gedit 1.99 - en to ta translation catalogue (424 entries)

en: "%s" is a directory.
    
    Please, check that you typed the location correctly and try again.
ta: "%s" ஓர் அடைவு.
    
    உள்ளிட்ட இடத்தை சரிபார்த்து, மறுபடியும் முயற்சி செய்யவும்.

en: "%s" is a directory.
    
    Please, check that you typed the location correctly.
ta: "%s" ஓரு அடைவு.
    
    உள்ளிட்ட இடத்தை சரிபார்த்து, மறுபடியும் முயற்சி செய்யவும்.

en: "%s" is not a valid location.
    
    Please, check that you typed the location correctly and try again.
ta: "%s" செல்லுபடியாகாத இடம்.
    
    நீங்கள் உள்ளிட்ட இடம் சரியா என சரிபாத்து மறுபடியும் முயற்சிக்கவும்.

en: (modified)
ta: (மாற்றப்பட்டது)

en: (readonly)
ta: (வாசிக்க மட்டும்)

en: <b>Auto Indentation</b>
ta: <b>தானாக உள்தள்ளல்</b>

en: <b>Elements</b>
ta: <b>உறுப்பு</b>

en: <b>File Saving</b>
ta: <b>கோப்பு சேமிக்கப்படுகிறது</b>

en: <b>Font</b>
ta: <b>எழுத்துரு</b>

en: <b>Language</b>
ta: <b>மொழி</b>

en: <b>Line Numbers</b>
ta: <b>வரிசை எண்கள்</b>

en: <b>Right Margin</b>
ta: <b>வலது எல்லை</b>

en: <b>Tabs</b>
ta: <b>தத்துகள்</b>

en: <b>Undo</b>
ta: <b>¸Å¢ø ¦ºö</b>

en: <b>word</b>
ta: <b>சொல்</b>

en: <span weight="bold">Colors</span>
ta: <span weight="bold">வண்ணங்கள்</span>

en: A_vailable encodings:
ta: புழங்கக்கூடிய குறிப்பீடுகள்:

en: About this application
ta: இந்த நிரலைப் பற்றி

en: Activate %s
ta: தூண்டு செய் %s

en: Add or _Remove...
ta: சேர்க்கவும் அல்லது கழட்டுக...

en: Add w_ord
ta: சொல் _சேர்க்கவும்

en: All Files
ta: அணைத்து கோப்புகளும்

en: All Text Files
ta: அனைத்து உரை கோப்புகளும்

en: An error occured while running the selected command.
ta: தெரிவு செய்த கட்டளையை செயல்படுத்தும்போது ஒரு பிழை.

en: Arabic
ta: அராபிக்

en: Armenian
ta: அர்மேனியன்

en: Auto Detected
ta: தன்னாக கண்டுபிடிக்கப்பட்டது

en: Auto Save
ta: தன்னாக சேமிக்கவும்

en: Auto indent
ta: தன்னாக உள்தள்

en: Automatically spell-check the current document
ta: தற்போதைய ஆவணத்தை தானே பிழை திருத்துக

en: Available Tag Lists
ta: இருக்கும் ஒட்டுகள் பட்டியல்

en: Available formats
ta: புழங்கக்கூடிய வடிவங்கள்

en: Background Color
ta: பின்னணி வண்ணம்

en: Baltic
ta: பால்டிக்

en: Bold
ta: தடிப்பம்

en: Breton
ta: பிரெடொன்

en: Browse for program location...
ta: நிரலின் இடத்திட்காக மேலோடுக...

en: Bytes
ta: பைட்டுகள்

en: C_onfigure Plugin
ta: குறும்பயன் வடிவமைப்பு

en: Cannot create the file "%s".
    
    Make sure you have the appropriate write permissions.
ta: "%s" கோப்பு படைக்க முடியவில்லை..
    
    எழுதுவதற்கு அனுமதி இருக்கின்றதா என பார்க்கவும்.

en: Cannot create the file "%s".
    
    The file name is too long.
ta: "%s" கோப்பு படைக்க முடியவில்லை..
    
    நீண்ட கோப்பு பெயர்.

en: Catalan
ta: கடாலான்

en: Celtic
ta: செல்டிக்

en: Central European
ta: மத்திய ஐரோப்பா

en: Cha_nge
ta: மா_ற்றுக

en: Change A_ll
ta: அனைத்தையும் மா_ற்றுக

en: Change _to:
ta: இதட்கு மாற்_றுக

en: Character codings
ta: வரியுரு குறிப்பீடுகள்

en: Characters (no spaces)
ta: வரியுருகள் (இடைவெளிகள் அல்லா)

en: Characters (with spaces)
ta: வரியுருகள் (இடைவெளிகளுடன்)

en: Check Spelling
ta: எழுத்து சரிபார்ப்பு

en: Checks the spelling of the current document.
ta: இந்த ஆவணத்தின் செல்களை சரிபார்க்கும்.

en: Clear the output window
ta: வெளியீடு சாளரத்தை துப்பரவு செய்க

en: Close
ta: மூடு

en: Close all open files
ta: திறந்திருக்கும் அனைத்துக் கோப்புகளையும் மூடு

en: Close the current file
ta: தற்போதையக் கோப்பை மூடு

en: Close the output window
ta: வெளியீடு சாளரத்தை மூடுக

en: Co_mmand:
ta: _கட்டளை:

en: Completed spell checking
ta: சொல் சரிபார்ப்பு முடிந்தது

en: Configure date/time plugin
ta: திகதி/நேரம் குறும்பயனை வடிவமைக்கவும்...

en: Configure insert date/time plugin...
ta: திகதி/நேரம் குறும்பயன் செருகுதல் வடிவமைக்கவும்...

en: Configure the application
ta: இப்பயன்பாடை  வடிவப்படுத்தவும்

en: Copy
ta: நகல்

en: Copy selected lines
ta: தெரிவு செய்த வரிசைகளை நகல் செய்யவும்

en: Copy the selected text to the clipboard
ta: தெரிவுசெய்த உரையை நகல்செய்க

en: Copy the selection
ta: தெரிவு செய்ததை நகல் செய்யவும்

en: Could not create a backup file.
ta: கோப்பின் காப்பு-நகல் படைக்க முடியவில்லை.

en: Could not create the file "%s".
ta: "%s" கோப்பு படைக்க முடியவில்லை.

en: Could not find plugin-manager.glade2, reinstall gedit.
ta: plugin-manager.glade2 கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை, gedit மறுபடியும் நிறுவு.

en: Could not find the file "%s".
    
    Please, check that you typed the location correctly and try again.
ta: "%s" கோப்பு கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.
    
    தயவுசெய்து உள்ளிட்ட நிரலின் இடத்தை சரிபார்த்து மறுபடியும் முயற்சி செய்யவும்.

en: Could not find the required widgets inside %s.
ta: %s உள்ளே இருக்கும் விட்செட்டுகளை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Could not open the file "%s"
ta: "%s" கோப்பை திறக்க முடியவில்லை

en: Could not open the file "%s" because access was denied.
ta: அணுகல் நிராகரிப்பு: "%s" கோப்பு திறக்க முடியவில்லை.

en: Could not open the file "%s" because it contains corrupted data.
ta: கெடுதலானது தரவு கொண்டதனால், "%s" கோப்பை திறக்க முடியவில்லை.

en: Could not open the file "%s" because it contains data in an invalid format.
ta: செல்லுபடியாகாதது தரவு கொண்டதனால், "%s" கோப்பை திறக்க முடியவில்லை.

en: Could not open the file "%s" because it is too big.
ta: மிகப்பெரிய அளவினால், "%s" கோப்பை திறக்க முடியவில்லை.

en: Could not open the file "%s" because there are too many open files.
    
    Please, close some open file and try again.
ta: பல கோப்புகள் திறந்திருப்பதால், "%s" கோப்பு திறக்க முடியவில்லை.
    
    தயவுசெய்து, சில கோப்புகளை மூடிய பிரகு முயற்சி செய்யவும்.

en: Could not open the file "%s".
ta: "%s" கோப்பு திறக்க முடியவில்லை.

en: Could not open the file "%s".
    
    %s.
ta: "%s" கோப்பு திறக்க முடியவில்லை.
    
    %s.

en: Could not read data from stdin.
ta: stdinஇலிருந்து தரவுகளை வாசிக்க முடியவில்லை.

en: Could not revert the file "%s".
ta: "%s" கோப்பு மீட்க முடியவில்லை.

en: Could not save the file "%s".
ta: "%s" கோப்பு சேமிக்க முடியவில்லை.

en: Could not save the file "%s".
    
    %s
ta: "%s" கோப்பு சேமிக்க முடியவில்லை.
    
    %s

en: Create a _backup copy of files before saving
ta: சேமிப்பதற்கு முன் பாதுகாப்புக்காக கோப்புகளின் நகல் ஒன்றை சேமித்து வைக்கவும்

en: Create a new document
ta: புதிய ஆவணத்தைப் படைக்கவும்

en: Cu_t
ta: வெட்டு

en: Current Locale (%s)
ta: தற்போதைய மொழி (%s)

en: Cut
ta: வெட்டு

en: Cut the selection
ta: தெரிவு செய்ததை வெட்டு

en: Cyrillic
ta: ஸைரிலிக்

en: Cyrillic/Russian
ta: ஸைரெலிக்/ரசியன்

en: Cyrillic/Ukrainian
ta: ஸைரெலிக்/யூக்கிரேனியன்

en: Czech
ta: செக்கு

en: D_isplay right margin
ta: வலது எல்லை காட்டுக

en: Danish
ta: டேனிஷ்

en: Default
ta: கொடாநிலை

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Delete the selected text
ta: தெரிவு செய்த உரையை நீக்கு

en: Display Line Numbers
ta: வரிசை எண்கள் காட்டுக

en: Do_n't save
ta: சேமிக்க வேண்டாம்

en: Document Statistics
ta: ஆவணம் புள்ளி விவரம்

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Double-click on a tag to insert it in the current document
ta: இந்த ஆவணத்தில் செருக ஒட்டுகள் மேல் இரண்டு முறை அமுக்கவும்

en: Dutch
ta: நெடர்லாந்து-மொழி

en: Edit text files
ta: உரை கோப்புகளை தொகுவதற்கு

en: Editor
ta: பதிப்பான்

en: Editor Font
ta: பதிப்பான் எழுத்துரு

en: Editor _font:
ta: பதிப்பான் _எழுத்துரு:

en: Elements
ta: உறுப்புகள்

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தியது

en: Encoding:
ta: குறியீடு:

en: English (American)
ta: ஆங்கிலம் (அமேரிக்கா)

en: English (British)
ta: ஆங்கிலம் (ப்பிரிடிஷ்)

en: English (Canadian)
ta: ஆங்கிலம் (கானாடா)

en: Error loading file "%s"
ta: %s கோப்பு ஏற்றும்போது பிழை

en: Error parsing the shell command.
    
    Please, insert a valid shell command.
ta: கட்டளை வரிசையை அலகிடும்போது பிழை.
    
    செல்லத்தக்க கட்டளை ஒன்றை உள்ளீடவும்.

en: Error reverting the document "%s".
ta: "%s" ஆவணம் மீட்பதில் பிழை.

en: Esperanto
ta: எஸ்பரான்டொ

en: Executing command
ta: கட்டளை இயக்கப்படுகின்றது

en: Failed
ta: நொடிப்படைந்தது

en: Faroese
ta: பாரோஇஸ்

en: File: %s
ta: கோப்பு: %s

en: Find
ta: கண்டுபிடி

en: Find Ne_xt
ta: அடுத்ததைக் கண்டுபிடி

en: Find Next
ta: அடுத்ததைக் கண்டுபிடிக்கவும்

en: Find Previous
ta: முன்போனதைக் கண்டுபிடிக்கவும்

en: Font
ta: எழுத்து வகைகள்

en: Font & Colors
ta: எழுத்து வகைகளும் வண்ணங்களும்

en: Font Selection
ta: எழித்து வகை தேர்தல்

en: Font name
ta: எழுத்துவகையின் பெயர்

en: Font size for label
ta: விளக்கச்சீட்டுக்கான எழுத்துரு அளவு

en: Fonts
ta: எழுத்து வகைகள்

en: French (France)
ta: ப்பிரென்ச் (ப்பிரான்ஸ்)

en: French (Swiss)
ta: ப்பிரென்ச் (சுவிஸ்)

en: Gedit View
ta: Gedit காட்சி

en: Gedit View.
ta: Gedit காட்சி.

en: General
ta: பொதுமையானது

en: Georgian
ta: சியோர்ஜியன்

en: German (Germany)
ta: ஜெர்மன் (ஜெர்மனி)

en: German (Swiss)
ta: ஜெர்மன் (சுவிஸ்)

en: Get statistic info on current document
ta: தற்போதைய ஆவணத்தின் புள்ளி விவரங்களை பெறவும்

en: Go to Line
ta: வரிசைக்குப் போகவும்

en: Go to _Line...
ta: இந்த _வரிசைக்குப் போகவும்...

en: Go to a specific line
ta: குறிப்பிட்ட ஒரு வரிசைக்குப் போகவும்

en: Goto Line
ta: வரிசைக்குப் போகவும்

en: Greek
ta: கிரீக்

en: He_aders and footers:
ta: தலைப்புகளும் _அடிக்குறிப்புகளும்:

en: Hebrew
ta: ஹீப்ரு

en: Hebrew Visual
ta: ஹீப்ரு காட்சி

en: Ignore _All
ta: அனைத்தையும் _புறக்கணி

en: In_sert Date and Time...
ta: திகதி/நேரம் _செருகவும்...

en: Indent lines
ta: வரிசைகளை உள்தள்க

en: Indent selected lines
ta: தெரிவுசெய்த வரிசைகளை உள்தள்க

en: Insert Date and Time
ta: திகதியையும் நேரத்தையும் செருகவும்

en: Insert Date/Time
ta: திகதி/நேரம் செருகவும்

en: Insert User Na_me
ta: பயனர் பெ_யரைச் செருகவும்

en: Insert current date and time at the cursor position
ta: தற்போதைய திகதியையும் நேரத்தையும் நிலை காட்டி இருக்குமிடத்தில் செருகவும்

en: Insert spaces
ta: இடைவெளிகள் செருகவும்

en: Insert the user name at the cursor position
ta: நிலை காட்டி இருக்குமிடத்தில் பயனர் பெயரைச் செருகவும்

en: Inserts current date and time at the cursor position.
ta: தற்போதைய திகதியையும் நேரத்தையும் நிலை காட்டி இருக்குமிடத்தில் செருகும்.

en: Inserts the user name at the cursor position.
ta: நிலை காட்டி இருக்குமிடத்தில் பயனர் பெயரைச் செருகும்.

en: Invalid UTF-8 data
ta: பிழையான UTF-8 தரவு

en: Invalid file name
ta: செல்லாத கோப்புப் பெயர்

en: Invalid filename.
ta: செல்லாத கோப்புப் பெயர்.

en: Invalid glade file for plugin manager -- not all widgets found.
ta: செருகி மேலாளருக்கான glade கோப்பு பிழையானது -- விட்செட்டுகள் அனைத்தையும் கண்டுபிடிக்கவில்லை.

en: Italian
ta: இடாலியன்

en: Italic
ta: சாய்ந்தது

en: Japanese
ta: யப்பான்-மொழி

en: Korean
ta: கொரியன்

en: Language:
ta: மொழி:

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Lines
ta: வரிசைகள்

en: Loaded file "%s"
ta: "%s" கோப்பு ஏற்றப்பட்டுள்ளது

en: Loading file "%s"...
ta: "%s" கோப்பு ஏற்றப்படுகின்றது...

en: Loading file:
ta: கோப்பு ஏற்றப்படுகின்றது:

en: MIME Type:
ta: MIME வகை:

en: Main toolbar
ta: தலைப்பு கருவிப்பட்டை

en: Modify preview phrase...
ta: முன்காட்சி வசனத்தை மாற்று...

en: Move the current document to a new window
ta: இந்த ஆவணத்தை ஒரு புதிய சாளரத்தில் போடுக

en: Name of the selected font
ta: தெரிவுசெய்திருக்கும் எழுத்துருவின் பெயர்

en: Name:
ta: பெயர்:

en: New
ta: புதியது

en: Nordic
ta: நோர்டிக்

en: Normal
ta: சாதாரணம்

en: Normal _text color:
ta: சாதாரண _உரை வண்ணம்:

en: Norwegian
ta: நோர்வீஜீயன்

en: Open
ta: திறக

en: Open '%s'
ta: '%s' திறக்கவும்

en: Open File...
ta: கோப்பு திறக்கவும்...

en: Open Location
ta: இடம் திறக்கவும்

en: Open Location...
ta: இணையக கோப்பை திறக்கவும்...

en: Open _Location...
ta: இணையக கோப்பை திறக்கவும்...

en: Open a file
ta: ஓர் கோப்பைத் திறக்கவும்

en: Open a file from a specified location
ta: குறிப்பிட்ட இடத்திலிருந்து கோப்பைத் திறக்கவும்

en: Open a recently used file
ta: சமீபத்தில் பயன்படுத்திய கோப்பு திறக்கவும்

en: Open from URI
ta: இணையக முகவரியிலிருந்து திறக்கவும்

en: Open the gedit manual
ta: gedit விள்க-நூலைத் திறக்கவும்

en: Page %N of %Q
ta: பக்கம் %Q இல் %N

en: Page Set_up
ta: பக்கம் _அமைப்பு

en: Page Setup
ta: பக்கம் அமைப்பு

en: Paste
ta: ஒட்டு

en: Paste the clipboard
ta: பிடிப்புப் பலகையை ஒட்டவும்

en: Pick a Font
ta: ஓர் எழுத்து வகையைத் தேரிவுசெய்யவும்

en: Pick a color
ta: ஒரு வண்ணம் தேர்ந்தெடுக

en: Pick the background color
ta: பின்னணி வண்ணத்தை தெரிவுசெய்யவும்

en: Pick the editor font
ta: பதிப்பான் பயன்படுத்தும் எழுத்துரு தெரிவுசெய்க

en: Pick the normal text color
ta: உரை வண்ணம் தெரிவுசெய்யவும்

en: Pick the selected text color
ta: தெரிவுசெய்த உரை வண்ணத்தைப் பெறவும்

en: Pick the selection color
ta: தெரிவுசெய்தல் வண்ணத்தை தெரிவுசெய்யவும்

en: Plugin
ta: செருகி

en: Plugins
ta: குறும்பயன்கள்

en: Polish
ta: போலிஷ்

en: Portuguese (Brazilian)
ta: போர்துகீஸ் (பிரசில்)

en: Portuguese (Portugal)
ta: போர்துகீஸ் (போர்துகல்)

en: Pr_eferences
ta: விருப்பங்கள்

en: Preferences
ta: விருப்பங்கள்

en: Preparing pages...
ta: பக்கங்கள் தயாரிக்கப்படுகின்றது...

en: Preview
ta: முன்காட்சி

en: Preview text
ta: முன்காட்சி உரை

en: Preview text shown in the dialog
ta: உரையாடலில் காண்பிக்கப்படும் முன்காட்சி உரை

en: Print
ta: அச்சிடு

en: Print Header
ta: தலைப்பகுதியை அச்சிடுக

en: Print Line Numbers
ta: வரிசை எண்கள் அச்சிடுக

en: Print Previe_w...
ta: முன்காட்சியைக் _காண்பிக்கவும்...

en: Print Preview
ta: அச்சிவதை முன்காட்டுக

en: Print _line numbers
ta: _வரிசை எண்கள் அச்சிடுக

en: Print preview
ta: அச்சிவதை முன்காட்டுக

en: Print the current file
ta: தற்போதைய ஆவணத்தை அச்சிடு

en: Push this button to configure background color
ta: பின்னணி வண்ணத்தை அமைக்க இந்த பொத்தானை அமுத்துக

en: Push this button to configure text color
ta: உரை வண்ணத்தை அமைக்க இந்த பொத்தான் அமுத்துக

en: Quit
ta: வெளிச்செல்

en: Quit the program
ta: நிரலிலிருந்து வெளியேறு

en: R_emove duplicates
ta: நகல்களை கழட்டவும்

en: Redo
ta: மீண்டும்

en: Redo the undone action
ta: கவில் செய்த செயலை மறுபடியும் செய்

en: Rendering page %d of %d...
ta: பக்கம் %d - %d வரையப்படுகின்றது...

en: Replace
ta: இடமாற்று

en: Replace All
ta: «¨Éò¨¾Ôõ Á¡üÚக

en: Replace _All
ta: அனைத்தையும் மாற்று

en: Replace _with:
ta: இதைக் கொண்டு இடமாற்று:

en: Revert
ta: நிலை மீட்டு

en: Revert to a saved version of the file
ta: சேமிக்கப்பட்ட ஓர் கோப்பு பதிப்புக்கு பின் செல்

en: Reverting file:
ta: மீட்கப்படும் கோப்பு:

en: Reverting the document "%s"...
ta: "%s" ஆவணம் மீட்கப்படுகின்றது...

en: Right Margin Position
ta: வலது எல்லை இடம்

en: Romanian
ta: ரோமேனியன்

en: Run Command
ta: கட்டளை செயல்படுத்துக

en: Run a command
ta: ஓர் கட்டளை செயல்படுத்துக

en: Russian
ta: ரசியன்

en: S_elect the documents you want to save:
ta: சேமிக்க விரும்பும் ஆவணங்களை தெரிவு செய்யக:

en: S_ort...
ta: ஒழுங்குப_டுத்துக...

en: S_tart at column:
ta: நெடுவரிசையில் தொடங்கவும்:

en: Sans Regular 12
ta: சாதாரணம் சான்ஸ் 12

en: Save
ta: சேமி

en: Save As
ta: வேறு பெயரில் சேமி

en: Save _As...
ta: வேறு பெயரில் சேமி...

en: Save _None
ta: எதையும் சேமிக்கவேண்டாம்

en: Save all open files
ta: திறந்திருக்கும் அனைத்து கோப்புகளையும் சேமி

en: Save as...
ta: வேறுபெயரில் சேமிக்கவும்...

en: Save the current file
ta: தற்போதைய ஆவணத்தை மின்-அஞ்சலால் அனுப்பவும்

en: Save the current file with a different name
ta: தற்போதையக் கோப்பை வேறு பெயரில் சேமிக்கவும்

en: Saving document "%s"...
ta: "%s" கோப்பு சேமிக்கப்படுகின்றது...

en: Se_lection color:
ta: தெரிவுசெய்தல் வண்ணம்:

en: Search for text
ta: சரத்திட்காக தேடுக

en: Select All
ta: அனைத்தையும் தெரிவு செய்

en: Select _All
ta: அனைத்தையும் தெரிவு செய்

en: Select a file to open
ta: திறப்பதற்கு ஒரு கோப்பு தெரிவுசெய்க

en: Select a filename to save
ta: சேமிப்பதற்கு கோப்பு பெயர் ஒன்றைத் தெரிவு செய்யவும்

en: Select files to open
ta: திறப்பதற்கு கோப்புகள் தெரிவுசெய்க

en: Select the _language of the current document.
ta: ிந்த ஆவணத்தின் மொழியை தெரிவுசெய்க.

en: Select the entire document
ta: முழு ஆவணத்தையும் தெரிவு செய்

en: Select the group of tags you want to use
ta: புழங்க விரும்பும் ஒட்டு தொகுதியை தெரிவு செய்யவும்

en: Select the working directory...
ta: பயன்படுத்தவேண்டிய அடைவை தெரிவு செய்...

en: Selecte_d text color:
ta: தெரிவுசெ_ய்த உரையின் வண்ணம்:

en: Selected Text Color
ta: தெரிவுசெய்த உரையின் வண்ணம்

en: Selection Color
ta: தெரிவுசெய்தல் வண்ணம்

en: Set _Language
ta: மொழி _அமைக்கவும்

en: Set language
ta: மொழி அமைக்கவும்

en: Set program location...
ta: நிரலின் இடத்தை அமை...

en: Set the language of the current document
ta: இந்த ஆவணத்தின் மொழியை அமைக்கும்

en: Shell command
ta: முனையம் கட்டளை

en: Show only icons in the toolbar
ta: கருவிப்பட்டையில் குறும்படங்களை மட்டும் காட்டுக

en: Show size
ta: அளவு காண்பி

en: Show text below every icon in the toolbar
ta: கருவிப்பட்டையில் குறும்படத்திற்கு கீழே உரை காட்டுக

en: Show the tag list window
ta: ஒட்டு பட்டி சாளரத்தைக் காண்பி

en: Sort
ta: ஒழுங்குபடுத்துக

en: Sort the current document or selection.
ta: இந்த ஆவணத்தை அல்லது தெரிவுசெய்ததை ஒழுங்குபடுத்துக.

en: Sorts a document or selected text.
ta: ஓர் ஆவணத்தை அல்லது தெரிவுசெய்த உரையை ஒழுங்குபடுத்துக.

en: Source
ta: மூலம்

en: South European
ta: தெட்கு ஐரோப்பா

en: Spanish
ta: ஸ்பானிஷ்

en: Status Bar is Visible
ta: நிலை-பட்டையைக் காட்டுக

en: Stopped
ta: நிருத்தப்பட்டுள்ளது

en: Strikethrough
ta: நடு-கோடு

en: Swedish
ta: சுவீடிஷ்

en: Tab Size
ta: தத்தல் அளவு

en: Tag _List
ta: ஒட்டு (Tag) பட்டி

en: Tag list
ta: ஒட்டு (Tag) பட்டி

en: Tag list plugin
ta: ஒட்டு பட்டி செருகி

en: Tags
ta: ஒட்டுகள் (Tags)

en: Text Color
ta: உரை வண்ணம்

en: Text Editor
ta: உரை பதிப்பான்

en: Thai
ta: தாய்-மொழி

en: The document "%s" has been reverted.
ta: "%s" ஆவணம் மீட்கப்பட்டுள்ளது.

en: The document "%s" has been saved.
ta: "%s" ஆவணம் சேமிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: The document "%s" has not been reverted.
ta: "%s" ஆவணம் மீட்கப்படவில்லை.

en: The document "%s" has not been saved.
ta: "%s" ஆவணம் சேமிக்கப்படவில்லை.

en: The document does not contain mispelled words.
ta: ஆவணத்தில் தவராண செல்கள் ஏதுமில்லை.

en: The document is empty.
ta: வெற்றான ஆவணம்.

en: The file "%s" already exists.
ta: "%s" கோப்பு ஏற்கனவே உண்டு.

en: The file "%s" is read-only.
ta: "%s" கோப்பு வாசிப்பு-மட்டுமே.

en: The selected file is not executable.
ta: தெரிவுசெய்துள்ள கோப்பு இயக்கக்கூடியதல்ல.

en: The selected text does not contain mispelled words.
ta: தெரிவுசெய்துள்ள உரையில் தவராண செல்கள் ஏதுமில்லை.

en: The shell command entry is empty.
    
    Please, insert a valid shell command.
ta: வெற்றான கட்டளை வரிசை.
    
    செல்லத்தக்க கட்டளை ஒன்றை உள்ளீடவும்.

en: The text "%s" was not found.
ta: "%s" உரை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: The title of the selection dialog box
ta: தெரிவுசெய்தல் உரையாடல் பெட்டியின் தலைப்பு

en: There is not enough disk space to create the file "%s".
    
    Please free some disk space and try again.
ta: "%s" கோப்பு சேமிப்பதற்கு வட்டகத்தில் இடம் போதாது.
    
    தயவுசெய்து, வட்டகத்தில் இடம் உருவாக்கி மறுபடியும் முயற்சிக்கவும்.

en: There is not enough disk space to save the file.
    Please free some disk space and try again.
ta: கோப்பை சேமிப்பதற்கு வட்டகத்தில் இடம் கிடையாது.
    தயவுசெய்து, வட்டகத்தில் இடம் உருவாக்கி மறுபடியும் முயற்சிசெய்க.

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Toolbar Buttons Style
ta: கருவிப்பட்டை பொத்தான்கள் பாணி

en: Toolbar is Visible
ta: கருவிப்பட்டை தெரியும்

en: Turkish
ta: டர்கிஷ்

en: U_se default theme colors
ta: கொடா நிலை வண்ணங்களை புழங்கு

en: Ukrainian
ta: யூக்கிரேனியன்

en: Underline
ta: ¸£ú§¸¡ÊÎக

en: Undo
ta: கவில்

en: Undo the last action
ta: கடைசி செயலை கவில் செய்

en: Unicode
ta: யூனிகோட்

en: Unicode (UTF-8)
ta: யூனிகோட் (UTF-8)

en: Unindent selected lines
ta: தெரிவுசெய்த வரிசைகளை வெளிதள்க

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Untitled
ta: பெயரில்லாதது

en: Update
ta: புதுப்பிக்கவும்

en: Use Default Colors
ta: கொடாநிலை வண்ணங்களை பயன்படுத்துக

en: Use Default Font
ta: கொடாநிலை எழுத்துரு பயன்படுத்துக

en: Use font in label
ta: அடையாளத்தில் புழங்கும் எழுத்துவகை

en: Use the _selected format
ta: தெரிவுசெய்த _வடிவமைப்பை பயன்படுத்துக

en: User dictionary:
ta: ÀÂÉ÷ அகராதி:

en: User name
ta: பயனர் பெயர்

en: Vietnamese
ta: வியட்னாம்

en: View
ta: காட்சி

en: Western
ta: மேற்கு மொழி

en: Words
ta: சொற்கள்

en: _About
ta: _பற்றி

en: _About Plugin
ta: _குறும்பயன் பற்றி

en: _Add
ta: _சேர்

en: _Autosave files every
ta: _தானக சேமிக்கும் நேரம்

en: _Background color:
ta: பின்னணி வண்ணம்:

en: _Background:
ta: _பின்னணி:

en: _Body:
ta: _உடம்பு:

en: _Close
ta: மூடு

en: _Close All
ta: அனைத்தையும் _மூடுக

en: _Contents
ta: பொருளடக்கம்

en: _Copy
ta: நகல் செய்

en: _Copy Text
ta: உரை _நகல் செய்க

en: _Customize Toolbar
ta: கருவிப்பட்டையை தனிப்பயனாக்கு

en: _Delete
ta: அழி

en: _Description
ta: விவரணம்

en: _Desktop Default
ta: கணிமேசை கொடாநிலை

en: _Display line numbers
ta: வரிசை எண்களைக் காண்பிக்கவும்:

en: _Document Statistics
ta: _ஆவணம் புள்ளி விவரம்

en: _Documents
ta: ஆவணங்கள்

en: _Edit
ta: தொகு

en: _Enable auto indentation
ta: தானாக _உள்தள்ளல் இயலுமைப்படுத்துக

en: _File
ta: கோப்பு

en: _Find...
ta: _கண்டுபிடி...

en: _Foreground:
ta: _முன்னணி:

en: _Go to Line
ta: வரிசைக்குப் _போகவும்

en: _Help
ta: உதவி

en: _Icons Only
ta: குறும்படங்கள் _மட்டும்

en: _Ignore
ta: _புறக்கணிக்கவும்

en: _Ignore All
ta: அனைத்தையும் _புரக்கணிக்கவும்

en: _Indent
ta: _உள்தள்

en: _Insert
ta: _செருகவும்

en: _Line number:
ta: வரிசை எண்:

en: _Line numbers:
ta: _வரிசை எண்கள்:

en: _Location to search for:
ta: தேட வேண்டிய இடம்:

en: _Modify preview phrase...
ta: முன்காட்சி வசனத்தை மாற்று...

en: _More...
ta: _மேலும்...

en: _Move to New Window
ta: புதிய _சாளரத்திட்கு போடுக

en: _New
ta: புதியது

en: _Open...
ta: திறக்கவும்...

en: _Output Window
ta: _வெளியீடு சாளரம்

en: _Paste
ta: ஒட்டு

en: _Print page headers
ta: _பக்கத்தின் தலைப்பகுதியை அச்சிடுக

en: _Print...
ta: அச்சிடு...

en: _Quit
ta: வெளிச்செல்

en: _Redo
ta: மீண்டும்

en: _Replace
ta: இடமாற்று

en: _Replace...
ta: _இடமாற்றுக...

en: _Reset to Default
ta: _கொடாநிலைக்கு அமைக்கவும்

en: _Restore Default Fonts
ta: _கொடாநிலை எழுத்துருகள் மீட்கவும்

en: _Reverse order
ta: _வரிசையின் திசை மாற்றுக

en: _Revert
ta: சேமித்ததிட்கு பின்செல்

en: _Run
ta: இயக்கு

en: _Run Command...
ta: _கட்டளை செயல்படுத்துக...

en: _Save
ta: சேமி

en: _Save All
ta: அனைத்தையும் _சேமிக்கவும்

en: _Save Selected
ta: தெரிவுசெய்ததை _சேமிக்கவும்

en: _Search
ta: தேடுக

en: _Search for:
ta: இதைத் தேடவும்:

en: _Sort
ta: _ஒழுங்குபடுத்துக

en: _Statusbar
ta: நிலைப்பட்டை

en: _Tabs width:
ta: _தத்தல் அகலம்:

en: _Text for All Icons
ta: குறும்படங்கள் அனைத்துக்கும் _உரை

en: _Toolbar
ta: கருவிப்பட்டை

en: _Tools
ta: கருவிகள்

en: _Undo
ta: கவில் செய்

en: _Update
ta: புதுப்பிக்கவும்

en: _Use default theme font
ta: கொடா நிலை காட்சித் திட்டத்தின் எழுத்து வகையை புழங்கவும்:

en: _View
ta: காட்சி

en: _Working directory:
ta: _பணியிடும்  அடைவு:

en: _Wrap around
ta: மடிந்து _வருதல்

en: _minutes
ta: _நிமிடங்கள்

en: act_ions
ta: செயல்க_ள்

en: button1
ta: பொத்தான்1

en: dialog1
ta: உரையாடல்1

en: gedit application
ta: gedit செயல்பாடு

en: gedit cannot handle %s: locations in write mode.
ta: geditக்கு %s கையால முடியவில்லை: இடம் எழுதும் முறைமையில்

en: gedit is a small and lightweight text editor for the GNOME Desktop
ta: gedit, கனோமுக்காக எழுதப்பட்ட ஓர் சிறிய உரை பதிப்பான்

en: gedit: Document Info plugin
ta: gedit: ஆவணத் தகவல் செருகி

en: gedit: Shell Output plugin
ta: gedit: முனைய வெளியீடு செருகி

en: label
ta: அடையாளம்

en: lines
ta: வரிசைகள்
