gdm2.HEAD - en to ml translation catalogue (181 entries)

en: %s could not be opened
ml: %s തുറക്കാന് കഴിഞ്ഞില്ല

en: %s language selected
ml: %s ഭാഷ തെരെഞ്ഞെടുത്തു

en: %s session selected
ml: %s അവസ്ഥ തെരെഞ്ഞെടുത്തു

en: %s: %s does not exist but must exist.
ml: %s: %s നിലവിലില്ല പക്ഷേ തീ‌‌‌ര്ച്ചയായും നിലനില്‌ക്കേണ്ടതാണ്.

en: %s: %s is not a regular file.
ml: %s: %s ഒരു ക്രമമായ ഒരു രചനയല്ല

en: %s: %s is not owned by uid %d.
ml: %s: %s uid %d ആയിട്ടുള്ള ഉപയോക്താവിന്റെ ഉടമസ്ഥതയിലല്ല

en: %s: Authdir %s does not exist. Aborting.
ml: %s: കൂട് %s രചന നിലവിലില്ല

en: %s: Authdir %s is not a directory. Aborting.
ml: %s: %s ഒരു ക്രമമായ ഒരു രചനയല്ല

en: %s: Can't find the gdm group (%s). Aborting!
ml: %s: gdm ഉപയോക്താവിനെ കണ്ടെത്താനായില്ല (%s). ഒഴിവാക്കട്ടെ!

en: %s: Can't find the gdm user (%s). Aborting!
ml: %s: gdm ഉപയോക്താവിനെ കണ്ടെത്താനായില്ല (%s). ഒഴിവാക്കട്ടെ!

en: %s: Can't open fifo!
ml: %s: ഫിഫോ തുറക്കാന്‌ കഴിയില്ല!

en: %s: Cannot create pipe
ml: %s: പൈപ്പ് ഉണ്ടാക്കാന്‌ കഴിയുന്നില്ല

en: %s: Cannot get local addresses!
ml: %s: പ്രാദേശിക മേല്‌വിലാസം കിട്ടുന്നില്ല

en: %s: Could not bind socket
ml: %s: സോക്കറ്റ് പൊതിയാന്‌ കഴിഞ്ഞില്ല

en: %s: Could not make FIFO
ml: %s: FIFO ഉണ്ടാക്കാന് കഴിഞ്ഞില്ല

en: %s: Could not make socket
ml: %s: സോക്കറ്റ് ഉണ്ടാക്കാന് കഴിഞ്ഞില്ല

en: %s: Could not open FIFO
ml: %s: FIFO തുറക്കാന് കഴിഞ്ഞില്ല

en: %s: Could not open ~/.xsession-errors
ml: %s: ~/.xsession-errors തുറക്കാനാവുന്നില്ല

en: %s: Could not read address
ml: %s: മേല്‌വിലാസം വായിക്കാന്‌ കഴിയുന്നില്ല

en: %s: Directory %s does not exist.
ml: %s: കൂട് %s രചന നിലവിലില്ല

en: %s: Error opening a pipe: %s
ml: %s: പൈപ്പ് തുറക്കുന്നതില്‌ പരാജയം: %s

en: %s: Home directory for %s: '%s' does not exist!
ml: %s:%s ന്റെ ആസ്ഥാനം: '%s' എന്ന രചന നിലനില്ക്കുന്നില്ല!

en: %s: No greeter specified.
ml: %s: ഗ്രീറ്റ‌ര് എടുത്തുപറഞ്ഞിട്ടില്ല.

en: %s: No remote greeter specified.
ml: %s: വിദൂര ഗ്രീറ്റ‌ര് എടുത്തുപറഞ്ഞിട്ടില്ല.

en: %s: The gdm group should not be root. Aborting!
ml: %s: gdm ഉപയോക്താവിന്റെ സംഘം root. ഒഴിവാക്കട്ടെ!

en: %s: The gdm user should not be root. Aborting!
ml: %s: gdm ഉപയോക്താവ് root ആയിരിക്കരുത്. ഒഴിവാക്കട്ടെ!

en: %s: fork() failed!
ml: %s: fork() പരാജയപ്പെട്ടു!

en: %s: setsid() failed: %s!
ml: %s: setsid() പരാജയപ്പെട്ടു: %s!

en: %sWelcome to %s%s
ml: %s %s %s -ലേക്ക് സ്വാഗതം

en: (c) 2002 Bond, James Bond
ml: (c) 2002 ബോണ്ട്, ജെയിംസ് ബോണ്ട്

en: (c) 2002 GNOME
ml: (c) 2002 ജിനോം

en: (memory buffer
ml: (മെമ്മറി ബഫര്)

en: (memory buffer)
ml: (മെമ്മറി ബഫര്)

en: A-M|Amharic
ml: A-M|അമാറിക്‌

en: A-M|Arabic (Egypt)
ml: A-M|അറബിക് (ഈജിപ്റ്റ്)

en: A-M|Arabic (Lebanon)
ml: A-M|അറബിക് (ലെബനന്)

en: A-M|Azerbaijani
ml: A-M|അസ‌ര്‌ബൈജാന്

en: A-M|Basque
ml: A-M|ബാസ്ക്യ‌ു

en: A-M|Bulgarian
ml: A-M|ബള്‌ഗേറിയ

en: A-M|Catalan
ml: A-M|ക്യാറ്റലന്

en: A-M|Chinese (simplified)
ml: A-M|ചൈനീസ് (ലളിതം)

en: A-M|Chinese (traditional)
ml: A-M|ചൈനീസ് (പരമ്പരാഗതം)

en: A-M|Croatian
ml: A-M|ക്രൊയോഷ്യന്

en: A-M|Czech
ml: A-M|സ്വിഷ്

en: A-M|Danish
ml: A-M|ഡാനിഷ്

en: A-M|Dutch
ml: A-M|ഡച്ച്

en: A-M|English
ml: A-M|ഇംഗ്ളീഷ്

en: A-M|English (American)
ml: A-M|ഇംഗ്ളീഷ് (അമേരിക്കന്‌)

en: A-M|English (Australian)
ml: A-M|ഇംഗ്ളീഷ് (ആസ്ട്രേലിയന്‌)

en: A-M|English (British)
ml: A-M|ഇംഗ്ളീഷ് (ബ്രിട്ടിഷ്)

en: A-M|English (Ireland)
ml: A-M|ഇംഗ്ളീഷ് (ഐ‌ര്ലാന്റ്)

en: A-M|Estonian
ml: A-M|ഇസ്റ്റോനിയന്

en: A-M|Finnish
ml: A-M|ഫിന്നിഷ്

en: A-M|Galician
ml: A-M|ഗലീഷ്യന്‌

en: A-M|German
ml: A-M|‌ജ‌ര്‌മ്മന്

en: A-M|Greek
ml: A-M|ഗ്രീക്ക്

en: A-M|Hebrew
ml: A-M|ഹീബ്ര‍ു

en: A-M|Hungarian
ml: A-M|ഹംഗേറിയന്‌

en: A-M|Icelandic
ml: A-M|ഐസ്‍ലാന്റിക്

en: A-M|Irish
ml: A-M|ഡാനിഷ്

en: A-M|Italian
ml: A-M|ഇറ്റാലിയന്‌

en: A-M|Japanese
ml: A-M|ജാപ്പനിസ്

en: A-M|Korean
ml: A-M|കൊറിയന്

en: A-M|Latvian
ml: A-M|ലാറ്റ്‌‌വിയന്‌

en: A-M|Lithuanian
ml: A-M|ലിത്വാനിയന്‌

en: A-M|Macedonian
ml: A-M|മാസിഡോണിയ

en: A-M|Malay
ml: A-M|മലേയ്

en: Always use 24 hour cloc_k format
ml: എല്ലായ്‌പ്പോഴും 24 മണിക്കൂര് ക്ളോക്ക് രീതി ഉപയോഗിക്കുക

en: Are you sure you want to reboot the machine?
ml: നിങ്ങള്ക്ക് കമ്പ്യ‍ൂട്ടര് വീണ്ടും തുടങ്ങണമെന്നുണ്ടോ?

en: Are you sure you want to shut down the machine?
ml: നിങ്ങള്ക്ക് കമ്പ്യ‍ൂട്ടര് അടച്ച് പൂട്ടണമെന്നുണ്ടോ?

en: Are you sure you want to suspend the machine?
ml: നിങ്ങള്ക്ക് കമ്പ്യ‍ൂട്ടര് താല്ക്കാലികമായ് നിര്ത്തിവെക്കണമെന്നുണ്ടോ?

en: Authentication failed
ml: അധികൃതമാക്കല് പരാചയപ്പെട്ടു

en: Authentication failure!
ml: അധികൃതമാക്കല്‌ പ്രശ്നം!

en: Automatic login
ml: സ്വയമേയുള്ള പ്രവേശനാനുവാദം

en: Bond, James Bond
ml: ബോണ്ട്, ജെയിംസ് ബോണ്ട്

en: Browse
ml: അന്വോഷണം

en: C_onnect
ml: ഘടിപ്പിക്കുക

en: Can't lock screen
ml: തിരശ്ശീല പൂട്ടാന് കഴിയില്ല

en: Can't open default host icon: %s
ml: സ്വതേയുള്ള തലവസൂചകം തുറക്കാന്‌ കഴിയില്ല: %s

en: Choose server
ml: സ‍ര്‍വ്വര് തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose the X server to start
ml: ആരംഭിക്കുന്നതിനുള്ള X സ‌‌ര്‌വ്വ‌ര് തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Circles
ml: വൃത്തങ്ങള്

en: Co_lor
ml: നിറം

en: Could not set signal mask!
ml: അടയാളമൂടി സജ്ജീകരിക്കാന്‌ കഴിയുന്നില്ല!

en: Could not setgid %d. Aborting.
ml: 'setgid %d' കഴിയുന്നില്ല...

en: Couldn't authenticate user
ml: ഉപയോക്താവിനെ തിരിച്ച് അറിയാന് പറ്റുന്നില്ല

en: Couldn't open session for %s
ml: %sനു വേണ്ടി സെഷന്‌ തുറക്കാനാവുന്നില്ല

en: Couldn't set credentials for %s
ml: %s

en: D_isconnect
ml: വിഛേദിക്കുക

en: Do not lock current screen
ml: നിലവിലുള്ള തിരശ്ശീല പൂട്ടരുത്

en: Enable _XDMCP
ml: _XDMCP സജ്ജമാക്കൂ

en: Exit the application
ml: പ്രയോഗത്തില് നിന്നും പുറത്ത് കടക്കുക

en: Failed to restart self
ml: സ്വയം പുനരാരംഭിക്കുന്നതില്‌ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Failsafe Gnome
ml: ഫെ‌യ‌്ല്‌സെയ‌‌‌്ഫ് ജിനോം

en: Failsafe xterm
ml: ഫെയ‌്ല്‌സെയ‌്ഫ് xterm

en: File %s cannot be open for reading
    Error: %s
ml: രചന %s വായിക്കാനായി തുറക്കുന്നതില്‌ പരാജയം
    തെറ്റ്: %s

en: File %s cannot be open for writing
    Error: %s
ml: രചന %s എഴുതാനായി തുറക്കുന്നതില്‌ പരാജയം
    തെറ്റ്: %s

en: File does not exist
ml: രചന നിലവിലില്ല.

en: Finger
ml: ഫിംഗ‌ര്

en: GDM Host Chooser
ml: GDM നോം ചൂസ‌ര്

en: GDM Login
ml:  GDM ലോഗിന്

en: GNOME Artists
ml: ജിനോം കലാകാരന്മാര്

en: GNOME Desktop Manager
ml: ജിനോം പണിയിടം പാലകന്‌

en: General
ml: സാര്‍വത്രികമായ

en: Graphical greeter
ml: ഗ്രാഫിക്കല്‌ ഗ്രീറ്റര്

en: Happy GNOME
ml: സന്തോഷകരമായ ഗ്നോം

en: Honour _indirect requests
ml: പരോക്ഷമായ അഭിപ്രായങ്ങള്‌ മാനിക്കൂ

en: How to use this application
ml: ഈ പ്രയോഗം എങ്ങനെ ഉപയോഗിക്കും

en: Icon
ml: ചിഹ്നം

en: Invalid server command '%s'
ml: സാധുതയില്ലാത്ത സ‌‌ര്‌വ്വ‌ര് നി‌ര്‌ദ്ദേശം '%s'

en: L_ocal:
ml: പ്രാദേശിക:

en: Language %s does not exist, using %s
ml: %s ഭാഷ നിലവിലില്ല. പകരം %s ഉപയോഗിക്കുന്നു

en: Last
ml: അവസാനം

en: Login Photo
ml: ലോഗിന് ഫോട്ടോ

en: N-Z|Norwegian (bokmal)
ml: N-Z|നോ‌‌ര്‌വീജിയന് (Bokmal)

en: N-Z|Norwegian (nynorsk)
ml: N-Z|നോറ്വിജിയന് (Nynorsk)

en: N-Z|Polish
ml: N-Z|പോളിഷ്

en: N-Z|Portuguese
ml: N-Z|പോ‌ര്ട്ടുഗീസ്

en: N-Z|Portuguese (Brazilian)
ml: N-Z|പോ‌ര്ട്ടുഗിസ്(ബ്രസീലിയന്‌)

en: N-Z|Romanian
ml: N-Z|റൊമേനിയന്

en: N-Z|Russian
ml: N-Z|റഷ്യന്‌

en: N-Z|Slovak
ml: N-Z|സ്ലൊവാക്ക്

en: N-Z|Slovenian
ml: N-Z|സ്ലോവീനിയന്‌

en: N-Z|Spanish
ml: N-Z|സ്പാനിഷ്

en: N-Z|Spanish (Mexico)
ml: N-Z|സ്പാനീഷ് (മെക്സിക്കോ)

en: N-Z|Swedish
ml: N-Z|സ്വീഡിഷ്

en: N-Z|Swedish (Finland)
ml: N-Zസ്വീഡിഷ് (ഫിന്‌ലാന്‌റ്)

en: N-Z|Tamil
ml: N-Z|തമിഴ്

en: N-Z|Turkish
ml: N-Z|തുര്ക്കിഷ്

en: N-Z|Ukrainian
ml: N-Z|ഉക്റേനിയന്

en: N-Z|Vietnamese
ml: N-Z|വിയറ്റ്‌നാമിസ്

en: N-Z|Walloon
ml: N-Z|വാലൂണ്‌

en: No file selected
ml: രചന തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ല

en: No password supplied
ml: അടയാളവാക്ക് നല്‌കിയിട്ടില്ല

en: No picture selected.
ml: ഒരു ചിത്രവും തെരഞ്ഞെടുത്തില്ല.

en: No screenshot available
ml: തിരച്ചിത്രങ്ങള്‍ ഒന്നും ഇല്ല

en: OPTIONS
ml: ബദലുകള്

en: Open a session to the selected host
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത തലവന‌് വേണ്ടി സെഷന്‌ തുറക്കൂ

en: Password:
ml: അടയാളവാക്ക്:

en: Pick a color
ml: ഒരു നിറം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Please enter your username
ml: ദയവായി താങ്കളുടെ ഉപയോക്തൃനാമം നല്‌കുക

en: Please insert 25 cents to log in.
ml: ദയവായി പ്രവേശനാനുമതിക്കായി 25 സെന്റ്സ് നിവേശിക്കൂ.

en: Please type in the root (privileged user) password.
ml: ദയവായി root-ന്റെ password നല്കുക

en: Reboot
ml: വീണ്ടുംതുടങ്ങുക

en: Reboot your computer
ml: നിങ്ങളുടെ കംപ്യ‍ൂട്ടര് വീണ്ടുംതുടങ്ങുക

en: Restart
ml: വീണ്ടും-തുടങ്ങുക

en: Run in background
ml: അണിയറയില് പ്രവ‍ര്ത്തിക്കുക

en: Security
ml: സുരക്ഷ

en: Select a language
ml: ഭാഷ തെരഞ്ഞെടുക്കൂ

en: Select a language for your session to use:
ml: ഉപയോഗത്തിലിരിക്കുന്ന പ്രസ്താവത്തിന്‌റെ ഭാഷ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select new theme archive to install
ml: താരതമ്യം ചെയ്യ‍ുന്നതിന് ആദ്യ ശേഖരം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Some error occured when installing the theme
ml: പ്രമേയം നടപ്പിലാക്കിയപ്പോള് തെറ്റ് ഉണ്ടായി

en: Standard greeter
ml: സ്റ്റാന്റേര്ഡ് ഗ്രീറ്റര്

en: Standard server
ml: സ്റ്റാന്റേര്ഡ് സ‍ര്‍വ്വര്

en: Status
ml: അവസ്ഥ

en: Suspend your computer
ml: നിങ്ങളുടെ കംപ്യ‍ൂട്ടര് താല്‌ക്കാലികമായി നി‌ര്ത്തൂ

en: System default
ml: വ്യ‍ൂഹം സ്വതേയുള്ള

en: Theme with blue circles
ml: നീല വൃത്തങ്ങളുള്ള പ്രമേയം

en: There was an error loading the theme %s
ml: പ്രമേയം %s നിറയ്‌ക്കുന്നതില്‌ തകരാറ്

en: Unknown error occured.
ml: അറിയാത്ത ഏതോ പ്രശ്നം.

en: Username
ml: ഉപയോക്തൃ നാമം

en: Username:
ml: ഉപയോക്തൃ നാമം:

en: Welcome to %n
ml: %n -ലേക്ക് സ്വാഗതം

en: Xnest command line
ml: Xnest ആജ്ഞാമേഖല

en: Xnest mode
ml: Xnest രീതി

en: Yaikes, nothing found in the session directory.
ml: ഈ കൂടിന്റെ ഉള്ളില്‌ ഒരു പുതിയ കൂട് ഉണ്ടാക്കുക

en: You've got capslock on!
ml: നിങ്ങളുടെ ക്യാപ്സ്‌ലോക്ക് ഒണാണ‌്!

en: _Automatic login username:
ml: സ്വയം പ്രവേശനത്തിനുള്ള ഉപയോക്തൃനാമം:

en: _Background color:
ml: പശ്ചാത്തലനിറം:

en: _Image
ml: ഛായാചിത്രം

en: _Install new theme
ml: പുതിയ പ്രമേയം സംസ്ഥാപിക്കുക

en: _Language
ml: ഭാഷ

en: _No background
ml: പശ്ചാത്തലം ഇല്ല

en: _Quit
ml: പുറത്ത് കടക്കുക

en: _Remote:
ml: വിദൂര:

en: _Session
ml: അവസ്ഥ

en: _Welcome string:
ml: സ്വാഗത വാക്ക്:

en: author
ml: ക‌ര്ത്താവ്

en: copyright
ml: പക‍ര്പ്പവകാശം

en: description
    widget
ml: വിവരണം
    widget

en: y = Yes or n = No? >
ml: y = അതെ അല്ലെങ്കില് n = അല്ല? >
