anaconda - en to ta translation catalogue (1413 entries)

en: 
    
    Press 'OK' to reboot your system.
ta: 
    
    கணியமைப்பை மறுதுவக்க 'சரி'யை அமுக்கு.

en: 
    
    The following packages were automatically
    selected to be installed:
    %s
ta: 
    
    கீழ்க்கண்ட பணித்தொகுப்பு தானியங்காகவே
    நிறுவலுக்கு தேர்வுசெய்யப்பட்டது:
    %s

en: 
    
    The following packages were available in this version but NOT installed:
ta: 
    
    கீழ்க்கண்ட பணித்தொகுப்புகள் இருக்கின்றன ஆனால் நிறுவப்படவில்லை

en: 
    
    The following packages were available in this version but NOT upgraded:
ta: 
    
    கீழ்க்கண்ட பணித்தொகுப்புகள் இருக்கின்றன ஆனால் மேம்படுத்தப்படவில்லை

en: 
    
    The installer has detected %s MB of RAM.
ta: 
    
    நிறுவி %s எம்பி RAMயை கண்டுபிடித்துள்ளது.

en: 
    
    WARNING! ALL DATA ON THE TARGET DRIVES WILL BE DESTROYED.
ta: 
    
    இலக்கு அடைவில் உள்ள அனைத்து தகவல்களும் அழிக்கப்படும்

en: 
    
    WARNING!!! VNC server running with NO PASSWORD!
    You can use the vncpassword=<password> boot option
    if you would like to secure the server.
ta: 
    
    எச்சரிக்கை!!!  நுழைச்சொல்  இல்லாமல் VNC சேவகன் ஓடுகிறது!
    நீங்கள் பத்திரமாக்க விரும்பினால்.
    vnc  நுழைச்சொல்லை பயன்படுத்தலாம்=<password> துவக்க தேர்வு

en: 
    
    You can choose a different automatic partitioning option, or click 'Back' to select manual partitioning.
    
    Press 'OK' to continue.
ta: 
    
    வெவ்வேறான தானியங்கு கிர்வுகளை, நீங்கள்  தேர்ந்தெடுக்கலாம் அல்லதுகைம்முறை பகிர்வுகளை தேர்ந்தெடுக்க 'பின்'-ஐ «ÓìÌ
    தொடர்வதற்கு 'சரி'யை அமுக்கு.

en:         Time
ta: நேரம்

en:       Bytes
ta: பைட்டுகள்

en:     F1-Help     F2-New      F3-Edit   F4-Delete    F5-Reset    F12-OK
ta:     F1-உதவி     F2-புதிய     F3-திருத்து   F4-நீக்கு    F5-மீட்டமை   F12-சரி

en:     Packages
ta: பணீதொகுப்புகள்

en:    <Space>,<+>,<-> selection   |   <F1> help   |   <F2> package description
ta:    <இலைவேலி>,<+>,<-> தேர்வுகள்  |   <F1>உதவி  |   <F2> பணிதொகுப்பு விவரங்கள்

en:   <Tab>/<Alt-Tab> between elements   |  <Space> selects   |  <F12> next screen
ta:    <Tab>/<Alt-Tab> உறுப்புகள் இடையே  |  <Space> தேர்ந்தெடு   |  <F12> அடுத்த திரை

en:  <F1> for help | <Tab> between elements | <Space> selects | <F12> next screen
ta:  <F1> உதவிக்கு | <தத்து> உறுப்புகள்  இடையே | <இடம்> தேர்ந்தெடு | <F12> அடுத்த திரை

en:  <Space> selects button | <F2> select default boot entry | <F12> next screen>
ta:  <Space> பட்டனை தேர்வுசெய் | <F2>இயல்பான துவக்க உள்ளீட்டை தேர்வு செய் | <F12> அடுத்து<next screen>

en:  Name   :
ta: பெயர்

en:  Size   :
ta: அளவு

en:  Summary:
ta: கட்டுறை

en: %.1f KBytes
ta: %.1f கெ பைட்டுகள்

en: %s %s installation
ta: %s %s நிறுவல்

en: %s %s installation on host %s
ta: %s %s யை நிறுவல் இந்த புரவலனில் %s

en: %s Byte
ta: %s பைட்

en: %s Bytes
ta: %s  பைட்டுகள்

en: %s Installer
ta: %s நிறுவுனர்

en: %s Installer on %s
ta: %sல் %s நிறுவுனர்

en: %s KB
ta: %s கெபி

en: %s MB
ta: %s எம் பி

en: %s is not a valid hostname.
ta: %s ஒரு மதிப்புல்ல புரவலன் பெயர் கிடையாது

en: %s not found
ta: %s  காணப்படவில்லை

en: (Max size is %s MB)
ta: (அதிகப்படிய்யான அள்வு is %s MB)

en: /dev/%s has a partition type of 0x82 (Linux swap) but does not appear to be formatted as a Linux swap partition.
    
    Would you like to format this partition as a swap partition?
ta: /dev/%s இது 0x82 (லினக்ஸ் மாற்று) என்ற பாகுபடுத்தலை கொண்டுள்ளது, ஆனால் இது லினக்ஸ் மாற்று பாகுபடுத்தலாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது போல் தெரியவில்லை
    
    இந்த பாகுபடுத்தலை மாற்று பாகுபடுத்தலாக வடிவமைக்கவும்?

en: 256 Colors (8 Bit)
ta: 256 வண்ணங்கள்8 பிட்டு)

en: <Enter> to exit
ta: மறுதுவக்க <Enter>ஐ அமுக்கு

en: <Enter> to reboot
ta: மறுதுவக்க <Enter>ஐ அழுத்து

en: <Not Applicable>
ta: <பயன்படுத்த முடியாது>

en: <Space>,<+>,<-> selection   |   <F2> Group Details   |   <F12> next screen
ta:    <இடம்>,<+>,<-> தேர்வுகள்   |   <F2> குழு விவரம் |   <F12>  அடுத்த சாளரம்

en: A RAID device of type %s requires at least %s members.
ta: %s வகையைச் சார்ந்த RAID கருவி குறைந்தது %s உருப்பினர்களையாவது கொண்டிருக்க வேண்டும்

en: A boot loader password prevents users from changing options passed to the kernel.  For greater system security, it is recommended that you set a password.
ta: கெர்னலுக்கு அனுப்பட்ட விருப்பத்தேர்வுகளை பயனர்கள் மாற்றாமலிருக்க இயக்கி ஏற்றி நுழைச்சொல் தடுக்கிறது.மேற்ப்பட்ட கணினி பாதுகாப்பிற்க்கு நுழைச்சொல்லை அமைக்குமாறு பரிந்துரைக்கப்படுகிறது

en: A boot loader password prevents users from passing arbitrary options to the kernel.  For highest security, we recommend setting a password, but this is not necessary for more casual users.
ta: கெர்னலுக்கு ஆணவமான விருப்பத்தேர்வுகளை அனுப்புவதை இயக்கேஎற்றி நுழைச்சொல் தவிற்கும்.அதிக்கப்படியான பாஅதுகப்பிற்க்கு நுழைச்சொல்லை அமைக்குமாறு கூறப்படுகிறது.ஆனால் இது பல சாஅதரன பயனர்களுக்கு தேவையில்லை.

en: A complete log of the installation can be found in the file '%s' after rebooting your system.
    
    A kickstart file containing the installation options selected can be found in the file '%s' after rebooting the system.
ta: கணினியை மீண்டும் துவக்கிய பின் நிறுவல் பற்றிய அனைத்து குறிப்புகளும் '%s'  கோப்பில் இருக்கும்.
    
    தேர்வு செய்யப்பட்ட நிறுவல் குறிப்புகள் உள்ள கிக்ஸ்டார்ட் கோப்பு மீண்டும் துவக்கியபின் '%s'  கோப்பில் இருக்கும்.

en: A complete log of the upgrade can be found in the file '%s' after rebooting your system.
ta: உங்கள் கணினியை மீண்டும் துவக்கிய பின்  '%s'  கோப்பில் மேம்படுத்தப்பட்டவை பற்றிய தகவல்கள் இருக்கும்

en: A complete log of your installation will be in %s after rebooting your system. You may want to keep this file for later reference.
ta: நிறுவல் பற்றிய முழு அறிக்கையும் மீண்டும் துவக்கிய பின் %s இல் கிடைக்கும்.குறிப்பிற்காக கோப்பை அப்படியே வைக்கவும்

en: A complete log of your upgrade will be in %s after rebooting your system. You may want to keep this file for later reference.
ta: புதுப்பித்தல் பற்றிய முழு அறிக்கையும் மீண்டும் துவக்கிய பின் %s இல் கிடைக்கும்.குறிப்பிற்காக கோப்பை அப்படியே வைக்கவும்

en: A few systems will need to pass special options to the kernel at boot time for the system to function properly. If you need to pass boot options to the kernel, enter them now. If you don't need any or aren't sure, leave this blank.
ta: கணினி சரியாக செயல்பட கெர்னலிடம் இயக்கி செயல்படு நேரத்தின் போது சிறப்பு விருப்பத்தேர்வுகளை செலுத்த வேண்டும்.கெர்னலிடம் இயக்கு விருப்பத்தேர்வுகளை செலுத்த வேண்டுமென்றால் இப்போதெ உள்ளிடுக.உங்களுக்கு இது தேவையில்லை என்ராலொ அல்லது முடிவுசெய்யவில்லை  என்றாலொ இதை காலியாக விடவும்

en: A firewall can help prevent unauthorized access to your computer from the outside world.  Would you like to enable a firewall?
ta: அனுமதிக்கப்படாத வெளியாட்கள் உங்கள் கணினியை பயன்படுத்துவதை தீச்சுவரைக்கொண்டு தடுக்கலாம்.  தீச்சுவரைப் பயன்படுத்த விருப்பமா?

en: A package group can have both Base and Optional package members.  Base packages are always selected as long as the package group is selected.
    
    Select the optional packages to be installed:
ta: ஒரு பணித்தொகுப்பு குழு அடி மற்றும் விருப்பப் பணித்தொகுப்பு உருப்பினர்களைக் கொண்டிருக்கலாம்.அடி பணித்தொகுப்பு குழுக்கள் தேஎர்வுசெய்யப்படும் வறை அடி பணித்தொகுப்புகள் தேர்வுசெய்யப்படும் 
    
    நிறுவப்பட வேண்டும் விருப்பத் தேர்வுகளை தேர்வுசெய்க:

en: A screenshot named '%s' has been saved.
ta: %s என்ற திரையிருப்பு சேமிக்கப்பட்டது.

en: A software RAID device cannot be created because all of the available RAID minor device numbers have been used.
ta: அனைத்து RAID எண்களையும் பயன்படுத்தி ஆகிவிட்டது அதனால் RAID  சாதனத்தை உருவாக்க முடியவில்லை

en: A value is required for the field "%s".
ta: புலம் "%s" க்கான மதிப்பு தேவை

en: About to Install
ta: நிறுவலுக்கு தயாராகயுள்ளது

en: About to Upgrade
ta: மேம்படுத்த தயாறாகிறது

en: Absolute Symlinks
ta: உன்மையான முறைமை தொடர்பு

en: Account name:
ta: கணக்கின் பெயர்:

en: Acre
ta: ஏக்கர்

en: Activate on boot
ta: துவக்கும் போது செயல்படுத்து

en: Active on Boot
ta: இயக்கியை செயல்படுத்து

en: Add
ta: சேர்

en: Add Device
ta:  சாதனத்தை சேர்

en: Add Partition
ta: பாகுபடுத்தலை சேர்

en: Add Swap
ta: மாற்று சேர்

en: Add User
ta: பயனரை சேர்க்கவும்

en: Add anyway
ta: எப்படியிருந்தாலும் சேர்க்கவும்

en: Adding this partition would not leave enough disk space for already allocated logical volumes in %s.
ta: %sயில்  ஏற்க்கனவே தட்டில் தருக்க தொகுதிக்கு ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது  ஆகையால் இந்த ப்பகுபடுத்தலை சேர்க்க போதுமான் இடம் விடாது

en: Additional Language Support
ta: கூடுதல் மொழி ஆதரவு

en: Additional Size Options
ta: கூடுதல் அளவு விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Admin Server:
ta: நிர்வாக சேவகன்:

en: Advanced Boot Loader Configuration
ta: மேம்படுத்தப்பட்ட துவக்க இயக்கி அமைப்பு

en: Alagoas, Sergipe
ta: அல்கோஆஸ்,செர்கிப்பி

en: Alaska Time
ta: அலாஸ்கா நேரம்

en: Alaska Time - Alaska panhandle
ta: ஆலாஸ்கா நேரம்-ஆலாஸ்கா பான்ஹாண்டில்

en: Alaska Time - Alaska panhandle neck
ta: அலாஸ்காநேரம்-அலாஸ்கா பாண்ஹாண்டில் கழுத்து

en: Alaska Time - west Alaska
ta: அலாஸ்காநேரம்-மேற்க்கு அலாஸ்கா

en: Aleutian Islands
ta: அலுதியன் தீவுகள்

en: All Packages
ta: அனைத்து பொதிகளும்

en: Allow incoming:
ta: உள்வரவை அனுமதிக்கவும்:

en: Allowable Drives:
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட இயக்கிகள்:

en: Allowable _Drives:
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட இயக்கிகள்:

en: Amapa, E Para
ta: அம்பா,இ.பரா

en: Amundsen-Scott Station, South Pole
ta: அமுந்சென்- ஸ்காட் நிலையம்,தென் துருவம்

en: An error has occurred - no valid devices were found on which to create new file systems. Please check your hardware for the cause of this problem.
ta: ஒரு தவறு ஏற்ப்பட்டது-புது கோப்பு முறைமையை உருவாக்க சரியான கருவி கண்டரியப்படவில்லை.இந்த பிரச்சனைக்கு வன்பொருள் காரணத்தை சோதிக்கவும்.

en: An error has occurred - no valid devices were found on which to create new filesystems. Please check your hardware for the cause of this problem or use dasdfmt.
    
    Back to the fdasd screen?
ta: தவறு ஏற்பட்டது - புது கோப்பு முறைமைகளை உருவாக்க எந்த இயக்கியும் கண்டரியப்படவில்லை. தயவு செய்து இந்த தவறுக்கான வன்பொருளை சரிபார்க்கவும் அல்லது dasdfmt யை பயன்படுத்தவும் .
    
     fdasd  சாளரத்திற்க்கு திரும்பச் செல்?

en: An error occured reading the install from the ISO images. Please check your ISO images and try again.
ta: ISO கோப்பிலிருந்து நிறுவும் போது பிழை நேர்துள்ளது. ISO கோப்பை சோதித்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: An error occurred converting the value entered for "%s":
    %s
ta: "%s" உள்ளிடப்பட்ட தகவலை மாற்றும் போது பிழை நேர்ந்தது:
    %s

en: An error occurred copying the screenshots over.
ta: திரைகாட்சியை நகலெடுக்கையில் பிழை நேர்ந்தது.

en: An error occurred migrating %s to ext3.  It is possible to continue without migrating this file system if desired.
    
    Would you like to continue without migrating %s?
ta: %sலிருந்து ext3 நகற்றும் பொழுது பிழை ஏற்பட்டது. விரும்பினால் கோப்பின் அமைப்பை நகற்றாமலெ நிங்கள் தொடறலாம்.
    
    நகற்றலாமலே இதை தொடற விரும்புகிறிர்களா %s?

en: An error occurred searching for bad blocks on %s.  This problem is serious, and the install cannot continue.
    
    Press <Enter> to reboot your system.
ta: தவறான அமைப்புகள் இயக்கி தேடுவதில்  இருப்பதாக கண்டுபிடிக்கப்பட்டது%s. இந்த பிழை விபரீதமானது மற்றும் துவக்குவை தொடர முடியாது.
    து
    கணியமைப்பை஠மறுதுவக்க஠'சரி'யை஠அமுக்கு.

en: An error occurred transferring the install image to your hard drive. You are probably out of disk space.
ta: வன்பொருள் இயக்கிக்கு நிறுவல் பிம்பத்தை மாற்றும் போது தவறு ஏற்ப்பட்டது.நீங்கள் தட்டின் வெளியே இருக்கிரீர்கள்

en: An error occurred trying to format %s.  This problem is serious, and the install cannot continue.
    
    Press <Enter> to reboot your system.
ta: வடிவமைப்பதில் பிழை %s. இந்த பிழை விபரீதமானது மற்றும் துவக்குவை தொடர முடியாது.
    
    கணியமைப்பை஠மறுதுவக்க஠'சரி'யை஠அமுக்கு.

en: An error occurred trying to initialize swap on device %s.  This problem is serious, and the install cannot continue.
    
    Press <Enter> to reboot your system.
ta: இயக்கில் துவக்வில்கு ஒரு தவறு ஏற்பட்டுள்ள %s. இந்த பிழை விபரீதமானது மற்றும் துவக்குவை தொடர முடியாது.
    து
    கணியமைப்பை஠மறுதுவக்க஠'சரி'யை஠அமுக்கு.

en: An error occurred trying to migrate %s.  This problem is serious, and the install cannot continue.
    
    Press <Enter> to reboot your system.
ta: நகர்தலில் பிழை %s. இந்த பிழை விபரீதமானது மற்றும் நிறுவலை தொடர முடியாது.
    
    <Enter> ஐ அழுத்தி மீண்டும் துவக்கவும்.

en: An error occurred trying to mount some or all of your system. Some of it may be mounted under %s.
    
    Press <return> to get a shell. The system will reboot automatically when you exit from the shell.
ta: உங்கள் சில அல்லது எல்ல முறைமைகளையும் ஏற்றும் போது தவறு ஏற்பட்டது.இவற்றில் சில இவற்றின் கீழ் ஏற்ற்ப்படும் %s.:
    
    அனைத்து ஷெல்களையும் பெற <return> ஐ அழுத்தவும். ஷெல்லை விட்டு வெளியேரும் போது உங்கள் கணினி தானாக துவங்கு,

en: An error occurred unmounting the CD.  Please make sure you're not accessing %s from the shell on tty2 and then click OK to retry.
ta: குறுதகடு வெளி ஏற்றுகையில் பிழை ஏற்பட்டது.  தயவுசெய்து tty2 வில் இருக்கும் %s  உபயோகிக்க வில்லை என்பதை உருதி செய்யவும் அதன்பின் மீண்டும் முயற்சிக்க OK அழுத்தவும்.

en: An error occurred when attempting to load an installer interface component.
    
    className = %s
ta: நிறுவலுக்கான இடைமுகபகுதியை ஏற்ற முயற்சிகையில் பிழை ஏற்பட்டது.
    
    வகுப்பு பெயர் = %s

en: An error occurred when finding the packages to upgrade.
ta: மேம்படுத்த வேண்டிய பணித்தொகுப்பை கொண்டுபிடிக்கும் போது தவறு நேர்ந்தது.

en: An error occurred when trying to create %s.  Some element of this path is not a directory. This is a fatal error and the install cannot continue.
    
    Press <Enter> to reboot your system.
ta: %sஐ உருவாக்கும்போது பிழை.இதில் உள்ள சில உருப்படிகள் அடைவாக இல்லை. இது மீட்க முடியாத பிழை தொடர முடியாது
    
    <Enter> அழுத்தி கணினியை மீண்டும் துவக்கவும்

en: An error occurred when trying to create %s: %s.  This is a fatal error and the install cannot continue.
    
    Press <Enter> to reboot your system.
ta: %s: %s யை உருவாக்க முயற்சிசெய்ததில் பிழை ஏற்பட்டது.  முடிவான பிழை மற்றும் நிறுவலை தொடற இயலாது.
    
    உங்கள் முறைமையை மிண்டும் இயக்க <Enter> அழுத்தவும்.

en: An error occurred while attempting to verify the boot disk.  Please make sure that you have a good floppy in the first floppy drive.
ta: இயக்க வட்டை பறிசோதிக்கையில் பிழை எற்பட்டது.தயவுசெய்து முதல் நெகிழ்வட்டு இயக்கியில் நல்ல நெகிழ்வட்டு உள்ளதா என்று உருதி செய்யவும்.

en: An error occurred while making the boot disk. Please make sure that there is a floppy in the first floppy drive.
ta: இயக்க வட்டை உருவாக்குவதில் பிழை எற்பட்டது.தயவுசெய்து முதல் நெகிழ்வட்டு இயக்கியில் நெகிழ்வட்டு உள்ளதா என்று உருதி செய்யவும்.

en: An error occurred while running %s on drive %s.
ta: %s ஐ இயக்குகையில் %s பிழை நேர்ந்துள்ளது.

en: An error occurred while saving the screenshot.  If this occurred during package installation, you may need to try several times for it to succeed.
ta: திறைகாட்சியை செமிக்கையில் பிழை ஏற்பட்டது.இது கட்டு நிறுவல் போது நிகழ்ந்தால்,நிங்கள் பல முறை முயற்சி செய்தால் மட்டுமே செமிக்கபடும்.

en: An unhandled exception has occurred.  This is most likely a bug.  Please copy the full text of this exception and file a detailed bug report against anaconda at http://bugzilla.redhat.com/bugzilla/
ta: பயன்படுத்தப்படாத விதிவிலக்கு உருவாகியுள்ளது.இது வழுவப்போல் உள்ளது. இந்த முழு உரையையும் நகலெடுத்து அதை அனக்கோன்டா வழு அறிக்கையாக இங்கு கொடுக்கவும் ://bugzilla.redhat.com/bugzilla/

en: An unhandled exception has occurred.  This is most likely a bug.  Please copy the full text of this exception or save the crash dump to a floppy then file a detailed bug report against anaconda at http://bugzilla.redhat.com/bugzilla/
ta: பயன்பட்டுத்தப்படாத விதிவிலக்கு உருவாகியுள்ளது.இது வழுவைப் போல் உள்ளது.தயவு செய்து முழு உரையையும் நகலெடு அல்லது மோதல் விவரங்களை நெகிழ்வட்டில் சேமிக்கவும் பிறகு வழுவைப்பற்றிய முழு விவரத்தை அனக்கோன்டாவிற்க்கு அனுப்பவும் http://bugzilla.redhat.com/bugzilla/

en: Apple Bootstrap
ta: Apple துவக்கி

en: Aqtobe (Aktobe)
ta: அகுடோப்(Aktobe)

en: Are you sure you want to Delete the logical volume "%s"?
ta: நீங்கள் ஒரு தர்க்க தொகுதியை நீக்க விருக்கிறீர்களா"%s".

en: Are you sure you want to reset the partition table to its original state?
ta: உங்கள் பிறிவினை பட்டியலை அதன் முல நிலைக்கே மாற்றவேண்டும என்பதை உறுதி செய்து கொள்ளவும்?

en: Arrange the drives to be in the same order as used by the BIOS. Changing the drive order may be useful if you have multiple SCSI adapters or both SCSI and IDE adapters and want to boot from the SCSI device.
    
    Changing the drive order will change where the installation program locates the Master Boot Record (MBR).
ta: BIOS பயன் படுத்தும் அதேவரிசையில் இயக்கியை வரிசைப்படுத்தவும். இயக்கிகளின் வரிசையை மாற்றுவதால் பல SCSI  ஏற்பிகள் இருந்தாலோ அல்லது அனைத்து SCSI ஏற்பிகள் மற்றும் IDE ஏற்பி களின் வரிசையை மாற்றி SCSI சாதனத்திலிருந்து துவக்க முடியும்.
    
     சாதனத்தின் வரிசையை மாற்றுவதால் நிறுவல் நிரல் மூல துவக்க பதிவேட்டை கண்டுபிடிக்கும்

en: As you don't have much memory in this machine, we need to turn on swap space immediately. To do this we'll have to write your new partition table to the disk immediately. Is that OK?
ta: இந்த கணிணியில் போதுமான நினைவகமில்லை,மாற்று இடத்தை பயன்படுத்த வேண்டும்.இதைச் செய்ய நீங்கள் உடனடியாக தட்டிற்க்கு புது பாகுபடுத்தல் மேசையை எழுத வேண்டும்.சரியா?

en: At least one unused physical volume partition is needed to create an LVM Volume Group.
    
    Create a partition or RAID array of type "physical volume (LVM)" and then select the "LVM" option again.
ta: LVM அளவு குழுவை உருவாக்க பகுக்கப்படாத பயன்படுத்தப்படாத்ஞ ஒரேஒரு பிரிவாவது தேவை
    
    "physical volume (LVM)" வகையில் ஒரு RAID அணியை உருவாக்கி "LVM" ஐ மீண்டும் தேர்வு செய்யவும்.

en: At least two software RAID partitions are needed.
ta: At least two softwar

en: At least two unused software RAID partitions are needed to create a RAID device.
    
    First create at least two partitions of type "software RAID", and then select the "RAID" option again.
ta: RAID சாதனத்தை உருவாக்க குறைந்தபட்சம் இரண்டு பயன்படுத்தப்படாத பகுப்புகள் தேவை .
    
    முதலில் இரண்டு பகுப்புகளில் "மென்பொருள் RAID " என்பதை தேர்வு செய்து பின் "RAID" ஐ தேர்வு செய்யவும்

en: Atlantic Time - E Labrador
ta: அட்லான்டிக் நேரம்-கிழக்கு லப்ரடார்

en: Atlantic Time - Nova Scotia (most places), NB, W Labrador, E Quebec & PEI
ta: அட்லான்டிக் நேரம் - நொவா ஸ்காட்டிய (அனைது இடங்கள்) , என்பி, மேற்கு லாப்ரெடார்,  கிழக்கு குப்பிக் மற்றும் பிஇ

en: Atlantic Time - Nova Scotia - places that did not observe DST 1966-1971
ta: அட்லான்டிக்  நேரம் - நோவா ஸ்காட்டியா-  DST 1966-1971வரை இந்த் ஐடம் கவணிக்கவில்லை

en: Atlantic islands
ta: அட்லான்டிக் தீவுகள்

en: Attempting to connect to vnc client on host %s...
ta: புரவலனின் vnc சார்ந்திருப்பவனுடன் இணைக்க முயல்கிறதுost %s...

en: Attempting to start %s
ta: தொடங்க முயல்கிறது %s

en: Atyrau (Atirau, Gur'yev), Mangghystau (Mankistau)
ta: அட்ராயு(அடிரயு,கொர்யெவ்),மாஅங்கஹைஸ்தயு(மான்கிஸ்டவு)

en: Authentication Configuration
ta: அனுமதி உள்ளமைப்பு

en: Automatic Partitioning
ta: தானியங்கு பாகுபடுத்தல்கள்

en: Automatic Partitioning Errors
ta: தானியங்கு பாகுபடுத்தல்கள்

en: Automatic Partitioning sets partitions based on the selected installation type. You also can customize the partitions once they have been created.
    
    The manual disk partitioning tool, Disk Druid, allows you to create partitions in an interactive environment. You can set the file system types, mount points, partition sizes, and more.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நிறுவல் வகையைக் கொண்டு தானியங்கு பாகுபடுத்தல் , பாகுபடுத்தலை அமைக்கும்.தனிப்பயனை உருவாக்கியவுடன் பாகுபடுத்தலை அமைக்கலாம்.
    
     கைமுற தட்டை பாகுபடுத்துதல் கருவி,தட்டு டுரிட்,ஊடாடு சூழலில் பாகுபடுத்தலை உருவாக்க அனுமதிக்கிறது.கோப்பு முறைமை,ஏற்றுப்புள்ளிகள்,பாகுபொடுத்தல் அளவு மற்றும் பலவற்றை நீங்கள் அமைக்கலாம்.

en: Autopartition
ta: தானியங்கு பாகுபடுத்தல்

en: Azores
ta: ஏசோர்ஸ்

en: Back
ta: பின்

en: Bad User Name
ta: தவறான பயனர் பெயர்

en: Bad argument to HD kickstart method command %s: %s
ta:  %s: %s HD kickstart முறை கட்டளைக்கு தவறான ஒரு தருமதிப்பு

en: Bad argument to NFS kickstart method command %s: %s
ta: தவறான  NFS kickstart  தருமதிப்பு முறை கட்டளை %s: %s

en: Bad argument to Url kickstart method command %s: %s
ta: கிக்ஸ்டார் க்கு தவறான Url  அனுப்பபட்டது %s: %s

en: Bad argument to device kickstart method command %s: %s
ta: கிக்ஸ்டார்ட் கட்டளையை துவக்க தவறான அளவுருக்கள் %s: %s

en: Bad argument to kickstart network command %s: %s
ta: தவறாக அளவுருக்களோடு கிக்ஸ்ட்டாடுக்கான கட்டளை %s: %s அனுப்பட்டது

en: Bad blocks have been detected on device /dev/%s. We do not recommend you use this device.
    
    Press <Enter> to reboot your system
ta: தவறான அமைப்புகள் இயக்கில் இருப்பதாக கண்டுபிடிக்கப்பட்டது /dev/%s. இந்த இயக்கியை உபயோகிக்க வேண்டாம் என்பது எங்கள் ஆலோசனை.
    n
    கணியமைப்பை஠மறுதுவக்க஠'சரி'யை஠அமுக்கு.

en: Bad bootproto %s specified in network command
ta: தவறான துவக்க விதி %s வலைப்பின்னல் கட்டளையில் குறிப்பிடப்படுள்ளது

en: Bahia
ta: பாஹியா

en: Base Packages
ta: அடிப்படை பணித்தொகுப்பி

en: Bayan-Olgiy, Govi-Altai, Hovd, Uvs, Zavkhan
ta: பயான்-ஒக்யிலி,கொவை-அல்டை,ஒவ்ட்,ஒவ்ஸ்,சவ்கான்

en: Before automatic partitioning can be set up by the installation program, you must choose how to use the space on your hard drives.
ta: தானியங்கு பாகுபடுத்தலை நிரல் நிறுவல் மூலம் அமைக்கலாம், நீங்கள் உங்கள் வன்பொருள் இயக்கியின் அளவை பயன்படுத்துவதை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.

en: Boot Diskette
ta: துவக்க வட்டு உருவாக்கம்

en: Boot Diskette Creation
ta: இயக்கி சிறுதட்டு உருவாக்கம்

en: Boot Loader Configuration
ta: இயக்கு ஏற்றி உள்ளமைப்பு

en: Boot Loader Password:
ta: இயக்க ஏற்றி நுழைச்சொல்

en: Boot label
ta: இயக்கி சிட்டை

en: Boot label contains illegal characters
ta: துவக்க அடையாளம் ஏற்று உருக்களை கொண்டுள்ளது

en: Boot label contains illegal characters.
ta: துவக்கி விளக்கச்சீட்டில் அனுமதிக்க இயலாத எழுத்துக்கள் உள்ளது

en: Boot label may not be empty.
ta: இயக்கி சிட்டை காலியாக இருக்காது

en: Boot loader password is too short
ta: துவக்க இயக்கி கடவுச்சொல் மிக சிறிதாக உள்ளது

en: Boot partition %s doesn't belong to a BSD disk label. SRM won't be able to boot from this paritition. Use a partition belonging to a BSD disk label or change this device disk label to BSD.
ta: %s இயக்கு பாகுபடுத்தல் BSD  தட்டு சிட்டையை சேராது.இந்த பாகுபடுத்தலிருந்து SRM த்தால் இயக்க முடியாது.BSD தட்டிசில்லைக்கு  சொந்தமான  பாகுபடுத்தலை பயன்படுத்தவும் அல்லது கருவி சிட்டையை BSDக்கு மாற்றவும்

en: Boot partition %s isn't a VFAT partition.  EFI won't be able to boot from this partition.
ta:  %s இயக்கி பாகுபடுத்தல் VFAT பாகுபடுத்தலை சேர்ந்தது கிடையாது.இந்த பாகுபடுத்தலிருந்து EFI யால் இயக்க முடியாது.

en: Boot partition %s may not meet booting constraints for your architecture.  Creation of a boot disk is highly encouraged.
ta: கட்டுமானத்தின் %s இயக்க பாகுபடுத்தல் இயக்கல் கட்டுப்பாட்டு விதியை அனுகாது .இயக்கி தட்டை உருவாக்குவதை அதிகம் ஊக்குவிக்கிறது

en: Boot partition isn't located early enough on the disk.  OpenFirmware won't be able to boot this installation.
ta: தட்டி சரியாக இயக்கி பாகுபாடுத்தல் அமைக்கப்படவில்லை.இந்த நிறுவலை திறந்த நிலைபொருளால் இயக்க முடியாது

en: Bootable partitions can only be on RAID1 devices.
ta:  RAID1 கருவியில் மட்டுமே இயக்கக் கூடிய பாகுபடுத்தல்கள் உள்ளன

en: Bootable partitions cannot be on a logical volume.
ta: தருக்க தொகுதியில் இயக்கக் கூடிய பாகுபடுத்தல்கள் இருக்கமுடியாது

en: Bootloader
ta: துவக்கமேற்றி

en: CD Found
ta: CD கண்டுபிடிக்கப்பட்டது

en: CD Not Found
ta: CD காணப்படவில்லை

en: C_ontinue
ta: தொடர்

en: C_ontinue with no boot loader
ta: துவக்க இயக்கி இல்லாமல் தொடர்

en: Can't have a question in command line mode!
ta: கட்டளை வரி நிலையில் கேள்விகள் வராது!

en: Canary Islands
ta: கானரித் தீவுகள்

en: Cancel
ta: நீக்கு

en: Cancelled
ta: நீக்கப்பட்ட

en: Cannot Delete
ta: அழிக்க முடியாது

en: Cannot find kickstart file on CDROM.
ta: குறுந்தகட்டில் கிக்ஸ்டார்ட் கோப்பை காணவில்லை

en: Cannot find kickstart file on hard drive.
ta: வன் தட்டு இயக்கியில் kickstart கோப்பைக் காணவில்லை.

en: Cannot find ks.cfg on boot floppy.
ta: துவக்க வட்டில் ks.cfg இல்லை

en: Casey Station, Bailey Peninsula
ta: காசெய் நிலையம்,பிய்லி பென்னின்சுலா

en: Catamarca (CT)
ta: கடமார்கா (CT)

en: Central Standard Time - Saskatchewan - midwest
ta: மைய தர நேரம்-சஸ்கட்செவான்-மையமேற்கு

en: Central Standard Time - Saskatchewan - most locations
ta: மைய தரநேரம்-சஸ்கட்செவான்-எல்ல இடங்கள்

en: Central Time
ta: மைய நேரம்-

en: Central Time - Campeche, Yucatan
ta: மைய நேரம்-காம்பகெ,யுகாடான்

en: Central Time - Coahuila, Durango, Nuevo Leon, Tamaulipas
ta: மைய நேரம்-கொஹாயுலியா,டுராங்கொ,நுயிவொ லியொன்,டமயுலிபாஸ்

en: Central Time - Manitoba & west Ontario
ta: மைய நேரம்-மனிடோபா மற்றும் ஒன்டாரியொ

en: Central Time - Michigan - Wisconsin border
ta: மைய நேரம்-மெக்கிங்கான்-விஸ்கான்சின் எல்லை

en: Central Time - North Dakota - Oliver County
ta: மைய நேரம்-வடக்கு டகோட-ஆலிவர் கவுன்டி

en: Central Time - Quintana Roo
ta: மைய நேரம்-குயின்டான ரூ

en: Central Time - Rainy River & Fort Frances, Ontario
ta: மைய நேரம்-மழை நதி மற்றும்பொர்ட் பிரான்சிஸ்,ஒன்டாரி

en: Central Time - most locations
ta: மைய நேரம்-எல்ல இடங்கள்

en: Central Time - west Nunavut
ta: மைய நேரம்- மேற்கு நுனவட்

en: Ceuta & Melilla
ta: சியுடா மறும் மெலில்லா

en: Chandev Parameters
ta: கர்னல் அளுவுருகள்

en: Chandev line
ta: Chandev வரி

en: Change
ta: மாற்று

en: Change Boot Loader
ta: துவக்க இயக்கியை மாற்று

en: Change CDROM
ta: CDROMஐ மாற்று

en: Change _password
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்று

en: Change the information for this user.
ta: பயனரைபற்றிய  தகவலை மாற்று

en: Chatham Islands
ta: சடஹம் தீவுகள்

en: Check for _bad blocks?
ta: கெட்ட தொகுதிகளுக்காக சரிபார்க்கப்படுகிறது

en: Check for bad blocks
ta: கெட்ட தொகுதிகளுக்காக சரிபார்.

en: Checking "%s"...
ta: "%s" ஐ சோதிக்கிறது...

en: Checking dependencies in packages selected for installation...
ta: பணித்தொகுப்பின் சோதிப்பதின் தனித்தன்மை நிறுவலுக்காக தேர்வுசெய்யப்பட்டது

en: Checking for Bad Blocks
ta: கெட்ட தொகுதிகளுக்காக சரிபார்க்கப்படுகிறது

en: Checking for bad blocks on /dev/%s...
ta: /dev/%sல

en: Checking media now...
ta: இப்போது ஊடகத்தை சோதித்துக்கொண்டிருக்கிறது..

en: Checksum Test
ta: சார்பார்ப்புத் தொகை சோதனை

en: Chinese(Simplified)
ta: சீன(எளிதாக்கிய)

en: Chinese(Traditional)
ta: சீன(சம்பிரதாய)

en: Choose "%s" to test the CD currently in the drive, or "%s" to eject the CD and insert another for testing.
ta:  "%s" தற்போது இயக்கியில் உள்ள குறுந்தகட்டடை தேர்வு செய்யவும், அல்லது "%s" குறுந்தகட்டை வெளியேற்றிய பின் அடுத்த குறுந்தகட்டை உள்ளிட்டு சோதிக்கவும்

en: Choose a Language
ta: ஒரு மொழியை தேர்வுசெய்

en: Choose a disk to run fdasd or dasdfmt on
ta: fdasd அல்லது dasdfmt இன் மேல் வட்டை இயக்க தேர்வு செய்யவும்.

en: Choose a disk to run fdisk on
ta: fdisk யயில் இயக்க வேண்டிய தட்டை தேர்வு செய்

en: Choose additional languages that you would like to use on this system:
ta: கணினியில் நீங்கள் பயன் படுத்தும் மற்றமொழிகளைத் தெர்வு செய்க

en: Choose monitor type
ta: இயக்கியின் விதத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Choose the default language for this system:
ta: கணியமைப்புக்கான முன்நிருந்த மொழியை தேர்வுசெய்க:

en: Choose this group to get the minimal possible set of packages.  Useful for creating small router/firewall boxes, for example.
ta: குறைந்த அமைப்பு பணித்தொகுப்பை பெற இந்த குழுவத் தேர்ந்தெடு.ஊதாரனமாக சிறு திசைவி/தீச்சுவர் பெட்டிகளை உருவாக்குதல்

en: Choose this option if you would like to upgrade your existing %s system.  This option will preserve the existing data on your drives.
ta: ஏற்கெனவே உள்ள %s ஐ மேம்படுத்த இதை தேர்வு செய்யவும். இது உங்கள் வட்டில் ஏற்கெனவே உள்ள தகவல்களை பத்திரப்படுத்தும்.

en: Choose this option to freshly install your system. Existing software and data may be overwritten depending on your configuration choices.
ta: உங்கள் கணினியை முழுவதும் புதுதாக நிறுவ இந்த விருப்பத்தேர்வை தேர்வுசெய்க.உள்ளமைப்பு விருப்பத்தைக் கொண்டு முன்நிருந்த மென்பொருள் மற்றும் தரவு மேல் எழுதுதப்படும்.

en: Clear
ta: துடை

en: Click next to begin installation of %s.
ta: %s இன் நிறுவலை துவக்க அடுத்து வை க்ளிக் செய்யவும்

en: Click next to begin upgrade of %s.
ta: %s யை மேம்படுத்த ஆரம்பிக்க அடுத்தது என்பதை கிலிக் செய்க

en: Clone Drive Tool
    
    This tool allows you to significantly reduce the amount of effort required to setup RAID arrays.  The idea is to take a source drive which has been prepared with the desired partitioning layout, and clone this layout onto other similar sized drives.  Then a RAID device can be created.
    
    NOTE: The source drive must have partitions which are restricted to be on that drive only, and can only contain unused software RAID partitions.  Other partition types are not allowed.
    
    EVERYTHING on the target drive(s) will be destroyed by this process.
ta: பிரதி இயக்கி கருவி
    
     இந்த கருவி RAID கோவையை அமைக்க உருவாகும் வேலைப்பழுவைக் குறைக்கிறது. இதன் செல்பாடு ஏற்க்கனவே தயாரிக்கப்பட்ட பாகுபடுத்தல் உருவரை மூல இயக்கியை பிரதியெடுத்து அதை சமமான அளவு இயக்கியில் அமைத்துவிடுதல்.  தற்போது ஒரு  RAID கருவி உருவாக்கப்படுகிற்அது .
    
    குறிப்பு: மூல இயக்கி அந்த இயக்கிக்கு மட்டுமே பயம்படுத்தகூடிய பாகுபடுத்தல்களக்க் கொண்டிருக்க வேண்டும்,மற்றும் பயன்படுத்தப்பாடாத RAID பாகுபடுத்தல்களை மட்டுமே கொண்டிருக்க வேண்டும்.மற்ற பாகுபற்டுத்தல் வகைகள் அனுமதிக்கப்படமாட்டாது.
    இந்த செயலால் இலக்கு இயக்கியில் உள்ள அனைத்தும் அழிக்கப்படும்

en: Clone Drives
ta: இயக்கிகளை நகலிடு

en: Clone a _drive to create a RAID device [default=/dev/md%s].
ta: ஒரு RAID சாதனத்தை உருவாக்க ஒரு இயக்கியை நகலிட[default=/dev/md%s].

en: Color Depth
ta: வண்ண ஆழம்

en: Color Depth:
ta: வண்ண ஆழம்

en: Complete
ta: முழுமையான

en: Completed
ta: முடிக்கப்பட்டது

en: Completed:
ta: நிறைவேறியது

en: Con_firm:
ta: உறுதிச்செய்:

en: Configure %s
ta: %sஐ உள்ளமை

en: Configure TCP/IP
ta: TCP/IPஐ உள்ளமை

en: Configure advanced boot loader _options
ta: அமைக்க மேம்படுத்தப்பட்ட துவக்க இயக்கியை தேர்வுசெய்யவும்

en: Configure using DHCP
ta: DHCP யைக் கொண்டு உள்ளமை

en: Configure using _DHCP
ta: DHCPயை பயன்படுத்தி உள்ளமை

en: Confirm Delete
ta: அழிப்பதை உறுதிசெய்

en: Confirm Physical Extent Change
ta: இயற்பொருள் பரப்பின் மாற்றத்தை உறுதிப்படுத்து

en: Confirm Reset
ta: மீட்டமைத்தலை உறுதிசெய்

en: Confirm:
ta: உறுதிசெய்:

en: Congratulations
ta: வாழ்த்துக்கள்

en: Congratulations, the installation is complete.
    
    %s%s
ta: வாழ்த்துக்கள், நிறுவல் முடிவடைந்தது.
    
    %s%s

en: Congratulations, your %s installation is complete.
    
    %s%s
ta: வாழ்த்துக்கள்  %s நிறுவல் முமையடைந்தது.
    
    %s%s

en: Connected!
ta: இணைக்கப்பட்டது!

en: Connecting...
ta: இணைì¸¢ÈÐ...

en: Continue
ta: தொடர

en: Copying File
ta: கோப்பு நகல் செய்யப்படுகிறது

en: Could not allocate cylinder-based partitions
ta: உருளை அடிப்படையிலான  பகிர்வுகளாக ஒதுக்க முடியவில்லை

en: Could not allocate cylinder-based partitions as primary partitions
ta: உருளை வகை பாகுபடுத்தல்களை மூல பாகுபடுத்தள்கலாக அமைக்கவும்

en: Could not allocate partitions
ta: பகிர்வுகளாக ஒதுக்க முடியவில்லை

en: Could not allocate partitions as primary partitions
ta: மூல பாகுபடுத்தல்களை பாகுபடுத்தல்களாக அமைக்கவும்

en: Could not allocate requested partitions: 
    
    %s.%s
ta: கோரப்பட்ட ப¸¢÷வுகளை ஒதுக்க முடியவில்லை : 
    
    %s.%s

en: Could not allocate requested partitions: %s.
ta: வுரும்பிய வகிர்வுகளை ஒதுக்க முடியவில்லை: %s.

en: Couldn't Create Drive Clone Editor
ta: இயக்கி நகலியை  உருவாக்க முடியவில்லை

en: Create PROM alias
ta: PROM மாற்றை உருவாக்கு

en: Create PROM alias `linux'
ta:  PROஅவி உருவாக்கு

en: Create a RAID _device [default=/dev/md%s].
ta: ஒரு RAID சாதனத்தை உருவாக்கு [default=/dev/md%s].

en: Create a software RAID _partition.
ta: மென்பொருள் RAID பாகுபடுத்தலை உருவாக்குக

en: Create boot disk
ta: துவக்க வட்டை உருவாக்கு

en: Create new boot loader configuration
ta: புதிய துவக்க இயக்கி அமைப்பை உருவாக்கு

en: Creating
ta: உருவாக்குகிறது

en: Creating boot disk...
ta: இயக்கி வட்டு படிக்கப்படுகிறது...

en: Croatian
ta: கிரோசியன்

en: Customize
ta: தனதாக்கு

en: Customize Graphical Configuration
ta: திரைக்காட்சி அமைப்பை உமதாக்கு

en: Customize Packages to Upgrade
ta: பணித்தொகுப்புகளை மேப்படுத்த தனிப்பயனாக்கு

en: Customize software selection
ta: மென்பொருள் தேர்வை தனதாக்கு

en: Czech
ta: செக்

en: DDC Probed Monitor
ta: DDC  திரையை கண்டுபிடி

en: Danish
ta: டேனிஷ்

en: Davis Station, Vestfold Hills
ta: டேவிஸ் நிலையம்,வெஸ்ட்பொர்ட் மலைகள்

en: Debug
ta: பிழை நீக்கு

en: Default
ta: முந்தைய

en: Default Boot _Target
ta: முன்நிருந்த இயக்கியின் இலக்கு

en: Default Desktop:
ta: முன்நிருந்த மேசை

en: Default Language
ta: முன்நிருந்த மொழி

en: Default Login:
ta: முன்நிருந்த பயனர்பெயர்:

en: Default boot image
ta: முன்நிருந்த இயக்கி பிம்பம்

en: Default gateway (IP):
ta: இயல்பான வாசல்(ஐபி)

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Dependency Check
ta: சார்புகளைச் சரிபார்

en: Description
ta: விவரம்

en: Description: %s
ta: விவரம்: %s

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Details for '%s'
ta: '%s' க்கான விவரங்கள்

en: Detected mouse type: %s
ta: ¸ண்டுபிடிக்கப்பட்ட சுட்டிÂ¢ý Å¨¸: %s

en: Determining host name and domain...
ta: புரவலன் பெயர் மற்றும் களம்

en: Device
ta: கருவி

en: Devices
ta: சாதனங்கள்

en: Directory holding images:
ta: பிம்பங்களைக் கொண்டிருக்கும் கோப்பகம்:

en: Dirty File Systems
ta: அழுக்கான கோப்பமைப்புக்கள்

en: Disk Druid
ta: தட்டு டிருட்

en: Disk Partitioning Setup
ta: வட்டு வகிர்தலை அமை

en: Disk Setup
ta: வட்டு அமைப்பு

en: Disk Space
ta: வட்டு பயன்பாடு

en: Do _Not Format
ta: _வடிவூட்டாதே

en: Do not install SILO
ta: SILO வை நிறுவாதீர்

en: Do not install packages that have dependencies
ta: சார்புடைய பொதிகளை நிறுவவேண்டாம்

en: Do you have a driver disk?
ta: உங்களிடம் இயக்கி தட்டு உள்ளதா?

en: Do you want to start the network interfaces on this system?
ta: நீங்கள் பிணைய இடைமுகத்தை இந்த கணினியில் ஆரம்பிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you wish to load any more driver disks?
ta: வேறேதும் இயக்கு வட்டுகளை ஏற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Done
ta: செய்தாயிற்று

en: Done [%d/%d]
ta: முடிக்கப்பட்டது [%d/%d]

en: Dornod, Sukhbaatar
ta: டொர்னாட்,சுக்பாடர்

en: Downloading - %s
ta: பதிவிறக்கப்படுகிறது - %s

en: Drive
ta: உள் இயக்கி

en: Drive:
ta: உள் இயக்கி

en: Driver Disk Source
ta: இயக்கு வட்டை மூலம்

en: Driver disk
ta: இயக்கி தட்டு

en: Drives
ta: வன் டிஸ்க் இயக்கி

en: Dumont-d'Urville Base, Terre Adelie
ta: டுமான்ட்-ட உர்வில்லி பிஸ்,டெரெ அடிலை

en: Dump Written
ta: Dump எழுதப்பட்டது

en: Duplicate Device
ta: போலிக் கருவி

en: Duplicate Label
ta: போலி சிட்டை

en: Duplicate Labels
ta: ´ôÀ¨¼Â¡Çõ

en: Dutch
ta: டச்சு

en: Dynamic IP
ta: இயக்க ஐபி

en: E Amazonas
ta: மேற்கு அமேசான்

en: E Argentina (BA, DF, SC, TF)
ta: கிழக்குஅர்ஜெண்டினா (BA, DF, SC, TF)

en: Easter Island & Sala y Gomez
ta: இஸ்டர் தீவுகள் மற்றும் சல வை கொமெஸ்

en: Eastern Standard Time - Indiana - Crawford County
ta: கிழக்கு தரநேரம்- Indiana - க்ராவ்போர்ட் கவுன்டி

en: Eastern Standard Time - Indiana - Starke County
ta: கிழக்கு தரநேரம்- இந்தியான -ஸ்டெரெக் கவுன்டி

en: Eastern Standard Time - Indiana - Switzerland County
ta: கிழக்கு தரநேரம் -இந்ந்தியான - சுவிசர்லாந்து கவுன்டி

en: Eastern Standard Time - Indiana - most locations
ta: கிழக்கு தரநேரம்- இந்தியான-எல்லா இடங்கள்

en: Eastern Standard Time - Pangnirtung, Nunavut
ta: கிழக்கு தரநேரம் - பங்னிர்டுங்,நுனவட்

en: Eastern Standard Time - central Nunavut
ta: கிழக்கு தரநேரம்- மைய நுனவட்

en: Eastern Standard Time - east Nunavut
ta: கிழக்கு தரநேரம்- கிழக்கு நுனவட்

en: Eastern Time
ta: கிழக்கு நேரம்

en: Eastern Time - Kentucky - Louisville area
ta: கிழக்கு நேரம் - கென்டுகி-லுயிஸ் வில்லி

en: Eastern Time - Kentucky - Wayne County
ta: கிழக்கு நேரம்  - கென்டுகி-வெய்னெ கவுன்டி

en: Eastern Time - Michigan - most locations
ta: கிழக்கு நேரம்  - மெக்கிங்கான் -எல்ல இடங்கள்

en: Eastern Time - Ontario & Quebec - places that did not observe DST 1967-1973
ta: கிழக்கு நேரம்  -  DST 1967-1973வை ஒன்டரியொ மற்றும் குபெக் இடங்கள் கவணிக்க வில்லை

en: Eastern Time - Ontario - most locations
ta: கிழக்கு நேரம்  - ஒன்டாரியொ எல்ல இடங்கள்

en: Eastern Time - Quebec - most locations
ta: கிழக்கு நேரம் குபெக் -எல்ல இடங்களும்

en: Eastern Time - Thunder Bay, Ontario
ta: கிழக்கு நேரம் -தன்டர் பே ,ஒன்டரியொ

en: Edit
ta: திருத்து

en: Edit Boot Label
ta: துவக்கியின் விளக்கச்சீட்டை திருத்து

en: Edit Drive Order
ta: இயக்கியின் வரிசையை திருத்து

en: Edit Interface %s
ta: இடைமுகத்தை தொகுப்பி %s

en: Edit LVM Volume Group
ta: LVM தொகுதிக் குழுவை தொகுக்குக

en: Edit LVM Volume Group: %s
ta: LVM தொகுதிக் குழுவை திருத்துக: %s

en: Edit Logical Volume
ta: தற்கரீதியான அளவை திருத்து

en: Edit Logical Volume: %s
ta: தரவுத் தொகுதியை தொகு: %s

en: Edit Partition
ta: பாகுபடுத்தலை தொகுக்கவும்

en: Edit Partition: /dev/%s
ta: பாகுபடுத்தல் தொகுப்பி: /dev/%s

en: Edit Partitions
ta: போகுபடுத்தலை தொகுக்கவும்

en: Edit RAID Device
ta: RAID சாதனத்தை தொகுக்கவும்

en: Edit RAID Device: /dev/md%s
ta: RAID சாதனத்தை தொகுக்கவும்: /dev/md%s

en: Edit User
ta: பயனரை தொகுக்கவும்

en: Eject CD
ta: CDயை வெளியேற்று

en: Emulate 3 Buttons?
ta: 3 பொத்தான்கள் போன்றா?

en: Enable Kerberos
ta: Kerberosஐ செயல்படுத்து

en: Enable LDAP
ta: _LDAPஐ செயல்படுத்து

en: Enable MD5 Passwords
ta: _MD5  நுழைச்சொல்லை செயல்படுத்து

en: Enable NIS
ta: NIS இயக்கு

en: Enable N_IS
ta: N_ISஐ செயல்படுத்துக

en: Enable SMB _Authentication
ta: SMB _அனுமதியை செயல்படுத்துக

en: Enable _Kerberos
ta: Kerberosஐ செயல்படுத்து

en: Enable _LDAP
ta: _LDAPஐ செயல்படுத்து

en: Enable _MD5 passwords
ta: _MD5  நுழைச்சொல்லை செயல்படுத்து

en: Enable firewall
ta: தீச்சுவரை செயல்படுத்து

en: Enable shado_w passwords
ta:  shado_w நுழைச்சொல்லை செயல்படுத்துக

en: End
ta: முடிவு

en: End Cylinder:
ta: உருளை முடிவு :

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: Enter Boot Loader Password
ta: துவக்க இயக்கி கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்

en: Enter Module Parameters
ta: கர்னல் அளுவுருகளை உள்ளிடு

en: Enter a boot loader password and then confirm it.  (Note that your BIOS keymap may be different than the actual keymap you are used to.)
ta: இயக்கி எற்றி நுழைச்சொல்லை உள்ளிட்டு அதை உருதிப்படுத்துக.(குறிப்பு BIOS விசைஅமைப்பு தாங்கள் பொதுவாக் பயன்படுத்தும் விசை அமைபை விட மாறுபட்டிருக்கும்)

en: Enter a label to be displayed in the boot loader menu. The device (or hard drive and partition number) is the device from which it boots.
ta: இயக்கி ஏற்றி பட்டியில் காட்ட வேண்டிய சிட்டியை உள்ளிடுக.இந்தக் கருவி (அல்லது வண்பொருள்மற்றும் பாகுபடுத்தல் எண்)இயக்கியிலிருந்த கருவியாகும்.

en: Enter the information for the user.
ta: பயனரைபற்றிய  தகவலை உள்ளிடுக

en: Enter the root (administrator) password for the system.
ta: மூல (மேலாளர்) கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்

en: Error
ta: தவறு!

en: Error - the logical volume name %s is not valid.
ta: பிழை - %s தர்க்க தொகுதி குழு பெயர்  சரியில்லை.

en: Error - the logical volume name contains illegal characters or spaces.  Acceptable characters are letters, digits, '.' or '_'.
ta: தவறு-தருக்க தொகுதி தவறான எழுத்துக்கள் அல்லது இடைவேளையை கொண்டுள்ளது ,ஒப்புக் கொள்ளப்பட்ட எழுத்துக்கள் எழுத்துக்கள்,எண்கள் ,  '.'  அல்லது  ' _'.

en: Error - the volume group name %s is not valid.
ta: பிழை - %s என்

en: Error - the volume group name contains illegal characters or spaces.  Acceptable characters are letters, digits, '.' or '_'.
ta: தவறு- குழுவின் பெயரில் தவறான எழுத்துகள் பல உள்ளன. எண்கள், எழுத்துக்கள்,  '.'  அல்லது  ' _'. ஐ மட்டும் பயன்படுத்தவும்.

en: Error Installing Package
ta: பொதியை நிறுவுவதில் தவறு

en: Error Partitioning
ta: பகிர்வதில் தவறு

en: Error Saving Screenshot
ta: திரையிருப்பை சேமிப்பதில் பிழை

en: Error With Data
ta: தரவுடன் தவறு ஏற்ப்பட்டது

en: Error With Request
ta: வேண்டுகோளில் தவறு

en: Error enabling swap device %s: %s
    
    This most likely means this swap partition has not been initialized.
    
    Press OK to reboot your system.
ta: ஸ்வாப் சாதனத்தில் பிழை %s.%s
    
    இதற்கு பொருள் ஸ்வாப் பகுப்பு துவங்கப்படவில்லை என்பதே.
    து
    ஓகே பட்டனை க்ளிக் செய்து கணினியை மீண்டும் துவக்கவும்

en: Error in %s on line %d of kickstart file %s.
ta: கிக்ஸ்டார்ட் கோப்பு %s வரிசை எண் %d இல் பிழை %s.

en: Error mounting device %s as %s: %s
    
    This most likely means this partition has not been formatted.
    
    Press OK to reboot your system.
ta: ஏற்று சாதனத்தில் பிழை %s யை %s: %s
    
    இந்த பிறிவு முழுவதையும் சீர அமைக்காததால் இது நிகழ்ந்து இருக்கலாம்.
    
    உங்கள் முறைமையை மிண்டும் இயக்க ok அழுத்தவும்..

en: Error mounting file system on %s: %s
ta: கோப்பு அமைப்புகள் கணினி %s இல் ஏற்றப்படுகிறது : %s

en: Error opening kickstart file %s: %s
ta: %s  kickstart கோப்பை திறப்பதில் தவறு ஏற்ப்பட்டது : %s

en: Error pulling second part of kickstart config: %s!
ta: kickstart config: %s!-ன் 2வது பகுதியை தள்ளுவதில் ¾ÅÚ

en: Error reading contents of kickstart file %s: %s
ta: %s  kickstartகோப்பை வாசிக்கையில் தவறு ஏற்ப்பட்டது: %s

en: Error with Partitioning
ta: பகிர்வதில் தவறு

en: Error with Password
ta: கடவுச்சொல்லில் தவறு

en: Error!
ta: தவறு!

en: Everything
ta: அனைத்தும்

en: Exception Occurred
ta: தவறொன்று நேர்ந்தது

en: Exit
ta: வெளிச்செல்

en: Extended
ta: நீட்டிக்கப்பட்ட

en: FAIL.
    
    The image which was just tested has errors. This could be due to a corrupt download or a bad disc.  If applicable, please clean the disc and try again.  If this test continues to fail you should not continue the install.
ta: FAIL.
    
    சோதித்த இயக்க கோப்பில் பிழை. இதற்கு காரணம் வட்டில் பிழை இருக்கலாம் அல்லது இறக்கிய கோப்பில் பிழை இருக்கலாம், வட்டை சுத்தப்படுத்தி மீண்டும் முயற்சி செய்யவும். இந்த சோதனையில் பிழை இருந்தால் நிறுவலை தவிர்பது நல்லது.

en: FTP Setup
ta: FTP அமைப்புகள்

en: FTP site name:
ta: FTP  தளப் பெயர்:

en: Failed to log into %s: %s
ta: உள் நுழைய முடியவில்லை%s: %s

en: Failed to mount driver disk.
ta: இயக்கி தட்டை ஏற்ற தோற்றது

en: Failed to mount updates disk
ta: மேம்படுத்தல் தட்டை ஏற்ற தோற்றது

en: Failed to read directory %s: %s
ta: அடைவை படிக்க முடியவில்லை %s: %s

en: Failed to retrieve %s: %s
ta: %s: %s ஐ மீட்க்க முடியவில்லை

en: File System Label:
ta: கோப்பமைப்பு சிட்டை

en: File System Option:
ta: கோபு மறுமை விருப்பத்தேர்வுகள்

en: File System Options
ta: கோப்பு முறைமை விருப்பத்தேர்வுகள்

en: File System Type:
ta: கோப்பமைப்பு வகை:

en: File System _Type:
ta: கோப்பமைப்பு வகை:

en: File System type:
ta: கோப்பமைப்பு வகை:

en: Fill all available space:
ta: உள்ள இடங்கள் முழுவதும் நிரப்பு:

en: Fill all space _up to (MB):
ta: எல்லா இடங்களையும் இதுவரை நிறப்புக(எம்பி):

en: Fill maximum size of (MB):
ta: அதிகப்படியான MBயின் அளவு  :

en: Fill to maximum _allowable size
ta: அதிகப்பட்சம் அனுமதிக்கப்பட்ட அளவிற்க்கு நிறப்புக

en: Final Warning
ta: இறுதி எச்சரிக்கை

en: Finding
ta: கண்டுபிடிக்கப்படுகிறது

en: Finding packages to upgrade...
ta: மேலேற்றுவதற்கான பொதிகள

en: Firewall
ta: தீச்சுவர்

en: Firewall Configuration - Customize
ta: தீச்சுவர் உள்ளமைப்பு-தனிப்பயன்

en: First sector of boot partition
ta: துவக்க வகிர்வின் முதல் பிரிவு

en: Fix
ta: சரிசெய்

en: Fixed Size:
ta: நிலையான அளவு

en: Following warnings occurred during automatic partitioning:
    
    %s
ta: கீழ்கண்ட எச்சரிக்கைகள்  தன்னியக்க வகிர்தலின் பொழுதுஏற்படுகிறது  :
    
    %s

en: For information on Errata (updates and bug fixes), visit:
    	http://www.redhat.com/errata/
    
    For information on automatic updates through Red Hat Network, visit:
    	http://rhn.redhat.com/
    
    For information on using and configuring the system, visit:
    	http://www.redhat.com/docs/
    	http://www.redhat.com/apps/support/
    
    To register the product for support, visit:
    	http://www.redhat.com/apps/activate/
ta: Errata (மேம்படுத்தல் மற்றும் வழு திருத்தங்கள்)பற்றிய விவரங்களுக்கு வாருங்கள்:
    	http://www.redhat.com/errata/
    
    ரெட் ஹாட் பிணைப்பு மூலம் தானியங்கு மேம்படுத்தல் விவரங்களுக்கு:
    	http://rhn.redhat.com/
    
    முறைமை உள்ளமைப்பு மற்றும் பயன்படுத்தல் பற்றிய விவரங்களுக்கு:
    	http://www.redhat.com/docs/
    	http://www.redhat.com/apps/support/
    
    பொருளை ஆதரவுக்கு பதிவு செய்ய :
    	http://www.redhat.com/apps/activate/

en: For information on errata (updates and bug fixes), visit http://www.redhat.com/errata/.
    
    Information on using your system is available in the %s manuals at http://www.redhat.com/docs/.
ta: பிழை பற்றிய தகவல்(திருதம் மற்றும் பிழை காணல்) லுக்கு http://www.redhat.com/errata/.
    
    கணினியை பற்றிய தகவல்கள் %s  கையேட்டில் கிடைக்கும் http://www.redhat.com/docs/.

en: Force LBA32
ta: LBA32ஐ செயல்படுத்து

en: Force to be a _primary partition
ta: முதல் நிலை பகுப்பை வலியுருத்து

en: Force to be a primary partition
ta: முதன்மை பாகுபடுத்தலாக அமைக்கப்படுகிறது

en: Force use of LBA32 (not normally required)
ta: LBA32 வை வலியுறுத்து(பொதுவாக அவசியமில்லை)

en: Forcing the use of LBA32 for your bootloader when not supported by the BIOS can cause your machine to be unable to boot.  We highly recommend you create a boot disk when asked later in the install process.
    
    Would you like to continue and force LBA32 mode?
ta:  BIOSஆல் ஆதரிக்கப்படாத போது LBA32ஐ இயக்கி ஏற்றிக்கு பயன்படுத்தும் போது உங்கள் கணினியால் இயக்க முடியாகு.நோறுவல் பணியின் போது கேட்க்கப்படும் சிறு தட்டை கண்டிப்பாக உருவாக்கும் படி பரிந்துரைக்கிறோம்.
    
    தாங்கள் இருப்பினும் LBA32முறையை தொடர அம்ற்றும் செயல்படுத்த விருப்பமா?

en: Foreign
ta: «Âø

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Format DASD
ta: DASD வடிவமைப்பு

en: Format Warning
ta: வடிவூட்டல் எச்சரிக்கை

en: Format Warnings
ta: வடிவமைப்பு எச்சரிக்கை

en: Format as %s
ta: %sஆக வடிவமை

en: Format as Swap?
ta: ஸ்வாப்பாக ஆக வடிவமை

en: Format as:
ta: இவ்வறு வடிவமை:

en: Format partition?
ta: பாகுபடுத்தலை வடிவமைக்கவா?

en: Format?
ta: வடிவூட்டவா?

en: Formatting
ta: வடிவமைத்தவாறு ...

en: Formatting %s file system...
ta: %s கோப்பமைப்ப

en: Formatting the selected DASD device will destroy all contents of the device. Do you really want to format the selected DASD device?
ta: DASD கருவியை வடிவமைப்பதால் கருவியின் எல்லா உள்ளடக்கங்களையும் அழித்துவிடும். தேர்வு செய்யப்பட்ட DASD கருவியை நிச்சயம் வடிவமைக்க விருப்பமா?

en: Free
ta: இலவசம்

en: Free Space
ta: காலி இடங்கள்

en: Free Space (MB)
ta: காலி இடங்கள் (எம்பி)

en: Free Space:
ta: காலி இடங்கள்

en: Free space
ta: காலி இடங்கள்

en: French
ta: பிரென்சு

en: Full Name
ta: முழுப்பெயர்

en: Galapagos Islands
ta: கல்பகோஸ் தீவுகள்

en: Gambier Islands
ta: காம்பியர் தீவுகள்

en: Gateway
ta: நுழைவாயில்

en: Gateway:
ta: நுழைவாயில்:

en: German
ta: ஜெர்மன்

en: Gilbert Islands
ta: கில்பர்ட் தீவுகள்

en: Giving up attempting to connect after 50 tries!
ta: 50 முயற்சிகளுக்குப்பின் இணைப்பு நிறுவுவது கைவிடப்பட்டது்பட்டது!

en: Graphical
ta: வரைகலை

en: Graphical Interface (X) Configuration
ta: திரைக்காட்சி இடைமுகம்(X) அமைப்பு

en: Graphical installation not available...  Starting text mode.
ta: வரைக்கலை நிறுவல் இல்லை... உரை முறை ஆரம்பிக்கப்படுகிறது

en: Great Britain
ta: கிரேட் பிரிட்டெய்ன்

en: HSync Rate:
ta: HSync மதிப்பு:

en: HSync Rate:
ta: HSync விகிதம்:

en: HTTP Setup
ta: HTTP அமைப்புகள்

en: Hard Drives
ta: வன் டிஸ்க் இயக்கி

en: Hard drive
ta: வன் தகடு

en: Hawaii
ta: ஹவாய்

en: Heilongjiang
ta: ஹெலோங்ஜயங்

en: Help not available
ta: உதவி இல்லை

en: Hide RAID device/LVM Volume _Group members
ta: RAID கருவியை மறைக்கவும்/LVM  தொகுதி_குழு உருப்பினர்கள்

en: Hide _Help
ta: உதவியை _மறை

en: High Color (16 Bit)
ta: உயர் வண்ணம்(24 பிட்டு)

en: Hori_zontal Sync:
ta: கிடைமட்ட Sync:

en: Hostname
ta: புரவலன் பெயர்

en: Hostname Configuration
ta: புரவலன் உள்ளமைப்புகள்

en: Hostname must be 64 or less characters in length.
ta: புரவன் பெயர் 64 அல்லது அதற்க்கு குறைவான எழுத்துக்களை கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: Hostname must start with a valid character in the range 'a-z' or 'A-Z'
ta: கணினிப்பெயர் கண்டிப்பாக 'a-z' or 'A-Z' வரம்பிற்குள் இருக்க வேண்டும்.

en: Hostnames can only contain the characters 'a-z', 'A-Z', '-', or '.'
ta: கணினிப்பெயர் கண்டிப்பாக 'a-z' or 'A-Z', '-', அல்லது '.' இவற்றிலுள்ள எழுத்துகளை கொண்டிருக்க     க்க வேண்டும்.

en: How would you like to prepare the file system on this partition?
ta: இந்த கோப்பு முறைமையில் பாகுபடுத்தலை எவ்வாறு அமைக்க விரும்புகிறீர்?

en: I _don't want to create a swap file
ta: எனக்கு ஸ்வாப் கோப்பை உருவாக்க விருப்பமில்லை

en: I _want to create a swap file
ta: நான் ஸ்வாப் கோப்பை உருவாக்க விரும்புகிறேன்

en: I can't go to the previous step from here. You will have to try again.
ta: என்னால் இங்கு இருந்து முன் பக்கத்திற்கு செல்ல இயலவில்லை.நிங்கள் மீண்டும் முயற்சிக்க வேண்டும்.

en: I want to have automatic partitioning:
ta: பாகபடுத்துவது தானாக இயங்குவதை  எனக்கு வேண்டும்

en: IP Address
ta: IP முகவரி

en: IP Address is missing
ta: IP முகவரியைக் காணவில்லை

en: IP Addresses must contain numbers between 0 and 255
ta: IP முகவரிகள் 0க்கும் 255 க்கும் இடைப்பட்ட எண்களை கொண்டிருக்கவேண்டும்

en: IP Addresses must contain numbers between 1 and 255
ta: IP முகவரிகள் 1க்கும் 255 க்கும் இடைப்பட்ட எண்களை கொண்டிருக்கவேண்டும்

en: IP address:
ta: IP முகவரி:

en: IP/Netmask
ta: IP/வலைத்திரை

en: I_gnore package dependencies
ta: பொதி சார்புகளை புறக்கணி

en: Icelandic
ta: ஐஸ்லாந்து

en: If this system is attached directly to the Internet or is on a large public network, it is recommended that a firewall be configured to help prevent unauthorized access.  However, you have selected not to configure a firewall.  Choose "Proceed" to continue without a firewall.
ta: உங்கள் கணிப்பொறி இணையத்தோடோ, வலைப்பின்னலோடோ இணைக்கப்பட்டிருந்தால், தேவையற்றவர்கள் கணினியை அணுகுவதை தவிர்க்க நெருப்பு சுவரை அமைக்கவும். எனினும் நீங்கள் நெருப்புசுவரை அமைக்கவில்லை "தொடர்க" என்பதை தேர்வு செய்து நெருப்பு சுவர் இல்லாமல் நிறுவவும்

en: If you are using a HTTP proxy server enter the name of the HTTP proxy server to use.
ta: நீங்கள் HTTP   பதிமாற்று சேவகனைப் பயன்படுத்தினால் HTTP பதிமாற்று சேவகனின் பெயரை உள்ளிடவும்.

en: If you are using non anonymous ftp, enter the account name and password you wish to use below.
ta: நீங்கள் தெரியாத ftp யை பயன்படுத்தினால், நீங்கள் கீழெ பயன் படுத்த விரும்பும் கணக்கு பெயர் மற்றும் நுழைச்சொல்லை உள்ளிடுக.

en: If you wish to add default options to the boot command, enter them into the 'General kernel parameters' field.
ta: இயல்பான தேர்வை துவக்க கட்டளையில் சேர்க்க, 'பொதுவான கர்னல் அளவுரு' புலத்தில் உள்ளிடவும்.

en: If you would like to allow all traffic from a device, select it below.
ta: ஒரு கருவியிலிருந்து எல்லா தகவல் நெரிசலையும் அனுமதிக்க விருப்பமா,கீழெ அதை த்தெர்வுசெய்யவும்.

en: If you would like to change the default package set to be installed you can choose to customize this below.
ta: இயல்பான கட்டுகள் நிறுவலை மாற்ற விருப்பட்டவைகளை தேர்வு செய் என்பதை தேர்ந்தெடுத்து தேவையான கட்டுகளை குறிப்பிடவும்

en: If you would like to test additional media, insert the next CD and press "%s". You do not have to test all CDs, although it is recommended you do so at least once.
    
    To begin the installation process insert CD #1 into the drive and press "%s".
ta: கூடுதல் ஊடகங்களை பரிசோதிக்க , அடுத்த குறுந்தகட்டை உள்ளிட்டு அழுத்தவும்"%s". நீங்கள் அனைத்து குறுந்தகட்டையும் சோதிக்க வேண்டாம்,ஆனால் ஒன்றையாவது சோதிக்க வேண்டும்.
    
    நிறுவலை துவக்க குறுந்தட்டை உள்ளிடவும் "%s".

en: If your system is part of a larger network where hostnames are assigned by DHCP, select automatically via DHCP. Otherwise, select manually and enter in a hostname for your system. If you do not, your system will be known as 'localhost.'
ta: உங்கள் கணினி பெரிய பிணியத்தின் ஒரு பகுதியாக இருந்தால் எங்கு புரவலன் பெயர் DHCPயால் அமைக்கப்படுகிறது ,தாணியங்கியாக DHCP மூலமாக என்பதை தேர்வுசெய்க,அல்லது கையமைப்பால் என்பதை தேர்வுசெய்து  உங்கள் கணினிக்கான புரவலன் பெயரை உள்ளிடுக.இல்லையென்றால் உங்கள் கணினி குறுபறப்பு புரவலன் என்று கூறப்படும்.

en: Ignore
ta: புறக்கணி

en: Ignore package dependencies
ta: பொதி சார்புகளை புறக்கணி

en: Illegal Logical Volume Name
ta: தவறான தருக்கத் தொகுதியின் பெயர்

en: Illegal logical volume name
ta: தொகுதியின் பெயர் தவறாக உள்ளது

en: Illegal size
ta: அனுமதிக்கப்படாத அளவு

en: Image
ta: பிம்பம்

en: In most cases, the monitor can be automatically detected. If the detected settings are not correct for the monitor, select the right settings.
ta: பெரும்பாலும் திரை தானாகவே தேர்வு செய்யப்படும். தானாக தேர்வு செய்யப்பட்ட அமைப்புகள் சரியில்லையென்றால் சரியான அமைப்பை தேர்வு செய்யவும்

en: In most cases, the video hardware can be automatically detected. If the detected settings are not correct for the hardware, select the right settings.
ta: பல சமயங்களில் வீடியோ வன்பொருள் தானாக கண்டறியப்படும். அவ்வாறு அறியப்பட்டவை தவறு என்றால் சரியானவைகளை தேர்வு செய்யவும்

en: In progress...
ta: ௓ஹுதூஜணூத்தில்...

en: Individual Package Selection
ta: தனிப்பட்ட பொதிகளின் தேர்வு

en: Initializing
ta: நிறுவப்பப்படுகிறது...

en: Insert Driver Disk
ta: இயக்கி வட்டை செருகு

en: Insert a floppy disk
ta: நெகிழ்வட்டை செருகு

en: Insert your driver disk into /dev/%s and press "OK" to continue.
ta: o /dev/%s நுள் உங்கள் இயக்கி தட்டை உள்ளிடவும் மற்றும் தொடர "சரி" அழுத்தவும்.

en: Insert your updates disk into /dev/%s and press "OK" to continue.
ta: உங்கள் தட்டை /dev/%s ன்ல் செலுத்தி பின்பு தொடர  "சரி"  அழுத்தவும்.

en: Install Boot Loader record on:
ta: இயக்கி ஏற்றி ஏட்டை நிறுவுக:

en: Install SILO boot record on:
ta: SILO துவக்கப்பதிவை ௾தில் நிறுவு:

en: Install Starting
ta: துவக்கதிலிருந்து நிறுவு

en: Install Window
ta: சாளரத்தை நிறுவு

en: Install class forcing text mode installation
ta: நிறுவு class forcing உரை வகை ¿¢Èுவு

en: Install on System
ta: ¸½¢ணிÂ¨ÁôÀ¢ø ¿¢Ú×

en: Install packages to satisfy dependencies
ta: சார்புத்தன்மையை அனுமதிக்க பணித்தொகுப்பை நிறுவுக.

en: Installation Method
ta: நிறுவல் பாணிகள்

en: Installation Type
ta: நிறுவல் பாணிகள்

en: Installation cannot continue.
ta: நிறுவல் தொடர முடியவில்லை.

en: Installation to begin
ta: நிறுவலைத் துவங்க உள்ளது

en: Installing %s packages
ta: %s நிரைகள் நிறுவப்படுகிறது

en: Installing %s-%s-%s.%s
ta: நிறுவப்படுகிறது %s-%s-%s.%s

en: Installing %s-%s-%s.%s (%s)
ta: நிறுவப்படுகிறது %s-%s-%s.%s (%s)

en: Installing %s-%s-%s.%s.
ta: நிறுவப்பப்படுகிறது %s-%s-%s.%s.

en: Installing %s-%s-%s...
ta: %s-%s-%s நிறுவிக்கொண்டிருக்கிறது

en: Installing Packages
ta: பொதியை நிறுவுகிறது

en: Installing bootloader...
ta: துவக்கமேற்றி நிறுவப்படுகிறது...

en: Installing...
ta: நிறுவப்பப்படுகிறது...

en: Invalid Boot Label
ta: தகுதியற்ற துவக்க அடையாளம்

en: Invalid Choice
ta: செல்லாத தேர்வு

en: Invalid Directories
ta: செல்லுபடியாகாத விருப்பம்

en: Invalid Entry for End Cylinder
ta: உருளையின் முடிவில் செல்லாத உள்ளீடு உள்ளது

en: Invalid Entry for Maximum Size
ta: அதிகப்படியான அளவுக்கு தவறான உள்ளிடு

en: Invalid Entry for Partition Size
ta: பகுப்பின் பெயரில் செல்லாத உள்ளீடு உள்ளது

en: Invalid Entry for RAID Spares
ta: செல்லாத RAID பகுதிகள்

en: Invalid Entry for Starting Cylinder
ta: துவக்க உருளைக்கு தவறான உள்ளிடு

en: Invalid Hostname
ta: தகுதியற்ற புரவலன் பெயர்

en: Invalid IP Information
ta: தகுதியற்ற IP தகவல்

en: Invalid IP string
ta: செல்லாத IP தகவல்

en: Invalid Sync Rates
ta: தகுதியற்ற இசைவு விகிதங்கள்

en: Invalid Volume Group Name
ta: தகுயற்ற தொகுதி குழுப் பெயர்

en: Invalid information
ta: செல்லாத தகவல்

en: Invalid mount point
ta: தகுதியற்ற ஏற்றப்புள்ளி

en: Invalid port given: %s.  The proper format is 'port:protocol', where port is between 1 and 65535, and protocol is either 'tcp' or 'udp'.
    
    For example, '1234:udp'
ta: செல்லாத வழி கொடுக்கப்பட்டது: %s. சரியான முறை 'வழி: நெறிமுறை', வழி எண் 1 லிருந்து 65535, வரை மற்றும் விதிமுறை 'tcp' அல்லது 'udp'.
    
    உதாரணம்,  '1234:udp'

en: Irian Jaya & the Moluccas
ta: இரியன் ஜெய மற்றும் மொலுகஸ்

en: It is recommended that your swap file be at least %d MB.  Please enter a size for the swap file:
ta: %d  எம்பி க்கு உங்கள் மாற்று கோப்பு இருக்குமாறு அலோசனை கூறப்படுகிறது.மாற்று கோப்பின் அளவை குறிக்கவும்.

en: It is stongly recommended that you create a swap file.  Failure to do so could cause the installer to abort abnormally.  Are you sure that you wish to continue?
ta: ஸ்வாப் அளவை அதிகரித்தே ஆக வேண்டும். தவறினால் நிறுவல் தடைபடும். தொடர விருப்பமா?

en: Italian
ta: இத்தாலியன்

en: Jan Mayen
ta: ஜான்_மாயென்

en: Japanese
ta: ஜப்பானிய

en: Java & Sumatra
ta: ஜாவா மற்றும் சுமித்திரா

en: Johnston Atoll
ta: ஜான்ஸ்டன் அடால்

en: Jujuy (JY)
ta: ஜுஜுயி

en: Keep all partitions and use existing free space
ta: எல்லா பகிர்வுகளையும் வைத்திரு, இருக்கும் வெற்றிடத்த

en: Kernel Parameters
ta: கெர்னல் அளுவுருகள்

en: Kernel parameters
ta: கெர்னல் அளபுருகள்

en: Keyboard Selection
ta: விசைப்பலகை தேர்வு

en: Keyboard Type
ta: விசைப்பலகை வகை

en: Kickstart Error
ta: கிக்ஸ்டார்ட் பிழை

en: Korean
ta: கொரிய

en: Kosrae
ta: கொஸ்ரே

en: Kwajalein
ta: க்வாஜலியன்

en: LDAP Base DN:
ta: LDAP_அடி DN:

en: LDAP Server:
ta: LDAP சேவகன்

en: LDAP _Base DN:
ta: LDAP_அடி DN:

en: LDAP _Server:
ta: _LDAP சேவகன்:

en: LVM Volume Groups
ta: LVM  தொகுதிக் குழுக்கள்

en: LVM Volume Groups can only be edited in the graphical installer.
ta: LVM தொகுதி குழுக்கள் வரைக்கலை நிறுவலால் மட்டுமே தொகுக்கப்படும்.

en: LVM is NOT supported on this platform.
ta: இந்த நிலையத்தில் LVM ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Label
ta: விளக்கச்சீட்டு

en: Language Selection
ta: மொழி தேர்வு

en: Language Support
ta: மொழி ஆதரவு

en: Leave _unchanged (preserve data)
ta: மாற்றாமல் விட்டுவிடு(தகவலை பத்திரப்படுத்து)

en: Leave unchanged
ta: மாற்றாமல் விட்டுவிடு

en: Leave unchanged (preserve data)
ta: மாற்றாமல் விடு ( தரவை சேமி )

en: Line Islands
ta: கோடு தீவுகள்

en: Load another disk
ta: வேறொரு வட்டத்தை ஏற்றுக

en: Load driver disk
ta: இயக்கி வட்டை ஏற்று

en: Loading
ta: ஏற்றம்...

en: Loading %s driver...
ta:  %s   இயக்கி ஏற்றுமதி...

en: Loading SCSI driver
ta: SCSI இயக்கியை ஏற்றுகிறது

en: Local CDROM
ta: குறும்பரப்பு CDROM

en: Local installation media detected...
ta: Local installation media detected...    குறும்பரப்பு நிறுவல் ஊடகம் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

en: Logical Volume Name
ta: தருக்க தொகுதி பெயர்:

en: Logical Volume Name:
ta: தருக்க தொகுதி பெயர்:

en: Logical Volume Names must be less than 128 characters
ta: தர்க்க தொகுதி குழு பெயர் கண்டிப்பாக 128 எழுத்துகளை விடக்குறைவாக இருக்க வேண்டும்28 characters

en: Logical Volumes
ta: தருக்கக் தொகுதி

en: Lord Howe Island
ta: லோர்ட்ஹொவ் தீவுகள்

en: Low Memory
ta: குறைந்த நினைவகம்

en: Madeira Islands
ta: மதேரெய் தீவுகள்

en: Mail (SMTP)
ta: அஞ்சல்(SMTP)

en: Make LVM Volume Group
ta: LVM தொகுதிக் குழுவை உருவாக்குக

en: Make Logical Volume
ta: தருக்க தொகுதியை உருவாக்கு

en: Make RAID Device
ta: RAID கருவியை உருவாக்கு

en: Make sure your password is at least 6 characters in length.
ta: கடவுச்சொல்லில் குறைந்தபட்சம் 6 எழுத்துகள் உள்ளதா என சரிபார்க்கவும்.

en: Manually choose
ta: கைமுறை தெர்வு

en: Manually partition with _Disk Druid
ta: வட்டு ட்ரூயிடுடன் கைமுறையில் வகிர்

en: Marquesas Islands
ta: மார்க்குஸாஸ் தீவுகள்

en: Master Boot Record (MBR)
ta: தலையா

en: Mato Grosso
ta: மடோ கொராஸொ

en: Mato Grosso do Sul
ta: மாடொ கொராஸொ டு ஸல்

en: Mawson Station, Holme Bay
ta: மாசான் நிலையம்,ஹொல்ம் விரிகுட

en: McMurdo Station, Ross Island
ta: மெக்முர்டொ நிலையம்,ரொஸ் தீவுகள்

en: Media Check
ta: ஊடக சோதனை

en: Media Check Result
ta: ஊடக முடொவு சோதிப்பி

en: Media Detected
ta: ஊடக  சரிபார்ப்பு

en: Mendoza (MZ)
ta: மென்டோஸா (MZ)

en: Mi_grate partition to:
ta: பகிர்வுகளை நகர்தவும்

en: Midway Islands
ta: மிட்வே தீவுகள்

en: Migrate File Systems
ta: கோப்பு அமைப்புக்களை இடமாற்று

en: Migrate to %s
ta: %sக்கு இடத்தை மாற்றுக

en: Migrate to:
ta: இங்கு இடமாற்றுக:

en: Minimal
ta: குறைந்த

en: Miscellaneous
ta: இன்னபிற

en: Miscellaneous Network Settings
ta: மற்ற பிணைய அமைப்புகள்

en: Miscellaneous Settings
ta: இதர அமைப்புகள்

en: Missing Group
ta: குழுவை காணவில்லை

en: Missing Information
ta: தகவல்களைக் காணவில்லை

en: Missing Package
ta: நிரலைக் காணவில்லை

en: Missing User Name
ta: பயனர் பெயர் காணவில்லை

en: Model
ta: வகை

en: Modify Partition
ta: பாகுபடுத்தலை மாற்று

en: Monitor
ta: திரையகம்

en: Monitor Configuration
ta: திரை உள்ளமைப்பு

en: Monitor Sync Rates
ta: இசைவு விகிதங்களை கண்காணி

en: Monitor Unspecified
ta: திரை குறிப்பிடப்படவில்லை

en: Monitor:
ta: திரையகம்

en: More Driver Disks?
ta: மேற்ப்பட்ட இயக்கி

en: Moscow+00 - west Russia
ta: மாஸ்கோவ்+00 - மேற்க்கு ரஷ்யா

en: Moscow+01 - Caspian Sea
ta: மாஸ்கோவ்+01 - காஸ்பியன் கடல்

en: Moscow+02 - Urals
ta: மாஸ்கோவ்+02 - உரல்ஸ்

en: Moscow+03 - Novosibirsk
ta: மாஸ்கோவ்+03 - நொவொஸிபிர்ஸ்க்

en: Moscow+03 - west Siberia
ta: மாஸ்கோவ்+03 - மேற்க்கு சைபிரியா

en: Moscow+04 - Yenisei River
ta: மாஸ்கோவ்+04 - யெனிசாய் நதி

en: Moscow+05 - Lake Baikal
ta: மாஸ்கோவ்+05 - லெக் பைகல்

en: Moscow+06 - Lena River
ta: மாஸ்கோவ்+06 - லென நதி

en: Moscow+07 - Amur River
ta: மாஸ்கோவ்+07 - அமுர் நதி

en: Moscow+07 - Sakhalin Island
ta: மாஸ்கோவ்+07 - சகாலின் தீவுகள்

en: Moscow+08 - Magadan
ta: மாஸ்கோவ்+08 - மகதன்

en: Moscow+09 - Kamchatka
ta: மாஸ்கோவ்+09 - கமசக்க

en: Moscow+10 - Bering Sea
ta: மாஸ்கோவ்+10 - பெரிங் கடல்

en: Moscow-01 - Kaliningrad
ta: மாஸ்கோவ்-01 க்லினிகார்ட்

en: Mount Point
ta: ஏற்றப

en: Mount Point/
    RAID/Volume
ta: ஏற்றுப்புள்ளி/
    RAID/தொகுதி

en: Mount Point:
ta: ஏற்று புள்ளி:

en: Mount failed
ta: ஏற்றம

en: Mount point in use
ta: ஏற்றுப்புள்ளி பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: Mountain Standard Time - Arizona
ta: மலை தரவரையறை நேரம்-அரிசோனா

en: Mountain Standard Time - Dawson Creek & Fort Saint John, British Columbia
ta: மலை தர நேரம்-டாசன் கிரீக் மற்றும் பொர்ட் செயின்ட் ஜான்,பிரிடிஷ் கொலம்பிய

en: Mountain Standard Time - Sonora
ta: மலை தர நேரம்-சொனொரா

en: Mountain Time
ta: மலை நேரம்

en: Mountain Time - Alberta, east British Columbia & west Saskatchewan
ta: மலை நேரம்-அல்பர்டா,கிழக்கு பிரிடிஷ் கொலம்பியா மற்றும் மேற்கு சஸ்கட்செவான்

en: Mountain Time - Chihuahua
ta: மலை நேரம்-சிச்சுஹா

en: Mountain Time - Navajo
ta: மலை நேரம்-நவஜொ

en: Mountain Time - S Baja, Nayarit, Sinaloa
ta: மலை நேரம்-தெற்கு பஜா,நயனிட்,சின்ஹொலாஅ

en: Mountain Time - central Northwest Territories
ta: மலை நேரம்-மைய வடமேற்கு நிலப்பகுதி

en: Mountain Time - south Idaho & east Oregon
ta: மலை நேரம்-தெற்க்கு இடாஹொ மற்றும் கிழக்கு ஒரெகான்

en: Mountain Time - west Northwest Territories
ta: மலை நேரம் -மேற்கு வடமேற்கு நிலப்பகுதி

en: Mouse Configuration
ta: சுட்டி உள்ளமைப்பு

en: Mouse Selection
ta: எலி தேர்வு

en: Must have a / partition to install on.
ta: நிறுவதற்கு பகுப்பிடம் தேவை

en: Must specify a value
ta: மதிப்பை குறிப்பிட வேண்டும்

en: Must supply a --url argument to Url kickstart method.
ta: --url  அளவுருக்களை url அளவுருக்களோடு கிக்ஸ்டார்ட் முறையில் பயன்படுத்தலாம்

en: NA.
    
    No checksum information available, unable to verify media.
ta: NA.
    
    கூட்டல் சோதனை விவரம் இல்லை, ஊடகத்தை சரிபார்க்க முடியாது.

en: NE Brazil (MA, PI, CE, RN, PB)
ta: வடகிழக்கு பிரேசில் (MA, பை, CE, RN, PB)

en: NFS Setup
ta: NFS அமைப்புகள்

en: NFS image
ta: NFS பிம்பம்

en: NFS server name:
ta: NF சேவகன் பெயர்

en: NIS Domain:
ta: NIS பகுதி:

en: NIS Server:
ta: NIS சேவகன்:

en: NIS _Domain:
ta: NIS _களம்:

en: NIS _Server:
ta: NIS _சேவகன்:

en: N_o firewall
ta: தீச்சுவர் இல்லை

en: Name in use
ta: பெயர் பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: Nameserver
ta: பெயர்சேவகன்

en: Nameserver IP
ta: பெயர்சேவகன் IP

en: Ne_w
ta: புதிய

en: Net_mask
ta: வலை_ முகமுடி

en: Netmask
ta: வலை_முகமுடி

en: Netmask:
ta: வலைத்திரை:

en: Network Configuration
ta: பிணைய உள்ளமைப்பு

en: Network Configuration for %s
ta: பிணைய உள்ளமைப்பு %s

en: Network Device: %s
ta: வலையமைப்பு கருவி: %s

en: Network Devices
ta: வலையமைப்பு கருவி

en: Networking Device
ta: வலையமைப்பு கருவி

en: New
ta: புதிய

en: New South Wales - Yancowinna
ta: புதிய தெற்கு வெல்ஸ் -யான்கொவ்இன்னா

en: New South Wales - most locations
ta: புதிய தெற்கு வெல்ஸ் - அதிகமான இடங்கள்

en: Newfoundland Island
ta: புதுய பவுன்ட் லான்ட் தீவுகள்

en: Next
ta: அடுத்த

en: No
ta: இல்லை

en: No %s CD was found which matches your boot media.  Please insert the %s CD and press %s to retry.
ta: உங்கள் துவக்க ஊடகம் %s CD யோடு பொருந்தும் சிடி எதுவும் கிடைக்கவில்லை.  %s CD யை உள்ளிட்டு %s மீண்டும் முயலவும்.

en: No Boot Loader
ta: துவக்க இயக்கி இல்லை

en: No Drives Found
ta: இயக்கிகள் ஏதும் இ஭றநஙூ

en: No RAID minor device numbers available
ta: RAID சிறுபான்மை கருவிகளின் எண்னிக்கை இல்லை

en: No RAID partitions
ta: RAID பகுப்புகள் இல்லை

en: No Root Partition
ta: ரூட் பகுப்பு இல்லை

en: No boot loader will be installed.
ta: எந்த இயக்கி ஏற்றியும் நிறுவப்படாது

en: No device drivers have been loaded for your system.  Would you like to load any now?
ta: உங்கள் கணினியிலிருந்து சாதன இயக்கிகள் எதுவும் ஏற்றப்பட்வில்லை. எப்படியாவது ஏற்றவேண்டுமா?

en: No devices of the appropriate type were found on this driver disk.  Would you like to manually select the driver, continue anyway, or load another driver disk?
ta: இந்த் ஐயக்கியில் சரியான குருவி வகைகள் கண்டரியப்படவில்லை.இயக்கியை நீங்களாகவே தேர்வு செய்ய விருப்பமா ,எவ்வாறும் தொடரவிருப்பமா,அல்லது மற்ற இயக்கி தட்டை ஏற்ற விருப்பமா?

en: No driver found
ta: இயக்கிகள் ஏதும் இல்லை

en: No drivers found
ta: இயக்கிகள் ஏதும் இல்லை

en: No drivers were found to manually insert.  Would you like to use a driver disk?
ta: கையால் உள்ளிட எந்த இயக்கிகளும் இல்லை.நீங்கள் இயக்கி தட்டை பயன்படுத்த விரும்புகிறீர்களா?

en: No firewall
ta: தீச்சுவர் இல்லை

en: No free slots
ta: காலியான செருகுவாய்கள் இல்லை

en: No free space
ta: காலி இடங்கள் இல்லை

en: No hard drives have been found.  You probably need to manually choose device drivers for the installation to succeed.  Would you like to select drivers now?
ta: எந்த வன்பொருளும் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.  நிறுவல் வெற்றிபெற கையால் கருவி இயக்கியை தேர்வு செய்ய வேண்டும். நீங்கள் இயக்கிகளை இப்போது தேர்வு செய்ய விருப்பமா?

en: No help is available for this step of the install.
ta: இந்த படி நிறுவலுக்கு எந்தவித உதவியும் இல்லை.

en: No kernel packages were installed on your system.  Your boot loader configuration will not be changed.
ta: எந்த கெர்னல் பணித்தொகுப்பும் உங்கள் கணினியில் நிறுவப்படவில்லை.உங்கள் இயக்கி ஏற்றி உள்ளமைப்புகள் மாற்றப்படாது

en: No members in RAID request, or not RAID level specified.
ta: RAID வேண்டுகோளில

en: No mouse was detected.  A mouse is required for graphical installation.  Starting text mode.
ta: எந்த சுட்டியும் கண்டரியப்படவில்லை.வரைக்கலை நிறுவலுக்கு சுட்டி அவசியம் தேவை.உரை முறை ஆரம்பிக்கப்படுக்கிறது.

en: No video hardware found, assuming headless
ta: ஒளதகத்தோற்ற வன்பொருளை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை,முனையற்றதாக கருதப்படுகிர்அது

en: No, I _do not want to create a boot diskette
ta: இல்லை, இயக்கி சிறு தட்டை நான் உருவாக்க விரும்பவில்லை

en: Nodes Needed
ta: கணுக்கள் தேவைப்படுகின்றன

en: None
ta: எதுவும் இல்லை

en: Northern Ireland
ta: வட அயர்லாந்து

en: Northern Territory
ta: வடக்கு நிலப்பகுதி

en: Norwegian
ta: நார்வீசியன்

en: Not Supported
ta: ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Not enough physical volumes
ta: பருமநிலை தொகுதிகள் போதவில்லை

en: Not enough space
ta: போதுமான இடம் இல்லை

en: Not supported
ta: ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Notice
ta: அறிக்கை

en: Number of _spares:
ta: உதிரிகளின் எண்ணிக்கை?

en: Number of spares?
ta: உதிரிகளின் எண்ணிக்கை?

en: OK
ta: சரி

en: One or more existing Linux installations have been found on your system.
    
    Please choose one to upgrade, or select 'Reinstall System' to freshly install your system.
ta: ஒன்றுக்கும் மேற்ப்பட்ட லினக்ஸ் நிறுவல்கள் உங்கள் கணினியில் கண்டற்இயப்பட்டுள்ளன.
    
    மேம்படுத்த ஒன்றைத் தேர்வு செய்க அல்லது "மீண்டும் நிறுவுக" என்பதை தேர்வு செய்து புதிதாக நிறுவவும்

en: One or more of the file systems listed in the /etc/fstab of your Linux system are inconsistent and cannot be mounted.  Please fix this problem and try to upgrade again.
ta: உங்கள் லினக்ஸ் முறைமையில்  /etc/fstab யில் பட்டியலிடப்பட்ட ஒன்றக்கும் அதற்க்கு மேற்ப்பட்ட கோப்பு முறைமைகளை ஏற்ற முடியவில்லை காரணம் அவை முறனானதாக உள்ளது .தயவு செய்து இந்த தவறை திருத்த பார்க்கவும் மற்றும் மீண்டும் மேப்படுத்த பார்க்கவும்.

en: One or more of the file systems listed in the /etc/fstab on your Linux system cannot be mounted. Please fix this problem and try to upgrade again.
ta: உங்கள் லினக்ஸ் முறைமையில்  /etc/fstab யில் பட்டியலிடப்பட்ட ஒன்றக்கும் அதற்க்கு மேற்ப்பட்ட கோப்பு முறைமைகளை ஏற்ற முடியவில்லை.தயவு செய்து இந்த தவறை திருத்த பார்க்கவும் மற்றும் மீண்டும் மேப்படுத்த பார்க்கவும்.

en: Optional Packages
ta: விருப்பத்தேர்வு பணித்தொகுதிகள்

en: Original File System Label:
ta: மூல கோப்பு அமைப்பு விளக்கச்சீட்டு

en: Original File System Type:
ta: கோப்பமைப்பு வகை:

en: Other _ports:
ta: மற்ற துறைகள்:

en: Other ports
ta: மற்ற முகப்புகள்

en: PASS.
    
    It is OK to install from this media.
ta: PASS.
    
    இந்த ஊடகத்திலிருந்து நிறுவலாம்

en: PPC PReP Boot
ta: PPC PReP துவக்கி

en: Pacific Time
ta: பசபிக் நேரம்

en: Pacific Time - north Yukon
ta: பசபிக் நேரம்-வடக்கு யுகோன்

en: Pacific Time - south Yukon
ta: பசபிக் நேரம்-தெற்கு யுகோன்

en: Pacific Time - west British Columbia
ta: பசபிக் நேரம்-மேற்கு பிரிடிஷ் கொலம்பியா

en: Package
ta: பணித்தொகுதி

en: Package :
ta: பொதி:

en: Package Defaults
ta: பணித்தொகுப்பில் முன்நிருந்த

en: Package Dependencies
ta: தனிப்பட்ட பணித்தொகுப்பு

en: Package Group Details
ta: பணித்தொகுப்பு குழு விவரம்

en: Package Group Selection
ta: பணித்தொகுப்பு குழு தேர்வு

en: Package Installation
ta: பணிதொகுப்பு நிறுவல்

en: Package Progress:
ta: பணித்த்தொகுப்பு செயல்பாடு

en: Package: %s
    Version: %s
ta: பணித்தொகுப்புகள்: %s
    பதிப்பு: %s

en: Packages
ta: பணீதொகுப்புகள்

en: Palmer Station, Anvers Island
ta: பால்மர் நிலையம்,அன்வெர்ஸ் தீவுகள்

en: Parted exceptions can't be handled in command line mode!
ta: கட்டளை கோட்டு முறையில் பிறிக்கப்பட்ட விதி விலக்கை கையாளமுடியவில்லை!

en: Partition
ta: பாகுபடுத்தல்

en: Partition type
ta: பாகுபடுத்தல் வகை

en: Partitioning
ta: பாகுபடுத்தல்

en: Partitioning Errors
ta: பாகுபடுத்தல் பிழைகள்

en: Partitioning Warning
ta: ப¸஢ர்வதில

en: Partitioning Warnings
ta: பாகுபடுத்தல் எச்சரிக்கை

en: Partitioning with fdisk
ta: fdisk உடன் பாகுபடுத்தல்

en: Partitions can't end on a negative cylinder.
ta: ப¸஢ர்வுகள் எதிர் உருளையில் முடியக்கூடாது.

en: Partitions can't start below the first cylinder.
ta: ப¸஢ர்வுகள

en: Partitions of type '%s' must be constrained to a single drive.  This is done by selecting the drive in the 'Allowable Drives' checklist.
ta: பகுப்பின் வகை '%s'  ஒரே இயக்கிக்குள் அடங்க வேண்டும். இதற்கு 'அனுமதிக்கப்பட்ட இயக்கி' என்பதை தேர்வுசெய்ய வேண்டும்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Password (confirm)
ta: நுழைச்சொல்(உறுதிசெய்)

en: Password (confirm):
ta: கடவுச்சொல்(உறுதிசெய்):

en: Password Length
ta: கடவுச்சொல்லின் நீளம்

en: Password Mismatch
ta: நுழைச்சொல் பொருந்தவில்லை

en: Password Too Short
ta: கடவுச்சொல் மிக சிறிதாக உள்ளது

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Passwords Do Not Match
ta: நுழைச்சொல் பொருந்தவில்லை

en: Passwords do not match
ta: கடவுச்சொல் பொருந்தவில்லை

en: Passwords don't match
ta: நுழைச்சொல் பொருந்தவில்லை

en: Perfect for personal computers or laptops, select this installation type to install a graphical desktop environment and create a system ideal for home or desktop use.
ta: சொந்த கணினி அல்லது மடிக்கணினிக்கு சிறப்பானது, இந்த நிறுவல் வகையை தேர்வு செய்து வரைக்கலை சூழலை நிருவுக மற்றும் இல்லம் மற்றும் மெல்மேசைக்கான பயன்படுத்தல் முறைமையை  உருவாக்கவும்.

en: Performing post install configuration...
ta: நிறுவிய பின் தேவையான கோப்புகள் அமைக்கப்படுகிறது

en: Pernambuco
ta: பெர்னாம்புகொ

en: Phoenix Islands
ta: புனைக்ஸ் தீவுகள்

en: Physical Extent:
ta: பரும அளவு

en: Physical Volumes to _Use:
ta: பயன்படுத்த வேண்டிய பரும அளவு:

en: Pick a root password. You must type it twice to ensure you know what it is and didn't make a mistake in typing. Remember that the root password is a critical part of system security!
ta: கடவுச்சொல்லை தேர்வு செய்யவும். நீங்கள் கடவுச்சொல்லை இரண்டுமுறை கவனமாக உள்ளிடவும். கடவுச்சொல் மிக முக்கியன் நினைவில்கொள்ளவும்.

en: Please choose how you would like to prepare the file system on this partition.
ta: இந்த கோப்பு முறைமையில் பாகுபடுத்தலை எவ்வாறு அமைக்க விரும்புகிறீர்?

en: Please choose your default desktop environment:
ta: உங்கள் இயல்பான மேல்மேசை சூழலை தேர்வுசெய்யவும்

en: Please choose your login type:
ta: உங்கள் நுழைவு வகையை தேர்வு செய்யவும்

en: Please connect to %s to begin the install...
ta: நிறுவுதலை தொடங்குவதற்கு தயவுசெய்து, %sக்குிருப்பவன்-ஐ கு இணைக்கவும்.

en: Please connect to begin the install...
ta: நிறுவுதலை தொடங்குவதற்கு தயவுசெய்து ன்-ஐ கு இணைக்கவும்.

en: Please enter a logical volume name.
ta: தர்க்க தொகுதி பெயரை கொடுக்கவும்.

en: Please enter a volume group name.
ta: தொகுதி குழு பெயரை கொடுக்கவும்.

en: Please enter any parameters which you wish to pass to the %s module separated by spaces.  If you don't know what parameters to supply, skip this screen by pressing the "OK" button.  A list of available options can be obtained by pressing the F1 key.
ta: நீங்கள் அனுப்ப விரும்பும் அளவுருவை %s பகுதியில் இடைவெளிகளோடு உள்ளிடவும். அளவுருக்கள் தெரியவில்லை எனில் "சரி" பட்டனை க்ளிக் செய்யவும். F1 விசையை அழுத்துவதன் மூலம் இதிலிருக்கும் அனைத்து தேர்வுகளும் தெரியும்

en: Please enter the IP configuration for this machine. Each item should be entered as an IP address in dotted-decimal notation (for example, 1.2.3.4).
ta: இந்த கணினிக்கான ஐபி எண்ணை உள்ளிடவும். ஒவ்வொரு எண்ணும் புள்ளியால் பிரிக்கப்பட்டிருக்கும்(உதாரணமாக, 1.2.3.4)

en: Please enter the following information:
    
        o the name or IP number of your %s server
        o the directory on that server containing
          %s for your architecture
ta: கீழ்கண்ட தகவலை உள்ளிடவும்:
    
    	o %s சேவகனின் பெயர் அல்லது ஐபி எண்
    	o அடைவு உள்ள சேவகனில் உள்ள 
          	  %s அடைவின் அமைப்பு

en: Please enter the sync rates for your monitor. 
    
    NOTE - it is not usually necessary to edit sync rates manually, and care should be taken to make sure the values entered are accurate.
ta: உங்கள் திரையின் ஒத்திசைவு விகிதத்தை உள்ளிடவும்
    
    குறிப்பு - ஒத்திசைவு விகிதத்தை உள்ளிட வேண்டிய அவசியம் இல்லை, ஆனால் துல்லியமான மதிப்புகள் உள்ளிடப்பட்டதா என்பதை பார்த்துக்கொள்ளவும்

en: Please insert a floppy now. All contents of the disk will be erased, so please choose your diskette carefully.
ta: தயவு செய்து இப்போது நெகிழை உள்ளிடுக.தட்டின் எல்லா உள்ளடக்களும் அழிக்கப்படும் ஆகவே கவனமாக சிறுதட்டை தேர்வு செய்க

en: Please insert disc %d to continue.
ta: இனி தொடர, %d வட்டை சொருகவும்.

en: Please manually connect your vnc client to %s to begin the install.
ta: நிறுவுதலை தொடங்குவதற்கு தயவுசெய்து, உங்கள் vnc சார்ந்திருப்பவன்-ஐ %s-க்கு இணைக்கவும்.

en: Please manually connect your vnc client to begin the install.
ta: நிறுவுதலை தொடங்குவதற்கு தயவுசெய்து, உங்கள் vnc சார்ந்திருப்பவன்-ஐ கு இணைக்கவும்.

en: Please remove any diskettes from the floppy drive, and insert the floppy diskette that is to contain the boot disk.
    
    All data will be ERASED during creation of the boot disk.
ta: தயவு செய்து ஏதாவது சிறுதட்டை நெகிழ்த்தட்டிலிருந்து நீக்குக மற்றும் நெகிழை உள்ளிடுக

en: Please select a source drive.
ta: மூல இயக்கியை தயவு செய்து தேர்வு செய்க

en: Please select the amount of video RAM present on your video card. Choose '%s' to reset the selection to the amount the installer detected on your card.
ta: உங்கள் ஒளி அட்டையில் உள்ள வீடியோ ராமின் அளவை தேர்வு செய்யவும்.  '%s' தேர்வு செய்து தேர்வை மீட்டமைத்த் நிறுவுனர் கண்டுபிடுக்கும் அளவை பயன்படுத்தவும்.

en: Please select the boot loader that the computer will use.  GRUB is the default boot loader. However, if you do not wish to overwrite your current boot loader, select "Do not install a boot loader."
ta: கணினி பயன்படுத்தும் இயக்கி ஏற்றியை தயவுசெய்து தேர்வுசெய்க.GRUB முன்நிருந்து இயக்கி ஏற்றி.நீங்கள் தற்ப்போதய இயக்கி ஏற்றியை மேலெழுத விரும்பவில்லையென்றால் இதை தேர்வுசெய் "Do not install a boot loader."

en: Please select the color depth you would like to use:
ta: நீங்கள் பயன் படுத்த விரும்பும் வண்ண ஆழத்தை தயவு செய்து தேர்வு செய்க:

en: Please select the driver below which you wish to load.  If it does not appear and you have a driver disk, press F2.
ta: நீங்கள் ஏற்ற வேண்டிய இயக்கியை கீழ்ழிருந்து தேர்வு செய்யவும். தேர்வில் எதுவும் இல்லை என்றால் F2 ஐ அழுத்தவும்

en: Please select the monitor attached to your system.
ta: உங்கள் கணினியுடன் இனைக்கப்பட வேண்டிய திரையை தேர்வுசெய்.

en: Please select the nearest city in your timezone:
ta: உங்களுக்கு அருகாமையில் உள்ள நகரத்தின் கால அளவை தேர்வுசெய்யவும்

en: Please select the resolution you would like to use:
ta: நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பும் தௌதவுத்திறன் தேர்வுச் செய்க:

en: Please select the target drives for the clone operation.
ta: நகலெடுப்பதற்கான இலக்க அடைவை தேர்வுசெய்யவும்.

en: Please select the video card present in your system.  Choose '%s' to reset the selection to the card the installer detected in your system.
ta: உங்கள் கணினியில் உள்ள ஒளி அட்டையை தேர்வு செய்யவும். %s' ஐ தேர்வு செய்து ஒளி அட்டையை மீட்டமைத்து தானாக கண்டறிந்து நிறுவச்செய்யவும்.

en: Please specify a mount point for this partition.
ta: தயவு செய்து இந்த பிறிவினைக்கு ஒரு ஏற்று புள்ளியை குறிப்பிடவும்.

en: Please wait while formatting drive %s...
ta: தயவுசெய்து %s...யின் வட்டை வடிவைமைக்கும் வறை காத்திருக்கவும்

en: Point to Point (IP)
ta: புள்ளியிலிருந்து புள்ளிக்கு(IP)

en: Ponape (Pohnpei)
ta: பொனபே(பொன்பே)

en: Portuguese
ta: போரத்துகீசிய

en: Portuguese(Brazilian)
ta: போர்ச்சுகீஸ்(பிரேஸில்)

en: Post Install
ta: நிறுவிய பின்

en: Preparing RPM transaction...
ta: RP

en: Preparing to install...
ta: நிறுவத்தயாராகிறது..

en: Press <Enter> to end the installation process.
ta: நிறுவல் நிறலை நிறுத்த <உள்ளிடு> அழுத்தை தேர்வுச் செய்யவும்.

en: Primary DNS
ta: முதன்மை DNS

en: Primary DNS:
ta: முதன்மை DNS

en: Primary nameserver:
ta: முதன்மை பெயர்சேவகன்:

en: Proceed
ta: செயல்படுத்தப்பட்ட

en: Proceed with upgrade?
ta: மேலேற்றத்தை தொடரவா?

en: Processing
ta: இயங்குகிறது

en: Queensland - Holiday Islands
ta: குயின்ஸ் லான்ட்- விடுமுறைத் தீவுகள்

en: Queensland - most locations
ta: குயின்ஸ் லான்ட் -அதிகமான இடங்கள்

en: Qyzylorda (Kyzylorda, Kzyl-Orda)
ta: குயைஸ்லொர்டா(Kyzylorda, Kzyl-Orda)

en: RAID Device
ta: RAID சாதனங்கள்

en: RAID Device %s
ta: RAID கருவி %s

en: RAID Devices
ta: RAID கருவிகள்

en: RAID Level:
ta: RAID நிலை:

en: RAID Members:
ta: RAID உறுப்பினர்கள்:

en: RAID Options
ta: RAID விருப்பத்தேர்வுகள்

en: RAID _Device:
ta: RAID  சாதனம்:

en: RAID _Level:
ta: RAID_ நிலை:

en: RAM detected (MB):
ta: கண்டுபிடிக்கப்பட்ட RAM (MB):

en: Re_set
ta: மற அமைப்பு

en: Re_view (and modify if needed) the partitions created
ta: பாகுபடுத்தலி(மற்றும்தேவைப்பட்டால் மற்றுக) மறுபார்வையிடு

en: Read-Only
ta: வாசிக்க மட்டும்

en: Reading
ta: படித்துகொண்டிருக்கிறது

en: Reading anaconda updates...
ta: அனகோன்டா மேம்படுத்தல் படிக்கப்படுகிறது

en: Reading driver disk...
ta: இயக்கி வட்டு படிக்கப்படுகிறது...

en: Reading package information...
ta: நிரலின் தகவல் படிக்கப்படுகிறது...

en: Reboo_t
ta: மீண்டும் துவக்கு

en: Reboot
ta: மறுபடியும் இயக்கவேண்டுமா?

en: Reboot?
ta: மறுபடியும் இயக்கவேண்டுமா?

en: Rebooting System
ta: கணண஢யமைப்பு மறுதொடங்கப்படுகிறது

en: Reinstall System
ta: கணினியில் மீண்டும் நிறுவு

en: Release Notes
ta: குறிப்பிகளை வெளியீடு

en: Release notes are missing.
ta: வெளியிட்ட குறிப்புகளை காண்வில்லை.

en: Remaining
ta: மீதமுல்ல

en: Remaining time: %s minutes
ta: மீதமுள்ள நேரம்: %s  நிமிடங்கள்

en: Remaining:
ta: மீதமுல்ல

en: Remove all Linux partitions on this system
ta: இந்த கணியமைப்பில் உள்ள அனைத்து லினக் பகிர்வுகளையும் நீக்கு

en: Remove all partitions on this system
ta: இந்த கணியமைப்பில் உள்ள அனைத்து பகிர்வுகளையும் நீக்கு

en: Remove any installation media (diskettes or CD-ROMs) used during the installation process and press the "Reboot" button to reboot your system.
ta: நிறுவலின் போது பயன்படும் ஊடகங்கள் ஏதேனும் உங்கள் கணினியில் இருந்தால் அவைகளை நீக்கிவிட்டு "மீண்டும் துவக்கு"  பட்டனை பயன்படுதி கணினியை துவக்கவும்.

en: Request server via broadcast
ta: ஒலிபரப்பிற்கான சேவகனுக்கு கோரிக்கை

en: Requested Logical Volume Does Not Exist
ta: கோரப்பட்ட Logical Volume இ­ø¨Ä

en: Requested Partition Does Not Exist
ta: கோரப்பட்ட ப¸¢÷× இ­ø¨Ä

en: Requested Raid Device Does Not Exist
ta: கோரப்பட்ட Raid சாதனம் இல்லை

en: Requested Volume Group Does Not Exist
ta: கோரப்பட்ட  Volume குழு இ­ø¨Ä

en: Requested password contains non-ascii characters which are not allowed for use in password.
ta: நிங்கள் கேட்கும் நுழைச்சொல் அஸ்கியுடன் பொருந்தவில்லை அகையால் இதை நுழைவுச்சொல்லாக உபயோகிக்க முடியாது.

en: Requested value is not an integer
ta: கோரப்பட்ட மதிப்பு முழு எண் இல்லை

en: Requested value is too large
ta: கோரப்பட்ட மதிப்பு மிகப்பெரியது

en: Required Install Media
ta: நிறுவு  தேவை

en: Requirement
ta: தேவையானவை

en: Rescue
ta: மீட்க

en: Rescue Method
ta: மீட்பு முறைகள்

en: Rescue Mode
ta: மீள் முறைமை

en: Rese_t
ta: மறு அமைப்பு

en: Reset
ta: மீட்டமை

en: Resolution
ta: தெளிவுத்திறன்

en: Resolution:
ta: தெளிவுத்திறன்:

en: Restore _original values
ta: மூல மதிப்புகளை மீட்கவும்

en: Retrieving
ta: மீட்கப்படுகிறது

en: Retry
ta: மீளமுயல்

en: Root Password
ta: மூல_நுழைச்சொல்

en: Root _Password:
ta: மூல_நுழைச்சொல்

en: Roraima
ta: ரொராமிய

en: Rothera Station, Adelaide Island
ta: ரொதெரா நிலையம் ,அடிலட் தீவுகள்

en: Running anaconda via telnet...
ta: அனகோண்டா தொலையிணைப்பு வழியாக இயக்கப்படுகிறது...

en: Running anaconda, the %s system installer - please wait...
ta: அனக்கோன்டா செயல்படுத்தபடுகிறது, %s முறைமை நிறுவி-தயவு செய்து காத்திருக்கவும்...

en: Running dasdfmt means the loss of 
    ALL DATA on drive %s.
    
    Do you really want this?
ta: dasdfmt இயங்கிக்கொண்டிருக்கிறது என்றால்
     இயக்கியில் உள்ள அனைத்து தகவல்களும் காணாமல் போகும்%s.
    
    செய்ய வேண்டுமா?

en: Russian
ta: ரஷ்ய

en: Ruthenia
ta: ருத்தீனியா

en: S & SE Brazil (GO, DF, MG, ES, RJ, SP, PR, SC, RS)
ta: S & SE பிரேசில் (GO, DF, MG, ES, RJ, SP, PR, SC, RS)

en: SILO Configuration
ta: SIL

en: SMB Work_group:
ta: SMB பணிக_குழு:

en: SMB _Server:
ta: SMB_ சேவகன்:

en: Sabah & Sarawak
ta: சபா மற்றும் சராவாக்

en: Save
ta: சேமி

en: Save Crash Dump
ta: முறிவு கொட்டலை சேமி

en: Saving Screenshot
ta: திரையிருப்ப

en: Scoresbysund / Ittoqqortoormiit
ta: ஸ்கோர்பசன்ட்/ ல்தோகொர்டொர்மிட்ட்

en: Screenshots Copied
ta: திறைகாட்சி நகல் ஏடுக்கபட்டது

en: Searching
ta: தேடுகிறது

en: Searching for %s installations...
ta: %s நிறுவல்கள் தேடப்படுகின்றன ...

en: Secondary DNS
ta: இரண்டாம் DNS

en: Secondary DNS:
ta: இரண்டாம் DNS

en: Select 'Yes' to continue and format these partitions, or 'No' to go back and change these settings.
ta: 'Yes' தேர்வு செய்து தொடர்வது மற்றும் பிறிவினை வடிவமைக்கலாம் அல்லது 'No' தேர்வு செய்து பின்செல்ல மற்றும் அமைப்புகலை மாற்றலாம்.

en: Select All
ta: அனைத்தையும் தேர்வு செய

en: Select Default _Only
ta: இயல்பானவைகளை மட்டும் தேர்வு செய

en: Select Device Driver to Load
ta: ஏற்ற வேண்டிய சாதன இயக்குநிரலை தெரிய செய்க

en: Select Partition
ta: பாகுபடுத்தலி தேர்வுசெய்

en: Select _additional languages to install on the system:
ta: கணியமைப்பில

en: Select _all in group
ta: குழுவில் அனைத்தும் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select a drive to partition with fdisk:
ta: fdisk உடன் பாகுபடுத்த ஒரு இயக்கியை தேர்வுசெய்க

en: Select drive to run fdasd on
ta: fdasd இயக்குவதற்கான இயக்கியை தேர்வு செய்யவும்

en: Select driver
ta: இயக்கியை தேர்வு செய்

en: Select individual packages
ta: தனிப் பணித்தொகுப்பை தேர்வுச் செய்க

en: Select the _default language for the system:
ta: கணியமைப்புக்கான முன்நிருந்த மொழியை தேர்ந்தெடுக

en: Select the _partition to put the swap file on:
ta: மாற்று கோப்பிற்க்கு மாற்ற வேண்டிய பாகுபடுத்தலை குறிப்பிடுக:

en: Select the appropriate mouse for the system.
ta: கணியமைப்புக்கான சரியான சுட்டியை தேர்ந்தெடு.

en: Select the color depth and video mode you want to use for your system.
ta: உங்கள் கணினியிக்கு பயன்படுத்த வேண்டிய வண்ண ஆழம் மற்றும் ஒளததக்தோற்ற மறையை தேர்வு செய்க

en: Select the drive(s) to use for this installation:
ta: நிறுவ பயன்படும் இயக்கிகளை தேர்வு செய்யவும்

en: Select the monitor for your system.  Use the '%s' button to reset to the probed values.
ta: உங்கள் கணினிக்கான திரையை தேர்வுசெய்க.  '%s' பொத்தானை பயன்படுத்தி கண்டுபிடித்தல் மதிப்பிற்க்கு மறு அமைப்பு செய்க.

en: Select the video card and video RAM for your system.
ta: உங்கள் கணினியிற்க்கான ஔதத்தோற்ற அட்டை மற்றும் ஔதத்தோற்ற RAMஐ தேர்வு செய்க.

en: Select this installation type if you would like to set up file sharing, print sharing, and Web services. Additional services can also be enabled, and you can choose whether or not to install a graphical environment.
ta: கோப்புகளை பகிர்ந்துகொள்ள இந்த நிறுவல் வகையை தேர்வு செய்யவும். கூடுதல் சேவைகளையும், வரைகலை சூழலையும் நீங்கள் தேர்வு செய்துகொள்ள முடியும்.

en: Select this installation type to gain complete control over the installation process, including software package selection and partitioning.
ta: நிறுவலின் முழுக்கட்டுப்பாட்டையும் எடுத்துக்கொள்ள, மென்பொருள் கட்டுகளையும் , பகுப்புகளையும் சேர்த்து நிறுவல் வகையை தேர்வுசெய்யவும்.

en: Sending request for IP information for %s...
ta: %sக்கான IP தகவலுக்காக கோரிக்க

en: Set Root Password
ta: மூல நுழைச்சொல்லை அமை

en: Set default PROM boot device
ta: முன்நிருந்த PROM  இயக்கி சாதனம்

en: Set default PROM boot device to linux
ta: லினக்ஸ் க்கான இயல்பானPROM துவக்க சாதனத்தை அமை

en: Set the hostname:
ta: புரவலனின் பெயரை அமை

en: Setup Networking
ta: வலைபின்னலின் அமைப்பு

en: Show _Help
ta: _உதவியை காட்டு

en: Silo Configuration
ta: Silo உள்ளமைப்பு

en: Size
ta: அளவு

en: Size
    (MB)
ta: அளவு
     (எம்பி)

en: Size    :
ta: அளவு:

en: Size (MB)
ta: அளவு (எம்பி):

en: Size (MB):
ta: அளவு (எம்பி):

en: Skip
ta: தவிர்

en: Skip Boot Loader
ta: துவக்க இயக்கியை தவிர்

en: Skip X Configuration
ta: X உள்ளமைபை விட்டுவிடு

en: Skip boot loader updating
ta: இயக்கி ஏற்றி மேம்படுத்தலை தவிற்க்கவும்

en: Slovenian
ta: ஸ்லோவேனியன்

en: Society Islands
ta: சொசைடி தீவுகள்

en: Software RAID allows you to combine several disks into a larger RAID device.  A RAID device can be configured to provide additional speed and reliability compared to using an individual drive.  For more information on using RAID devices please consult the %s documentation.
    
    You currently have %s software RAID partition(s) free to use.
ta: RAID மென்பொருள் பல தட்டுக்களை ஒன்று சேர்த்து பெரய RAID கருவியாக்குகிறது . RAID கருவி கூடுதல் வேகத்திற்க்கும் மற்றும் நம்பகத் தன்மைக்கு ஆனி இயக்கியை உள்ளமைக்கலாம்.  RAID கருவியை பயன்படுத்துவதைப் பற்றிய தகவலுக்கு தயவு செய்து அனுகவும் %s ஆவணங்கள்.
    
     %s  மென்பொருள் RAID பாகுபடுத்தல்கள் காலியாக உள்ளன.

en: Software RAID is NOT supported on this platform.
ta: இந்த நிலையத்தில் மென்பொருள் RAID ஆதரிக்கப்படாது.

en: Some of the packages you have selected to install require packages you have not selected. If you just select OK all of those required packages will be installed.
ta: நீங்கள் நிறுவ தேர்வு செய்த பணித்தொகுப்பு  தேர்வுசெய்யப்படாத பணித்தொகுப்பு தேவைப்படுகிறது.நீங்கள் OK  தேர்வுசெய்தால் எல்ல பணித்தொகுப்பும் நிறுவப்படும்.

en: Source Drive Error
ta: மூல இயக்கிப் பிழை

en: Source Drive:
ta: மூல இயக்கி:

en: South Australia
ta: தெற்கு ஆஸ்திரேலியா

en: Space Needed
ta: இடம் தேவைப்படுகிறது

en: Spanish
ta: ஸ்பானிஷ்

en: Specify optional module arguments
ta: விருப்பமான கூறு தருமதிப்பை வழங்கவும்

en: Start
ta: துவக்கு

en: Start Cylinder:
ta: ஸ்டார்

en: Starting Interface
ta:  முகப்பை தொகு

en: Starting VNC...
ta: விசிஎன் துவங்குகிறது

en: Starting install process, this may take several minutes...
ta: நிறுவல் ஆரம்பிக்கப்படுகிறது, இதற்கு பல நிமிடங்கள் எடுக்கலாம்...

en: Status
ta: நிலை

en: Status:
ta: நிலை

en: Suggested size (MB):
ta: பரிந்துரைக்கப்பட்ட அளவு (மெகா பைட்):

en: Summary
ta: கட்டுறை

en: Svalbard
ta: சவால்பார்ட்

en: Swap file _size (MB):
ta: மாற்று கோப்பு அளவு(எம்பி):

en: Swap file size (MB):
ta: மாற்று கோப்பு அளவு (மெகா பைட்):

en: Swedish
ta: சுவிடிஷ்

en: Syowa Station, E Ongul I
ta: சயொவ நிலையம் ,கிழக்கு ஒங்குல் எல்

en: System clock uses _UTC
ta: கணினி கடிகாரம் UTC ஐ பயன்படுத்துகிறது

en: System to Rescue
ta: மீட்கப்படும் கணியமைப்பு

en: System to Upgrade
ta: மேம்படுத்தப்பட வேண்டிய கணினி

en: Target Drive Error
ta: மூல இயக்கிப் பிழை

en: Target Drive(s):
ta: இலக்கு இயக்கிகள்:

en: Tasmania
ta: டாஸ்மானிய

en: Telnet
ta: தொலையிணைப்பு

en: Tertiary DNS
ta: மூன்றாம்நிலை  DNS

en: Tertiary DNS:
ta: மூன்றாம்நிலை  DNS

en: Test
ta: சோதி

en: Text
ta: உரை

en: Thank you for downloading this pre-release of %s.
    
    This is not a final release and is not intended for use on production systems.  The purpose of this release is to collect feedback from testers, and it is not suitable for day to day usage.
    
    To report feedback, please visit:
    
       http://bugzilla.redhat.com/bugzilla
    
    and file a report against '%s'.
ta:  %sயின் முன்வெளியீடை  பதிவிறக்கியதற்கு நன்றி.
    
    இது முடிவான வெளியீடு கிடையாது மற்றும் பாதுகக்கப்பட்ட கணினியில் பயன்படுத்த உகந்தது அல்ல.  இதை வெளியிடுவதன் நோக்கம் கருத்துக்களை பெருவதற்க்கெ,ஆகையால் தினப்பயனுக்கு பயன்படுத்த முடியாது.
    
    கருத்துக்களை கூற தயவு செய்து பார்வையிடவும்t:
    
       http://bugzilla.redhat.com/bugzilla
    
    மற்றும் உங்கள் கருத்துக்களை உள்ளிடவும் '%s'.

en: That directory could not be mounted from the server.
ta: சேவகனிலிருந்து கோப்பகத்ய்தை ஏற்ற முடியவில்லை.

en: That directory does not seem to contain a %s installation tree.
ta: %s நிறுவல் கிளை அடைவில் இருப்பதாக தெரியவில்லை

en: That's not the correct %s CDROM.
ta: அது சரியான %s CDROM இல்லை.

en: The %s CD was not found in any of your CDROM drives. Please insert the %s CD and press %s to retry.
ta: %s குறுந்தகடு சிடிராம் இயக்கியில் இல்லை.%s CD ஐ சொருகி %s CD மீண்டும் முயற்சி செய்யவும்

en: The %s boot loader will be installed on /dev/%s.
ta: %s துவக்க இயக்கி /dev/%s இல் நிறுவப்பட்டது.

en: The %s installation tree in that directory does not seem to match your boot media.
ta: அடைவில் உள்ள %s நிறுவல் கிளையில் உள்ள கோப்புகள் உங்கள் ஊடகத்தில் உள்ள கோப்புகளோடு பொருந்தவில்லை

en: The %s sync rate is invalid:
    
          %s
    
    A valid sync rate can be of the form:
    
          31.5                   a single number
        50.1-90.2                a range of numbers
    31.5,35.0,39.3-40.0          a list of numbers/ranges
ta:  %s ஒத்திசைவு விகிதம் செல்லாது:
    
          %s
    
    ஒத்திசைவு விகிதம் இவ்வாறு இருக்க வேண்டும்:
    
          31.5                   எண்
        50.1-90.2                வரம்புக்கு உட்பட்ட எண்கM
    31.5,35.0,39.3-40.0          எண்களின் பட்டியல் அல்லது வரம்பு

en: The 2.4 kernel needs significantly more swap than older kernels, as much as twice as much swap space as RAM on the system.  You currently have %dMB of swap configured, but you may create additional swap space on one of your file systems now.
ta: பழைய கர்னலை விட 2.4 கர்னலின் ஸ்வாப் அளவு அதிகமாக இருக்கவேண்டும். RAM அளவு விட இரண்டு மடங்கு பெரிய அளவு தேவை.உங்களிடம் தற்போது %dMB அளது ஸ்வாப் அமைக்கப்பட்டுள்ளது, ஆனால் கூடுதல் இடத்தை நீங்கள் உருவாக்க வேண்டும்

en: The 2.4 kernel needs significantly more swap than older kernels, as much as twice as much swap space as RAM on the system. You currently have %dMB of swap configured, but you may create additional swap space on one of your file systems now.
ta: பழைய கர்னலை விட 2.4 கர்னலின் ஸ்வாப் அளவு அதிகமாக இருக்கவேண்டும். RAM அளவு விட இரண்டு மடங்கு பெரிய அளவு தேவை.உங்களிடம் தற்போது %dMB அளது ஸ்வாப் அமைக்கப்பட்டுள்ளது, ஆனால் கூடுதல் இடத்தை நீங்கள் உருவாக்க வேண்டும்

en: The IP information you have entered is invalid.
ta: நீங்கள் வழங்கியுள்ள IP தகவல

en: The VNC server is now running.
ta: VNC சேவகன் இப்பொழுது ஒடுகிறது

en: The arch of the release of %s you are upgrading to appears to be %s which does not match your previously installed arch of %s.  This is likely to not succeed.  Are you sure you wish to continue the upgrade process?
ta: கிடங்கின் %sன் வேளியிட்டில் நிங்கள் %s என்று தொன்றும் வகையில் மேம்படுத்தியதால் ஏற்கணவே நிறுவிய கிடங்கின் %s உடன் பொருந்தவில்லை.  இதணால் முழு வேற்றிகிட்டாது.  மேம்படுத்தல் பனியை தொடற விரும்புவதில் நிங்கள் உருதியாக உள்ளிர்ரா?

en: The boot diskette allows you to boot your %s system from a floppy diskette.  A boot diskette allows you to boot your system in the event your bootloader configuration stops working, if you chose not to install a boot loader, or if your third-party boot loader does not support Linux.
    
    It is highly recommended you create a boot diskette.
ta: துவக்க வட்டு உங்கள் %s  கணினியை நெகிழ்வட்டின் வழியாக துவக்க அனுமதிக்கிறது. துவக்க இயக்கி வேலையாத நேரங்களிலும், துவக்க இயக்கியை நீங்கள் தேர்வு செய்யாதிருந்தாலும் , அல்லது உங்கள் மூன்றாமவர் துவக்க இயக்கிக்கு லினக்ஸ் ஆதவு இல்லையெனில் துவக்க வட்டை பயன்படுத்தவும்.
    
    துவக்க வட்டை பயன்படுத்துமாறு கேட்டுக்கொள்ளப்படுகிறீர்கள்.

en: The boot diskette allows you to boot your %s system from a floppy diskette.  A boot diskette allows you to boot your system in the event your bootloader configuration stops working.
    
    It is highly recommended you create a boot diskette.
    
    Would you like to create a boot diskette?
ta: துவக்க வட்டு உங்கள் %s  கணினியை நெகிழ்வட்டிலிருந்து துவக்கும். உங்கள் துவக்க இயக்கி அமைப்பு வேலை செய்யாமல் நின்றால் இந்த வட்டு பயன்படும்.
    
    இந்த வட்டை உருவாக்கியேதீரவேண்டும்
    
    உருவாக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: The boot manager %s uses can boot other operating systems as well. You need to tell me what partitions you would like to be able to boot and what label you want to use for each of them.
ta: துவக்கி மேலாளர் %s  பயனர் மற்ற இயங்குதளத்தையும் துவக்கலாம். இதற்கு நீங்கள் எந்த பகிர்வை பயன்படுத்த விரும்புகிறீகள் மற்றும், அதன் பெயர் என்ன போன்ற விவரங்களை தெரியப்படுத்தவும்

en: The boot manager Red Hat uses can boot other operating systems as well. You need to tell me what partitions you would like to be able to boot and what label you want to use for each of them.
ta: இயக்கி மேலாளர் ரெட் ஹாட் பயனி மற்ற இயக்க முறைமைகளியும் இயக்கும்.நீங்கள் எனக்கு எந்த பாகுபடுத்தல்களை இயக்க முடியும் என்றும் மற்றும் எந்த சிட்டையை எதற்க்கு பயன்படுத்த வேண்டும் என்றும் கூறவேண்டும்.

en: The current requested size (%10.2f MB) is larger than maximum logical volume size (%10.2f MB). To increase this limit you can increase the Physical Extent size for this Volume Group.
ta: தற்ப்போது பதிந்துரைக்கப்பட்ட (%10.2f MB) அளவு தருக்க தொகுதி அளவை விட குறைவாக உள்ளது (%10.2f MB). இந்த வரம்பை உயர்த்த இந்த தொகுதி குழுவின் பரும நீட்டிப்பின் அளவை உயர்த்துக.

en: The default installation environment includes our recommended package selection, including:
ta: இயல்பான நிறுவல் சூழல் பரிந்துரைக்கப்பட்ட கட்டுகள் தேர்வையும் உள்ளடக்கியது:

en: The device %s is LDL formatted instead of CDL formatted.  LDL formatted DASDs are not supported for usage during an install of %s.  If you wish to use this disk for installation, it must be re-initialized causing the loss of ALL DATA on this drive.
    
    Would you like to reformat this DASD using CDL format?
ta:  %s என்ற கருவி CDL  நிறைவேற்றலுக்கு பதிலாக  LDL ஆக நிறைவேற்றப்பட்டுள்ளது.   %sஐ நிறுவும் போது LDL நிறுவப்பட்ட DASDயை பயனப்டுத்த ஆதரிக்கது. இந்த தட்டை நிறுவுவதற்க்கு பயன்படுத்த விரும்பினால் ,மறு நிறுவப்பட வேண்டும் இது இந்த இயக்கியின் எல்லா தரவுகளை இழக்க நேரிடும் DASDயை CDLயை பயன்படுத்தி மறு நிறைவேற்றல் செய்யவேண்டுமா?

en: The drive /dev/%s will now be cloned to the following drives:
ta: இயக்கி /dev/%s கீழ்கண்ட இயக்கிக்கு க்ளேன் செய்யப்பட்டது:

en: The drive clone editor could not be created for some reason.
ta: ஏதொ காரணத்தால் drive clone editor யை  உருவாக்க முடியவில்லை.

en: The end cylinder must be greater than the start cylinder.
ta: முடிவு உருளை துவக்

en: The entered IP '%s' is not a valid IP.
ta: உள்ளிடப்பட்ட IP '%s'  செல்லாத IP.

en: The file systems of the Linux installation you have chosen to upgrade have already been mounted. You cannot go back past this point.
ta: மேம்படுத்தலுக்காக நிங்கள் தேர்வுசெய்த லைன்க்ஸ் நிறவலின் கோப்பு அமைப்பு ஏற்கனவே ஏற்றபட்டது. நிங்கள் இடத்திற்கு பின் செல்ல இயலாது.

en: The following ISO images are missing which are required for the install:
    
    %s
    The system will now reboot.
ta: நிறுவலுக்கு தேவையான ISO பிம்பங்களை காணவில்லை:
    
    %s
    கணினி இப்போது மறீயக்கம் செய்யும்

en: The following are directories which should instead be symbolic links, which will cause problems with the upgrade.  Please return them to their original state as symbolic links and restart the upgrade.
ta: கீழ்காணும் அடைவுகளாக உள்ளன அதை அடையாள இனைப்புகளாக மாற்ற வேண்டும்,இல்லை ஏன்னில் மேம்படுத்தல் போழுது பிறச்சினை வரும்.  தயவுசெய்து அதை அதன் முல நிலைக்கு மாற்றி அதன் பின் மேம்படுத்தலை மீண்டும் துவங்கும்.

en: The following critical errors exist with your requested partitioning scheme.
ta: நீங்கள் தேர்தெடுத்த பகிர்வில் கீழ்கண்ட சிக்கலான பிழை உள்ளது

en: The following critical errors exist with your requested partitioning scheme. These errors must be corrected prior to continuing with your install of %s.
    
    %s
ta: குறிப்பிட்ட பாகுபடுத்தல் முறையை பயன்படுத்தும் போது கீழ்க்கண்ட சிக்கலான தவறு ஏற்ப்பட்டது.  %sஐ நிறுவுவதற்க்கு முன்பு இந்த தவறுகள் திருத்தப்படும்.
    
    %s

en: The following devices have been found on your system.
ta: கீழ்க்கண்ட கருகள் உங்கள் கணினியில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளன.

en: The following errors occurred with your partitioning:
    
    %s
    
    Press 'OK' to reboot your system.
ta: கீழ்கண்ட À¢¨Æ¸û உங்கள் Å¸¢÷¾Ä¢ø ஏற்பட்டுள்ளது :
    
    %s
    
    கணியமைப்பை மறுதுவக்க 'சரி'யை அமுக்கு.

en: The following errors occurred with your partitioning:
    
    %s
    
    This can happen if there is not enough space on your hard drive(s) for the installation.%s
ta: பகிர்வதில் கீழ்கண்ட பிழைகள் ஏற்பட்டது:
    
    %s
    உங்கள் வன்தகடில் நிறுவுவதற்கான போ்போதுமான இஇல்லாமையால் இப்பிழை ஏற்பட்டிருக்கலாம்.%sடம்

en: The following file systems for your Linux system were not unmounted cleanly.  Please boot your Linux installation, let the file systems be checked and shut down cleanly to upgrade.
    %s
ta: உங்கள் லைனக்ஸ் அமைப்புக்கு கீழ்காணும் கோப்பின் அமைப்பை சரியாக ஏற்றவில்லை.  தயவுசெய்து உங்கள் லைனக்ஸ் நிறுவலை இயக்குங்கள், மேம்படுத்தலுக்கு கோப்பின் அமைப்பை சரிபார்த்தபின் சரியாக முடவும்.
    %s

en: The following file systems for your Linux system were not unmounted cleanly.  Would you like to mount them anyway?
    %s
ta: உங்கள் லைனக்ஸ் அமைப்புக்கு கீழ்காணும் கோப்பின் அமைப்பை சரியாக ஏற்றவில்லை. எப்படியாவது ஏற்ற விரும்பிகிறிர்களா?
    %s

en: The following files are absolute symbolic links, which we do not support during an upgrade. Please change them to relative symbolic links and restart the upgrade.
ta: கீழ்காணும் கோப்புகள் சார்பற்ற அடையாள இனைப்புகள்,இது மேம்படுத்தலின் போது இது அதறிக்கபடாது.தயவுசெய்து தொடற்புடைய அடையாள இனைப்புக்கு மாற்றவும் அதன்பின் மேம்படுத்தலை மீண்டும் துவங்குவம்.

en: The following invalid argument was specified for the kickstart driver disk command: %s:%s
ta: கிக்ஸ்டார்ட் இயக்க வட்டு கட்டளையில் கீழ்கண்ட செல்லாத அளவுரு குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது: %s:%s

en: The following partitions were not deleted because they are in use:
    
    %s
ta: கீழ்க் கண்ட பாகுபடுத்தல் நீக்க முடியவில்லை காரணம் அவை பயன்படுத்தப்படுகின்றன:
    
    %s

en: The following pre-existing partitions have been selected to be formatted, destroying all data.
ta: கீழ்கண்ட முன்ருக்கும் பிறிவினை வடிவமைப்பதற்கு தேர்வு செய்ததால்,அனைத்து தகவல் அழிக்கபட்டது.

en: The following warnings exist with your requested partition scheme.
ta: உங்கள் விருப்பத்தேர்வு பாகுபடுத்தல் திட்டமுறையுடன் கீழ்க்கண்ட எச்சரிக்கையும் உள்ளது.

en: The following warnings exist with your requested partition scheme.
    
    %s
    
    Would you like to continue with your requested partitioning scheme?
ta: குறிப்பிட்ட பாகுபடுத்தல் முறையை பயன்படுத்தும் போது கீழ்க்கண்ட சிக்கலான தவறு ஏற்ப்பட்டது. e.
    
     %s
    
    நீங்கள் கேட்டுக்கொண்ட பகுத்தல் முறையை தொடர விருப்பமா?

en: The hostname "%s" is not valid for the following reason:
    
    %s
ta: "%s"  கீழ்கண்ட காரணங்களால் புரவலன் பெயர் செல்லாது:
    
    %s

en: The installation program is unable to upgrade systems with a pre-rpm 4.x database. Please install the errata rpm packages for your release as described in the release notes and then run the upgrade procedure.
ta:  pre-rpm 4.x தரவுத்தளத்தைக் கொண்டு நிறுவல் நிரல் கணினியை மேம்படுத்த முடியவில்லை.உங்கள் வெளதயீட்டிற்க்கு ,வெளதயீட்டில் குறிப்பிடப்பட்டது போல் errata rpm பணித்தொகுப்பை தயவு செய்து நிறுவுக பிறகு மேம்படுத்தல்செயலைச் செயல்படுத்துக

en: The installer has detected the %s boot loader currently installed on %s.
ta:  %s யில் தற்ப்போதய %s  இயக்கி ஏற்றியை நிறுவல் கொண்டுபிடித்துள்ளது.

en: The installer is unable to detect the boot loader currently in use on your system.
ta: நிறுவனரால் தற்போது புழக்கத்தில் உள்ள துவக்க இயக்கியை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: The logical volume name "%s" is already in use. Please pick another.
ta: "%s" என்ற தொகுதி குழு பெயரை பயன்பாட்டில் உள்ளது.மற்று பெயரை தேர்ந்தெடு.

en: The logical volumes you have configured require %g MB, but the volume group only has %g MB.  Please either make the volume group larger or make the logical volume(s) smaller.
ta: அமைக்கத்தேவைப்படும் அளவு  %g MB,ஆனால் குழுக்களின் கொள்ளளவு %g MB யே உள்ளது. குழுக்களின் அளவை பெரிதாக்கவும் அள்ளது தர்கரீதியான அளவை சிறிதாக்கவும்

en: The maximum number of spares with a RAID0 array is 0.
ta:  RAID0  கோவையின் அதிகப்படிய்யன் பாகங்கள் 0.

en: The media check %sis complete, and the result is: %s
ta: ஊடகச் சோதனை  %s நிரைவிபெற்றது மற்றும் அதன் முடிவு : %s

en: The mount point "%s" is already in use, please choose a different mount point.
ta: ஏற்றப்புள்ளி "%s" ஏற்கனவே பயன்படுத்தப்படுகிறது.மற்று பெயரை தேர்ந்தெடு.

en: The mount point "%s" is in use, please pick another.
ta: ஏற்றப்புள்ளி "%s"  பயன்பாட்டில் உள்ளது, வேறு எதையாவது தேர்வுசெய்யவும்.

en: The mount point %s cannot be used.  It must be a symbolic link for proper system operation.  Please select a different mount point.
ta: %s ஏற்று புள்ளியை உபயோகிக்க இயலவில்லை.  சரியான முறைமை செயலாக்கத்திற்கு இது ஒரு அடையாள இனைப்பு.  தயவுசெய்து வேறோரு ஏற்று புள்ளியை தேர்வு செய்யவும்.

en: The mount point is invalid.  Mount points must start with '/' and cannot end with '/', and must contain printable characters and no spaces.
ta: ஏற்றுப்புள்ளி தவறானது.ஏற்றுப்புள்ளி இவ்வறு துவங்கவேண்டும் '/' மற்றும் இவ்வாறு முடியக்கூடாது '/'.மற்றும் அச்சடிக்கக்கூடிய எழுத்துக்களைக் கொண்டிருக்க வேண்டும் மற்றும் இடைவேளையிருக்கக் கூடாது

en: The package %s-%s-%s cannot be opened. This is due to a missing file or perhaps a corrupt package.  If you are installing from CD media this usually means the CD media is corrupt, or the CD drive is unable to read the media.
    
    Press <return> to try again.
ta:  %s-%s-%s என்ற கட்டை திறக்க இயலவில்லை.காணாமல் போண கோப்பினாலோ அல்லது பாதிக்கபட்ட கட்டினாலோ இது நிகழ்ந்து இருக்கலாம்.  ஊடக குறுந்தகட்டில் இருந்து நிங்கள் இதை நிருவினால் இது கண்டிப்பாக ஊடக குறுந்தகட்டில் பாதிப்போ அல்லது குறுந்தகடு இயக்கி ஊடகத்தை படிக்க இயலாமல் இருக்கலாம் .
    
    மீண்டும் முயற்சிக்க <return> யை அழுத்தவும்.

en: The packages you have installed, and any other packages which are needed to satisfy their dependencies, have been selected for installation. Would you like to customize the set of packages that will be upgraded?
ta: நீங்கள் நிறுவிய பணித்தொகுப்பு, மற்றும் தங்கள் சார்புத்தன்மையை காட்டவெண்டிய மற்ற பணித்தொகுப்பு தேர்வுசெய்யப்பட்டு நிறுவப்பட்டுள்ளன.மேம்படுத்த வேண்டிய பணிதொகுப்பு குழுவை தனிப்பயனாக்க விருப்பமா?

en: The partition table on device %s was unreadable. To create new partitions it must be initialized, causing the loss of ALL DATA on this drive.
    
    This operation will override any previous installation choices about which drives to ignore.
    
    Would you like to initialize this drive, erasing ALL DATA?
ta: %sயில் உள்ள பாகுபடுத்தல் மேசையை படிக்க முடியவில்லை. புது பாகுபடுத்தலை உருவாக்க அதை நிறுவ வேண்டும்,இது இந்த இயக்கியில் உள்ள எல்ல தரவுகளையும் இழக்க நேரிடும்.
    
    இயக்கி நிராகரிக்க வேண்டி முன்நிருந்த எல்ல நிறுவல் விருப்பங்களையும் இந்த இயக்கம் கவனிக்காது செயல்படும்.
    
    எல்ல தரவுகளையும் இழந்து இந்த இயக்கியை நிறுவ விருப்பமா?

en: The partition table on device /dev/%s is of an unexpected type %s for your architecture.  To use this disk for installation of %s, it must be re-initialized causing the loss of ALL DATA on this drive.
    
    Would you like to initialize this drive?
ta:  /dev/%s இந்த கருவியின் பாகுபடுத்தல் மேசை உங்கள் கட்டுமானத்திற்க்கு எதிர்ப்பார்க்காத வகையில் உள்ளது %s  .   %sஐ நிறுவ ஒரு தட்டை பயன்படுத்தவும், இது மறுநிறுவல் செய்யப்படவேண்டும் ,ஆதலால் இதன் எல்ல தரவுகளும் இழக்கப்படும்
    
    தாங்கள் இந்த இயக்கியை நிறுவ விரும்புகிறீர்களா?

en: The partition you selected will be deleted.
ta: ¿£í¸û §¾÷ó¦¾Îò¾ ப¸஢ர்வு நீக்கப்படும்.

en: The partitioning options you have chosen have already been activated. You can no longer return to the disk editing screen. Would you like to continue with the installation process?
ta: நீங்கள் தேர்தெடுத்த பாகுபடுத்தல் விருப்பத்தேர்வுகளேற்க்கனவே செயலில் உள்ளன.தட்டு தொகுப்பி சாளரத்திற்கு இனி செல்லமுடியாது.இந்த நிறுவல் செயலை தொடர விருப்பமா?

en: The password must be at least 6 characters long.
ta: நுழைச்சொல் குறைந்தது 6  எழுத்துக்களைக் கொண்டிருக்க வெண்டும்.

en: The passwords you entered were different.  Please try again.
ta: நீங்கள் உள்ளிட்ட நுழைச்சொல் மாறுபடுகிறது.தயவு செய்து மறுபடியும் உள்ளிடுக

en: The passwords you entered were different. Please try again.
ta: நீங்கள் உள்ளிட்ட நுழைச்சொல் மற்றுபட்டுள்ளது.தயவு செய்து மறுபடியும் உள்ளிடுக.

en: The physical extent size cannot be changed because otherwise the space required by the currently defined logical volumes will be increased to more than the available space.
ta: தற்போது தர்க ரீதியாக பயன்படும் கொள்ளளவு மேலும் ஏற்கெனவே உள்ள அளவை விட அதிகமாகும் .பரும நீட்டிப்பின் அளவை மாற்ற முடியாது.

en: The physical extent size cannot be changed because the resulting maximum logical volume size (%10.2f MB) is smaller than one or more of the currently defined logical volumes.
ta: பரும நீட்டிப்பு அளவை மாற்ற முடியவில்லை காரணம் முடிவு அதிகப்படியான தருக்க தொகுதி (%10.2f MB)  யை விட ஒன்றுக்கும் அதற்க்கும் மேற்ப்பட்ட தற்போதய குறிக்கப்பட்ட தருக்க தொகுதியை விட சிறியதாக உள்ளது.

en: The physical extent size cannot be changed because the value selected (%10.2f MB) is larger than the smallest physical volume (%10.2f MB) in the volume group.
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட மதிப்பு பரும (%10.2f MB) குறைந்த பட்ச அளவைவிட (%10.2f MB)  அதிகமாக இருப்பதால் பரும அளவை மாற்றமுடியாது

en: The physical extent size cannot be changed because the value selected (%10.2f MB) is too large compared to the size of the smallest physical volume (%10.2f MB) in the volume group.
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட மதிப்பு பரும (%10.2f MB) குறைந்த பட்ச அளவைவிட (%10.2f MB)  மிக அதிகமாக இருப்பதால் பரும அளவை மாற்றமுடியாது

en: The release notes are missing.
ta: வெளியீட்டுக

en: The requested size as entered is not a valid number greater than 0.
ta: நீங்கள் உள்ளிட்ட மதிப்பு செல்லாத எண் அதாவது 0 ஐ விட பெரியது

en: The root password must be at least 6 characters long.
ta: மூல நுழைச்சொல் குறைந்தது 6  எழுத்துக்களைக் கொண்டிருக்க வெண்டும்.

en: The root password must be at least six characters long.
ta: கடவுச்சொல் குறைந்தபட்சம் ஆறு நீழ எழுத்துகளைக் கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: The root user is already configured. You don't need to add this user here.
ta: இந்த மூல பயனர் ஏற்க்கனவே உள்ளமைக்கப்பட்டுள்ளார்.இந்த பயனரை இங்கு செந்ர்க்க வேண்டிய அவசியமில்லை.

en: The screenshots have been saved into the directory:
    
    	/root/anaconda-screenshots/
    
    You can access these when you reboot and login as root.
ta: திறைகாட்சிகள் அடைவில் செமிக்க பட்டது:
    
    	/root/anaconda-screenshots/
    
    நிங்கள் இதை மிண்டும் இயக்கி ரூட் ஏன்று நுழைந்தால் இதை நிங்கள் அனுகலாம்.

en: The size of the kernel modules needed for your machine make it impossible to create a boot disk that will fit on a floppy diskette.
ta: உங்கள் கணினிக்கு தேவையான கர்ணல் பகுதியின் அளவிற்கு ஒரு இயக்கி வட்டை இந்த நேகிழ்வட்டு உருவாக்க முடியாது.

en: The size of the requested partition (size = %s MB) exceeds the maximum size of %s MB.
ta: தேவைப்படும் (அளவு = %s MB) பாகுபடுத்தலின் அளவு %s எம்பி யை விட அதிகமாக உள்ளது.

en: The size of the requested partition is negative! (size = %s MB)
ta: கோரப்பட்ட வகிர்வின் அளவு குறைவாக உள்ளது(size = %s MB)

en: The software you have selected to install will require the following CDs:
    
    %s
    Please have these ready before proceeding with the installation.  If you need to abort the installation and reboot please select "Reboot".
ta: நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த மென்பொருளை நிறுவ கீழ்கண்ட CD தேவை:
    
    %s
    தயவுசெய்து கீழ்கண்டவைகளை நிறுவுவதற்கு தயாராக வைத்துக்கொள்ளவும். நிறுவுவதை நிறுத்திவிட்டு மீண்டும் தொடர விரும்பினால் தயவுசெய்து "Reboot"-ஐ தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: The source drive /dev/%s cannot be selected as a target drive as well.
ta: மூல இயக்கி /dev/%s  தேர்வு இலக்கு இயக்கியிலிருந்து செய்யப்படவில்லை.

en: The source drive has no partitions to be cloned.  You must first define partitions of type 'software RAID' on this drive before it can be cloned.
ta: மூல இயக்கியில் நகலெடுக்க வேண்டிய பகிர்வுகள் எதுவும் இல்லை. பகிர்வின் வகையை 'software RAID'  என நகலெடுக்கும் முன் குறிப்பிடவும்.

en: The source drive selected has partitions on it which are not of type 'software RAID'.
    
    These partitions will have to be removed before this drive can be cloned.
ta: தேர்வுசெய்யப்பட்ட இயக்கியின் பாகுபடுத்தல்கள் ' மென் பொருள் RAID 'யின் வகையாக இல்லை  .
    
    இந்த இயக்கியை பிரதியெடுக்கும் முன் பாகுபடுத்தல்களை நீக்க வேண்டும்.

en: The source drive selected has partitions which are not constrained to the drive /dev/%s.
    
    These partitions will have to be removed or restricted to this drive before this drive can be cloned.
ta: தேர்வுசெய்யப்பட்ட இயக்கியில் /dev/%s இயக்கியை கட்டுப்படுத்தும் பாகுபடுத்தல்களைக் கொண்டிருக்கவில்லை.
    
    இந்த இயக்கியை பிரதியெடுக்கும் முன் இந்த பாகுபடுத்தல்களை நீக்க வெண்டும் அல்லது தடை செய்ய வேண்டும்.

en: The source drive selected has software RAID partition(s) which are members of an active software RAID device.
    
    These partitions will have to be removed before this drive can be cloned.
ta: மென்பொருள் RAID பாகுபடுத்தல்களைத் தேர்வுசெய்யப்பட்ட இயக்கி கொண்டுள்ளது ,இது செயல் மென்பொருள் RAID கருவி உருப்பினர்கள் கொண்டுள்ளது
    
    இந்த பாகுபடுத்தல்கள் பிரதியெடுக்கும் முன் நீக்கபப்டவேண்டும்.

en: The swap file must be between 1 and 2000 MB in size.
ta: மாற்று கொப்பு அ முதல் 2000 எம்பி அளவுக்குள் இருக்க வேண்டும்

en: The system will be rebooted now.
ta: முறைமை தற்போது மறுயக்கப்படும்

en: The target drive /dev/%s has a partition which cannot be removed for the following reason:
    
    "%s"
    
    This partition must be removed before this drive can be a target.
ta: இலக்க அடைவு /dev/%s ஐ கீழ்கண்ட காரணத்தால் நீக்க முடியவில்லை
    
    "%s"
    
    இந்த அடைவு இலக்காக இருந்தால் இப்பகிர்வை நீக்கவும்.

en: The value you entered is not a valid number.
ta: நீங்கள் உள்ளிட்ட மதிப்பு பதிப்பற்ற எண்ணாகும்

en: The volume group name "%s" is already in use. Please pick another.
ta: "%s" என்ற தொகுதி குழு பெயரை ஏற்க்கனவே பயன்படுத்தப்படுகிறது.மற்று பெயரை தேர்ந்தெடு.

en: The z/IPL Boot Loader will be installed on your system after installation is complete. You can now enter any additional kernel and chandev parameters which your machine or your setup may require.
ta: நிறுவல் முடிந்ததும் z/IPL துவக்க இயக்கி உங்கள் கணினியில் நிறுவப்படும். கூடுதல் கர்னர் மற்ற்உம் chandev அளவுருக்கள் உங்கள் கணினியில் நிறுவிக்கொள்ளலாம்.

en: The z/IPL Boot Loader will now be installed on your system.
    
    The root partition will be the one you selected previously in the partition setup.
    
    The kernel used to start the machine will be the one to be installed by default.
    
    If you wish to make changes later after the installation feel free to change the /etc/zipl.conf configuration file.
    
    You can now enter any additional kernel parameters which your machine or your setup may require.
ta: z/IPL துவக்க இயக்கி உங்கள் கணினியில் நிறுவப்படும்
    
    ரூட் பகுப்பை முதன்மைபகுப்பாக நீங்கள் தேர்வுசெய்துள்ளீர்
    
    இயல்பாக தேர்வு செய்யப்பட்ட கர்னலே நிறுவப்படும்
    
    நிறுவிய பின் மாற்றங்கள் செய்ய/etc/zipl.conf அமைப்புக்கோப்பில் மாற்றங்கள் செய்யவும்
    
    உங்கள் கணினி அல்லது நிறுவலுக்கான கூடுதல் அளவுருக்களை உள்ளிடவும்

en: The z/IPL boot loader will be installed on your system.
ta: z/IPL துவக்க இயக்கி உங்கள் கணினியில் நிறுவப்பட்டிருக்கும்

en: There is no room left in the volume group to create new logical volumes. To add a logical volume you will need to reduce the size of one or more of the currently existing logical volumes
ta: புது தருவ தொகுதியை உருவாக்க தொகுதிக்குழுவில் இடமில்லை.தருக்க தொகுதியை சேர்க்க ஏற்க்கனவே உள்ள தெருக்க தொகுதிகளிதொகுதி அளவை சுருக்குக.

en: There is not enough space on the device you selected for the swap partition.
ta: மாற்று பாகுபடுத்தல்களுக்கு நீங்கள் தேர்வுசெய்த இருவியில் போதுமான இடமில்லை.

en: There was an error clearing the target drives.  Cloning failed.
ta: இலக்கு இயக்கியை துடைக்கும் போது தவாறு ஏற்ப்பட்டது.நகலுடுத்தல் தோற்றது.

en: There was an error installing %s.  This can indicate media failure, lack of disk space, and/or hardware problems.  This is a fatal error and your install will be aborted.  Please verify your media and try your install again.
    
    Press the OK button to reboot your system.
ta: %sயை நிறவையில் ஒரு பிழை.  இது ஊடக பிழையினாலோ,வட்டின் அளவு போதாதலோ,மற்றும்/அல்லது வன்பொருள் பிறச்சினையாகவோ இருக்கலாம்.  இது ஒரு முடிவான பிழை மற்றும் உங்கள் நிறுவல் நிறுத்தபடும். தயவு செய்து உங்கள் ஊடகத்தை சரிபார்த்தபின் நிறுவல மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.
    
    உங்கள் முறைமையை மீண்டும் இயக்க OKயை அழுத்தவும்.

en: These errors must be corrected prior to continuing with your install of %s.
ta: நிறுவலை தொடர்வதற்கு முன் பிழைகளை திருத்தவும்.
    
    %s

en: This RAID device can have a maximum of %s spares. To have more spares you will need to add members to the RAID device.
ta: இந்த RAID சாதனம் %s உதிறிகலை அதிக அளவாக வைத்துகோள்ளலாம். இன்னும் நிறைய உதிறிகள் தேவை என்றால் RAID சாதணத்தில் ஒரு உருப்பிணறை சேர்க்கவும்.

en: This boot target cannot be deleted because it is for the %s system you are about to install.
ta: துவக்க இலக்குகண்டறியப்பட்வில்லை காரணம் %s, இப்போது உங்கள் கணினியில் நிறுவப்பட உள்ளது.

en: This change in the value of the physical extent will require the sizes of the current logical volume requests to be rounded up in size to an integer multiple of the physical extent.
    
    This change will take affect immediately.
ta: பெரும நீட்டிப்பின் மதிப்பில் மாற்றங்கள் இருந்தால் தற்ப்போதய தருக்க தொகுதி அளவுகள் தேவைப்படும் மற்றும் பரும நீட்டிப்பின் முழு பெருக்கல் எண்ணின் அளவிற்க்கு முழுமைப்படுத்துகிறது .
    
    இந்த மாற்றம் உடனடியாக நடக்கும்.

en: This change in the value of the physical extent will waste substantial space on one or more of the physical volumes in the volume group.
ta: தொகுதிக் குழிவில் உள்ள பரும தொகுதியில் இந்த பரும நீட்டிப்பின் மாற்றம் நிறைய இடத்தை வீணாக்கிவிடும்

en: This device is already being used for another boot entry.
ta: இந்த சாதனம் ஏற்கனவே வேறொரு இயக்கி பதிவுக்கு பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: This group includes all the packages available.  Note that there are substantially more packages than just the ones in all the other package groups on this page.
ta: இந்த குழுவில் கட்டுகள் பற்றிய விவரங்கள் இருக்கும். இந்த பக்கத்தில் அனைத்துகட்டுகளும் அவற்றிற்கான குழுக்கள் பற்றிய விவரமும் இருக்கும்

en: This is the recommended option.
ta: இது பரிந்துரைக்கப்பட்ட தேர்வு

en: This label is already in use for another boot entry.
ta: இந்த சிட்டை ஏற்கனவே வேறொரு இயக்கி பதிவுக்கு பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: This mount point is invalid.  The %s directory must be on the / file system.
ta: இந்த ஏற்றப்புள்ளி செல்லாது.%s அடைவு / கோப்ப அமைப்பில் இருக்க வேண்டும்

en: This mount point must be on a linux file system.
ta: இந்த ஏற்றப்புள்ளி லினக்? கோப்பமைப்பில் இருக்கவேண்டும்.

en: This option installs a graphical desktop environment with tools for software development and system administration.
ta: இந்த தேர்வின் மூலம் வரைகலை மேல்மேசை சூழல் மென்பொருள் உருவாக்கம் மற்றும் மேலாண்மை கருவிகளை நிறுவலாம்.

en: This partition is holding the data for the hard drive install.
ta: இந்த பகிர்வு வன்வட்டு நிறுவலுக்கு வேண்டிய தகவலை கொண்டிருக்கிறது.

en: This partition is part of a LVM volume group.
ta: இந்த பகிர்வு ஒரு LVM தொகுதிக்குழுவின் பகுதி.

en: This partition is part of a RAID device.
ta: இந்த வகிர்வு ஒர

en: This partition is part of the LVM volume group '%s'.
ta: இந்த பகிர்வு ஒரு LVM தொகுதிக்குழு'%s'.இன் பகுதி.

en: This partition is part of the RAID device /dev/md%s.
ta: இந்த பகிர்வு RAID சாதனம் /dev/md%s.க்கு ஏற்ற பகுதி

en: This release of %s supports the ext3 journalling file system.  It has several benefits over the ext2 file system traditionally shipped in %s.  It is possible to migrate the ext2 formatted partitions to ext3 without data loss.
    
    Which of these partitions would you like to migrate?
ta: %s வெளியீடு ext3  ஆய்விதழ் செய்யும் கோப்பு முறைமையை ஆதரிக்கிறது.%sயில் பாரம்பரியமாக அமைக்கப்பட்ட ext2  கோப்பு முறைமைக்கு பல உதவிகளை அளிக்கிறது.ext2 வடிவமைப்பு பாகுபடுத்தல்களை ext3 க்கு தரவு இழப்பின்றி மாற்றலாம்.
    
    கீழ்க்கன்ட எந்த பாகுபடுத்தல்களை மாற்றவிரும்புகிறீர்?

en: This system user is already configured. You don't need to add this user here.
ta: இந்த முறைமை பயனர் ஏற்க்கனவே உள்ளமைக்கப்பட்டுள்ளார்.இந்த பயனரை இக்கு சேர்க்க வேண்டாம்.

en: This user id already exists.  Choose another.
ta: இந்த பயனர் ஏற்க்கனவே உபயோகத்தில் உள்ளார்.வேற ஒன்றி தேர்வு செய்யவும்.

en: This will let you create a new boot loader configuration.  If you wish to switch boot loaders, you should choose this.
ta: இது புதிய துவக்க இயக்கியை அமைக்க பயன்படும். துவக்க இயக்கியை மாற்ற இதை தேர்வு செய்யவும்

en: This will make no changes to boot loader configuration.  If you are using a third party boot loader, you should choose this.
ta: இது இயக்கி ஏர்றியின் உள்ளமைப்பில் எந்த் மாற்றத்தையும் செய்யாது.நீங்கள் மூன்ற்ஆம் நபர் இயக்கி ஏற்றியை பயன்படுத்தும் போது இதை தேர்வு செய்யவும்

en: This will update your current boot loader.
ta: இது உங்கள் தற்போதைய துவக்க இயக்கியை புதுப்பிக்கும்

en: Thule / Pituffik
ta: துலே/பிடுபிக்

en: Tibet & most of Xinjiang Uyghur
ta: திபத் மற்றும் சிங்சியாங் உயுக்ஹுர் பகுதிகள்

en: Time
ta: நேரம்

en: Time Zone Selection
ta: நேர மண்டல தேர்வு

en: To begin testing the CD media before installation press %s.
    
    Choose %s to skip the media test and start the installation.
ta: நிற்வுவதற்கு முன் குறுந்தகடு ஊடகத்தை சோதிக்க துவங்க %s ஔ அழுத்தவும்.
    
    %s ஐ தேர்வு செய்து ஊடக பரிசோதனையை நிறுத்திவிட்டு நிறுவலை துவக்கலாம்

en: To use RAID you must first create at least two partitions of type 'software RAID'.  Then you can create a RAID device which can be formatted and mounted.
ta:  RAID ஐ பயன்படுத்த குறைந்தது 'மென்பொருள் RAID' வகையில் இரண்டு பாகுபடுத்தலி உருவாக்கவும்.  பிறகு நீங்கள் உங்கள் RAID கருவியை உருவாக்கலாம் இது வடிவமைக்கப்படலாம் மற்றும் ஏற்றப்படலாம்.

en: Tocantins
ta: டொகான்டின்ஸ்

en: Too many spares
ta: நிரம்ப உதிரிகள்

en: Too small
ta: மிகச் சிறியது

en: Total
ta: மொத்தம்

en: Total    :
ta: மொத்தம்

en: Total Progress:
ta: மொத்த செயல்பாடு

en: Total Space:
ta: மொத்த அளவு:

en: Total install size: %s
ta: மொத்த நிறுவல் அளவு: %s

en: Total size
ta: மொத்த அளவு:

en: Total size:
ta: மொத்த அளவு:

en: Transferring install image to hard drive...
ta: வன்வட்டுக்கு நிறுவல

en: True Color (24 Bit)
ta: மெய் நிறம்(24 Bit)

en: Truk (Chuuk)
ta: துருக் (Chuuk)

en: Trusted Devices:
ta: நம்பகமான கருவிகள்:

en: Turkish
ta: துருக்கி

en: Type
ta: வகை

en: Unable To Delete
ta: நீக்க முடியவில்லை

en: Unable To Edit
ta: திருத்த முடியவில்லை

en: Unable to Change Drive Order for LILO
ta: LILO இயக்கியின் வரிசையை மாற்ற முடியாது

en: Unable to find any devices of the type needed for this installation type.  Would you like to manually select your driver or use a driver disk?
ta: நிறுவல் வகைக்கு தேவையான வகை கருவியை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.நீங்கள் கையால் இயக்கியை தேர்வுசெய்ய விருப்பமா அல்லது இயக்கி தட்டை பயன்படுத்த விருப்பமா?

en: Unable to find install image %s
ta: %s நிறுவல் பிம்பத்தை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Unable to instantiate a X hardware state object.
ta: X வன்பொருள் நிலை பொருளை நிறுவமுடியவில்லை

en: Unable to load file!
ta: கோப்பை ஏற்றமுடியவில்லை!

en: Unable to load title bar
ta: தலைப்பு பட்டையை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Unable to locate logical volume %s to use for %s.
    
    Press 'OK' to reboot your system.
ta: கோரப்பட்ட Logical Volume இ஭றநஙூ %s  உபயோகிக்க %s.
    
    கணியமைப்பை மறுதுவக்க 'சரி'யை அமுக்கு.

en: Unable to locate partition %s to use for %s.
    
    Press 'OK' to reboot your system.
ta: ப¸¢÷வை கண்டுபிடிக்கமுடியவில்லை %s உபயோகிக்க %s.
    
    கணிணியை மீண்டும் துவக்க, 'சரி'-ஐ அழுத்து

en: Unable to locate raid device %s to use for %s.
    
    Press 'OK' to reboot your system.
ta: Raid சாதனம் இ­ø¨Ä%s உபயோகிக்க %s 
    
    கணியமைப்பை மறுதுவக்க 'சரி'யை அமுக்கு.

en: Unable to locate volume group %s to use for %s.
    
    Press 'OK' to reboot your system.
ta: Volume குழு இ­ø¨Ä %s உபயோகிக்க %s.
    
    கணியமைப்பை மறுதுவக்க 'சரி'யை அமுக்கு.

en: Unable to make boot floppy
ta: துவக்க நெகிழ்வட்டு உருவாக்க முடியவில்லை

en: Unable to merge header list.  This may be due to a missing file or bad media.  Press <return> to try again.
ta: தலைப்பு பட்டியலை சேர்க்க முடியவில்லை.தவறான மீடியா அல்லது காணப்படாத கோப்பின் காரணமாக இருக்கும்.<திரும்ப>யை அழுத்தி மறுபடியும் செயல்படுத்துக

en: Unable to read comps file.  This may be due to a missing file or bad media.  Press <return> to try again.
ta: உருவாக்கல் கோப்பை படிக்க முடியவில்லை.தவறான மீடியா அல்லது காணப்படாத கோப்பின் காரணமாக இருக்கும்.<திரும்ப>யை அழுத்தி மறுபடியும் செயல்படுத்துக

en: Unable to read header list.  This may be due to a missing file or bad media.  Press <return> to try again.
ta: தலைப்பு கோப்பை படிக்க முடியவில்லை.தவறான மீடியா அல்லது காணப்படாத கோப்பின் காரணமாக இருக்கும்.<திரும்ப>யை அழுத்தி மறுபடியும் செயல்படுத்துக

en: Unable to read the disc checksum from the primary volume descriptor.  This probably means the disc was created without adding the checksum.
ta: மூல தொகுதி விவரிப்பியிலிருந்து தட்டு செக்சம்மை படிக்க முடியவில்லை.தட்டை உருவாக்கும்போதே செக்சம்மை சேர்க்காமல் உருவாக்கப்பட்டுள்ளது என்று  உணர்த்துகிறது.

en: Unable to retrieve %s://%s/%s/%s.
ta: %s://%s/%s/%s யினை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to retrieve the install image.
ta: நிறுவப்பட்ட பிம்பங்களை மீட்க முடியவில்லை.

en: Unable to set vnc password - using no password!
ta: vnc கடவுச்சொல் அமைக்க இயலவில்லை - கடவுச்சொல் பயன்படுத்தவில்லை

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Unknown Error
ta: தெரியாத தவறு

en: Unknown Host
ta: தெரியாத புரவலன்

en: Unknown Linux system
ta: தெரியாத லினக்ஸ் கணினி

en: Unknown Url method %s
ta: தெரியாத Url முறை %s

en: Unknown card
ta: தெரியாத அட்டை

en: Unknown driver disk kickstart source: %s
ta: தெரியாத இயக்க வட்டு துவக்கி மூலம்: %s

en: Unknown video card
ta: தெரியாத ஒளி அட்டை

en: Unprobed Monitor
ta: திரையை தேடாதே

en: Unrecoverable Error
ta: திருத்தமுடியாத பிழை

en: Unresolved Dependencies
ta: கண்டறியப்படாத சார்புகள்

en: Unspecified video card
ta: குறிப்பிடப்படாத ஒளி அட்டை

en: Update Disk Source
ta: வட்டு மூலத்தை மேம்படுத்து

en: Update boot loader configuration
ta: துவக்க இயக்கி அமைப்பை மேம்படுத்து

en: Updates
ta: மேம்படுத்தல்

en: Updates Disk
ta: தட்டை மேம்படுத்து

en: Upgrade
ta: மேம்படுத்து

en: Upgrade Boot Loader Configuration
ta: துவக்கமேற்றி வடிவமைப்பை மேலேற்று

en: Upgrade Examine
ta: மேலேற்றத்தை பரிசீலி

en: Upgrade Existing System
ta: கணியமைப்பை மேலேற்று

en: Upgrade Swap Partition
ta: ஸ்வாப் பகிர்வை புதுப்பி

en: Upgrade to begin
ta: மேம்படுத்தல் துவங்க உள்ளது

en: Upgrades for this version of %s are only supported from Red Hat Linux 6.2 or higher.  This appears to be an older system.  Do you wish to continue the upgrade process?
ta: ரெட் ஹாட் லினக்ஸ் 6.2 அல்லது அதற்க்கு மேல்பட்டதால் மட்டுமே %sயின் பதிப்பு  மேம்படுத்த ஆதரிக்கப்படும். இது பழைய முறைமையாக இருக்கிறது. நீங்கள் மேம்படுத்தல் செயலைத் தொடர விருப்பமா?

en: Upgrading %s packages
ta: %s கட்டுகள் மேம்படுத்தப்படுகிறது

en: Upgrading %s-%s-%s.%s.
ta: %s-%s-%s.%s மேம்படுத்தபடுகிறது.

en: Use GRUB Boot Loader
ta: GRUB இயக்கி ஏற்றியை பயன்படுத்தவும்

en: Use LILO Boot Loader
ta: LILO இயக்கி ஏற்றியை பயன்படுத்தவும்

en: Use Shadow Passwords
ta: நிழல் நுழைச்சொல்லை செயல்படுத்துக

en: Use TLS connections
ta: TLS தொடர்புகளைப் பயன்படுத்து

en: Use _GRUB as the boot loader
ta: GRUBவை இயக்கி ஏற்றியாக பயன்படுத்து

en: Use _LILO as the boot loader
ta: LILO வை துவக்க இயக்கியாக பயன்படுத்தவும்

en: Use _TLS lookups
ta: _TLS  தேடுதலைப் பயன்படுத்துக

en: Use _broadcast to find NIS server
ta: NIS சேவகனை ஒளிபரப்பை பயன்படுத்தி கண்டரியவும்

en: Use a GRUB Password
ta: பயன்படுத்து

en: Use a driver disk
ta: இயக்கி தட்டை பயன்படுத்து

en: Use dynamic IP configuration (BOOTP/DHCP)
ta: இயக்க ஐபி அமைப்பை பயன்படுத்து(BOOTP/DHCP)

en: Use non-anonymous ftp
ta: பெயருள்ள எஃப் டி பி யை பயன்படுத்தவும்.

en: Used Space:
ta: பயன்படுத்திய இடங்கள்

en: User Account Setup
ta: பயனர் கணக்கு அமைப்பு

en: User Exists
ta: பயனர் வழக்கில் உள்ளார்

en: User Name
ta: பயனர் பெயர்

en: User name
ta: பயனர் பெயர்

en: User names must contain only characters A-Z, a-z, and 0-9.
ta:  A-Z, a-z, மற்றும்  0-9. போன்றவற்றை தான் பயனர் பெயர் கொண்டிருக்கவேண்டும்

en: Using mouse type: %s
ta:  %s சுட்டி வகை பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: VSync Rate:
ta: VSync மதிப்பு:

en: VSync Rate:
ta: VSync மதிப்பு:

en: Victoria
ta: விக்டோரியா

en: Video Card
ta: ஒளித்தோற்ற அட்டை

en: Video Card Configuration
ta: ஒளி அட்டை அமைப்பு

en: Video Card:
ta: ஒளித்தோறற அட்டை

en: Video RAM
ta: ஒளித்தோற்ற RAM

en: Video RAM:
ta: ஒளித்தோற்ற RAM

en: Volume Group Name:
ta: தொகுதி குழுப் பெயர்

en: Volume Group Names must be less than 128 characters
ta: தொகுதி குழு  பெயர ககண்டிப்பா 128 ற எழுத்துகளை விடக்குறைவாக இருக்க வேண்டும்

en: Vostok Station, S Magnetic Pole
ta: வோஸ்டாக் நிலையம், தென் காந்த துருவம்

en: W Amazonas
ta: மேற்கு அமேசான்

en: W Para, Rondonia
ta: மேற்கு பரா,ரொன்டோனியா

en: Waiting for telnet connection...
ta: டெல்னெட் தொடர்புக்காக காத்திருக்கிறது.....

en: Wake Island
ta: வேக் தீவுகள்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Warning - No Firewall
ta: நெருப்புச்சுவர் இல்லை

en: Warning! This is pre-release software!
ta: ±îºÃ¢ì¨¸! þÐ முந்தைய வெளியீடு!

en: Warning: %s
ta: எச்சரிக்கை: %s

en: Warning: %s is not a valid port.
ta: எச்சரிக்கை: %s  ஒரு தகுதியான துறயல்ல.

en: Warning: %s.
ta: எச்சரிக்கை: %s

en: Warning: Bad Token
ta: எச்சரிக்கை: தவறான வில்லை

en: Warnings During Automatic Partitioning
ta: தன்னியக்க வகிர்தலின் பொழுது ±îºÃ¢ì¨¸¸û

en: We do not support changing the drive order for use with LILO.
ta: நாங்கள் LIL

en: Web site name:
ta: இணைய தளத்தின் பெயர்:

en: Welcome to %s
ta: %sக்கு நல்வரவு

en: Welcome to %s!
ta: %sக்கு நல்வரவு!

en: West Kazakhstan
ta: மேற்கு காஜகிஸ்தான்

en: Western Australia
ta: மேற்கு ஆஸ்திரேலியா

en: What device is your mouse located on?
ta: உங்கள் சுட்டி எந்த சாதனத்தில் உள்ளது?

en: What do you want to do now?
ta: என்ன செய்ய விரும்புகிரீர்?

en: What language would you like to use during the installation process?
ta: நிறுவலின் போது நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பும் மொழி என்ன?

en: What other user accounts would you like to have on the system? You should have at least one non-root account for normal work, but multi-user systems can have any number of accounts set up.
ta: நீங்கள் விரும்பும் மற்ற பயனீட்டளர்கணக்குகளை சேர்க்கவேண்டுமா? குறைந்தது ஒரு பயனீட்டாளர்கணக்காவது இருக்க வேண்டும்.

en: What partition and directory on that partition hold the CD (iso9660) images for %s? If you don't see the disk drive you're using listed here, press F2 to configure additional devices.
ta: %s CD (iso9660)க்கான எந்த பகுதி மற்றும் அடைவு உள்ள பகுதியியை கோப்புகள் கொண்டுள்ளது. ஒருவேளை வட்டு இயக்கி உங்கள் பட்டியலில் இல்லை என்றால் F2 ஐ பயன்படுத்தி கூடுதல் சாதனங்களை அமைக்கவும்.

en: What partition holds the root partition of your installation?
ta: What partitio

en: What services should be allowed to pass through the firewall?
ta: நெருப்புசுவரை கடந்து செல்ல எந்த சேவைகள் அனுமதிக்கப்பட வேண்டும்?

en: What time zone are you located in?
ta: நீங்க வசிக்கும் இடத்தின் நேரம் என்ன?

en: What type of keyboard do you have?
ta: நீங்கள் எவ்வகை விசைப்பலகையைக் கொண்டுள்ளீர்கள்?

en: What type of media contains the packages to be installed?
ta: எவ்வகை ஊடகம் நிறுவவேண்டிய பொதி உள்ளது?

en: What type of media contains the rescue image?
ta: எவ்வகை ஊடகம் மீட்டு நிரலுவத்தை கொண்டுள்ளது?

en: What type of system would you like to install?
ta: நீங்கள் எவ்வகை முறைமையை நிறுவ விரும்புகிறீர்கள்?

en: What would you like to do?
ta: என்ன செய்ய விரும்புகிரீர்?

en: When finished please exit from the shell and your system will reboot.
ta: முடித்தபின் தயவுசெய்த கூழுவில் இருந்து வேளியெற வேண்டும் அதன்பின் உங்கள் முறைமை மீண்டும் இயக்க படும்.

en: Where do you want to install the boot loader?
ta: இயக்கி ஏற்றியை எங்கு நிறுவ விரும்புகிறீர்கள்?

en: Where do you want to install the bootloader?
ta: துவக்க இயக்தி எங்கு நிறுவ விரும்புகிறீர்கள்?

en: Which boot loader would you like to use?
ta: எந்த துவக்க இயக்கியை தேர்வு செய்ய விருப்புகிறீர்கள்

en: Which drive(s) do you want to use for this installation?
ta: இந்த நிறுவலுக்கு எந்த இயக்கி(கள்)  பயன்படுத்த விரும்புகிறீர்கள்?

en: Which model keyboard is attached to this computer?
ta: இந்த கணினியுடன் எந்

en: Which model mouse is attached to this computer?
ta: இந்த கணினியுடன் எந்த வகை சுட்டி இணைக்கப்பட்டுள்ளது?

en: Will try to connect again in 15 seconds...
ta: 15 நொடிகளுக்குள் மீண்டும் இணைப்பை தொடங்க முயலும்...

en: Would you like to continue with the upgrade?
ta: மேலேற்றத்தை தொடரவா?

en: Would you like to continue with your requested partitioning scheme?
ta: நீங்கள் விரும்பிய பாகுபடுத்தல் திட்டமுறையுடன் தொடரவிருப்பமா?

en: Would you like to perform a checksum test of the ISO image:
    
       %s?
ta: ISO கோப்பில் கூட்டல்சோதனை பரிசோதனையை செய்துபார்க்க வேண்டுமா:
    
       %s?

en: Wrong CDROM
ta: தவறான CDROM

en: X Customization
ta: X  தனிப்பயனாக்கம்

en: Yap
ta: யாப்

en: Yes
ta: _ஆம்

en: You are about to delete a RAID device.
ta: நீங்கள் ஒரு RAI

en: You are about to delete all partitions on the device '/dev/%s'.
ta: '/dev/%s' சாதனத்தில் உள்ள எல்லா வகிர்வுகளையும் நீங்கள

en: You are about to delete the /dev/%s partition.
ta: நீங்கள் /dev/%s ப¸஢ர்வை அழிக்கவிருக்கிறீர்கள்.

en: You are about to delete the logical volume "%s".
ta: நீங்கள் ஒரு தர்க்க தொகுதியை «ழிக்கவிருக்கிறீர்கள் "%s".

en: You are about to delete the volume group "%s".
    
    ALL logical volumes in this volume group will be lost!
ta: நீங்கள் தோகுதி குழுவை நீக்கப்போகிரீர்கள் "%s".
    
    தொகுதியில் எல்லா தருக்க தொகுதியும் இழக்கப்படும்!

en: You are trying to install on a machine which isn't supported by this release of %s.
ta: இந்த வெளியீடு அங்கீகரிக்காததை நீங்கள் நிறுவ முயல்கிறீர்கள்%s.

en: You can configure the boot loader to boot other operating systems. It will allow you to select an operating system to boot from the list. To add additional operating systems, which are not automatically detected, click 'Add.' To change the operating system booted by default, select 'Default' by the desired operating system.
ta: மற்ற இயங்கு தளங்களை துவக்க துவக்க இயக்கியை அமைக்கவும். இதனால் தேவையால இயங்கு தளத்தை பட்டியலிலிருந்து தேர்வு செய்ய முடியும். தானாக தெரிந்துகொண்ட இயங்குதளங்களை சேர்க்க 'சேர்' என்பதை க்ளிக் செய்யவும். தானாக துவங்கும் போது தேர்வு செய்யப்படும் இயங்குதளத்தை மாற்ற 'முன்னிருந்த' என்பதை தேர்வு செய்து அதில் தேவையான இயங்குதளத்தை தேர்வு செய்யவும்.

en: You can customize your firewall in two ways. First, you can select to allow all traffic from certain network interfaces. Second, you can allow certain protocols explicitly through the firewall. In a comma separated list, specify additional ports in the form 'service:protocol' such as 'imap:tcp'.
ta: உங்கள் நெருப்பு சுவரை உங்களுக்கு ஏற்ப மாற்றிக்கொள்ள இருவழிகள் உள்ளன. முதலில் அனைத்து வலைப்பின்னல் நெரிசல்களையும் தேர்வு செய்யலாம். அடுத்தபடியாக சில நெறிமுறைகளை மட்டும் தேர்டவு செய்யலாம்.கமாவால் தனிப்படுத்தப்பட்ட சில வழிகளையும் பட்டியலில் இவ்வாறு 'service:protocol', 'imap:tcp'. செய்யலாம்

en: You cannot create more than %s logical volumes per volume group.
ta: %s மேற்பட்ட எண்ணிக்கையிலான தற்கரீதியான பகுப்புகளை குழுக்களில் உருவாக்க முடியாது

en: You cannot customize a disabled firewall.
ta: இயக்கதில் இல்லாத நெருப்புசுவரை தனதாக்க முடியாத

en: You cannot delete a partition of a LDL formatted DASD.
ta: LDL வடிவமைத்த DASD இந்த வகிர்வை நீங்கள் நீக்க முடியா.

en: You cannot delete free space.
ta: வெற்றிடத்தை நீங்கள் நீக்

en: You cannot delete this partition, as it is an extended partition which contains %s
ta: நீங்கள் இந்த வகிர்வை அழிக்கமுடியாது, இது %s

en: You cannot delete this partition:
ta: நீங்கள் இந்த பாகுபடுத்தலை நீக்க முடியவில்லை:

en: You cannot edit this partition, as it is an extended partition which contains %s
ta: நீங்கள் இந்த ப்கிர்வை அழிக்கமுடியாது, இது விரிவாக்கப்பட்ட பகுப்பு இதில் %s  இருப்பதால்

en: You cannot edit this partition:
ta: நீங்கள் இந்த பாகுபடுத்தலைதொகுக்க முடியவில்லை:

en: You cannot remove this physical volume because otherwise the volume group will be too small to hold the currently defined logical volumes.
ta: இந்த பருநிலை  தொகுதியை நீங்கள் நீக்க முடியாது காரணம் தொகுதி குழு முகவும் சிறியது தற்போது குறிப்பிடப்பட்ட தருக்க தொகுதியை ஏற்க்க  முடியாது

en: You do not have enough RAM to install %s on this machine.
ta: %sஐ உங்கள் கணினியில் நிறுவ போதுமான RAM இடமில்லை

en: You do not have enough RAM to use the graphical installer.  Starting text mode.
ta: போதுமான RAM இல்லாததால் வரைகலை நிறுவியை பயன்படுத்தமுடியவில்லை. உரை முறை ஆரம்பிக்கப்படுகிறது.

en: You don't appear to have enough disk space to install the packages you've selected. You need more space on the following file systems:
ta: நீங்கள் தேர்வுசெய்த பணித்தொகுப்பை நிறுவ உங்களிடம் தேவையான தட்டு கொள்ளளவு இல்லை.இந்த கோப்பு முறைமையில் கூடுதல் இடம் தேவை:

en: You don't appear to have enough file nodes to install the packages you've selected. You need more file nodes on the following file systems:
ta: தேர்வு செய்த கட்டினை நிறவ போதுமான அளவு கோப்பு புள்ளி உங்களிடம் இல்லை. உங்களிடம் இன்னும் நிறைய கோப்பு புள்ளி உங்கள் கோப்பு அமைப்புக்கு தேவை:

en: You don't have any Linux partitions. Press return to get a shell. The system will reboot automatically when you exit from the shell.
ta: உங்கள் கணினியில் லினக்ஸ் பகிர்வு இல்லை. என்டர் விசையை அழுத்தவும். எல்லா ஷெல்களிலிருந்தும் வெளியேறி கணினி தானாக துவங்கும்.

en: You don't seem to have any hard drives on your system! Would you like to configure additional devices?
ta: உங்கள் கண்னியில் வன் தகடு எதுவும் இல்லை. கூடுதல் சாதனங்களை அமைக்க வேண்டுமா?

en: You entered an invalid IP address.
ta: நீங்கள் தவறான IP  முகவரியை உள்ளிட்டுள்ளீர்

en: You have allocated less swap space (%dM) than available RAM (%dM) on your system.  This could negatively impact performance.
ta: நீங்கள் இருப்பிலிள்ள RAM (%dM)விட குறைந்த மாற்று (%dM) இடத்தையே உங்கள் கணினியில் ஒதுக்கியுள்ளீர்.  இது செயல்பாட்டை பாதிக்கலாம்

en: You have chosen to remove all Linux partitions (and ALL DATA on them) on the following drives:%s
    Are you sure you want to do this?
ta: கீழ்கண்ட தகடில்  உûÇ «¨ÉòÐ (ALL DATA) லினக்ஸ் பப¸¢÷×¸¨ÇÔõ ¿£ìÌவதாக நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்துள்ளீர்கள்:%s s/n இதை செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: You have chosen to remove all partitions (ALL DATA) on the following drives:%s
    Are you sure you want to do this?
ta: கீழ்கண்ட தகடில்் உ ûÇ  ¨ÉòÐ(ALL DATA)  ப¸¢÷×¸¨ÇÔõ ¿£ìÌவதாக நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்துள்ளர்கள்ீ:%s s/n இதை செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: You have elected to not install any boot loader. It is strongly recommended that you install a boot loader unless you have an advanced need.  A boot loader is almost always required in order to reboot your system into Linux directly from the hard drive.
    
    Are you sure you want to skip boot loader installation?
ta: நீங்கள் எந்த இயக்கி ஏற்றியையும் நிறுவ தேர்வுசெய்ய வில்லை.மேம்படுத்தப்பட்ட தேவையிருக்கும் போது மட்டும் கண்டிப்பாக இயக்கி ஏற்றியை கண்டிப்பாக நிறுவும் படி கேட்கப்படுகிறது.வன்பொருள் இயக்கியிலிருந்துன் உங்கள் கணினியை லினக்ஸ் கோப்பகத்திற்க்கு மாற்ற இயக்கி ஏற்றியை கண்டிப்பாக மறு இயக்கம் செய்ய வேண்டும்
    
    நீங்கள் இயக்கி ஏற்றி நிறுவலை தவிற்க்க விரும்புகிறீத்களா??

en: You have multiple devices which could serve as sources for a driver disk.  Which would you like to use?
ta: இயக்கி த்ட்டிற்கு மூலமாக இருக்கக்கூடிய பலகருவிகள் உங்களிடம் உள்ளன.எதை பயன் படுத்த விரும்புகிறீர்?

en: You have multiple devices which could serve as sources for an update disk.  Which would you like to use?
ta: வட்டை மேம்படுத்த உங்களிடம் பல சாதனங்கள் உள்ளன. எதை பயன் படுத்த விரும்புகிறீர்?

en: You have multiple network devices on this system. Which would you like to install through?
ta: இந்த கணினியில் பல வலைப்பின்னல் சாதனங்கள் உள்லன. எதை நிறுவ விரும்புகிறீர்கள்?

en: You have no active network devices.  Your system will not be able to communicate over a network by default without at least one device active.
    
    NOTE: If you have a PCMCIA-based network adapter you should leave it inactive at this point. When you reboot your system the adapter will be activated automatically.
ta: உங்களிடம் செயல்படும் பிணைய கருவிகள் இல்லை.உங்கள் கணினி பிணையைதுடன் முன்நிருப்பு தொடர்புகொள்ள குற்ஐந்தது ஒரு கருவியையாவது செயல்படுத்த வேண்டும் .
    
    குறிப்பு:உங்களிடம்  PCMCIA அடி பிணைய தகவி இருந்தால் அதை இந்த இடத்தில் முடக்குக.உங்கள் கணினியை மறு இயக்கம் செய்யும் போது தானகவே செயல்படுத்தப்படும்.

en: You have not defined a root partition (/), which is required for installation of %s to continue.
ta: நீங்கள் மூல பாகுபடுத்தலை வரையறுக்க வில்லை (/),  %s  நிறுவலைத் தொடர இது அவசியம் தேவை

en: You have not selected a monitor type.  It is recommended you choose the closest matching model in order to have the highest possible display quality.
ta: நீங்கள் தேர்வு செய்த திரையின் வகையை தேர்வுசெய்யவில்லை. ஓரளவு தொடர்புடைய திரைக்கான மென்பொருள்களை தேர்வு செய்தால் காட்சியின் திறன் தெளிவாக இருக்கும்.

en: You have not specified a hostname.
ta: நீங்கள்சரியான புரவலன் பெயரை உள்ளிடவில்லை.

en: You have not specified a hostname.  Depending on your network environment this may cause problems later.
ta: நீங்கள் புரவலன் பெயரை குறிப்பிடவில்லை. பிற்காலத்தில் உங்கள் வலைபின்னலுக்கு ஏற்ப சில சிக்கல்கள் நேரும்.

en: You have not specified a swap partition.  Although not strictly required in all cases, it will significantly improve performance for most installations.
ta: மாற்று பாகுபடுத்தலை நீங்கள் வரையுருக்க வில்லை. பல சமயங்களில் கட்டாயமாக தேவைப்படாது என்றாலும், இது நிறுவலின் செயல்பாட்டை அதிகம் மேம்படுத்தும்

en: You have not specified the field "%s".  Depending on your network environment this may cause problems later.
ta: "%s" புலத்தை குறிப்பிட்டிருக்கிறீர்கள். பிற்காலத்தில் உங்கள் வலைபின்னலுக்கு ஏற்ப சில சிக்கல்கள் நேரும்.

en: You have selected not to install a boot loader on your system.  You will have to create a boot disk to boot your system with this option.
    
    Would you like to continue and not install a boot loader?
ta: நிறுவலின் போது நீங்கள் துவக்க இயக்கியை தேர்வெ செய்யவில்லை. உங்கள் கணினியை துவக்க இந்த தேர்வை பயன்படுத்து துவக்க வட்டை 
    
    துவக்க இயக்கியௌ தேர்வு செய்யாமலே துவக்க தொடரவேண்டுமா?

en: You have specified more than 32 swap devices.  The kernel for %s only supports 32 swap devices.
ta: நீங்கள் 32க்கும் அதிகமான மாற்று கருவிகளை குறிப்பிட்டுள்ளீர்.   %sயின் கெர்னல் 32 மாற்று கருவிகளை மட்டுமே ஆதரிக்கிறது.

en: You have specified that the group '%s' should be installed.  This group does not exist. Would you like to continue or abort your installation?
ta: நீங்கள் %s'  குழு நிறுவப்பட வேண்டும் என்று குறிப்பிட்டுள்ளீர்.இந்த குழு பயனில் இல்லை.தாங்கள் தொடர அல்லது விலக விருப்பமா?

en: You have specified that the package '%s' should be installed.  This package does not exist. Would you like to continue or abort your installation?
ta: நீங்கள் '%s' நிறுவப்பட வேண்டும் என்று குறிப்பிட்டுள்ளீர்கள். இந்த பொதி உங்களிடம் இல்லை. நிறுவலை நிறுத்த விருப்பமா?

en: You must create a /boot/efi partition of type FAT and a size of 50 megabytes.
ta: நீங்கள் /இயக்கி/efiஐ FAT வகையாக உருவாக்க வேண்டும் மற்றும் அது 50 மெகா பைட்டுகளாக இருத்தல் வேண்டும்

en: You must create a PPC PReP Boot partition.
ta: நீங்கள் PPC PReP Boot பகிர்வை உருவாக்க வேண்டும்

en: You must enter a directory.
ta: நீங்கள் ஒரு கோப்பகத்தை உள்ளிட வேண்டும்

en: You must enter a server name.
ta: நீங்கள் ஒரு சேவகனின் பெயர் தர வேண்டும்

en: You must enter both a valid IP address and a netmask.
ta: நீங்கள் சரியான IP முகவரி மற்றும் வலைமுகமுடியை உள்ளிட வெண்ண்டும்.

en: You must enter valid IP information to continue
ta: தொடர்வதற்கு சரியான IP மதிப்பை உள்ளிடவும்.

en: You must enter your root password and confirm it by typing it a second time to continue.
ta: நீங்கள் மால நுழைச்சொல்லை உள்ளிட வேண்டும் மற்றும் அதை  இரண்டாவது முறை உள்ளிட்டு உருதிச்செய்து தொடருக

en: You must first select a partition to delete.
ta: முதலில் நீங்கள் நீக்க வேண்டிய பகிர்வை தேர்தெடுக்க வேண்டும்.

en: You must provide a user name
ta: வெற்றில்லாத பயனர் பெயரொன்றைத் தர வேண்டும்

en: You must select a partition to edit
ta: தொகுக்க வேண்டிய பகிர்வை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.

en: You must select at least one language to install.
ta: குறைந்த பட்சம் ஒரு மொழியையாவது தேர்வுசெய்யவும்

en: You must specify a label for the entry
ta: நீங்கள உள்ளிடுதலுக்கான சிட்டையை குறிப்பிடுக

en: You need to pick a video card before X configuration can continue.  If you want to skip X configuration entirely choose the 'Skip X Configuration' button.
ta: X அமைப்பை தொடர ஒளி அட்டையை தேர்வு செய்யவும். X ஐ தவிர்க்க 'Xஅமைப்பை தவிர் என்பதை தேர்வு செய்யவும்'

en: You need to select at least one hard drive to have %s installed onto.
ta: %s இங்கு நிறுவ குறைந்தது ஒரு வன்பொருளை தேர்வு செய்க

en: You should use a normal user account for most activities on your system. By not using the root account casually, you'll reduce the chance of disrupting your system's configuration.
ta: உங்கள் கணினியில் பல செயல்பாட்டிற்கு பொது பயனர் கணக்கை பயன்படுத்த வேண்டும்.மூல கணக்கை சாதாரணமாக பயன்படுத்தாததால்,உங்கள் கணினி உள்ளமைப்புகளை பாழ்படுத்துவதை குறைக்கலாம்

en: Your %s partition is less than %s megabytes which is lower than recommended for a normal %s install.
ta: உங்கள் %s பிறிவினைவிட %s மெகாபைட் குறைவாக உள்ளது அகையால் சாதாரன %s நிறுவலுக்கு இது பொதாது.

en: Your boot floppy appears to be invalid.  This is likely due to a bad floppy.  Please make sure that you have a good floppy in the first floppy drive.
ta: உங்கள் இயக்க நெகிழ்வட்டு இயங்கும் வகையில் இல்லை.இது சரியில்லாத நெகிழ்வட்டால் நகிழ்ந்து இருக்கலாம்.தயவுசெய்து முதல் நெகிழ்வட்டு இயக்கியில் நல்ல நெகிழ்வட்டு உள்ளதா என்று உருதி செய்யவும்.

en: Your boot loader password is less than six characters.  We recommend a longer boot loader password.
    
    Would you like to continue with this password?
ta: உங்கள் ஏற்று இயக்கியின் நுழைவுச்சொல் ஆறு எழுத்துகளுக்கு கீழ் உள்ளது.  ஏற்று இயக்கி நீளமான நுழைவுச்சொல் பறிதுறைக்கபட்டது.
    
    இந்த நுழைவுச்சொல்லை வைத்துகொண்டு நிங்கள் தொடர விரும்புகிறிர்களா?

en: Your desktop environment is:
ta: உங்கள் மேசை சூழல் என்னவேன்றால் :

en: Your dynamic IP request returned IP configuration information, but it did not include a DNS nameserver. If you know what your nameserver is, please enter it now. If you don't have this information, you can leave this field blank and the install will continue.
ta: உங்கள் இயங்குநிலை IP   வேண்டுகொள் IP உள்ளமைப்பு விவரங்களை கூறுகிறது,அனால்  DNS பெயர் சேவகனை உள்ளிடவில்லை,தயவு செய்து அதை உள்ளிடவும்.உங்களிடம் இந்த தகவல் இல்லை என்றால் இந்த பகுதியை காலியாக விட்டுவிடலாம் புறகு நிறுவலை தொடரலாம்.

en: Your root partition is less than 250 megabytes which is usually too small to install %s.
ta: உங்கள் மூல பாகுபடுத்தல் 250 மெகா பைட்டுகளுக்கு குறைவாக உள்ளது %sஐ நிறுவ மிகவும் குறைந்ததாகும்.

en: Your system had dirty file systems which you chose not to mount.  Press return to get a shell from which you can fsck and mount your partitions.  The system will reboot automatically when you exit from the shell.
ta: உங்கள் கணினி அழுக்கான கோப்பு முறைமைகளைக் கொண்டுள்ளது இவற்றை ஏற்ற வேண்டாம் என்று தேர்வுசெய்தீர்.fsck யைப் பெற திரும்புகவைத் தெர்வு செய்க மற்றும் உங்கள் பாகுபடுத்தல்களை ஏற்றுக.இந்த அமைப்பைவிட்டு வெளியே வரும்போது உங்கள் கணொனி தானாகவே மறு இக்கம் செய்துக்கொள்ளும்.

en: Your system has been mounted under %s.
    
    Press <return> to get a shell. If you would like to make your system the root environment, run the command:
    
    	chroot %s
    
    The system will reboot automatically when you exit from the shell.
ta: உங்கள் முறைமை %sகீழ் ஏற்றபட்டது.
    
    கூழுவை அமைக்க <return>யை அழுத்தவும்l. உங்கள் முறைமையை ரூட் சுழலுக்கு அமைக்க விரும்பிணால்,கட்டளையை இயக்கு:
    
    	chroot %s
    
    கூழுவில் இருந்து வேளியேறிணால் முறைமை தாணாகவே மீண்டும் இயக்க படும்.

en: Your system is mounted under the %s directory.
ta: உங்கள் முறைமை %s அடைவின் கீழ் எற்றபட்டது.

en: Your system will be setup to use the frame buffer driver for the X Window System.  If you do not want to setup the X Window System, choose 'Skip X Configuration' below.
ta: X சாளரத்துக்கான சட்ட இடையகத்தை பயன்படுத்த இந்த அமைப்பு பயன்படும். X ஐ நீங்கள் பயன்படுத்த விருப்பமில்லை எனில் 'X அமைப்பை தவிர்' என்பதை பயன்படுத்தவும்

en: Your system will now be rebooted.
ta: உங்கள் கணினி இப்பொழுது மறுதொடங்கப்படும்.

en: Your system will now be rebooted...
ta: உங்கள் கணினி இப்பொழுது மறுதொடங்கப்படும்...

en: Your system's state has been successfully written to the floppy. Your system will now be reset.
ta: உங்கள் கணினியின் நிலை நெகிழ்வட்டில் எழுத்தப்பட்டது. உங்கள் கணினி மீட்டமைக்கப்பட்டது.

en: Your video ram size can not be autodetected.  Choose your video ram size from the choices below:
ta: உங்கள் வீடியோ ராமின் அளவை தானாக கண்டறிய முடியாது. கீழ்ழுள்ள அளவுகளிலிருந்து வீடியோ ராமின் அளவை தேர்வு செய்யவும்.

en: Zaporozh'ye, E Lugansk
ta: சாபொரஸ்யியெ இ லுகான்ஸ்க்

en: _Abort
ta: _கைவிடு

en: _Activate on boot
ta: துவக்கத்தின் போது செயல்படுத்து

en: _Add
ta: _சேர்

en: _Admin Server:
ta: _நிர்வாக சேவகன்:

en: _Allow incoming:
ta: உள்வரவை அனுமதிக்கவும்:

en: _Automatically partition
ta: தன்னியக்கமாக வகிர்

en: _Back
ta: _பின்

en: _Cancel
ta: _நீக்கு

en: _Change Drive Order
ta: இயக்கியின் அடுக்கை மாற்று

en: _Change boot loader
ta: துவக்க இயக்கியை மாற்றவும்.

en: _Choose monitor type
ta: திரை வகையை தேர்ந்தெடு

en: _Color Depth:
ta: வண்ண ஆழம்:

en: _Configure Firewall
ta: நெருப்பு சுவரை அமை

en: _Confirm:
ta: _உறுதிசெய்:

en: _Continue
ta: _தொடர்

en: _Create new boot loader configuration
ta: புது இயக்க ஏற்றி உள்ளமைப்பை உருவாக்குக

en: _Custom
ta: வழக்கம்

en: _Custom firewall
ta: தீச்சுவரை வடிவமைக்கவும்

en: _Customize software packages to be installed
ta: நிறுவப்படவேண்டிய தனிப்பயன் மென்பொருள் பணித்தொகுப்பு

en: _Debug
ta: பிழைநீக்கல்

en: _Delete
ta: _அழி

en: _Device
ta: _கருவி

en: _Do not install a boot loader
ta: துவக்கமேற்றியை நிறுவாதே

en: _Do not install packages that have dependencies
ta: _சார்பு நிலைக் கொண்ட பணித்தொகுப்பை நிறுவாதீர்

en: _Edit
ta: _தொகுத்திடுக

en: _Emulate 3 buttons
ta: போன்றாக்கு

en: _Enable firewall
ta: தீச்சுவரை செயல்படுத்தவும்

en: _End Cylinder:
ta: முடிவு உருளை:

en: _Exit
ta: _வெளிச்செல்

en: _File System Type:
ta:  கோப்பு முறைமை  வகை:

en: _Fixed size
ta: நிலையான அளவு

en: _Flat View
ta: தட்டையான காட்சி

en: _Force LBA32 (not normally required)
ta: LBA32ஐ செயல்படுத்துக (இயல்பாக தேவையில்லை)

en: _Format
ta: வடிவம்:

en: _Format partition as:
ta: வடிவங்களை இவ்வாறு பாகுபடுத்தவும்:

en: _Format partition?
ta: பாகுபடுத்தலை வடிவமைக்கவா?

en: _Gateway
ta: நுழைவாயில்

en: _General kernel parameters
ta: பொதுவான கர்னல் அளவுருக்கள்

en: _Graphical
ta: வரைகலை

en: _IP Address
ta: IP முகவரி

en: _Install %s
ta:  %s நிறுவு

en: _Install anyway
ta: எப்படியேனும் _நிறுவு

en: _Install default software packages
ta: இயல்பான மென்பொருள்கள் நிறுவப்படுகிறது

en: _Install packages to satisfy dependencies
ta: சார்புத்தன்மையை அனுமதிக்க பணித்தொகுப்பை நிறுவுக.

en: _KDE
ta: KDE

en: _Label
ta: விளக்கச்சீட்டு

en: _Location
ta: அமைவிடம்

en: _Logical Volume Name:
ta: தருக்க தொகுதி பெயர்:

en: _Make boot disk
ta: _துவக்க வட்டை உருவாக்கு

en: _Model
ta: வகை

en: _Modify Partition
ta: _வகிர்வை தொகு

en: _Mount Point:
ta: ஏற்றப் புள்ளி

en: _Next
ta: _அடுத்து

en: _Package
ta: பணித்தொகுதி

en: _Password:
ta: _நுழைச்சொல்:

en: _Personal Desktop
ta: சொந்த மேற்மேசை

en: _Physical Extent:
ta: பரும அளவு

en: _Point to Point (IP)
ta: _புள்ளியிலிருந்து புள்ளிக்கு (IP)

en: _Primary DNS
ta: _முதன்மை DNS

en: _Proceed
ta: செயல்படுத்தப்பட்ட

en: _RAID Members:
ta: RAID உறுப்பினர்கள்:

en: _Reboot
ta: _மறுதொடங்கு

en: _Release Notes
ta: குறிப்பிகளை வெளியிடு

en: _Retry
ta: முயல்

en: _Screen Resolution:
ta: திரை தௌதவுத்திறன் :

en: _Secondary DNS
ta: இரண்டாம் DNS

en: _Select All
ta: அனைத்தையும் தேர்வு செய்ஃ

en: _Select individual packages
ta: தனித்தனியாக பொதிகளை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: _Server
ta: சேவகன்:

en: _Size (MB)
ta: அளவு(எம்பி)

en: _Size (MB):
ta: அளவு (எம்பி):

en: _Skip X configuration
ta: X வடிவமைப்பை தவிர்க்கவும்

en: _Skip boot loader updating
ta: துவக்க இயக்கி புதுப்பிதலை தவிர்

en: _Start Cylinder:
ta: உருளை துவக்குக :

en: _Tertiary DNS
ta: _மூன்றாம்நிலை DNS

en: _Text
ta: உரை

en: _Tree View
ta: மரக் காட்சி

en: _Trusted devices:
ta: நம்பகமான கருவிகள்:

en: _Unselect all in group
ta: _குழுவில் எதையும் தேர்ந்தெடுக்காதே

en: _Update boot loader configuration
ta: துவக்க இயக்கி அமைப்பை திருத்து

en: _Upgrade an existing installation
ta: தற்போதைய நிறுவலை மேலேற்று

en: _Use a boot loader password
ta: இயக்கி ஏற்றி நுழைச்சொல்லை பயன்படுத்தவும்

en: _Vertical Sync:
ta: செங்குத்தான Sync:

en: _Video card RAM:
ta: ஒளி அட்டை RAM

en: _Volume Group Name:
ta: தொகுதி குழுப் பெயர்

en: _Workstation
ta: கணினிகள்

en: _Yes, I would like to create a boot diskette
ta: ஆம்,துவக்க வட்டை உருவாக்க விரும்புகிறேன்

en: _automatically via DHCP
ta: DHCP வழியாக

en: _manually
ta: நீங்களாக

en: a partition which is a member of a LVM Volume Group.
ta: LVM தொகுதிக்குழுவின் உறுப்பினராக உள்ள வகிர்வு.

en: a partition which is a member of a RAID array.
ta: ஒரு RAID வரிசையின் உறுப்பினராக உள்ள ப¸¢÷×.

en: automatically via DHCP
ta: தானாக DHCP வழியாக

en: central China - Gansu, Guizhou, Sichuan, Yunnan, etc.
ta: மத்திய சீனா-கன்சு,குசிஹாஅ.சிச்சுகான்,யுனன்,இன்னும்.....

en: central Crimea
ta: மத்திய கிரிமியா

en: east & south Borneo, Celebes, Bali, Nusa Tengarra, west Timor
ta: கிழக்கு மற்றும் தெற்கு பொர்னியு,சிலபிஸ்,பலி, நுசா டெங்கரரா,மேற்கு டிமோர்

en: east China - Beijing, Guangdong, Shanghai, etc.
ta: கிழக்கு சீனா-பிய்ஜிங்,குஆங்டாங்,ஷாங்காய்

en: east Dem. Rep. of Congo
ta: மேற்கு ஜநநாயக குடியரசு காங்கொ

en: east Uzbekistan
ta: கிழக்கு உஸ்பெகிஸ்தான்

en: east coast, north of Scoresbysund
ta: கிழக்கு கடக்கரை,வடக்கு ஸ்கோர்ஸ்பைசன்ட்

en: horizontal
ta: கிடைக்கையாக

en: loader has already been run.  Starting shell.
ta: ஏற்றி ஏற்கெனவே இயக்கப்பட்டது. ஷெல் துவங்குகிறது.

en: mainland
ta: மெயின்லான்டு

en: manually
ta: கைமுறையாக

en: most locations
ta: பொதுவான இருப்பிடங்கள்

en: most locations (CB,CC,CH,CN,ER,FM,LP,LR,MN,NQ,RN,SA,SE,SF,SJ,SL,TM)
ta: பொதுவான இருப்பிடம் (CB,CC,CH,CN,ER,FM,LP,LR,MN,NQ,RN,SA,SE,SF,SJ,SL,TM)

en: no suggestion
ta: ஆலோசனை இ஭றநஙூ

en: northeast Mali
ta: வடமெற்கு மலி

en: of the image:
    
    %s
ta: பிண்பங்கள்:
    
    %s

en: or use:
ta: அல்லது பயன்படுத்து

en: peninsular Malaysia
ta: பென்னின்சுலார் மலேசியா

en: software RAID
ta: மென் பொருள் RAID

en: southwest Mali
ta: தென்மேற்கு மலி

en: southwest Xinjiang Uyghur
ta: தென்மேற்கு சிங்சியாங் உயுக்ஹுர்

en: the partition in use by the installer.
ta: நிறுவுனரால் பயன்படுத்தப்படும் ப¸¢÷×.

en: vertical
ta: செங்குத்தான

en: west & central Borneo
ta: மேற்கு மற்றும் மத்திய பொர்னியொ

en: west Dem. Rep. of Congo
ta: மேற்கு ஜநநாயக குடியரசு காங்கொ

en: west Uzbekistan
ta: மெற்கு உஸ்பெகிஸ்தான்

en: z/IPL Boot Loader Configuration
ta: z/IPL துவக்க இயக்கி அமைப்பு

en: z/IPL Configuration
ta: z/IPL உள்ளமைப்பு
