libgnomeui2 2.2.0 - en to ta translation catalogue (291 entries)

en:   - OK? (yes or no)
ta:  - சரி? (ஆம் அல்லது இல்லை)

en:  (press return)
ta:  ('return' அமுத்தவும்)

en:  (yes or no)
ta:  (ஆம் அல்லது இல்லை)

en:  domain %s
ta:  களம் %s

en: A logo for the about box
ta: 'பற்றி' பெட்டிக்கான சின்னம்

en: A preview of the image currently specified
ta: தற்போது குறிப்பிட்ட உருவத்தின் முன்காட்சி

en: A single author entry
ta: ஓரு ஆசிாியர் பதிவிடம்

en: A single documenter entry
ta: ஓரு ஆவணமாக்கி பதிவிடம்

en: AaBbCcDdEeFfGgHhIiJjKkLlMmNnOoPpQqRrSsTtUuVvWwXxYyZz
ta: AஅBபCசDதEஇFபGகHஹIஐJஜKகLலMமNனOஒPபQஃRரSஸTடUஉVவWநXக்ஷYயZழ

en: About
ta: பற்றி

en: About %s
ta: %s பற்றி

en: About this application
ta: இந்த செயல்பாட்டைப் பற்றி

en: An error has occured while trying to launch the default web browser.
    Please check your settings in the 'Preferred Applications' preference tool.
ta: கொடாநிலை வலை மேலோடியை தொடங்க முயற்சித்தபோது பிழை.
    தயவுசெய்து உங்கள் 'விருப்பமான செயல்பாடு' பட்டி-உருப்படியை சரிபார்க்கவும்.

en: App ID
ta: நிரல் எண்

en: Authentication Required
ta: பெயர்-கடவுச்சொல் வேண்டும்

en: Author entry
ta: ஆசிாியர் பதிவிடம்

en: Authors
ta: ஆசிாியர்கள்

en: Background Color
ta: பின்னணி வண்ணம்

en: Background color
ta: பின்னணி வண்ணம்

en: Background color as a GdkColor
ta: ஓர் GdkColorராக பின்னணி வண்ணம்

en: Background color is set
ta: பின்னணி வண்ணம் அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Background color set
ta: பின்னணி வண்ணம் அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Browse
ta: மேலோடு...

en: Browse Dialog Title
ta: மேலோடு உரையாடல் தலைப்பு

en: Bulleted List
ta: குண்டுபடைத்த பட்டி

en: C_lear
ta: துப்பர_வாக்கு

en: C_redits
ta: பு_கழ்கள்

en: Calendar
ta: பஞ்சாங்கம்

en: Can't find an hbox, using a normal file selection
ta: hbox ஒன்றைக் காணவில்லை, சாதாரண கோப்பு தேர்தல் புழங்கப்படும்

en: Cancel Logout
ta: முடித்தலை நிறுத்து

en: Child Item 1
ta: சேய் உருப்படி 1

en: Child Item 2
ta: சேய் உருப்படி 2

en: Clear the selection
ta: தெரிவுசெய்ததை துப்பரவாக்கு

en: Close the current file
ta: தற்போதைய கோப்பை மூடு

en: Close the current window
ta: தற்போதைய சாளரத்தை மூடு

en: Color used to draw the link
ta: இணைப்பை வரைவதட்கு பயண்படுத்தப்படும் வண்ணம்

en: Comments about the program
ta: இன்த நிரலைப்பற்றியான குறிப்புரைகள்

en: Comments string
ta: குறிப்புரைகள் சரம்

en: Configure the application
ta: செயல்பாட்டை அமை வடிவப்படுத்து

en: Copy the selection
ta: தெரிவுசெய்ததை நகல்செய்

en: Copyright information for the program
ta: இன்த நிரலின் படியுரிமைத் தகவல்

en: Copyright string
ta: படியுரிமைச் சரம்

en: Create New _Window
ta: புதிய சாளரத்தைப் _படை

en: Create a new window
ta: புதிய ஒரு சாளரத்தைப் படை

en: Create a progress widget.
ta: முன்னேற்ற விட்செட் ஒன்றை உருவாக்கு.

en: Create a status widget.
ta: நிகழ்நிலை விட்செட் உருவாக்கு.

en: Credits
ta: புகழ்கள்

en: Credits to the translators. This string should be marked as translatable
ta: மொழிபெயற்றோர் புகழ். இச்சரம் மொழிபெயர்க்கக்கூடியதாக குறிக்க வேண்டும்

en: Cu_t
ta: வெ_ட்டு

en: Cut the selection
ta: தெரிவுசெய்ததை வெட்டு

en: DISPLAY
ta: காட்சி

en: Date
ta: திகதி

en: DateEdit Flags
ta: DateEdit கொடிகள்

en: Default Path
ta: கொடா நிலைப் பாதை

en: Default path for the Browse file window.
ta: கோப்பு 'மேலோடு' சாளரத்தின் கொடா நிலை பாதை.

en: Directory Entry
ta: அடைவு நுழைவு

en: Directory that will be searched for icons.
ta: குறும்படங்களுக்காக தேடப்படும் அடைவு

en: Disable Crash Dialog
ta: முறிவு உரையாடலை முடக்குக

en: Disable connection to session manager
ta: அமர்வு மேலாளருடன் இருக்கும் இணைப்பை முடக்கு செய்

en: Do Preview
ta: முன்காட்டு

en: Documented by
ta: ஆவணமாக்கல் எழுதியவர்

en: Documenter entry
ta: ஆவணமாக்கல் பதிவிடம்

en: Documenters
ta: ஆவணமாக்கல் எழுதியோர்

en: ERROR:
ta: பிழை:

en: End World Hunger
ta: உகுகப் பசியை நீக்குக

en: End the current game
ta: தற்போதைய விளையாட்டை முடித்திடு

en: Error
ta: பிழை

en: Fi_les
ta: கோ_ப்புகள்

en: Fi_les/
ta: கோ_ப்புகள்/

en: Filename
ta: கோப்புப் பெயர்

en: Filename that should be displayed in the file entry.
ta: கோப்பு நுளைவில் காண்பிக்கப்பட வேண்டிய் கோப்புப் பெயர்.

en: Filename that should be displayed in the icon entry.
ta: குறும்பட நுழைவில் காண்பிக்கப்பட வேண்டிய கோப்புப் பெயர்.

en: Find Ne_xt
ta: அ_டுத்ததைக் கண்டுபிடி

en: Flags for how DateEdit looks
ta: DateEdit எப்படி காண்பிக்கப்படும் என்பதன் கொடிகள்

en: Font
ta: அச்செழுத்து

en: Font name
ta: எழுத்துரு பெயர்

en: Font size for label
ta: அடையாளக் குறிப்பிட்கான எழுத்து வகையையின் அளவு

en: Font size for label in font info mode
ta: எழுத்துரு தகவல் முறைமையில் அடையாளத்திற்கான எழுத்துரு அளவு

en: Foreground color of the title
ta: தலைப்பின் முன்னணி வண்ணம்

en: Foreground color of the title as a GdkColor
ta: GdkColorராக தலைப்பின் முன்னணி வண்ணம்

en: Foreground color of the title is set
ta: தலைப்பின் முன்னணி வண்ணம் அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: GNOME GConf UI Support
ta: கனோம் GConf UI ஆதரவு

en: GNOME GUI Library
ta: கனோம் GUI நூலகம்

en: GTK entry
ta: GTK நுழைவு

en: Get a hint for your next move
ta: உங்களின் அடுத்த நகர்வுக்கு குறிப்பிடு பெறவும்

en: GnomeIconSelection: '%s' does not exist or is not a directory
ta: GnomeIconSelection: '%s' இல்லை அல்லது அடைவு கிடையாது

en: GnomeIconSelection: couldn't open directory '%s'
ta: GnomeIconSelection: '%s' அடைவு திறக்க முடியவில்லை

en: Has Progress
ta: முன்னேற்றம் உண்டு

en: Has Status
ta: நிகழ்நிலை உண்டு

en: Here you should enter the name of the directory where icon images are located.
ta: குறும்படம் இருக்கும் அடைவின் பெயரை இங்கு உள்ளீட வேண்டும்.

en: Hint for item 1
ta: உருப்படி 1'க்கு குறிப்பிடு

en: Hint for item 2
ta: உருப்படி 2'க்கு குறிப்பிடு

en: History ID
ta: வரலாறு எண்

en: History id
ta: வரலாறு எண்

en: ID
ta: எண்

en: Icon Selector
ta: குறும்படத் தேர்ந்தெடுப்பவர்

en: Icon path
ta: குறும்படத்தின் பாதை

en: Icon selection dialog
ta: குறும்படத் தேர்ந்தெடுக்கும் உரையாடல்

en: Icon selector
ta: குறும்படத் தேர்ந்தெடுப்பவர்

en: Icons Only
ta: குறும்படங்கள் மட்டும்

en: Image Preview
ta: உருவ முன்காட்சி

en: Indent
ta: உள்தள்

en: Information
ta: தகவல்

en: Initial Time
ta: தொடக்க நேரம்

en: Interactivity
ta: ஊடாடுதல்

en: Level of user activity required.
ta: வேண்டிய பயனர் செயற்பாடு அளவு.

en: Link color
ta: இணைப்பின் வண்ணம்

en: List of authors of the programs
ta: இன் நிரலை எழுதிய ஆசிாியர்கள்

en: List of people documenting the program
ta: இன் நிரலின் ஆவணங்களை எழுதுவோர்

en: Loading Icons...
ta: குறும்படங்கள் ஏற்றப்படுகின்றன...

en: Logo
ta: சின்னம்

en: Logo Background Color
ta: சின்னத்தின் பின்னணி வண்ணம்

en: Logo Background color
ta: சின்னத்தின் பின்னணி வண்ணம்

en: Logo Background color as a GdkColor
ta: GdkColorராக சின்னத்தின் பின்னணி வண்ணம்

en: Logo Background color is set
ta: சின்னத்தின் பின்னணி வண்ணம் அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Logo Background color set
ta: சின்னத்தின் பின்னணி வண்ணம் அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Logo image
ta: சின்னத்தின் ஓவியம்

en: Lower Hour
ta: கீழ் அரை-மணி

en: Lower hour in the time popup selector
ta: நேரம் தெரிவியில் கீழ் மணி

en: Message
ta: தகவல்

en: Mode
ta: முறைமை

en: Modify the file's properties
ta: கோப்பின் பண்புகளை மாற்றியமைக்கவும்

en: Multiple segmentation faults occurred; can't display error dialog
ta: பல பகுதியாக்கல் பிழைகள் நடைபெற்றுள்ளன; பிழை உரையாடலை காண்பிக்க முடியாது

en: Name of the selected font
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டுள்ள எழுத்து வகையின் பெயர்

en: No Icon
ta: குறும்படம் இல்லை

en: No Image
ta: உருவம் கிடையாது

en: Numbered List
ta: எண்படைத்த பட்டி

en: Open a dialog to specify the color
ta: வண்ணத்தை தெரிவு செய்வதட்கு ஒர் உரையாடலைத் திறக்கவும்

en: Open a file
ta: ஒரு கோப்பைத் திற

en: PREFIX
ta: முற்சேர்க்கை

en: Paste the clipboard
ta: பிடிப்புப் பலகையை ஒட்டு

en: Path
ta: பாதை

en: Path to file
ta: கோப்பின் பாதை

en: Pause the game
ta: விளையாட்டை நிறுத்திவை

en: Pick a Font
ta: ஒரு எழுத்து வகையை தேர்ந்தெடு

en: Pick a color
ta: ஒரு நிறத்தை தேர்ந்தெடு

en: Picker dialog
ta: தெரிவுசெய்யும் உரையாடல்

en: Pixmap Directory
ta: Pixmap அடைவு

en: Please pick the icon you want.
ta: உங்களுக்குத் தேவையான குறும்படத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Pop up a file selector to choose a file
ta: கோப்பு தெரிவுசெய்வதற்கு 'கோப்பு தெரிவு உரையாடல்' காட்டுக

en: Prefere_nces
ta: விருப்பங்_கள்

en: Preview
ta: முன்காட்சி

en: Preview text
ta: முன்காட்சி உரை

en: Preview text shown in the dialog
ta: உரையாடலில் காண்பிக்கப்படும் முன்காட்சி உரை

en: Print S_etup...
ta: அச்சிடுவதை _அமை...

en: Print the current file
ta: தற்போதைய கோப்பை அச்சிடு

en: Priority Text Beside Icons
ta: குறும்படங்களுக்கு அருகில் முன்னுரிமை உரை

en: Program name
ta: நிரல் பெயர்

en: Program version
ta: நிரலின் பதிப்பு

en: Progress
ta: முன்னேற்றம்

en: Question
ta: கேள்வி

en: Quit the application
ta: இந்த செயல்பாட்டிலிருந்து வெளிச்செல்

en: R_eplace...
ta: இ_டமாற்று...

en: Received invalid color data
ta: பிழையான வண்ணத் தரவு கிடைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Redo the undone action
ta: கவில்செய்த செயலை மீண்டும் செய்

en: Redo the undone move
ta: கவில்செய்த செயலை மீண்டும் செய்

en: Remember password for this session
ta: இந்த அமர்வின் கடவுச்சொல்லை நினைவு கொள்ளவும்

en: Replace a string
ta: ஒரு சரத்தை மாற்று

en: Restart the game
ta: விளையாட்டை மறுபடியும் தொடங்கு

en: Revert to a saved version of the file
ta: இந்த கோப்பின் சேமித்த ஓர் பதிவுக்குப் பின்செல்

en: Save _As...
ta: வேறு பெயரில் _சேமி...

en: Save password in keyring
ta: விசை-மோதிரத்தில் கடவுச்சொல்லை சேமிக்கவும்

en: Save the current file
ta: தற்போதைய கோப்பைச் சேமி

en: Save the current file with a different name
ta: தற்போதைய கோப்பை வேறு பெயரில் சேமி

en: Score
ta: புள்ளி

en: Search again for the same string
ta: அதே சரத்துக்காக மறுபடியும் தேடு

en: Search for a string
ta: சரம் ஒன்றுக்காக தேடு

en: Segmentation fault!
    Cannot display crash dialog
ta: பகுதியாக்கல் பழுது!
    முறிவு உரையாடலை காண்பிக்க முடியாது

en: Select Date
ta: திகதியை தெரிவுசெய்யவும்

en: Select Time
ta: நேரத்தை தெரிவுசெய்யவும்

en: Select _All
ta: அனைத்தையும் தெரிவு செய்க

en: Select everything
ta: அனைத்தையும் தெரிவு செய்

en: Select file
ta: கோப்பு தெரிவுசெய்க

en: Select the date from a calendar
ta: பஞ்சாங்கத்திலிருந்து திகதியை தெரிவுசெய்

en: Select the time from a list
ta: ஒர்ப் பட்டியிலிருந்து நேரத்தை தெரிவுசெய்

en: Session management
ta: அமர்வு மேலாண்மை

en: Setup the page settings for your current printer
ta: தற்போதைய அச்சுப்பொறிக்கான பக்கத்தை அமைவுசெய்

en: Show Finish
ta: முடிவைக் காண்பி

en: Show Help
ta: உதவியைக் காண்பிக

en: Show size
ta: அளவைக் காண்பி

en: Show size in font info mode
ta: எழுத்துரு தகவல் முறைமையில் அளவு காண்பிக்கவும்

en: Show the 'Finish' button instead of the 'Next' button
ta: 'அடுத்த' பொத்தானுக்காப் பதிலாக 'முடி' பொத்தான் காட்டுக

en: Show the 'Help' button
ta: 'உதவி' பொத்தானைக் காண்பி

en: Specify prefix of saved configuration
ta: சேமித்த அமைப்பின் முற்சேர்க்கையை குறிப்பிடு

en: Specify session management ID
ta: அமர்வு மேலாண் எண்ணை குறிப்பிடு

en: Start a new game
ta: புதிய விளையாட்டு ஒன்றைத் தொடங்கு

en: Table Borders
ta: அட்டவணை எல்லைகள்

en: Table Fill
ta: அட்டவணையை நிரப்பு

en: Text
ta: உரை

en: Text Below Icons
ta: குறும்படங்களுக்குக் கீழ் உரை

en: Text Only
ta: உரை மட்டும்

en: The Application "%s" has quit unexpectedly.
ta: "%s" செயற்பாடு எதிர்பாராமல் வெளியேறிவிட்டது.

en: The GTK entry
ta: GTK நுழைவு

en: The URL that GnomeHRef activates
ta: GnomeHRef தொடக்கப்படும் இணைய அஞ்சல் (URL)

en: The application ID string
ta: நிரலின் அடையாள சரம்

en: The initial time
ta: தொடக்க நேரம்

en: The name of the program
ta: இன்த நிரலின் பெயர்

en: The selected GtkFont
ta: தெரிவு செய்த GtkFont

en: The text on the button
ta: பொத்தான் மேல் உள்ள உரை

en: The time currently selected
ta: தற்போது தெறிவுசெய்யப்பட்டுள்ள நேரம்

en: The title of the selection dialog box
ta: தெரிவுசெய்தல் உரையாடல் பெட்டியின் தலைப்பு

en: The version of the program
ta: இன்த நிரலின் பதிப்பு

en: This button will open a window to let you select an icon.
ta: பொத்தான், குறும்படங்களை தெரிவுசெய்வதற்கான சாளரத்தை திறக்கும்.

en: This dialog box lets you select an icon.
ta: உரையாடலில் குறும்படம் தெரிவுசெய்யலாம்.

en: Time
ta: நேரம்

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Title Foreground
ta: தலைப்பின் முன்னணி

en: Title Foreground Color
ta: தலைப்பின் முன்னணி வண்ணம்

en: Title Foreground color set
ta: தலைப்பின் முன்னணி வண்ணம் அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Title for the Browse file dialog.
ta: 'கோப்பு மேலோடு' உரையாடலின் தலைப்பு

en: Title for the Browse icon dialog.
ta: குறும்படங்களுக்காக மேலோடு உரையாடலின் தலைப்பு

en: Title of the druid
ta: Druidஇன் தலைப்பு

en: Top Ten
ta: முதல் பத்து

en: Top Watermark
ta: முதல் ரகசிய-குறி (Watermark)

en: Translated by
ta: மொழிபெயர்ப்பாலர்

en: URL
ta: இணைய அஞ்சல் [இ.அ] (URL)

en: Un-Indent
ta: உள்தள்ளாதே

en: Undo the last action
ta: கடைசி செயலை கவில்செய்

en: Undo the last move
ta: கடைசி நகர்வை கவில்ச்செய்

en: Upper Hour
ta: மேல் அரை-மணி

en: Upper hour in the time popup selector
ta: நேரம் தெரிவியில் மேல் மணி

en: Usage: gnome_segv2 appname signum
ta: புழங்குதல்: gnome_segv பயன்பாடு_பெயர் signum

en: Use GtkFileChooser
ta: GtkFileChooser பயன்படுத்தவும்

en: Use desktop default (%s)
ta: கொடாநிலை கணிமேசையைப் பயன்படுத்தவும் (%s)

en: Use font in label
ta: அடையாளக் குறிப்பில் எழுத்து வகையைப் பயன்படுத்து

en: Use font in the label in font info mode
ta: எழுத்துரு தகவல் முறைமையில் அடையாளத்தில் எழுத்துரு புழங்கவும்

en: User
ta: பயனர்

en: View help for this application
ta: இன்நிரலுக்கான உதவியைப் பார்க்கவும்

en: View the scores
ta: புள்ளிகளை பார்க்கவும்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Warning:
ta: எச்சரிக்கை:

en: Watermark image for the top
ta: மேலுக்கான ரகசிய அடையாள உருவம்

en: Whether the pixmap entry should have a preview.
ta: பிக்ஸ்படம் நுளைவுக்கு முன்காட்சி இருக்கவேண்டுமா.

en: Written by
ta: எழுதியவர்

en: X display to use
ta: உபயோகிக்க வேண்டிய X காட்சி

en: You must log in to access "%s".
    %s
ta: "%s" அணுகலுக்கு நீங்கள் கடவுச்சொல் வழங்கவேண்டும்.
    %s

en: You must log in to access %s
ta: %s அணுகலுக்கு நீங்கள் கடவுச்சொல் வழங்கவேண்டும்

en: Your HTTP Proxy requires you to log in.
ta: உங்கள் http பதிவாணைக்கு பெயரும் கடவுச்சொல்லும் வேண்டும்.

en: Your password will be transmitted encrypted.
ta: உங்கள் கடவுச்சொல் மறைக்குறியாக அனுப்பப்படும்.

en: Your password will be transmitted unencrypted.
ta: உங்கள் கடவுச்சொல் மறைக்குறியாக செலுத்தம் செய்யப்படாது.

en: _About
ta: பற்றி

en: _Browse...
ta: _மேலோடு...

en: _Close
ta: _மூடு

en: _Close This Window
ta: _இந்த சாளரத்தை மூடு

en: _Contents
ta: _உள்ளடக்கங்கள்

en: _Copy
ta: _நகல்

en: _Debug
ta: _பிழை நீக்கு

en: _Details
ta: _விவரங்கள்

en: _Domain:
ta: _களம்:

en: _Edit
ta: _தொகு

en: _Edit/
ta: _தொகு/

en: _End game
ta: _விளையாட்டை முடி

en: _File
ta: _கோப்பு

en: _File/
ta: _கோப்பு/

en: _Find...
ta: _கண்டுபிடி

en: _Game
ta: _விளையாட்டு

en: _Help
ta: _உதவி

en: _Hint
ta: _குறிப்பிடு

en: _Inform Developers
ta: _நிரலருக்கு தெரிவிக்கவும்

en: _New
ta: _புதியது

en: _New game
ta: _புதிய விளையாட்டு

en: _New/
ta: _புதியது/

en: _Open...
ta: _திற...

en: _Password:
ta: _கடவுச் சொல்:

en: _Paste
ta: _ஒட்டு

en: _Pause game
ta: விளையாட்டை நிறுத்திவை

en: _Print...
ta: _அச்சிடு...

en: _Properties
ta: _பண்புகள்

en: _Quit
ta: வெளிச்செல்

en: _Redo
ta: _மீண்டும்

en: _Redo move
ta: _நகர்வை மீண்டும்செய்

en: _Restart Application
ta: செயல்பாடை மீண்டும் தொடங்கவும்

en: _Restart game
ta: _மறுபடியும் தொடங்கு

en: _Revert
ta: நிலைமீட்டு

en: _Save
ta: _சேமி

en: _Scores...
ta: _புள்ளிகள்...

en: _Settings
ta: _அமைப்புகள்

en: _Settings/
ta: _அமைப்புகள்/

en: _Undo
ta: _கவில்

en: _Undo move
ta: _நகர்வை கவில்ச்செய்

en: _Username:
ta: _பயனர்பெயர்:

en: _View
ta: _காட்சி

en: _View/
ta: _காட்சி/

en: _Windows
ta: _சாளரங்கள்

en: _Windows/
ta: _சாளரங்கள்/

en: gnome_date_edit_get_date deprecated, use gnome_date_edit_get_time
ta: gnome_date_edit_get_date பயன்படுத்த வேண்டாம், gnome_date_edit_get_time பயன்படுத்தவும்

en: n
ta: இ

en: no
ta: இல்லை

en: process %d: %s
ta: செயல் %d: %s

en: y
ta: ஆ

en: yes
ta: ஆம்
