gnome-panel-2.0.hi - en to mr translation catalogue (378 entries)

en: %s has no use what-so-ever. It only takes up disk space and compilation time, and if loaded it also takes up precious panel space and memory. If anyone is found using it, he should be promptly sent for a psychiatric evaluation.
mr: %s या सूचनेचा काही ऊपयोग नाही. यामुळे केवळ डिस्क मधली जागा व्यापते आणि त्यात आपला वेळ वाया जातो आणि सूरु केली तरी त्यामुळे महत्वाची जागा आणि साठवणशक्ती विनाकारण भरली जातेया सूचनेचा उपयोग करताना कोणी अाढळला तर त्यास तात्काळ मानसोपचारासाठी पाठवावे

en: %s the Fish
mr: %s मासा

en: (with minor help from George)
mr: (जाॅर्जच्या मदतीने)

en: 12 hour
mr: १२ तास

en: 24 hour
mr: २४ तास

en: <b>Animation</b>
mr: <b>एनिमेशन</b>

en: <b>General</b>
mr: <b>सामान्य</b>

en: <b>Options</b>
mr: <b>अग्रक्रम</b>

en: <b>Preview</b>
mr: <b>पूर्वावलोकन</b>

en: <b>Restoring Minimized Windows</b>
mr: <b>लहान आकाराचे विंडोज पुन्हा सुरू करा</b>

en: <b>Switcher</b>
mr: <b>बदल करणारे बटण</b>

en: <b>Window Grouping</b>
mr: <b>विंडोचे गट करणे</b>

en: <b>Window List Content</b>
mr: <b>विंडोमधील विषयांची यादी</b>

en: <b>Window List Size</b>
mr: <b>विंडोमधील यादीचा आकार</b>

en: <b>Workspaces</b>
mr: <b>कार्यासाठी रिक्तजागा</b>

en: <small>Opaque</small>
mr: <small>अपारदर्शी</small>

en: <small>Transparent</small>
mr: <small>पारदर्शी</small>

en: A fish without a name is a pretty dull fish. Bring your fish to life by naming him.
mr: नाव नसलेला मासा म्हणजे एकदम सुस्त मासा. या माश्याला एक चांगले नाव देऊनत्याला कार्यरत बनवा

en: A simple applet for testing the GNOME-2.0 panel
mr: जीनोम-२.० ची यादी तपासून पाहण्याची एक साधी रीत

en: About GNOME
mr: जीनोम विषयी

en: About _GNOME
mr: जीनोम विषयी (_G)

en: Accessories
mr: उपलब्ध सहाय्यके

en: Action button type
mr: कृती बटणाचा प्रकार

en: Actions
mr: कृती

en: Ad_just Date & Time...
mr: दिनांक आणि वेळ टाका(_j)...

en: Add new item to this menu
mr: ह्या मेनूमध्ये नवीन विषय जोडा

en: Add this as drawer to panel
mr: हा विषय एखाद्या खणाप्रमाणे (ड्राव्हर) सुचकपट्टीला जोडा

en: Add this as menu to panel
mr: हा विषय एखाद्या मेनूप्रमाणे सुचकपट्टीला जोडा

en: Add this launcher to panel
mr: हा विषय एखाद्या लॉँचरप्रमाणे सुचकपट्टीला जोडा

en: Amusements
mr: मनोरंजक खेळ

en: An unknown error occurred while trying to open %s
mr: %s सुरू करताना एक न कळणारी चुक झाली

en: And many, many others...
mr: आणि इतरही, काही...

en: Animation _speed:
mr: एनीमेशनची गतीः ( _s) :

en: Animation speed
mr: एनीमेशनची गती

en: Applet:
mr: लघु कार्यक्रम

en: Applications
mr: अनुप्रयोग

en: Area where notification icons appear
mr: सूचनादर्शक चिन्हे दिसणारे क्षेत्र

en: Arro_ws on hide buttons
mr: छुप्या बटणांवरील बाण( _w)

en: Autoclose drawer
mr: आपोआप बंद होणारे ड्रॉवर

en: Background
mr: पार्श्वभूमी

en: Background _image:
mr: पार्श्वचित्र (_i):

en: Background color
mr: पार्श्वरंग

en: Background color opacity
mr: पार्श्वरंगाची अपारदर्शिकता

en: Background image
mr: पार्श्वभूमीचे चित्र

en: Background type
mr: पार्श्वभूमीची शैली

en: Behavior
mr: वर्तन

en: Bottom
mr: खालील भाग

en: Bottom Centered Panel
mr: खालील भागात केंद्रित झालेली सुचकपट्टी

en: Bottom Edge Panel
mr: खालील भागातील कडांची सुचकपट्टी

en: Bottom Expanded Edge Panel
mr: खालील भागातील विस्तारीत कडांची सुचकपट्टी

en: Bottom Floating Panel
mr: खालील भागातील तरंगणारी सुचकपट्टी

en: Browse
mr: शोध घ्या

en: CDE Menu
mr: सीडीई (CDE) मेनू

en: Calendar
mr: दिनदर्शिका

en: Can't find an empty spot
mr: रिक्त जागा मिळत नाही

en: Cannot create launcher
mr: लॉँचर निर्माण करता येत नाही

en: Cannot display help document
mr: मदत करा हा मजकुर चित्रित करता येत नाही

en: Cannot display location '%s'
mr: निश्चीत जागा चित्रित करता येत नाही '%s'

en: Cannot launch command '%s'
mr: सूचना सुरू करता येत नाही '%s'

en: Cannot launch icon
mr: चिन्ह सुरू करता येत नाही

en: Cannot load entry
mr: सुरू करता येत नाही

en: Cannot save changes to launcher
mr: लॉँचर साठी केलेले बदल साठविता येत नाही

en: Cannot save menu item to disk
mr: डिस्क मध्ये मेनूतील विषय साठविता येत नाही

en: Cannot show %s
mr: %s दाखविता येत नाही

en: Choose a file to append to the command...
mr: सूचनेला जोडणारी फाइल निवडा...

en: Click here to hide all windows and show the desktop.
mr: सर्व विंडो झाकण्यासाठी इथे क्लिक करा आणि डेस्कटॉप दाखवा.

en: Click here to restore hidden windows.
mr: झाकलेली विंडोज पुन्हा सुरू करण्यासाठी ईथे क्लिक करा

en: Clock
mr: घड्याळ

en: Clock Applet Factory
mr: घड्याळामध्ये बदल करण्याचे केंद्र

en: Clock Preferences
mr: घड्याळासाठी अग्रक्रम

en: Clock _type:
mr: घड्याळाचा  प्रकार(_t):

en: Close _drawer when launcher is clicked
mr: लॉँचर क्लिक करताना ड्रावर बन्द करा ( _d)

en: Co_lor:
mr: रंग (_l):

en: Co_mmand to run when clicked:
mr: क्लिक केल्यावर कार्यरत होणारी सूचना:

en: Command entry
mr: सूचना दर्शिका

en: Command icon
mr: सूचनेचे चिन्ह

en: Command to execute on click
mr: क्लिक केल्यावर अमलात येणारी सूचना

en: Computer Clock
mr: संगणकाचे घड्याळ

en: Copy _Date
mr: दिनांकाची नक्कल बनवा ( _D)

en: Copy _Time
mr: वेळेची नक्कल करा( _T)

en: Could not get directory name from path: %s
mr: मार्ग दर्शिकेचे नाव मिळत नाही: %s

en: Could not get file name from path: %s
mr: फाइलचे  नाव मिळत नाही: %s

en: Couldn't find a suitable application
mr: योग्य अनुप्रयोग मिळत नाही

en: Create Launcher
mr: लॉँचर बनवा

en: Create new file in the given directory
mr: प्राप्त मार्गदर्शिकेमध्ये नवीन फाइल तयार करा

en: D_on't Delete
mr: काढू नका( _o)

en: Debian GNU/Linux
mr: डेबियन ग्नु/लिनक्स

en: Debian Menu
mr: डेबियन मेनु

en: Decides when to group windows from the same application on the window list. Possible values are "never", "auto" and "always".
mr: विंडोतील यादीप्रमाणे तत्सम अनूप्रयोग करणारे विंडोचे गट कधी करायचे ते ठरविते सम्भाव्य मूल्य  "कधीच नाही", "आपोआप" आणि "नेहेमी".

en: Delete Panel
mr: सूचक पट्टी घालवा

en: Desktop
mr: डेस्कटॉप

en: Details: %s
mr: तपशिल : %s

en: Display a swimming fish or another animated creature
mr: पोहणारा मासा  किंवा अन्य प्राण्याचे मजेदार चित्र दाखवा

en: Display all workspaces
mr: सर्व कार्यस्थळे दाखवा

en: Display workspace names
mr: कार्यस्थळाची नावे दाखवा

en: Drawer
mr: ड्राव्हर

en: Drawer and panel _animation
mr: ड्राव्हर आणि सूचकपट्टीचे एनिमेशन( _a)

en: E_xpand
mr: विस्तार करा(_x)

en: Enable animations
mr: एनिमेशन कार्ययोग्य करा

en: Enable hide buttons
mr: छुपी बटणे कार्ययोग्य करा

en: Enable keybindings
mr: बटणांची बंधके कार्ययोग्य करा

en: Enable program list in "Run Application" dialog
mr: अनुप्रयोग करा "संवाद" मधील कार्यक्रम सुरू करा

en: Enable tooltips
mr: उपकरण सूचके कार्ययोग्य करा

en: Entire menu
mr: सर्व मेनू

en: Error getting value for '%s': %s
mr: %s साठी मूल्य घेण्यात चुक झाली: %s

en: Error loading display_all_workspaces value for Workspace Switcher: %s
mr: कार्यस्थळ बदलणाऱ्या  बटणासाठी  सर्व_कार्यस्थळे_दाखवा  हे मुल्य प्रदर्शित करताना चुक झाली: %s

en: Error loading display_workspace_names value for Workspace Switcher: %s
mr: कार्यस्थळ बदलणाऱ्या  बटणासाठी  सर्व_कार्यस्थळेांची_नावे_दाखवा  हे मुल्य प्रदर्शित करताना चुक झाली: %s

en: Error loading gconf directory '%s': %s
mr: %1s जीकॉन्फ मार्गदर्शिका सुरू करताना चुक झालीः  %2s

en: Error loading glade file %s
mr: तरंगती  फाइल सुरू करताना चुक झाली%s

en: Error loading num_rows value for Workspace Switcher: %s
mr: कार्यस्थळ बदलणाऱ्या  बटणासाठी  ओळ_क्रमांक दाखवा  हे मुल्य प्रदर्शित करताना चुक झाली: %s

en: Error watching gconf key '%s': %s
mr: '%s' जिकॉन्फ निरीक्षण करताना चुक झाली: %s

en: Exception from popup_menu '%s'
mr: खालून वर येणाऱ्या  मेनु( _m) पासून सुटका  '%s'

en: FIXME - is this resolved with the new menu stuff
mr: फिक्स मी (FIXME) - एका नविन विषयाशी संबंधित आहे का

en: FIXME - need to define limits
mr: फिक्स मी (FIXME) - सीमा िनश्चित करण्याची गरज आहे

en: Factory for creating clock applets.
mr: घड्याळ बनविण्याचे केंद्र

en: Failed to get pixmap %s
mr: बिंदूचित्र  मिळविताना अपयश आले %s

en: Failed to launch time configuration tool: %s
mr: वेळ दर्शविणारे उपकरण (चिन्ह) सुरू करताना अपयश आले ः %s

en: Failed to load %s: %s
mr:  %s सुरू करताना अपयश आले  %s

en: Failed to load image %s
mr: प्रतिमा चित्र %s सुकू करताना अपयश आले

en: Fast
mr: वेगाने

en: File %s already exists. Overwrite?
mr: फाइल %s उपलब्ध आहेच . त्यावरच लिखाण करायचे का ?

en: File not found
mr: फाइल  मिळाली नाही

en: Find files, folders, and documents on your computer
mr: तुमच्या कॉम्प्युटरमधील  फाइल, फोल्डर्स आणि दस्तऐवज शोधा

en: Fish
mr: मासा

en: Fish Preferences
mr: माशाचे अग्रक्रम

en: Fit image to panel
mr: पट्टीला प्रतिमा चित्र जोडा

en: Frames in fish's animation
mr: माशाचे एनीमेशन चित्र चौकटीत घेते

en: From Whence That Stupid Fish Came
mr: हा मुर्ख मासा आला कुठून

en: GNOME Panel Shell
mr: जीनोमचे पट्टी घर

en: General
mr: सामान्य

en: Get the current time and date
mr: चालू वेळ आणि दिनांक मिळवा

en: Glade file for the screenshot program is missing.
    Please check your installation of gnome-panel
mr: पडद्यावरील चित्राच्या कार्यक्रमाची हलती फाइल हरवली आहे
    कृपया तुमच्या जीनोम पट्टीवरील जोडणी तपासून पहा

en: Grab a window instead of the entire screen
mr: संपूर्ण पडद्याऐवजी एखादी विंडो (खिडकी) मिळवा

en: Group windows when _space is limited
mr: जागा मर्यादित असेल तर विंडोचे (खिडकी) गट करा ( _s)

en: Hide application windows and show the desktop
mr: अनुप्रयोग कर्त्या खिडक्या झाकून डेस्कटॉप दाखवा

en: Hour format
mr: तास पध्दती

en: I've detected a panel already running,
    and will now exit.
mr: एक चालू पट्टी मी शोधली अाहे  
    अाणि आता बाहेर जाईन

en: If true, display date in the clock, in addition to time.
mr: जर खरे असेल तर,वेळेबरोबर तारीख पण घड्याळात दाखवा

en: If true, display seconds in time.
mr: जर खरे असेल , वेळेमध्ये सेकंदपण दाखवा

en: If true, display time in Universal Coordinated Time zone.
mr: जर खरे असेल तर, वैश्विक समन्वयीत समयदर्शकाप्रमाणे वेळ दाखवा

en: If true, show date in a tooltip when the pointer is over the clock.
mr: जर खरे असेल तर,घड्याळावर दर्शक असताना टूल टिप मध्ये दाखवल्याप्रमाणे वेळ दाखवा

en: If true, the fish's animation will be displayed rotated on vertical panels.
mr: जर खरे असेल तर, उभ्यापट्टीवर मासोळीचे फिरते चित्र दिसून येईल

en: If true, the window list will show windows from all workspaces. Otherwise it will only display windows from the current workspace.
mr: जर खरे असेल तर, विंडोची यादी कृतीस्थळातील सर्व विंडोज दाखवेल. अन्यथा केवळ चालू कृतीस्थळातील विंडो दाखवेल

en: If true, the workspace switcher will show all workspaces. Otherwise it will only show the current workspace.
mr: जर खरे असेल तर,  कृतीस्थळाचे बटण सर्व कृतीस्थळे दाखवेल . अन्यथा केवळ चालू कृतीस्थळे दाखवेल

en: If true, the workspaces in the workspace switcher will display the names of the workspaces. Otherwise they will display the windows on the workspace.
mr: जर खरे असेल तर,  कृतीस्थळाचे बटण सर्व कृतीस्थळांची नावे दाखवेल अन्यथा केवळ  कृतीस्थळातील खिडक्या दाखवेल

en: If true, then when unminimizing a window, move it to the current workspace. Otherwise, switch to the workspace of the window.
mr: जर खरे असेल तर, खिडकीचा आकार कमी करायचा नसेल तेंव्हा चालू कार्य स्थळाकडे जा.अन्यथा खिडकीतील कार्यस्थळ सुरू करा

en: Image Background Details
mr: प्रतिमेच्या पार्श्वभूमीविषयीचा तपशिल

en: Incomplete '%s' background type received
mr: अपूर्ण पार्श्वभूमीची शैली मिळाली '%s'

en: Incomplete '%s' background type received: %s
mr: %sअपूर्ण पार्श्वभूमीची शैली मिळाली: %s

en: Insufficient memory to save the screenshot.
    Please free up some resources and try again.
mr: पडद्यावरील चित्र साठविण्यासाठी पुरेशी जागा नाही. 
    कृपया काही संसाधने मोकळी करा आणि पुन्हा प्रयत्न करा

en: Internet time
mr: इंटरनेट वेळ

en: Key %s is not set, can't load launcher
mr: कळ %s तयार  नाही , लॉँचर  सुरू करता येत नाही

en: Large
mr: मोठा

en: Launcher Properties
mr: लॉँचरची वैशिष्ठ्ये

en: Launcher from menu
mr: मेनू पासून लॉँचर

en: Launcher location
mr: लॉँचरचे स्थान

en: Launcher...
mr: लॉँचर...

en: Left
mr: डावीकडे

en: Left Centered Panel
mr: डावीकडे केंद्रित झालेली पट्टी

en: Left Edge Panel
mr: डावीकडील भागातील पट्टीच्या कडा

en: Left Expanded Edge Panel
mr: डावीकडील भागातील पट्टीच्या विस्तारीत  कडा

en: Left Floating Panel
mr: डाव्या बाजूला तरंगणारी पट्टी

en: Lock
mr: कुलूपबंद करा

en: Lock Screen
mr: पडदा कुलूपबंद करा

en: Lock screen
mr: पडदा कुलूपबंद करा

en: Lock the screen so that you can temporarily leave your computer
mr: पडदा कुलूपबंद करा म्हणजे तुम्हाला तात्पुरत्या काळासाठी कॉम्प्युटरपासून दुर होता येईल

en: Lock the screen so you can temporarily leave your computer
mr: पडदा कुलूपबंद करा म्हणजे तुम्हाला तात्पुरत्या काळासाठी कॉम्प्युटरपासून दुर होता येईल

en: Log Out
mr: बंदकरा

en: Log out of GNOME
mr: जीनोम बंद करा

en: Log out of this session to log in as a different user or to shut down the computer
mr: हे सत्र बंद करा म्हणजे अन्य उपयोगकर्त्याला कॉम्प्युटर  सुरू करता येईल किंवाकॉम्प्युटर बंद करा

en: M_inimum size:
mr: िकमान आकार ( _i) :

en: Ma_ximum size:
mr: कमाल आकार ( _x) :

en: Main Menu
mr: मुख्य मेनु

en: Maximum window list size
mr: विंडो सूचीचा कमाल आकार

en: Medium
mr: मध्यम

en: Menu
mr: मेनू

en: Menu Bar
mr: सूची पट्टी

en: Minimum window list size
mr: विंडो सूचीचा किमान आकार

en: Move windows to current workspace when unminimized
mr: किमान आकारामध्ये असताना विंडोज चालू कृतीस्थळाकडे घ्या

en: Name to identify panel
mr: पट्टीला ओळखणारे नाव

en: No 'Exec' or 'URL' field in entry
mr: नोंदीत 'कार्यान्वीत करा' किंवा  'युआरएल' नावाचे कोणतेही मूल्य नाही

en: No URI provided for panel launcher desktop file
mr: डेस्कटॉप फाइल वरील पट्टी सुरू करण्यासाठी  URI उपलब्ध नाही

en: No Windows Open
mr: कोणतीही विंडो उघडी नाही

en: Not enough room to write file %s
mr: फाइल %s लेखनासाठी पुरेशी जागा उपलब्ध नाही

en: Notification Area
mr: सूचनाप्रसार क्षेत्र

en: Notification Area Factory
mr: सूचनाप्रसार केंद्र

en: Number of _workspaces:
mr: कार्यस्थळांची  संख्या ( _w) :

en: Object's position on the panel
mr: पट्टीवरील विषयांची स्थिती

en: Open URL: %s
mr: यूआरएल (URL)उघडा : %s

en: Orientation:
mr:  दिशा

en: Panel
mr: पट्टी

en: Panel ID list
mr: पट्टी सूचक यादी

en: Panel Notification Area
mr: पट्टीवरील सूचनादर्शक क्षेत्र

en: Panel Preferences
mr: सूचक पट्टीचे अग्रक्रम

en: Panel Properties
mr: सूचकपट्टीचे गुणधर्म

en: Panel attached to drawer
mr: ड्रावरला जोडलेली सूचकपट्टी

en: Panel object type
mr: सूचकपट्टीवरील वस्तुचीशैली

en: Panel orientation
mr: सूचकपट्टीची दिशा

en: Panel size
mr: सूचकपट्टीचा आकार

en: Pause per frame
mr: दर चौकटी नंतर क्षणभर थांबण्याची सूचना

en: Pick a color
mr: एखादा  रंग निवडा

en: Popup panel menu keybinding
mr: खालुन वर येणाऱ्या मेनुवरील बटण संच

en: Prefs Dir:
mr: हवी असणारी मार्गदर्शिका

en: Properties
mr: गुणधर्म

en: Protect your computer from unauthorized use
mr: अनधिकृतपणे उपयोग होण्यापासून तुमच्या कम्प्यूटरचे रक्षण करा

en: Put into run dialog
mr: चालू संवादामध्ये घ्या

en: Ranges that hint what sizes are acceptable for the applet
mr: लघू कार्यासाठी योग्य असे आकार सूचविणारी श्रेणी

en: Remove this item
mr: हा भाग काढून टाका

en: Restore to current _workspace
mr: चालू कृती स्थळ पूर्वस्थितीत घ्या ( _w)

en: Restore to na_tive workspace
mr: चालू मूळ कृती स्थळ पूर्वस्थितीत घ्या ( _t)

en: Right
mr: उजवीकडे

en: Right Centered Panel
mr: उजवीकडे केंद्रित होणारी सूचकपट्टी

en: Right Edge Panel
mr: उजव्याभागातील कडा दर्शविणारी सूचकपट्टी

en: Right Expanded Edge Panel
mr: उजव्याभागातील विस्थारित कडा दर्शविणारी सूचकपट्टी

en: Right Floating Panel
mr: उजवीकडे हलणारी सूचकपट्टी

en: Rotate image on vertical panels
mr: उभ्या सूचक पट्टीवरील प्रतिमा फिरवा

en: Rotate image when panel is _vertical
mr: सूचक पट्टी उभी असताना प्रतिमा फिरवा( _v)

en: Rotate on vertical panels
mr: उभ्या सूचक पट्टीवर फिरवा

en: Rows in workspace switcher
mr: कार्यक्षेत्र बटणांतील ओळी

en: Run
mr: सुरूकरा

en: Run Application
mr: अनुप्रयोग सुरूकरा

en: Run Application...
mr: अनुप्रयोग सुरूकरा ...

en: Run a command
mr: एखादी सुचना द्या

en: Run in _terminal
mr: स्थानकांमध्ये सूरू करा (_t)

en: Run with _file...
mr: फाईल समवेत सुरू करा(_f)...

en: S_tyle:
mr: शैली (_t):

en: Save Screenshot
mr: पडदा साठवा

en: Save screenshot to _desktop
mr: डेस्कटॉपवर पडदा साठवा ( _d)

en: Save screenshot to _file:
mr: फाइलमध्ये पडदा साठवा(_f):

en: Save screenshot to _web page (save in ~/public__html)
mr: वेब पेजवर पडदा साठवा (_w) ( ~/public__html वर सुरक्षित करा)

en: Screenshot
mr: पडद्यावरील प्रतिमा

en: Search
mr: शोध घ्या

en: Search for Files
mr: फाइलींचा शोध घ्या

en: Search for Files...
mr: फाइलींचा शोध घ्या...

en: Select an application to view its description.
mr: उपलब्ध यादीमधून एक अनुप्रयोग निवडून त्याचे स्वरूप पहा

en: Select preferences for all your panels
mr: तुमच्या सर्व सूचकपट्टींसाठी अग्रक्रम निवडा

en: Sh_ow windows from current workspace
mr: चालू कार्यस्थळातील विंडोज दाखवा ( _o)

en: Show Desktop
mr: डेस्कटाॅप दाखवा

en: Show Desktop Button
mr: डेस्कटाॅपचे बटण दाखवा

en: Show _all workspaces in:
mr: सर्व कार्यस्थळे दाखवा ( _a)

en: Show _date
mr: दिनांक दाखवा ( _d)

en: Show _only the current workspace
mr: केवळ चालू कार्यस्थळ दाखवा ( _o)

en: Show _seconds
mr: सेकंदामध्ये दाखवा ( _s)

en: Show date in clock
mr: घड्याळात दिनांक दाखवा

en: Show date in tooltip
mr: टूलटिप मधील दिनांक दाखवा

en: Show hide _buttons
mr: लपणारी बटणे दाखवा ( _b)

en: Show list of known _applications
mr: ज्ञात अनुप्रयोगांची यादी दाखवा (_a)

en: Show time with seconds
mr: सेकंदामध्ये वेळ दाखवा

en: Show windows from a_ll workspaces
mr: सर्व कार्यस्थळातील विंडोज दाखवा ( _l)

en: Show windows from all workspaces
mr: सर्व कार्यस्थळातील विंडोज दाखवा

en: Show workspace _names in switcher
mr: स्विचरमधील कार्यस्थळांची नावे दाखवा ( _n)

en: Size
mr: आकार

en: Size:
mr: आकारः

en: Slow
mr: हळू

en: Small
mr: लहान

en: Solaris
mr: सोलारिस

en: Solid c_olor
mr: पक्का रंग (_o)

en: Specify a profile name to load
mr: सुरू करण्यासाठी एका कार्याचे नाव  निवडा

en: St_retch
mr: ओढा (_r)

en: Stretch image to panel
mr: प्रतिमा चित्र सूचकपट्टीकडे ओढा

en: SuSE Linux
mr: सूसे (SuSE) लिनक्स

en: SuSE Menu
mr: सूसे (SuSE) मेनू

en: Switch between open windows
mr: उघड्या विंडोजमधील बटण सूरु करा

en: Switch between workspaces
mr: कार्यस्थळामधील बटण सूरु करा

en: Take Screenshot...
mr: पडद्यावर चित्र घ्या...

en: Take a screenshot of your desktop
mr: तुमच्या डेस्कटॉपचे चित्र पडद्यावर घ्या

en: Take screenshot
mr: पडद्यावर चित्र घ्या

en: Take screenshot after specified delay [in seconds]
mr: निश्चित काळानंतर (सेकंदात) पडद्यावर चित्र घ्या

en: Take window screenshot
mr: पडद्यावर विंडोचे चित्र घ्या

en: Test Bonobo Applet
mr: बोनोबो लघु कार्यांचे परीक्षण करा

en: Test Bonobo Applet Factory
mr: बोनोबो लघु कार्यनिर्मिती केंद्राचे परीक्षण करा

en: The Applet's containing Panel's background color or pixmap
mr: सूचकपट्टीचा पार्श्वरंग किंवा बिंदूचित्रे असणारे लघु कार्यक्रम

en: The Applet's containing Panel's orientation
mr: सूचकपट्टीची दिशा असणारे लघु कार्यक्रम

en: The Applet's containing Panel's size in pixels
mr: सूचकपट्टीचा आकार बिंदुरूपात साठविणारे लघु कार्यक्रम

en: The Applet's flags
mr: लघुकार्यक्रमाची निशाणे (flags)

en: The Clock displays the current time and date
mr: चालू वेळ आणि दिनांक दर्शविणारे घड्याळ

en: The GNOME Panel
mr: जीनोम सूचकपट्टी

en: The Workspace Switcher shows you a small version of your workspaces that lets you manage your windows.
mr: कृतीस्थळाचे बटण कृतीस्थळावरील एक छोटा भाग दाखवितेतुम्हाला तुमच्या विंडोजवर काम करण्यासाठी

en: The default application for this type of file cannot handle remote files
mr: या प्रकारच्या फाइलींसाठी असणारा सर्वसाधारण कार्यक्रम दूरवरच्या फाइल्स हाताळू शकत नाही

en: The fish's animation pixmap
mr: माशाच्या चित्रणासाठी लागणारे बिंदूचित्र

en: The fish's name
mr: माशाचे नाव

en: The icon of the command to be run.
mr: सुरू करण्यासाठी लागणाऱ्या सूचनेचे चिन्ह

en: The system administrator has disallowed
    modification of the panel configuration
mr: कार्यक्रम व्यवस्थापकाद्वारे विरोध झाला आहे  
    सुचकपट्टी वरील संकलनामध्ये बदल करण्यास

en: The user's directory in which screenshots should be saved so as to appear on the web.
mr: पडद्यावरील चित्र साठवण्यासाठी लागनारी संगणक उपयोगकर्त्याची मार्गदर्शिका जी अशी दिसेलवेबवर

en: The water needs changing!
    (Look at today's date)
mr: पाणी बदलन्याची गरज आहे
    (आजची तारीख पहा)

en: There was a problem registering the panel with the bonobo-activation server.
    The error code is: %d
    The panel will now exit.
mr: बोनोबो - एक्टिवेशनशी सुचकपट्टी जोडून घेताना  समस्या निर्माणझाली. 
    चुक दाखविणारे सूत्र: %d
    आता सुचकपट्टी बाहेर जाईल

en: There was an error displaying help: 
    %s
mr: मदत करा हे घेताना चुक झाली: 
    %s

en: There was an error displaying help: %s
mr: मदत करा हे दाखविताना चुक झाली : %s

en: This button lets you hide all windows and show the desktop
mr: हे बटण तुम्हाला सर्व विंडो झाकून डेक्सटॉप दाखविते

en: This key specifies how many rows (for horizontal layout) or columns (for vertical layout) the workspace switcher shows the workspaces in. This key is only relevant if the display_all_workspaces key is true.
mr: ही कळ खालच्या पातळीवर किती ओळी व स्तंभ आहेत ते दाखविते (उभ्या दिशेने) कृती स्थळाचे बटण किती कृती स्थळे आहेत ते दाखविते. ही कळसर्व कृतीस्थळाची बटणे बरोबर आहेत असे दाखविण्यासाठी केवळ उपयूक्त आहे

en: This key specifies the command that will be tried to execute when the fish is clicked.
mr: माशावर क्लिक केल्यावर अमलात येणारी सूचना निश्चित करणारीही कळ आहे

en: This key specifies the maximum width that the window list requests. The maximum width setting is useful to limit the size of the window list in large panels, where the window list could fill the entire space available.
mr: विंडो यादीसाठी अावश्यक अशी अधिकतम रूंदी निश्चित करणारी ही कळ आहेअधिकतम रूंदी निश्चित केल्यामुळे मोठ्या सुचकपट्टीमधील विंडो यादीच्या आकाराची परिसीमा पण नक्की करता येते त्यामुळे िवडो यादी उपलब्ध असणारी सर्व जागा व्यापते

en: This key specifies the minimum width that the window list requests.
mr: विंडो यादीसाठी अावश्यक अशी न्यूनक्रम रूंदी निश्चित करणारी ही कळ आहे

en: This key specifies the number of frames that will be displayed in the fish's animation.
mr: माशाच्या चित्रावर प्रदर्शित होणाऱ्या एकूण चौकटींची संख्या निश्चित करणारी ही कळ आहेमाशाचे चित्र

en: This launch icon does not specify a url to show.
mr: हे चिन्ह दाखविण्यायोग्य असे युआरएल निश्चित करीत नाही

en: This program is responsible for launching other applications and embedding small applets within itself.
mr: हा कार्यक्रम अन्य अनुप्रयोग सुरू करण्यासाठी आणि लघु कार्यक्रम या कार्यक्रमात बसविण्यासाठी आहे

en: Time configuration tool
mr: वेळ संकलित करण्याचे साधन

en: Top
mr: वर

en: Top Centered Panel
mr: वरच्या दिशेने केंद्रीत सूचकपट्टी

en: Top Edge Panel
mr: वरच्या दिशेच्या कडांची सूचकपट्टी

en: Top Expanded Edge Panel
mr: वरच्या  दिशेने विस्तारीत कडांची सूचकपट्टी

en: Top Floating Panel
mr: वरच्या भागात हलती सूचकपट्टी

en: UNIX time
mr: यूनिक्सची वेळ

en: Un_lock
mr: कुलूप उघडा(_l)

en: Unable to create png info.
    You probably have a bad version of libpng on your system
mr: पीएनजी (png) माहीती तयार करता येत नाही 
    बहुदा तुमच्या यंत्रणेवरील libpng वाईट असावी

en: Unable to create the file:
    "%s"
    Please check your permissions of the parent directory
mr: फाइल उघडण्यास असफल:
    "%s"
    कृपया प्रमुख मार्गदर्शिकेमधील तुमचे परवाने तपासून पहा

en: Unable to execute '%s'
    
    Details: %s
mr:  '%s' कृतीत आणता येत नाही
    
    तपशिल: %s

en: Unable to get the name of the command to execute
mr: कृतीत आणण्यासाठी हवे असणाऱ्या सूचनेचे नाव मिळत नाही

en: Unable to initialize png structure.
    You probably have a bad version of libpng on your system
mr: पीएनजी (png)ची रचना सुरू करता येत नाही.
    बहुदा तुमच्या यंत्रणेवरील libpng वाईट असावी

en: Unable to load panel stock icon '%s'
mr: सूचकपट्टी वरील साठ्याचे चिन्ह सुरूकरता येत नाही '%s'

en: Unable to locate the command to execute
mr: कृतीत आणण्यासाठी हवे असणाऱ्या सूचनेचे नाव मिळत नाही

en: Unable to obtain AppletShell interface from control
mr: कंट्रोल मधून लघु कार्यक्रम संचातील संवाद घेता येत नाही

en: Unable to open desktop file %s for panel launcher%s%s
mr: डेस्कटॉप फाइल उघडता येत नाही %s सूचकपट्टी साठी %s%s

en: Unable to set png info.
    You probably have a bad version of libpng on your system
mr: पीएनजी (png)ची रचना सुरू करता येत नाही.
    बहुदा तुमच्या यंत्रणेवरील libpng वाईट असावी

en: Unable to take a screenshot of the current desktop.
mr: चालू डेस्कटॉपचे चित्र पडद्यावर घेतायेत नाही

en: Unknown Window
mr: अज्ञात विंडो (चौकट)

en: Unknown background type received
mr: माहितीत नसलेली  पार्श्वभूमी मिळाली आहे

en: Use UNIX time
mr: यूनिक्सची वेळ वापरा

en: Use UTC
mr:  UTCचा  उपयोग करा

en: Use _UTC
mr: UTCचा उपयोग करा ( _U)

en: Use internet time
mr: इंटरनेट वेळेचा उपयोग करा

en: Utility
mr: उपयुक्तता

en: Wanda Factory
mr: वांडाचे केंद्र

en: Warning:  The command appears to be something actually useful.
    Since this is a useless applet, you may not want to do this.
    We strongly advise you against using %s for anything
    which would make the applet "practical" or useful.
mr: इशाराः ही आज्ञा खऱ्या अर्थाने उपयुक्त असल्याचे दिसते
    हा एक उपयोग नसणारा लघू कार्यक्रम आहे ,तुम्हाला तो नको असेल 
    %s तुम्ही त्याचा मुळीच उपयोग करू नये 
    ज्या मुळे लघु कार्यक्रम  " व्यवहार्य" किंवा उपयुक्त होईल

en: Web directory
mr: वेबची मार्गदर्शिका

en: When a panel is deleted, the panel and its
     settings are lost. Delete this panel?
mr: जेव्हा सूचकपट्टी काढली जाते, तेव्हा सूचकपट्टी आणि त्याच्या  
    रचना निघुन जातात. ही सूचकपट्टी काढायची आहे का ?

en: When to group windows
mr: चौकटींचे गट कधी करावे

en: Will run command: '%s'
mr: आज्ञा : '%s' सुरू करेल

en: Window List
mr: विंडोची यादी

en: Window List Preferences
mr: विंडो यादीचा अग्रक्रम

en: Workspace Names
mr: कार्यस्थळांची नावे

en: Workspace Switcher
mr: कार्यक्षेत्र सुरू करणारे बटण

en: Workspace Switcher Preferences
mr: कार्यक्षेत्र सुरूकरणार्या बटणाचे अग्रक्रम

en: Workspace na_mes:
mr: कार्यस्थळाची नावे :

en: X Large
mr: मोठा X

en: X Small
mr: लहान X

en: XX Large
mr: मोठा XX

en: XX Small
mr: लहान XX

en: You can not create a new launcher at this location since the location is not writable.
mr: या कार्यस्थळावर तुम्हाला नवा आरंभ सुरू करता येणार नाही, कारण ते लेखनास अयोग्य आहे.

en: You cannot remove your last panel.
mr: तुमची शेवटची सूचकपट्टी तुम्हाला काढता येणार नाही

en: You do not have fortune installed or you have not specified a program to run.
    
    Please refer to fish properties dialog.
mr: हे तुमचे दुर्दैव असेल किंवा तुमच्या जवळ निश्चित कार्यक्रम नसावा
    सुरू करण्यासाठी 
    
    कृपया मासा क्षेत्रातील संवाद पहा

en: You have to specify a name.
mr: तुम्हाला एखादे नाव निश्चित करावे लागेल

en: You have to specify a valid URL or command.
mr: तुम्हाला एखादी अधिकृत यूआरएल (URL) किंवा आज्ञा निश्चित करावी लागेल

en: _About Panels
mr: सूचकपट्टी विषयी  (_A)

en: _About...
mr: विषयी... (_A)

en: _Activate Screensaver
mr: पडदारक्षक सुरू करा( _A)

en: _Add to Panel
mr: सूचकपट्टीला जोडा (_A)

en: _Always group windows
mr: चौकटी नेहेमी गटबध्द करा ( _A)

en: _Autohide
mr: आपोआप लपते( _A)

en: _Delete This Panel
mr: ही सूचकपट्टी काढा (_D)

en: _Delete This Panel...
mr: ही सूचकपट्टी काढा (_D)...

en: _File:
mr: फाइल करा (_F):

en: _Force quit
mr: बाहेर जा (_F)

en: _Help
mr: मदत करा  (_H)

en: _Kill Screensaver Daemon
mr: पडदा रक्षकाला मारा ( _K)

en: _Lock
mr: बंदकरा (_L)

en: _Lock Screen
mr: पडदा बंद करा (_L)

en: _Move
mr: हलवा (_M)

en: _Name of fish:
mr: माशाचे   नाव (_N):

en: _Never group windows
mr: चौकटींचे गट कधीही करू नका ( _N)

en: _New Panel
mr: नवी सूचकपट्टी (_N)

en: _Pause per frame:
mr: दर चौकटी नंतर क्षणभर थांबा (_P):

en: _Preferences...
mr: अग्रक्रम (_P)...

en: _Properties
mr: वैशिष्ट्ये (_P)

en: _Remove From Panel
mr: सूचकपट्टीवरूण हटवा (_R)

en: _Rotate on vertical panels
mr: उभ्या सूचकपट्टीवर फिरवा(_R)

en: _Run
mr: सुरू करा (_R)

en: _Scale
mr: मापन पट्टी (_S)

en: _Tile
mr: टाइल्स किंवा कौले (_T)

en: _Total frames in animation:
mr: एनीमेशन मधील एकून चौकटी (_T):

en: columns
mr: स्तंभ

en: file not found
mr: फाइल मिळाली नाही

en: frames
mr: चौकट

en: none
mr: काही नाही

en: pixels
mr: बिंदूचित्रे

en: query returned exception %s
mr: चौकशी द्वारा परत केलेली अपवादात्मक बाब %s

en: rows
mr: ओळी

en: seconds
mr: दुय्यम
