printconf - en to ta translation catalogue (378 entries)

en: "%s" is not a valid queue name.
ta: "%s" என்பது செல்லாத வரிசை பெயர்

en: '%s' does not exist, or is not writable.
ta: '%s' இல்லை, அல்லது எழுத முடியாதது

en: '%s', '%s', '%s'
    '%s' or '%s'
ta: '%s', '%s', '%s'
    '%s' அல்லது '%s'

en: (Specified)
ta: (குறிப்பிட்ட)

en: (recommended
    driver is %s)
ta: (பரிநுதுரைக்கப்படும்
    இயக்கி
     %s)

en: (this is the
    recommended driver)
ta: (இதுதான் பரிநுதுரைக்கப்படும்
    இயக்கி)

en: 72pt per inch
ta: அங்குலத்துக்கு 72pt

en: ASC_II text test page
ta: ASC_II உரை சோதனை பக்கம்

en: About
ta: பற்றி

en: About to create the following queue:
ta: கீழ்க் கண்ட வரிசையை உருவாக்கப்போகிறேன்

en: About to create the following queue:
ta: கீழ்க் கண்ட வரிசை உருவாக்கப் போகிறேன்:

en: Add Alias
ta: புனைபெயரை சேர்

en: Add a new option
ta: புதிய தேர்வை சேர்க்கவும்

en: Add a new print queue
ta: புதிய அச்சு வரிசையை சேர்க்கவும்

en: Add a new queue
ta: புதிய வரிசையை சேர்க்கவும்

en: Add an Alias
ta: புனைபெயரை சேர்

en: Add an allowed host
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட ஒரு கணினியை சேர்க்கவும்

en: Add queue option
ta: வரிசை விருப்பத்தை சேர்க்கவும்

en: Add/edit queue option
ta: வரிசை தேர்வை சேர்/திருத்து

en: Alias:
ta: புனைபெயர்:

en: Aliases
ta: புனைபெயர்கள்

en: Aliases:
ta: புனைபெயர்:

en: Allowed hosts
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கணினிகள்

en: An existing queue has an alias of that name.
ta: இந்த புனைபெயர் ஏற்கனவே இருக்கும் வரிசையின் புனைபெயராக உள்ளது

en: Apply
ta: பயன்படுத்து

en: Apply changes
ta: மாற்றங்களை பயன்படுத்து

en: Applying changes.
    Please wait...
ta: மாற்றங்கள் ஏற்படுத்தப்படுகின்றன
    சற்றே பொறுக்கவும்...

en: Assume Unknown Data is Text
ta: இனம் புரியாத தகவலை உரை எனக் கொள்க

en: At end of job:
ta: பணியின் முடிவு:

en: At start of job:
ta: பணியின் ஆரம்பம்:

en: Authentication
ta: சரிபார்த்தல்

en: Autoselect driver
ta: இயக்கியை தானே தேர்ந்தெடு

en: Available drivers:
ta: கைவசமுள்ள இயக்கிகள்:

en: Back
ta: பின்னால்

en: Banner pages
ta: பேனர் பக்கங்கள்

en: Banner pages (start,end):
    for example, '%s'
ta: தலைப்புப் பக்கங்கள் (ஆரம்ப, முடிவு) 
    எடுத்துக்காட்டாக, '%s'

en: Big5 PostScript test page
ta: Big5 போஸ்டுஸ்கிரிப்டு சோதனை பக்கம்

en: Billing label
ta: சீட்டுத் தலைப்பு

en: Bottom margin (pt):
ta: கீழ் ஓரம் (pt):

en: Bottom margin in pt (1/72 in)
ta: கீழ் ஓரம் ptல் (1/72 in)

en: Browsed queues
ta: உலவிய வரிசைகள்

en: Can't determine the printer model attached to this device.
ta: இந்த கருவியுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ள அச்சியந்திர மாதிரியை தீர்மானிக்க முடியவில்லை

en: Cancel
ta: ரத்து செய்

en: Change Type
ta: வகையை மாற்று

en: Characters per inch
ta: அங்குலத்திற்கு எழுத்துகள்

en: Choose the manufacturer
ta: உற்பத்தியாளர் தேர்வு செய்

en: Choose the queue type
ta: வரிசை வகையை தேர்வுச் செய்

en: Choose the type of queue you want to use
ta: நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பும் வரிசை வகையை தேர்வு செய்யவும்

en: Choose which other computers may use this queue.
ta: இந்த வரிசையை வேறு எந்த கணினிகள் பயன்படுத்தலாம் என தேர்வுச் செய்

en: Comment
ta: குறிப்பு

en: Configure printers
ta: அச்சியந்திரங்களை வடிவமை

en: Confirm Delete
ta: நீக்குதலை உறுதி செய்யவும்

en: Conflicting commands: %s and %s
ta: %s ம் %s ம் ஒவ்வாதவை

en: Convert Text to Postscript
ta: உரையை போஸ்டுஸ்கிரிப்டாக மாற்று

en: Couldn't load driver information.
ta: இயக்கி தகவலை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Create a New Queue
ta: புதிய வரிசையை உருவாக்கு

en: Custom
ta: ஆயத்த

en: Custom Command
ta: தனதாக்கும் கட்டளை

en: Custom Device
ta: ஆயத்த கருவி

en: Custom Filter
ta: தனதாக்கும் வடிகட்டி

en: Custom device
ta: தனதாக்கிய கருவி

en: Default
ta: முன்இருப்பது

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Delete Alias
ta: புனைபெயரை நீக்கு

en: Delete the selected queue
ta: தேர்ந்தெடுத்த வரிசையை நீக்கு

en: Description
ta: வருணனை

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Device
ta: கருவி

en: Device File
ta: கருவிக் கோப்பு

en: Device:
ta: கருவி:

en: Device:
ta: கருவி:

en: Do you want to save the changes
    you made to your printer configuration?
ta: அச்சியந்திர வடிவமைப்பில் ஏற்படுத்திய 
    மாற்றங்களை சேமிக்க வேண்டுமா?

en: Do you wish to enable it anyway?
ta: இருந்தும் செயல்படுத்தவா?

en: Do you wish to use it anyway?
ta: இருந்தும் பயன்படுத்தவா?

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Driver
ta: இயக்கி

en: Driver notes:
ta: இயக்கி குறிப்புகள்:

en: Driver options
ta: இயக்கி விருப்பங்கள்

en: Driver:
ta: இயக்கி:

en: ERROR: No box named "%s" found.
ta: பிழை: "%s" என்ற பெயரில் எந்த பெட்டியும் இல்லை.

en: ERROR: box "%s" is not a writable interface.
ta: பிழை: பெட்டி "%s" எழுதக்கூடிய இடைமுகம் இல்லை

en: Edit
ta: திருத்து

en: Edit %s
ta: %sஐ திருத்து

en: Edit Alias
ta: புனைபெயரை மாற்று

en: Edit Driver
ta: இயக்கியை திருத்து

en: Edit Driver Options
ta: இயக்கித் தேர்வுகள் திருத்து

en: Edit Local Printer
ta: வளாக அச்சியந்திர விவரங்களு திருத்து

en: Edit Name and Aliases
ta: பெயர் மற்றும் புனைபெயர்களைத் திருத்தவும்

en: Edit Queue
ta: வரிசையை திருத்து

en: Edit a print queue
ta: அச்சு வரிசையை திருத்து

en: Edit queue option
ta: வரிசை தேர்வை திருத்தவும்

en: Edit the alias
ta: புனைபெயரை மாற்று

en: Edit the selected queue
ta: தேர்ந்தெடுத்த வரிசையை திருத்து

en: Edit this host
ta: இந்த கணினியை திருத்து

en: Edit this option
ta: இந்த விருப்பத்தை திருத்து

en: Effective Filter Locale
ta: வடிகட்டியின் வட்டார விபரம்

en: Enable _LPD protocol
ta: _LPD நெறிமுறை செயல்படுத்து

en: Enter the Jetdirect ip and port to use.
ta: பயன்படுத்த வேண்டிய ஜெட்டைரக்ட் IPயையும், முனையத்தையும் உள்ளிடவும்

en: Enter the LPD server and queue to use.
ta: LPD வழங்கன் மற்றும் வரிசையைக் குறிப்பிடவும்.

en: Enter the NCP server and queue to use.
ta: பயன்படுத்த வேண்டிய NCP வழங்கனையும் வரிசையையும் குறிப்பிடவும்

en: Enter the SMB share to use.
ta: பயன்படுத்த வேண்டிய SMB பகிருவைக் குறிப்பிடவும்

en: Enter the device you would like to use.
ta: நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பும் கருவியை குறிப்பிடவும்

en: Error
ta: பிழை

en: Executive
ta: அதிகாரி

en: Exit
ta: வெளியேறு

en: Failed to parse alchemist context: 
    %s
ta: அல்கெமிஸ்ட் சூழலை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை: 
    %s

en: Failed to write queues.
ta: வரிசைகளை எழுத முடியவில்லை

en: Filter options
ta: வடிகட்டி தேர்வுகள்

en: Finish
ta: முடி

en: Finish Making New Queue
ta: புதிய வரிசை உருவாக்குதலை முடி

en: Finish, and create the new print queue
ta: முடித்து விட்டு, புதிய அச ்சு வரிசையை உருவாக்கவும்

en: Float: Min %s | Max %s
ta: கலவை எண்: குறைவான %s | அதிகப்படி %s

en: Folio
ta: ஃபோலியோ

en: For example: /dev/lp0
ta: எடுத்துக்காட்டு: /dev/lp0

en: General
ta: பொது

en: Generic
ta: பொது

en: Generic (click to select manufacturer)
ta: பொதுப்படையான (உற்பத்தியாளரை தேர்ந்தெடுக்கவும்)

en: HH:MM:SS or '%s'.
    Use GMT.
ta: HH:MM:SS அல்லது '%s'.
    GMT பயன்படுத்தவும்.

en: Here are the messages that appeared in the error log:
ta: பிழை பதிவில் தோன்றிய தகவல்கள்:

en: Host IP
ta: புரவலன் IP

en: I don't know enough about this printer model to choose a driver.
ta: இயக்கியைத் தேர்ந்தெடுக்கும் அளவுக்கு இந்த அச்சியந்திர மாதிரியைப் பற்றித் தெரியவில்லை

en: IP port number (often 9100)
ta: IP முணைய எண் (பொதுவாக 9100)

en: IPP Print Queue
ta: IPP அச்சு வரிசை

en: If you like, you can enter a description of the printer to help you identify it more easily.
ta: வேண்டுமானால், எளிதாக அடையாளம் கொண்டு கொள்ளும் வகையில் அச்சியந்திரத்தைப் பற்றிய குறிப்புரையை கொடுக்கலாம்.

en: Imageable Area
ta: பிம்பமாக்கும் பரப்பு

en: Importing CUPS queues ...
ta: CUPS வரிசைகள் உள்வாங்குதல்  ...

en: Info
ta: தகவல்

en: Initializing alchemist edit environment ...
ta: அல்கெமிஸ்ட் திர்த்தல் சூழ்நிலை துவக்கம்

en: Initializing linux printing database ...
ta: லினக்சு அச்சிடுதல் தகவல்தளம் துவக்கம்...

en: Integer: Min %s | Max %s
ta: முழுஎண்: குறைவான %s | அதிகப்படி %s

en: Invalid name
ta: செல்லாத பெயர்

en: Invalid option name
ta: செல்லாது விருப்பத்தின் பெயர்

en: Invalid printconf context
ta: செல்லாது printconf சூழல்

en: Invalid value
ta: செல்லாது மதிப்பு

en: It is part of the "ncpfs" package, as distributed by Red Hat.
ta: அது ரெட்ஹாட் வினியோகிக்கும் "ncpfs" பொதியின் ஒரு பகுதியாக உள்ளது

en: It is part of the "samba-client" package, as distributed by Red Hat.
ta: அது ரெட் ஹாட்டால் அளிக்கப்படும், "samba-client" பொதியின் ஒரு பகுதியாக உள்ளது

en: JPE_G test
ta: JPE_G சோதனை

en: Japanese EUC PostScript test page
ta: ஜப்பானிய மொழி EUC போஸ்ட்ஸ்கிரிப்டு சோதனை பக்கம்

en: Japanese JIS PostScript test page
ta: ஜப்பானிய மொழி JIS போஸ்ட்ஸ்கிரிப்டு சோதனை பக்கம

en: Japanese SJIS PostScript test page
ta: ஜப்பானிய மொழி SJIS போஸ்ட்ஸ்கிரிப்டு சோதனை பக்கம

en: Japanese _EUC text test page
ta: ஜப்பானிய மொழி _EUC உரை சோதனை பக்கம

en: Japanese _JIS text test page
ta: ஜப்பானிய மொழி _JIS உரை சோதனை பக்கம

en: Japanese _SJIS text test page
ta: ஜப்பானிய மொழி _SJIS உரைசோதனை பக்கம

en: Jetdirect (JETDIRECT) Data
ta: ஜெட்டைரக்ட் (JETDIRECT) தகவல்

en: Jetdirect Printer
ta: Jetdirect அச்சியந்஢திரம்

en: LPD Data
ta: LPD தகவல்

en: Landscape (%s or %s)
ta: அகலவாக்கான (%s அல்லது %s)

en: Ledger
ta: குறிப்பேடு

en: Left margin (pt):
ta: இடது ஓரம்(pt):

en: Left margin in pt (1/72 in)
ta: இடது ஓரம் ptல் (1/72 in)

en: Legal
ta: சட்ட

en: Linefeed translation
ta: வரிமறிப்பு மொழீ பெயர்ப்பு

en: Lines per inch
ta: ஒரு அங்குலத்திற்கு வரிகள்

en: Loading printer information.
    Please wait...
ta: அச்சியந்திர தகவல்கள் எடுக்கப்படுகின்றன 
    சற்றே பொறுக்கவும்

en: Local Printer Device
ta: வட்டார அச்சியந்திர கருவி

en: Lpd Queue:
ta: Lpd வரிசை:

en: Model
ta: மாதிரி

en: NCP print queues require the "nprint" program, which does not appear to be installed.
ta: NCP அச்சு வரிசைகளுக்கு "nprint" நிரல் தேவை. அது நிறுவப்பட்டிருப்பதாகத் தெரியவில்லை

en: Name
ta: பெயர்

en: Name and Type
ta: பெயரும் வகையும்

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Names
ta: பெயர்கள்

en: Need device, make and model.
ta: கருவி, தயாரிப்பு மற்றும் மாதிரி தேவை.

en: Network _devices
ta: வலையமைப்பு _கருவிகள்

en: Networked CUPS (_IPP)
ta: வலையமைந்த CUPS (_IPP)

en: Networked _JetDirect
ta: வலையமைந்த _ஜெட்டைரக்டு

en: Networked _Novell (NCP)
ta: வலையமைந்த _நோவல் (NCP)

en: Networked _UNIX (LPD)
ta: வலையமைந்த _யுனிக்ஸு (LPD)

en: Networked _Windows (SMB)
ta: வலையமைந்த _விண்டோஸ் (SMB)

en: New
ta: புதிய

en: Next
ta: அடுத்த

en: No
ta: இல்லை

en: No handler for command:
ta: கட்டளைக்கு கைப்பிட் இல்லை:

en: None
ta: எதுவும் இல்லை

en: Notes from the Linux Printing Database
ta: லினக்சு அச்சு தகவல்தளத்திலிருந்து குறிப்புகள்

en: Novell Netware Printer (NCP) Data
ta: நோவெல் நெட்வேர் அச்சியந்திரம் (NCP) தகவல்

en: Novell Print Queue
ta: நோவெல் அச்சு வரிசை

en: Now run printconf-backend (or restart lpd service).
ta: இப்போத் printconf-backendஐ இயக்கவும் (அல்லது lpd சேவையை மீள இயக்கவும்).

en: Number of columns on a page
ta: ஒரு பக்கத்தில் நெடு வரிசைகளின் எண்ணிக்கை

en: Number of document pages per
    printed page: 1, 2, 4, 6, 9, or 16
ta: அச்சிட்ட பக்கத்திற்கு ஆவண பக்கங்கள் 
    1, 2, 4, 6, அல்லது 16

en: Ok
ta: சரி

en: On the following screens, you will be asked to provide basic information for adding a new print queue.  You will be able to edit the more advanced options afterwards.
    
    Nothing will be done to your settings until you hit "Finish" on the last screen.
ta: பின்வரும் திரைகளினல், ஒரு புதிய அச்சு வரிசையை சேர்க்க அடிப்படை தகவல்களை கொடுக்க வேண்டும். சிறப்பு விருப்பங்களை பின்னால் மாற்றிக் கொள்ளலாம். 
    
    கடைசி திரையில்  "முடி" என்று சொடுக்கும் வரை இருக்கும் அமைப்புகள் எதுவும் மாற்றப்படாது.

en: Option name
ta: தேர்வு பெயர்

en: Override?
ta: மேலெழுதவா?

en: Page Size
ta: பக்க அளவு

en: Page label
ta: பக்க விளக்கச் சீட்டு

en: Passwd
ta: கடவுச்சொல்

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Path:
ta: பாதை:

en: Patience
ta: பொறுமை

en: Pick the printer device from the list, or enter it using "Custom" below.
ta: பட்டியலிலிருந்து அச்சிடு கருவியை தேர்்ந்தெடுக்கவும். அல்லது "ஆயத்த" என்பதைப் பயன்படுத்தி உள்ளிடவும்

en: Please enter a name for this queue.  Choose a short name that begins with a letter and contains no spaces.
ta: இந்த வரிசைக்கு ஒரு பெயரை கொடுக்கவும். எழுத்தில் துவங்கும், இடை வெளிகள் இல்லாத ஒரு பெயரை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Port
ta: முணையம்

en: Port:
ta: முணையம்:

en: Port:
ta: முணையம்:

en: Postscript Printer
ta: போஸ்டஸ்கிரிப்ட் அச்சியந்஢திரம்

en: Prerender Postscript
ta: போஸ்டுஸ்கிரிப்டை முன்கூட்டியே அமை

en: Pretty-print text (%s or %s)
ta: Pretty-print உரை (%s அல்லது %s)

en: Printer Device
ta: அச்சியந்திர கருவி

en: Printer Device:
ta: அச்சியந்திர கருவி:

en: Printer configuration
ta: அச்சியந்திரம் வடிவமைப்பு

en: Printer configuration - %s
ta: அச்சியந்திரம் வடிவமைப்பு - %s

en: Printer driver
ta: அச்சியந்஢திரம் இயக்கி

en: Printer hostname or IP address
ta: அச்சியந்஢திரம் கணினி பெயர் அல்லது IP முகவரி

en: Printer model
ta: அச்சியந்திரம் மாதிரி

en: Printer notes:
ta: அச்சியந்திர குறிப்புகள்:

en: Printer/driver _notes...
ta: அச்சியந்திரம்/இயக்கி _குறிப்புகள்...

en: Printer:
ta: அச்சியந்திரம்:

en: Printer:
ta: அச்சியந்திரம்:

en: Printing
ta: அச்சிடப்படுகிறது

en: Quatro
ta: கால்

en: Queue
ta: வரிசை

en: Queue Driver
ta: வரிசை இயக்கி

en: Queue Name
ta: வரிசை பெயர்

en: Queue Type
ta: வரிசை வகை

en: Queue name
ta: வரிசை பெயர்

en: Queue options
ta: வரிசை தேர்வுகள்

en: Queue type
ta: வரிசை வகை

en: Queue type:
ta: வரிசை வகை:

en: Queue:
ta: வரிசை:

en: Queue:
ta: வரிசை:

en: Raw Print Queue
ta: மாற்றப்படாத அச்சு வரிசை

en: Really delete "%s"?
ta: "%s"ஐ நீக்கவா?

en: Remove this host from the list
ta: இந்த கணினியை பட்டியலிலிர்ந்து நீக்கு

en: Remove this option
ta: இந்த தேர்வை நீக்கு

en: Rescan devices
ta: கருவிகளை மறுபடி தேடு

en: Reset to the default options
ta: முன் இருந்த தேர்வுகளை அமைக்கவும்

en: Right margin (pt):
ta: வலது ஓரம் (pt):

en: Right margin in pt (1/72 in)
ta: வலது ஓரம் in pt (1/72 in)

en: SMB print queues require the "smbclient" program, which does not appear to be installed.
ta: SMB அச்சு வரிசைகளுக்கு  "smbclient" நிரல் தேவை. அது நிறுவப்படுடிருப்பதாகத் தெரியவில்லை.

en: Scaling (percentage)
ta: அளவு மாற்றம் (சதவீதம்)

en: Select a queue type:
ta: வரிசை வகையை தேர்ந்தொடு:

en: Select the Driver to use with this Queue.
ta: இந்த வரிசையுடன் பயன்படுத்த வேண்டிய வரிசையைத் தேர்ந்தெடு

en: Select the appropriate printer manufacturer and model.
ta: அச்சியந்திர உற்பத்தியாளரையும், மாதிரியையும் தேர்ந்தெடு

en: Select the printer manufacturer and model.
ta: அச்சியந்திர உற்பத்தியாளர் மற்றும் மாதிரியை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select the printer manufacturer and model. Depending on how the remote queue is configured, you may need to select the generic PostScript option here.
ta: அச்சியந்திர உற்பத்தியாளர் மற்றும் மாதிரியை தேர்ந்தெடுக்கவும. தொலை வரிசை எப்படி வடிவமைக்கப்பட்டிருக்கப்பட்டுள்ளத் என்பதைப் பொறுத்து, பொதுப்படையான PostScrpt என்பதை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Send End-of-Transmission (EOT)
ta: அலைபரப்பு முடிவை அனுப்பு(EOT)

en: Send Form-Feed (FF)
ta: பக்க நுழைவு அனுப்பு  (FF)

en: Sent %s
    to '%s' queue.  Does it look okay?
ta: %s ஐ
    '%s' என்ற வரிசைக்கு அனுப்பியாகி விட்டது.  சரிபார்க்கவும்

en: Sent %s to "%s".
ta: %s ஐ "%s" க்கு அனுப்பவும்.

en: Server
ta: வழங்கன்

en: Server hostname or IP address:
ta: சேவகன் கணினி பெயர் அல்லத் IP முகவரி:

en: Server:
ta: வழங்கன்:

en: Set as _default
ta: _முன் இருந்ததாக அமை

en: Set as de_fault
ta: _முன் இருந்ததாக அமை

en: Set as default queue
ta: _முன் இருந்த வரிசையாக அமை

en: Setting Up
ta: அமைத்தல்

en: Share
ta: பகிர்வு

en: Share:
ta: பகிர்வு:

en: Share:
ta: பகிர்வு:

en: Sharing properties
ta: பகிர்வு பண்புகள்

en: Short description:
ta: சிறு குறிப்புரை:

en: Short description:
ta: சிறு குறிப்புரை:

en: Single _IP address
ta: ஒற்றை _IP முகவரி

en: Specify Device:
ta: கருவியைக் குறிப்பிடவும்:

en: Specify the device to use.
ta: பயன்படுத்த வேண்டிய கருவியை குறிப்பிடவும்

en: Specify...
ta: குறிப்பிடு...

en: Statement
ta: அறிக்கை

en: Strict RFC1179
ta: கண்டிப்பான RFC1179

en: Strict RFC1179 compliance
ta: RFC1179 க்கு முற்றிலும் ஒத்து வரும்

en: Tabloid
ta: மேசஅளவு

en: Test
ta: சோதி

en: Test %s
ta: சோதி %s

en: Text Only Printer
ta: உரை மட்டுமான அச்சியந்஢திரம்

en: The name "%s" is already in use. Please choose a different name.
ta: "%s" என்ற பெயர் ஏற்கனவே உள்ளது. இன்னொரு பெயரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: The name "%s" is bad. Please choose a name of the form [a-zA-Z][a-zA-Z0-9_-]*.
ta: "%s" என்ற பெயர் சரியில்லை. [a-zA-Z][a-zA-Z0-9_-]*. என்ற எழுத்துகளாலான ஒரு பெயரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: There are no options available for this driver.
ta: இந்த இயக்கிக்கு விருப்பங்கள் எதுவும் இல்லை

en: There is already a queue with that name.
ta: இந்த பெயரில் ஏற்கனவே ஒரு வரிசை உள்ளது

en: There was an error trying to print the test page.
ta: சோதனை பக்கத்தை அச்சிடுவதில் பிழை நேர்ந்தது

en: These settings are system-wide.
ta: இந்த அமைப்புகள் கணினி முழுவதுக்குமானவை

en: This allows older systems to print to this machine
ta: பழைய கணினிகள் இந்த கணினிக்கு அச்சிட இது வகை செய்கிறது

en: This driver requires Hewlett Packard's hpijs driver (available in the hpijs package) which does not appear to be installed.
ta: இந்த இயக்கிக்கு ஹியுலட் பேக்கார்டின் hpijs இயக்கி (hpijs பொதியில் உள்ளது)தேவை. அது நிறுவப்படுடிருப்பதாகத் தெரியவில்லை.

en: This driver requires the Omni Print Driver System, which does not appear to be installed.
ta: இந்த இயக்கிக்கு ஆம்னி அச்சு இயக்கி முறைமை தேஙு. அது நிறுவப்படுடிருப்பதாகத் தெரியவில்லை.

en: This driver requires the oki4drv daemon to be running, and it does not appear to be.
ta: இந்த இயக்கிக்கு oki4drv டேமன் ஓடிக் கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: This enables CUPS IPP browsing
ta: இது கப்ஸ் IPP உலவலுக்கு வகை செய்கிறது

en: This imported printer is protected from overrides. You can not edit it.
ta: இந்த இறக்குமதி செய்யப்பட்ட அச்சியந்திரம் மேலெழுதலிலிருந்து பாதுகாக்கப்பட்டது. இதை நீங்கள் திருத்த முடியாது

en: This is an imported printer. Do you want to create a local override?
ta: இது இறக்குமதி செய்யப்பட்ட அச்சியந்திரம். வட்டார மேலெழுதலை உருவாக்கவா??

en: This is the description of the printer.
ta: இது அச்சியந்திரத்தின் சிறு குறிப்புரை

en: This is the name of the queue.  It must begin with a letter and contain no spaces.
ta: இது வரிசையின் பெயர். எழுத்தில் துவங்கி இடைவெளிகள் இல்லாமல் இருக்க வேண்டும்.

en: Top margin (pt):
ta: மேல் ஓரம் (pt):

en: Top margin in pt (1/72 in)
ta: மேல் ஓரம் pt ல் (1/72 in)

en: Translate \n->\r\n
ta: மொழி பெயர் \n->\r\n

en: Type
ta: வகை

en: Type in an IP address
ta: IP முகவரி ஒன்றை குறிப்பிடவும்

en: Type in the netmask, or the CIDR mask length
ta: வலை மறைப்பை அல்லது CIDR  மறைப்பி நீளத்தை குறிப்பிடவும்

en: Type in the share name
ta: பகிர்வு பெயரை குறிப்பிடவும்

en: Type:
ta: வகை:

en: Type:
ta: வகை:

en: US Letter
ta: US கடிதம்

en: Unix Print Queue
ta: யுனிக்ஸ் அச்சு வரிசை

en: Use control-F to search
ta: தேடுவதற்கு control-Fை பயன்படுத்து

en: User
ta: பயன்படுத்துபவர்

en: User name:
ta: பயன்படுத்துபவர் பெயர்:

en: User:
ta: பயன்படுத்துபவர்:

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Value for this option
ta: இந்த விருப்பத்துக்கான மதிப்பு

en: Value must be a number
ta: மதிப்பு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Windows Print Queue
ta: விண்டோசு அச்சு வரிசை

en: Windows Printer (SMB) Data
ta: விண்டோஸ் அச்சியந்திரம் (SMB) தகவல்

en: Word-wrapping (%s or %s)
ta: சொல் மடித்தல் (%s அல்லது %s)

en: Workgroup
ta: பணிக்குழு

en: Workgroup:
ta: பணிக்குழு:

en: Would you like to print a test page?
ta: சோதனைப் பக்கம் ஒன்றை அச்சிட வேண்டுமா?

en: Would you like to print a test page?
    Answering 'yes' will apply all changes
    and print a test page to this printer.
ta: சோதனைப் பக்கம் ஒன்றை அச்சிட வேண்டுமா?
    சரி என்று கூறினால் எல்லா மாறுதல்களையும் ஏற்படுத்தி
    அச்சியந்திரத்தில் சோதனைப் பக்கம் அச்சிடப்படும்

en: Yes
ta: ஆம்

en: You are changing an option
    that has no effect in the print
    spooler you are using (%s).
ta: ஒரு தேர்வை மாற்றுகிறீர்கள்
    நீங்கள் பயன்படுத்தும் அச்சியந்திர குழுமத்தில்
    எந்த விளைவும் இருக்காது

en: You cannot delete an imported printer.
ta: இறக்குமதி செய்த ஒரு அச்சியந்திரத்தை நீகக முடியாது

en: You have made changes, would you like to save them?
    If you say no, you will not be able to print test pages.
ta: நீங்களு செய்த மாற்றங்களு சேமிக்க வேண்டுமா? 
    இல்லா விட்டால், சோதனைப் பக்கங்கள் அச்சிட முடியாது

en: You have made changes, would you like to save them? If you say no, your changes will be lost.
ta: நீங்கள் ஏற்படுத்திய மாறுதல்களை சேமிக்க வேண்டுமா? இல்லா விட்டால், மாறுதல்களை இழந்து விடுவீர்கள்

en: You must be root to run this program.
ta: இந்த நிரலை இயக்க root ஆக இருக்க வேண்டும்.

en: You must choose a share, not a host.
ta: பகிர்வைத் தேர்ந்தெடுக்கவும், புரவலனை அல்ல

en: You must choose an SMB share to print to.
ta: அச்சிட வேண்டிய SMB பகிர்வை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்

en: You must run printconf-backend as root.
ta: printconf-backendஐ root ஆக இயக்கவும்.

en: You must run printconf-tui as root.
ta: printconf-tuiஐ ருட் ஆக இயக்க வேண்டும்

en: You must select a device.
ta: ஒரு கருவியை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்

en: You must select a printer model.
ta: அச்சியந்திர மாதிரியை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்

en: You must select a printer queue to delete.
ta: ்நீக்க வேண்டிய அச்சிய்ந்திர வரிசையை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்

en: You must select a printer queue to edit.
ta: திருத்த வேண்டிய அச்சியந்திர வரிசையை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்

en: You must select a queue to print to.
ta: அச்சிட வேண்டிய வரிசையை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்

en: You must select an alias to delete.
ta: நீக்க வேண்டிய புனைபெயரைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்

en: You must select an alias to edit.
ta: திருத்த வேண்டிய ஒரு புனை பெயரை தேர்ந்தெடுககவும்.

en: You must specify a JetDirect printer to print to.
ta: அச்சிட வேண்டிய ஜெட்டைரக்ட் அச்சியந்திரத்தை குறிப்பிட வேண்டும்

en: You must specify a SMB share to print to.
ta: அச்சிட வேண்டிய SMB பகிர்வைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: You must specify a device.
ta: ஒரு கருவியைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: You must specify a driver.
ta: ஒரு இயக்கியை குறிப்பிட வேண்டும்

en: You must specify a path.
ta: ஒரு பாதையைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: You must specify a queue on the NCP server to print to.
ta: NCP வழங்கனில் அச்சிடுவதற்கான வரிசையைக் குறிப்பிட வேண்டும

en: You must specify a queue on the NCP server.
ta: NCP வழங்கானில் ஒரு வரிசையைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: You must specify a queue.
ta: வரிசையைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: You must specify a server.
ta: வழங்கன் குறிப்பிட வேண்டும்

en: You must specify an IP port number.
ta: IP முணைய எண்ணைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: You must specify an NCP server to print to.
ta: அச்சிடுவதற்கான NCP வழங்கனை குறிப்பிட வேண்டும்

en: You must specify an SMB share to print to.
ta: அச்சிட வேண்டிய SMB பகிர்வை குறிப்பிட வேண்டும.

en: You must specify the ip address of a JetDirect printer.
ta: ஜெட்டைரக்டு அச்சிடுவானின் IP முகவரியை குறிப்பிட வேண்டும்

en: _A4 PostScript test page
ta: _A4 போஸ்டு ஸ்கிரிப்டு சோதனை

en: _Action
ta: _நடவடிக்கை

en: _Add...
ta: _சேர்...

en: _All hosts
ta: _எல்லா கணினிகள்

en: _Apply
ta: _செயல்படுத்து

en: _Automatically find remote shared queues
ta: _தொலைவில் பகிர் வரிசைகளை தன்னியக்கமாக காணவும்

en: _Big5 text test page
ta: _Big5 உரை சோதனை பக்கம்

en: _CUPS test page
ta: _கப்ஸ்  சோதனை பக்கம்

en: _Cancel
ta: _ரத்து செய்

en: _Contents
ta: _உள்ளடக்கம்

en: _Custom device
ta: _உருவாக்கும் கருவி

en: _Defaults
ta: _முன் இருப்பது

en: _Delete
ta: _நீக்கு

en: _Delete queue
ta: _வரிசையை நீக்கு

en: _Don't save
ta: _சேமிக்காதே

en: _Duplex test
ta: _இரட்டை பக்க சோதனை

en: _Edit queue
ta: _வரிசையை மாற்று

en: _Edit...
ta: _மாற்று...

en: _Help
ta: _உதவி

en: _Locally-connected
ta: _வட்டாரத்தில் இணைக்கப்பட்ட

en: _Network address
ta: _வலையமைப்பு முகவரி

en: _New queue
ta: _புது வரிசை

en: _Notes...
ta: _குறிப்புகள்...

en: _Remove
ta: _நீக்கு

en: _Rescan devices
ta: _கருவிகள் மறுபடி தேடு

en: _Save
ta: _சேகரி

en: _Sharing...
ta: _பகிர்தல்...

en: _Test
ta: _சோதனை

en: _This queue is available to other computers
ta: _இந்த வரிசை பிற கணினிகளுக்கு கிடைக்கும்

en: _US Letter PostScript test page
ta: _US கடிதம் போஸ்ட்ஸ்கிரிப்டு சோதனை பக்கம்

en: _classified
ta: _வகைப்படுத்தப்பட்ட

en: _none
ta: _ஏதுமில்லை

en: _secret
ta: _இரகசிய

en: _standard
ta: _இயல்பான

en: _topsecret
ta: _அதிரகசியமான

en: _unclassified
ta: _வகைப்படுத்தப்படாத

en: add-local: No information available about %s %s
ta: add-local: %s %s ஐப் பற்றி விவரம் ஏதும் இல்லை

en: add-local: no suitable name available
ta: add-local: பொருத்தமான பெயர் கிடைக்கவில்லை

en: add-local: queue name '%s' not unique
ta: add-local: '%s' என்ற வரிசை பெயர் தனிப்பட்டதாயில்லை

en: c_onfidential
ta: அ_ந்தரங்கமான

en: jetdirect
ta: ஜெட் டைரக்டு

en: local
ta: வட்டார

en: none
ta: ஏதுமில்லை
