilraunasíða

en: _CUPS test page
is: _CUPS tilraunasíða

en: _Cancel
is: _Hætta við

en: _Contents
is: _Athugasemdir

en: _Custom device
is: _Sérsniðið tæki

en: _Defaults
is: _Sjálfgefið

en: _Delete
is: _Eyða

en: _Delete queue
is: _Eyða prentröð

en: _Don't save
is: _Ekki vista

en: _Duplex test
is: _Duplex próf

en: _Edit queue
is: _Breyta prentröð

en: _Edit...
is: _Sýsla...

en: _Help
is: _Hjálp

en: _Locally-connected
is: _Tengdur-staðbyndið

en: _Network address
is: _IP vistfang

en: _New queue
is: _Ný prentröð

en: _Notes...
is: _Athugasemdir...

en: _Remove
is: _Fjarlægja

en: _Rescan devices
is: _Leita aftur að tækjum

en: _Save
is: _Vista

en: _Sharing...
is: _Deila...

en: _Test
is: _Prófa

en: _This queue is available to other computers
is: Þ_essi biðröð er nothæf fyrir aðrar vélar

en: _US Letter PostScript test page
is: _US Letter tilraunasíða

en: _classified
is: _hernaðarleyndó

en: _none
is: _ekkert

en: _secret
is: _leyndó

en: _standard
is: _staðlað

en: _topsecret
is: _algertleyndó

en: _unclassified
is: _ekkileyndó

en: add-local: No information available about %s %s
is: bæta við: engar upplýsingar til um %s %s

en: add-local: no suitable name available
is: bæta við: ekkert hæfilegt heiti tiltækt

en: add-local: queue name '%s' not unique
is: bæta við: heiti biðraðarinnar '%s' er í notkun

en: c_onfidential
is: _einkamál

en: local
is: staðbundinn

en: none
is: enginn
